Wakati rasmi kupanda kwenye jukwaa la michezo ukiwa nami Jason Sagini, kuna mwenzangu Uponzi kwa wanaspoti, azamia ikiwemo ubingwa wa Yanga wa 26, ligi kuu soka Tanzania, lakini pia rekodi kadhaa zilizowekwa wiki hii ukizungumzia Mkenya Akipiko, lakini pia raia kutoka Sudan Kusini kwenye basketball Haman Malwach kupanda kwenye orodha za dunia katika ligi ya ya basketball ya Afrika NBA Marekani huko. Lakini pia CAF yatoa ratiba rasmi ya michuano ya CHAN mwaka huu mwezi Agosti, itaandaliwa katika ukanda Afrika Mashariki. Lakini pia tuzunguzia pia vilabu vyote vya Afrika kuondolewa katika mashindano ya dunia la vilabu huko Marekani. Jukwaa la michezo, karibu sana. Jukwaa la michezo na, na michezo na karibu sana. Nam, asante sana. Ni wiki yenye matukio mengi na hmm, tupo hapa, ni Jumamosi bila shaka uh, tuanzie huko Tanzania ambapo jana ilikuwa ni supu dei baada ya Yanga y kuibuka mabingwa wa taji la ligi kuu soka Tanzania kwa mara ishirini na sita mara baada ya kuifunga Simba, watani wa jadi, magoli mawili kwa bila, ugandi Mkapa Benjamin Mkapa huko Dar es Salaam Tanzania, siku ya Jumatano eh, jioni. Na bila shaka ushindi huo umepokelewa visu kubwa kabisa, maanake hapo jana ilikuwa ni siku ya kusherekea ushindi huo na viongozi wa Yanga, lakini pia timu nzima ya Yanga iliandaa sherehe kabambe ya mashabiki weza kufurahia na kusherekea ubingwa huo kwa kuandaa sherehe rasmi ya supude, ambayo supude ambayo imezoa utata bungeni huko hmm. Tanzania. Nam, ni kawaida ya Watanzania kwa sababu mpira wao umetawaliwa sana na simba na yanga mm. Kwa hivyo vilabu vyote viwili huwa unapata vina mashabiki hadi kwenye bunge mm. la kitaifa lao, wakati mwingine unasikia mijadala pale, wanaulizana maswali kama debi hii ambayo ilikuwa imeahirishwa sana, ilipelekwa bungeni pia, wabunge walihoji, na hata ukiangalia rais ametaja timu za Yanga, Simba, Azam na Namungo pia wakati wanavunja bunge la kitaifa kule, kwa sababu wanaelekea kwenye uchaguzi Yeah. Na pia ulimsikia spika wa bunge lao pia uh, daktari uh, Ackson Tulia pia naye aliwapongeza Yanga kwa ubingwa. Kwa hivyo ni kawaida yao kwa sababu wameutengeneza mpira huu wa Simba na Yanga mm. kama sehemu ya maisha yao. Yeah, bila shaka kwa mtu ambaye afahamu subude nini. Subude ilikuwa ni siku ambayo walichinja ngamia na wakapika na kanywa supu huwa wana e, yeah, supu dei. Sasa yeah, ni kwa vile raundi hii wakaamua hata kuwa ni ngamia ambaye watakunywa supu yake, na ukiangalia mashabiki wao walijitokeza pale kwa sababu hii supu dei imekuwa maarufu sana. Kama kuna wakati waliwashinda Simba magoli matano kwa sifuri yeah, wakasema itakuwa ni supu na magoli na, na chapati tano, yeah, no, kuashiria yale magoli matano, yeah, yeah. Na hata jana ukiwaangalia waandishi wa habari wakiuliza baadhi ya mashabiki ambao walifika kwenye supu dei alikuwa anamuuliza utakunywa supu na chapati kama ngapi, hivi anataja aina ya magoli ambayo amewafunga Simba. Kwa hivyo ni, ni, namna moja yao ya kuwa na mashabiki karibu, lakini pia kuonyesha kwamba mashabiki wamekuwa sehemu ya ushindi wao mwaka huu. Bila shaka, mbunge moja katika bunge la taifa la Tanzania anasema kwamba ambaye anafika kama ni shabiki wa Simba anasema kwamba mm, msipochunga Yanga mtakuja mm -hmm, kuchinja Simba hivi karibuni mm. Tumsikie <laughs> eh, makamu wa rais wa Young Africans Arafat Haji mara baada ya kunyakua ubingwa 26 walikuwa kutoka Tanzania. Ubingwa huu wa msimu wa 24-25 wa kombe la NBC ni ubingwa ambao unastahili kwenda moja kwa moja kwa wanachama wa Young Africans, kwa sababu wao ndio ambao waliusimamia kwa jasho na damu. Na sisi kama viongozi wao tunawaambia asante sana, tunawaambia msimu huu tunakwenda kuukamilisha tarehe ishirini na tisa kwa fainali ya kombe la shirikisho dhidi ya Singida Big Stars. Naamini wanachama wa Young Africans wapenzi pamoja na mashabiki wataendelea kuitika kwa wingi na kuja kuujaza uwanja huu wa New Amani Complex, ili tukamilishe ile safari yetu ya kuyadhibiti, kuyahifadhi makombe yote ambayo tulitakiwa tuyachukue msimu ngwanina. Uh, na bila shaka makamu wa rais huyo wa Young Africans arafa taji mara baada ya kuifunga Simba na kutunyukua kuwa taji la ligi kuu ya soka Tanzania taji la 26, lakini pia kizungumzia kuhusu mchezo ujao ambao ni mchezo kombe la fainali katika kombe la shirikisho huko Tanzania huko uh, DRC ni kwamba klabu mpya ambayo imeundwa miaka miwili iliyopita wanazungumzia Igol Dukongo imeanyakua ubingwa huo wa ligi kuu ya soka Tanzania uh, kumradhi, DRC mara baada ya kutoka sare goli moja kwa moja na TP Mazembe. E, siku ya hapo jana, ubingwa huu bila shaka unakuwa ni ubingwa wa kwanza wa klabu hiyo ambayo iliundwa miaka mili iliyopita inaitwa FC Les Aigles du Congo, lakini kwenye nchini humo bado kwenye kombe la Congo Cup, ambayo ni makala ya hamsini na sita hatua rufaa, inashambuliwa na pia viwanja vyake vishambuliwa kuanzia Juni ishirini na tatu hadi tarehe moja Julai, na unazungumzia michezo kadhaa katika rufaa hizo. FC Wadile mfumo kutoka kule Likasi atacheza na FC Mbe kutoka kule Kinshasa, wakati FC Etoile du Kivu kutoka Bukavu atacheza na SC Simba kutoka kule Kolwezi, huku AS Nyuki kutoka Butembo kicheza na US Soko Zaki kwenye derby la kule Butembo, lakini pia US Gescol kutoka Kolwezi kicheza na SC Rangers kutoka kule Kinshasa. Michuano hiyo fainali katika kombe la Kongo Kapuko, nchini DRC. Mwanamke wa kwanza kukimbia chini muda wa dakika nne, ili zoezi la Faith Kipyegon kutaka kuwa mwanamke wa kwanza Uh, kukimbia mile moja na ataikimbia na da, e, sekunde hmm. Sasa ilizidi sekunde sita peke yake e, marakilikimia... ilikuwa ni dakika nne se, sekunde sita, sekunde sita. E, kwa hivyo sasa pale tuzihesabu tu kama rekodi hii imemshinda kwa sekunde sita peke yake mm. Kipchoge aliwahi kukimbia mbio ndefu kwa chini ya masaa mawili hasa. Eh, Faith Kipyegon alikuwa anataka kuweka rekodi kivyake na Uh, sagini tunaishi katika nyakati ambazo haya makampuni ambayo yanawafadhili wanariadha au wanamichezo lakini pia mashabiki na mwanariadha mwenyewe anaweza taka kuweka rekodi kadhaa mm. Kwa hivyo tunaishi maisha ambayo shinikizo ni kutoka kwa vitu vingi. Kuna mashabiki, kuna katika mita mia nne za mwisho nikaona uchovu kwanza umeanza kumwingia, namna ambavyo anapiga hatua ameanza kupungua mwendo. Ukimwangalia unajua unaangalia mwanariadha miguu na mikono, unaona huku kwenye mabega anajipinda legea kidogo hile, namna ambavyo anarusha mikono yake pale, uhum. E, ukaanza kuona sasa hapa uchovu unaanza kumwingia, na pale hata teknolojia kiatu alichovaa aingemsaidia e. Kwa hivyo nadhani alijaribu, mm, na ni funzo pia kuonyesha kwamba unaweza ukajaribu na wiki, ikashindikana, yeah. Na akasema kitu ambacho nilipenda ni kwamba ataendelea kujaribu. Nam tumsikie bingwa huyo mara mbili Olimpiki, Faith Kipyegon kutoka nchini Kenya, mara baada ya kushindwa kuweka rekodi hiyo ya dunia katika mita maili moja huko Paris mwiki hii <laughs> Nimechoka sana ila najivunia, nimejaribu, nimeonyesha kuwa inawezekana. Ni swala la muda tu, lakini itakuja upande wetu. Kama si mimi, basi mtu mwingine. Najua ipo siku mwanamke atakimbia chini ya dakika nne. Sitakata tamaa, nitajaribu tena. Natumai nitaipata siku moja. Niwashukuru nyote kwa kuja kunishangilia. Naam, huenda saa ilisoma dakika nne za lakini ni kwamba Faith hakushindwa, alishakuwa kwamba chochote kinawezekana chini ya jua, maanake alifanya hivyo Kipchoge lakini akashinda. Kwa hivyo nafikiri maanake alikuwa ameshikilia rekodi ya awali katika mbio hizo, ikiwa ni rekodi ambayo aliweka katika Monaco Diamond League 2013, muda dakika nne sekunde saba nukta sita nne. Ila kuna kitu ambacho Faith anafaa kukiangalia sana. Mimi binafsi nadhani kwamba Faith alikuwa ameshiriki katika mashindano mengi sana na huenda labda waliomwambia aende akajaribu hili awakuangalia baadhi ya vitu ambavyo kiufundi vilikuwa vinahitajika kwa sababu mm. Ukiangalia kuna mikondo kadhaa Diamond League hapa, Faith ame, amekuwa kuna, kuna mbio kadhaa ambazo Faith nadhani amekimbia kama sikosei. Kuelekea hii maili moja hivi yeah. Kwa hivyo e, ukiangalia namna ambavyo Kipchoge alijiandaa wakati anaelekea kwenye rekodi yake anaweza akasoma baadhi ya vitu lakini pia ufundi zaidi unahitajika, kwa sababu mm, nimekueleza mita mia moja elfu mbili kila kitu kilikuwa sawa, lakini pale mwisho mambo yaliharibika, mm. Na ukizingatia kwamba hawa watu ambao walikuwa wanamsaidia pacesetters walikuwa ni mchanganyiko wanaume na wanawake, mm. E, kuna mbinu kiufundi hapo atakuwa anahitaji labda makocha wake kuangalia, kwa sababu kama atafanya hivi atajaribu kuvunja mm, ile rekodi tena. Kila laheri kwake, kipindi maalike atakuwa na nia tena ku weka rekodi ya dunia katika mbio za maili moja kumbia chini, kuwa mwanamke wa kwanza kimbia chini ya muda wa dakika nne. Kumbuka mwanrea peke kufenye hivyo ni wa, wa kutoka taifa la Uingereza anaitwa uh, Roger Bannister ambaye alikimbia katika makala ya mwaka. Haman Malwach ameteuliwa katika orodha kumi bora katika NBA draft, baada ya kuteuliwa katika orodha hiyo wiki hii huko Marekani. Inabidi ule bodaboda boda awe karibu, atueleze alichokiona <laughs> kwa sababu nadhani sio urefu peke yake ambao unahitajika kwenye ule mchezo hasa mm. Ukiangalia katika ligi ambayo anatajwa ni ligi ambayo wanacheza watu ambao hiyo ndio kazi yao, hiyo ndo taaluma yao mm. Hakuna eh, eti anacheza basketball wikendi hapa katikati, bali kuna kitu kingine anafanya, unakuwa ni mchezaji wa mchezo wa basketball. Manake huyu alikuwa ni mhamiaji ama mkimbizi kutoka Sudan Kusini baada ya vita vilivyozuka mwaka 2 lakini baada ya hapa kamia huko Uganda, kawempe mm nakwa hivyo sasa takua tunataja LOL, Ndeng, LOL, Deng, e, na e, pamoja e, na huyu bwana e, like bwana pia mm. anatokea ka, kama, kama chipukizi ama zalio mm. e, kutoka kwenye akademia ya nba afrika ambayo ilikuwa makao wake makuni kule senegal daka kwa hivyo nafikiri ligi ybabarikaa imemkuza na inampa jina kuweza kuwa moja ya tajika katika basketball ya hapa afrika jukwaa la michezo kwingineko barani afrika ni saa kumi na moja jioni dakika arobaini na saba Kipindi na jukua la michezo kiwa nami Jason Sagini na mwenzangu Paul Nzioki, tuangazie ratiba ambayo imetolewa hapo jana na shirikisho la soka barani ya Afrika, CAF, kuelekea michuano ya CHAN baadae ya Agosti Kenya, Tanzania na pia nchini Uganda. Mechi ya ufunguzi inachezwa tarehe ngapi? Tarehe mbili Agosti, Jumamosi, itakuwa ni kati ya Tanzania na Burkina Faso Dar es Salaam huko Benjamin Mkapa Tanzania huku Kenya kicheza na DRC siku moja baadaye, Jumapili dhidi ya DRC ugani Moi Kasarani, Nairobi Kenya. Kisha Uganda cheza siku ya Jumatatu tarehe nne Agosti huko Kampala, Mandela stadium dhidi ya Algeria. Lakini pia unazungumzia kwamba Tanzania imeshatoa kikosi chake ishirini na saba. Unazungumzia kurejea kwa golkipa Aisha Manula baada ya kuwa nje kwa takriban siku mia mbili na ishirini na moja. Naangalia kundi lao hapa, naona wana Madagaskar, Mauritania, Bukina Faso na, hmm. e, Bukina na jamhuri ya Afrika ya kati sasa so, ukiangalia mm. yani mm. mechi ya kwanza umesema itakuwa ni dhidi ya wa Bukina Faso na unajua wao ndio wenyeji wa mchezo wa kwanza. Yani chane kwa mara ya kwanza Afrika Mashariki. Mechi ya kwanza tutaiangalia Tanzania katika uwanja wa Benjamin Mkapa, na umemtaja Manula ambaye amekosa nafasi kabisa katika kikosi cha kwanza cha Simba, na sijui mwalimu Ahmed Suleiman Moroko amefikiria nini kuamua kwamba Manula atamuita katika kikosi wakati ambapo Manula katika timu ambayo uh, barani Afrika kwa sasa ni timu kubwa Simba Sport Club, amekosa nafasi, lakini nadhani pia Manula amekuwa na matatizo ndani na nje ya uwanja. Kwa hivyo mm -hmm, labda tusubiri kuona kama atakuwa anaanza, kwa sababu kuna walinda lango wengine kama Husein Masalanga wa Singida, lakini pia Yakub Suleiman wa JKT. E, tuone kama watakuwa wana, wanatoa shinikizo kwake, sasa akae tu kwenye benchi, kwa sababu Manula amecheza sana katika timu ya taifa ya Tanzania. mm -hmm. Kwa hivyo sasa anaweza tumika pia kama kina Hamed mu wanavyotumika so, na timu ya taifa ya Nigeria, lakini pia vijana wengine wa nyumbani ambao wameitwa katika kikosi hiki ni pamoja na Shomari Kapombe, Mohamed Hussein, Dikson Job Young Africans, Mudadhri Yaya, Yusuf Kagoma, lakini pia Kibu Denis na Clement Mzize. Kwa hivyo, ukiwaangalia Watanzania huwa mm. hawana shida sana, wakati wanaitengeneza timu ya CHAN kwa sababu wachezaji wao wengi wanacheza nyumbani Yanga, Simba, na Yanga, Simba alafu Azam, kisha Kostal Singida. Yani ligi yao ya nyumbani inatoa asilimia kubwa sana na hata kwa Uganda pia. uh -huh. Ligi yao ya nyumbani inatoa asilimia kubwa sana na hata wakati tunaenda katika mashindano kama ya AFCON. Kwa hivyo wakati wa kipindi kama hiki cha CHAN hawana tabu. Ukiangalia vijana wao wote ni wale ambao asilimia kubwa umekuwa ukiwaona katika timu ya taifa ambayo inakwenda katika shughuli za kitaifa zaidi mm. Kwa Aisha Manula klabuni ama timu ya taifa, Taifa Stars ya Tanzania ilikuwa ni mwezi Novemba 19 mwaka 2014 katika mchezo wa kufuzu kombe la AFCON dhidi ya Guinea, lakini pia kikosi cha Kenya kijatangazwa bado. Uganda wameshatangaza nadhani kwa sasa Afrika Mashariki kwa watu ambao watakuwa wanaandaa uh, chan Wanafaku, yeye ndiye ameachwa peke yake, yeye yeah, ndiye hajaita timu na sasa kinachojiri kwingineko duniani kwingineko duniani tuanzie katika kombe la dunia la vilabu huko Marekani, ambapo vilabu vyote vya Afrika Sundowns Mamelodi, Esperance de Tunis na Wydad Casablanca, lakini pia klabu kutoka nchini gani, Mamelodi Sundowns, Al Ahly uh -huh, Al Ahly uh -huh, pia wote wametoka nje katika hatua ya makundi. Je, kulikoni? Kocha wa timu ya Sundowns ya kusini, kocha Miguel Cardoso, baada baada ya kutoka Bidabira na bila bila na Fluminense, alikuwa anakueleza kuhusu matokeo, lakini pia inayo maana gani kwa vilabu vya vi Afrika kwenye matokeo katika mashindano ya mwaka huu? Exactly those, the feelings, the emotions, the inaonekana kupitia hisia na mchecheto, ila nafikiri cha msingi, kama leo kwa mara ya kwanza katika haya mashindano tumeonyesha mchezo mzuri, mpira wa kisasa wenye viwango vya juu Umeonyesha haiba ya juu ya wachezaji wetu. Mimi kama kocha na msaidizi wangu wa benchi la kiufundi imekuwa safari ndefu kwetu sote, na klabu na wanaotupa hamasa. Leo ni siku nzuri, lakini ni siku muhimu sana kwetu. Kocha wa klabu ya Sandowns wa kusini Masandawana, kocha Miguel Cardoso, mara baada kutoka bilabila na Fluminense kutoka nchini Brazil. Ukiangalia kwenye jedwali la makundi, timu ambayo ilifanya matokeo mazuri ni Sandowns na ilishinda mechi moja na kutoka sare moja na kufungwa mchezo mmoja nadhani na, yes, Tunis pia na walishinda. Walishinda mechi mechi yeah, mechi moja wakapoteza hizo zingine, lakini pia mechi yao ya ya mwisho na Porto nadhani wakatoa sare mm -hmm. Eh, mechi ambayo walifungana. uh, wakati huu zimefanya vibaya kwa mm -hmm. sababu barani Afrika, tuna timu kama TP Mazembe tayari ina medali Eh, katika haya mashindano wakati mm -hmm. ambapo inakwenda kutolewa na timu ya Inter Milan ya AC ya Inter Milan yake Jose Mourinho, na ukiangalia lahali kwa miaka hivi karibuni, na wao pia kuna mashindano kadhaa ya haya ya, ya mashindano ya vilabu bingwa duniani wamekuwa wakimaliza katika nafasi ya tatu. Kwa hivyo wakati huu kukosekana kwa timu kabisa ambayo inaenda kushiriki katika mashindano haya mm hatua -hmm. ya round ya kumi na sita bora, nadhani kwamba ni wakati waangalie ni wapi, lakini inaonekana wazi mm -hmm. kwa sababu tunafahamu shida zetu vizuri. Kwanza una wachezaji ambao wana umri wa juu kabisa, umewapeleka wachezaji ambao wana miaka thelathini na sita, miaka thelathini na mitano, au ndo unataka waende kupambana na vijana wa PSG wenye miaka ishirini na miwili, miaka ishirini na mitatu? Yani hiyo iwezekani kabisa, yani wewe unamchukua mchezaji ambaye amemaliza maisha yake ya soka kabisa kule Ulaya, amemaliza maisha yake ya soka, hata Uarabuni kucheza ni shida, ndio anakuja sasa kuwa star katika timu yako ya bara Afrika. Lakini pia ukiangalia tuivulie tui, kofia ya Mamelodi Sundowns mm. Kwa sababu wale walionyeshana kwamba wana kitu cha kufanya na wanaweza wakafanya kitu katika mashindano kama hayo, kwa sababu dhidi ya Borussia Dortmund ni baadhi ya timu kubwa barani Ulaya mm. lakini kuamua kwamba mechi ni nne tatu, alafu unaangalia hakuna mzembe uwanjani. Nadhani hata Jose Mourinho alizungumzia hii mechi, alisema klabu pekee kutoka barani Afrika ambayo imempendeza ni Mamelodi Sundowns. Nafikiri kwenye soka uwanjani vilabu vya Afrika vimeonyesha mchezo bora kama alivyotaja kocha wa Sundowns Miguel Cardoso. Leo tunaanza ra rasmi raundi ya kumi na sita bora ambapo mechi ya baadae ni kati ya Palmeiras na Botafogo, kisha baadae Benfica atacheza na Chelsea huko Marekani. Kwenye ligi kuu soka mbayo itakuwa inaanza tarehe kumi na tano Agosti mwaka huu. Ni kwamba kuna sheria mpya ambayo zimewekwa mabadiliko mapya, unazungumzia mahojiano mapumzikoni kwa makocha, lakini pia kwa wachezaji ambao wametolewa, wame, wame nje ya uwanja kama nguvu mpya, wametoka nje ya uwanja. Nafikiri kwamba mabadiliko yatakuwa na sababu ama yatakuwa na adhari gani? Maanake mi nafikiri kwamba huenda yakaleta kukata Mm. ile momentum ya timu, lakini pia nani alivyopanga uh, kocha mfumo wa mchezo huu. Nadhani huu ni upuzi tu, mm. huu uh, ni upuzi nitauita upuzi kabisa. <laughs> Aa, nilikuwa namwangalia Jurgen Klopp aliyekuwa kocha wa Liverpool akizungumzia mm. ile kombe la dunia la vilabu, na alikuwa anasema mm -hmm. kuna watu hawana kazi ya kufanya alafu wanakaa mahali wanaanza kujitafutia kazi yao ya kufanya. Nani? Alafu anaamua hii kazi yangu. Sasa hapo utamuuliza mm. ana, ana, ana, ya dakika arobaini na tano za kwanza mm. a E. Sasa unaanza kumuuliza maswali aina gani? Wakati mwingine mchezaji labda amepata kadi nyekundu, unamwita umuuliza swali gani? E, maanake nafikiri wanafanya kuiga ule mfumo anaofanya hivi katika kombe la dunia ya vilabu huko Marekani, lakini kwenye umisho anazungumza kwamba Paul Pogba baada ya kuwa nje kufuatia marufuku ya muda mrefu ya ulaji muku amerejea klabuni Monaco, AS Monaco nchini Ufaransa. Lakini pia Giroud mwenye miaka akirejea Ulaya kutokea Marekani klabuni LA, Los Angeles, na mechi yake ya mwisho ni leo au kesho dhidi ya Vancouver. Atarejea klabuni Lille katika ligi kuu ya Ufaransa nchini Ufaransa, lakini pia anacheza katika michuano ya bara Uropa, unazungumzia Uropa Ligi. Pia ni kwamba mabingwa mara saba walikuu ya ya Ufaransa Ligue 1 Lyon wameshushwa daraja ya kufuatia matatizo ya fedha klabuni huu ambayo amekuwa akiwazingira na kuwakumba kuwa kwa muda sasa. Nafikiri kurejea kwa Giroud kuna maanisha nini? Hakuna uh, athari yoyote nilikuwa mm, nadhani ukiangalia miaka yake na namna ambavyo mchango wake umekuwa katika mechi za soka kule Ulaya, nadhani tumwangalie zaidi Pogba labda, yeah. kwa miaka yake hii anaweza akatuonyesha kitu ndani ya miaka mitatu minne ijayo. mm, bila shaka niseme asante na michezo nimekwako. Jason Sagini wenzangu, Paul Nzioki mwanaspoti kama ilivyo ada, kishupeni siku weka miadi na siku aheri. Bila shaka tunasema asante kuwa nasi kutoka mwanzo hadi mwisho wa matangazo haya. Uh, mwenzangu uh, Paul Nzioki Mwanaspoti. Na sasa tupate kibao chake msanii kutoka nchini Cote d'Ivoire, Ivory Coast, Magic System kinaitwa uh, Premier Gaou, lakini pia ukizungumza kwamba katika viwanja vya soka nzio kabla ya kupata kibao hicho unazeea kwamba ligi kuu ya Ufaransa ambayo itarejea hivi karibuni mwezi Agosti eh, nchini Lille kwenye Europa League. Na sasa tupate kibao chake msanii Magic System kutoka Ivory Coast, kinaitwa Premier Gawa. <coughs> Kibao chake msanii kutoka Ivory Coast, wa premier goa kutoka nchini Ivory Coast, msanii wetu Magic System. Ni sehemu ya Sante, utasikiliza kutoka mwanzo hadi mwisho. Matangazo haya ni sehemu ya Sante pia, kwa Collins pamoja pia na kwenye fundi mitambo, lakini pia habari za dunia likusomea Minslet Jai msamizi, alikuwa ni Victor busmaweza kujukula michezo Paul Nzioki mwana sport, mimi naitwa Jasonbishvo ada na kutakia jioni njema. kwa heri.