Na bila shaka ni wiki nyingine murua kabisa tunayo hewani, bila shaka, na michezo yetu. Tunasema asante kwa kujiunga nasi, bila shaka. Leo tutaangazia mengi kiwemo fainali za AFCON Under 20, kuingia kwenye hatua za mtoano, huko Kenya, Tanzania zikiondolewa, lakini pia ripoti maalum kuelekea mkondo wa mwisho wa Nile Conference. Wabale, je, kulikoni huko APR ambao ni washiriki wa mkondo wa mwisho kutoka nchini Rwanda. Lakini pia tutaangazia pia derby za Afrika Mashariki, Kenya, Tanzania za suasua, lakini pia huko Uganda ni kama mkompia wa ndondi Afrika Mashariki promoter Uganda tu wa nchini Kenya, lakini pia hatua za mtoano kwenye UEFA Champions Europa League jina na mifuzu kuingia finali hizo. Mimi naitwa Jason Sagiri za sports Archbishop na mwenzangu Paul Nzioki mwana sporti. Karibu sana jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika. Barani Afrika Nzioki, kumekuwa vizuri wiki hii bila shaka. Uh, nilikufunza salamu za Kiafrika, mm. eh, mm. eh, salamu, salamu Isla, za Kiafrika kumekuwa sangida sanguda wa, wa mm. Ndio hivyo unaambiwa kilio upande mmoja, mm. uh, upande upande wa pili kunakuwa na sherehe, kwa maana ya kwamba mashabiki wa Arsenal wapo kwenye kilio, wanamaliza ligi tena msimu bila kombe yaani, mm. miaka hii yote ateta na kombe moja peke yake, kombe la FA, kwa sababu ngao ya jamii sio kombe, ile ni ngao ya jamii eh. Eh, mashabiki wa United na wao wanaona msimu umekuwa mbaya kabisa kwao eh. lakini angalau wamefika fainali hata wasishinde wafanye nini kwanza yeah. wamefika fainali na timu yao inavyoonekana mbovu, ndio bila shaka. Pole sana kwa mashabiki wetu wa Arsenal hapa studioni, kina Hilari Ngati kinajuita manake ni pia Ali Bilali, manake ni pigo kubwa kalabda sana kutomaliza msimu bila kombe. Lakini kwenye michuano ya AFCON na 20 ambayo inakamilika uh, huko Misri, na ni kwamba Kenya, Tanzania zimeondolewa kwenye hatua za makundi nani, baada ya Kenya uh, kutoka alama moja pekee, lakini Tanzania ilitoka bila kupata bao walau alama moja katika mashindano hayo yalikuwa andaliwa huko Misri. Tanzania ilifungwa na Misri goli moja bila katika mechi ya mwisho, lakini pia ikafungwa na Zambia kisha ikapoteza dhidi ya Sierra Leone kabla ama baada ya kupoteza dhidi ya Afrika Kusini huko Kenya nayo ikiambulia sare dhidi ya Kenya katika dhidi ya Nigeria katika mechi ya mwisho ya makundi na rasmi kwamba wanaondolewa kwenye hatua hizo za makundi. Lakini pia uh, mwakilishi mwingine kutoka Afrika Mashariki na kati, DR Congo ilifuzu baada ya nafasi ya tatu katika kundi cha alama nne alama sawa na Senegal, lakini pia ikifuzu pamoja pia na viongozi wa ligi hiyo ya makundi hilo Ghana. Huko Misri, unazungumzaje kipigo cha Kenya Tanzania? Uh, kipigo ambacho kinashangaza ni cha Tanzania. mm-hmm. Kwa sababu wamemaliza katika mashindano akiwa na rekodi ambayo ni mbovu tuseme Uh, ukiangalia kwa Kenya ni afadhali kidogo eh, wao walitoka na sare moja ndiyo. Na walifunga magoli tu ni mm, timu ambayo ilionyesha kwamba ina uwezo wa kutafuta nafasi za kufunga magoli na kuyafunga yenyewe. uh, Tanzania, eh, sijui walipokwama, kwa sababu niliangalia mechi yao na Afrika Kusini mm -hmm. ile mechi Tanzania ilikuwa timu bora uwanjani, lakini sasa magoli yalikosekana nilikuwa naamini kwamba kadri mechi zinaendelea, labda watapata nafuu dhidi ya Sierra Leon. Sierra mm -hmm. Leon naye nikaiangalia dhidi ya Misri pia nikaona ah wanakaa kuwa hatari zaidi. Ukiangalia na kundi lao pia walikuwa na Zambia. Ukiangalia Zambia, labda tunasema huku kwa mpira wakubwa Zambia, Tanzania ni kama ni darasa hivi. Mm. Siku za hivi karibuni, ukiangalia timu zao za wakubwa zikikutana unaweza kusema kwamba zipo, uh, uh, zipo kundi moja. Zipo kundi moja hivi. Afrika Kusini kidogo tunajua kwamba timu yao wa wakubwa ipo mbele, lakini haya ni mashindano ya vijana. Wote wanakuja hapa kutafuta nafasi. Mm -hmm. Kwa Misri kitu tulichokiona dhidi ya Sierra Leone basi tuliamini kwamba Misri siyo timu kubwa kwa upande wa vijana mm. Kwa hivyo Tanzania kiukweli imeandikisha rekodi ambayo ni mbovu sana kwa mashindano mm. ya vijana, ya kutoka bila pointi hata moja, wakati wa una goli hata moja. Yani, ulienda tu kushiriki ni participation ambayo Kipchoge alisema. Kwa, kwa Kenya, labda, sasa unajua kwa Kenya, tofauti ni kwamba kocha, makocha wakirudi nyumbani, wanaweza kujiuliza. Tulikosea wapi? Yani tulikosea wapi. Na ni wazi kabisa, walikuwa wanafunga magoli lakini walikuwa wanashindwa kuzuia, ni yani kwenye kujilinda mm -hmm. walikuwa ovyo kabisa, lakini kwenye kutafuta magoli Wakua, walikuwa wanatafuta na wanapata magoli. Kwa hivyo wao wakirudi nyumbani watakuwa na kazi nyepesi sana ukilinganisha na Tanzania. Bila shaka, katika tuo za mtoano mfanali kunaanza Jumatatu wiki ijayo, Kenya ambayo iko nje na Nigeria itakwenda cheza na Senegal, huku Ghana na Misri lakini Morocco na Senegal kabla ya DRC kucheza na Afrika Kusini. Tuelekee Rwanda ambapo Right Hand Dam Kondo Nile kuanzia tarehe 17 hadi 25 mwezi huu katika ligi ya mpira wa vikapu barani Afrika maarufu BAL mwaka huu miongoni mwa timu nne kwenye mkondo huo ni timu ya APR ya Rwanda, na mwandishi wetu Christopher Karenzi amekutana na kocha mkuu na kuandaa ripoti ifuatayo. Timu ya APR baada ya kufanya usajili wa wachezaji wa kigeni, inaonekana kuwa tishio katika ligi ya Afrika wakati huu, ikiwa bado inaongoza ligi ya mchezo wa mpira wa kikapu nchini Rwanda. Kocha mkuu wa APR James May jr anaeleza maandalizi ya timu yake na ndoto ya timu inaposhiriki kwa mara ya pili. Sasa ni kuweka timu yetu pamoja, tuendelee kukumbatia vitu vipya, na uzuri ni kwamba tuna msingi imara ambao tumekuwa tukijenga tangu Disemba, na kwa sasa ni kuimarisha muunganiko. Tuna uhitaji Diani Shuma, mchezaji wa Union Nectal nchini Uswisi na timu ya taifa ya Rwanda, ni miongoni mwa wasajili mpya wa IPR Shomel na Noel, aliyekuwa akikipiga katika klabu ya Dar City ya Tanzania. Watachukua nafasi ya Shema Osborne na Nobel Bungkol waliopata majeraha makali. Wakati huu wako nje ya nchi kwa ajili ya matibabu. Kocha James amekiri pigo kubwa la majeraha. Kocha huyu aidha anasema safari hiyo wamekuja na mbinu tofauti. Tunataka kucheza kwa kasi. Mwaka uliopita hatukuweza kucheza hivyo na kufunga mabao ya haraka, lakini pia kuweza kufanya ulinzi. Kwa hivyo tunataka kuwa na uwezo wa kutosha kwenye safu ya ulinzi, lakini pia kuwa na uwezo wa kupambana katika mechi zetu. Mwaka uliopita timu hiyo ya jeshi la Rwanda ilishindwa kutinga kwenye fainali za kombe la vilabu bingwa BAL iliyofanyika jijini Kigali kwa kubanduliwa kwenye awamu ya makundi. Kocha James ambaye huu ni mwaka wake wa kwanza kuinoa APR kwenye mashindano haya anaeleza mwelekeo kwa timu hiyo. mwaka uliopita, kama timu hatukucheza vizuri kama tulivyotarajia. Nafikiri yatakuwa mashindano magumu sana, kwa hivyo tunajipanga, na tunajua kwamba lazima tucheze kama timu ambayo inataka ushindi, tucheze kwa kasi ya mchezo ambayo tungependa na ikiwa tutaweza kutawala mchezo wataruhusu kufanikiwa. APR Basketball ipo kundi moja na Nairobi City Thunder ya Kenya, Al Ahli Tripoli ya Libya na MBB ya Afrika ya Kusini. Huyu ni mwanamichezo wako Christopher Karenzi, Kigali, RFI Kiswahili. Asante sana Christopher ukiwa kule Kigali nchini Rwanda pamoja na Misri na taifa la Senegal, jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika mashariki na kati Afrika mashariki na kati, huko Chigali. Sasa hivi nikiwa jioni dakika 43 kipindi wa ni jukwaa la michezo ukiwa nami Jason Sagini, the sports archbishop. Kuna mwenzangu Paul Nzioki, mwana spoti. Na ni kwamba unajua tulikosa kufanya uchaguzi wa NOC yani kamati ya kitaifa olimpiki nchini Kenya maana eh, shirikisho nne zilikuwa zimeleta purukushani kwamba walikosema kwamba hawajui watakokuwa wanapiga kura katika uchaguzi huo, lakini wiki hii kamati kuu ya kimataifa olimpiki IOC imetoa taarifa kwamba wanaweza kupiga kura, katika kura hizo ni marais wala si makatibu wakuu katika shirikisho mbalimbali za michezo huko nchini Kenya, ambapo bado ukielekea huko Tanzania, Nzio kiwiki tumeshuhudia debi la Kariakoo ilipata tarehe mpya ikiwa ni tarehe 15 mwezi Juni mwaka huu katika uwanja wa Mkapa saa kumi na moja jioni huko Dar es Salaam. Yanga wataenda kucheza, walisema kwamba wanataka alama tatu na magoli matatu <laughs> Ja, nilikuwa nafuatilia di vikao vya bunge e, niliona huo mgogoro wa dabi ya yanga na Simba ulitoa bungeni. Niliwaangalia wabunge kadhaa akiwemo mbunge wa kule Geita, Bwana Joseph Kasheku Msukuma. hmm. walikuwa ni baadhi ya wabunge ambao walizungumzia swala hili na kuomba TFF, kwa sababu rais wa TFF Wallace Karia alikuwa ni miongoni mwa viongozi wa soka waliokuwa wamealikwa bungeni pale, na nilimwona pia rais wa klabu ya Yanga Injinia Hersi Said na kamwambia kwamba ni lazima sasa mtoe taarifa kwa sababu hizi ndizo timu zetu kubwa, na hmm. sisi tunasubiri dabi na lazima tujue mwafaka hapa sasa. Na ukiangalia kuna siasa ndani, kuna sheria ndani, eh, kwa sababu sasa baada ya ile kesi ya kule mahakama ya kasi hmm. ilipoisha sasa, bodi ya ligi nao wamepata nguvu ya kutoa tarehe mpya za kuchezwa kwa dabi. Wakati huo klabu moja shiriki kwenye dabi ambayo ni Young Africans, wao wameendelea kushikilia msimamo wao kwamba sisi tulifuata sheria zote za mechi tukafika uwanjani na tunahitaji alama zetu. Ukiangalia upande wa pili nao wanasema kwamba kuna uchunguzi tukuwa tunaufanya mm, wa viashiria vya uvunjivu wa amani, na sasa baada ya uchunguzi na sisi tumekamilisha, tumeamua kwamba sasa dabi inachezwa. Na kuna taarifa kubwa ambayo ni Young Africans kusema kwamba hawaiamini bodi ya ligi mm, wala vyombo vya kuendesha soka Tanzania. Na ukiangalia sasa, tuna FIFA, tuna Kafu, alafu tunaenda katika kila nchi. Sasa kuna vyombo ambavyo mm. vinaendesha soka kwa ajili ya FIFA na Kafu, hapo ndipo maswali hapo mengi, kwa sababu sielewi ni kwa nini useme siamini bodi ya ligi, wakati unashiriki kwenye mechi nyingine za ligi lakini dabu unakataa na dabu unakataa. Yani inafaa useme siamini TFF, siamini bodi ya ligi ligi. Na mimi kwa sasa nimejiondoa katika ligi, sichezi mechi zote za ligi, napeleka timu yangu Kenya ikacheze ligi huko, au niipeleke Uganda ikacheze ligi huko, lakini ligi kuu Tanzania sichezi. Kwa hivyo eh, Yanga siwaelewi. Eh, lakini huko nchini Kenya debi la mashemeji limeishia kwa mara ya pili msimu huu, baada ya kwamba ni ukosefu wa uwanja. Tutakojadili hili bila shaka kesho kwenye mada zetu, eh, maana yake tarehe mpya ya dabi baada ya kutangaza, maana yake mechi ya Gor na FC ilikuwa inacheza Jumamosi hiyo wikendi hii Jumapili, lakini imeairishwa kisa ni maswala ya ukosefu wa uwanja ambao unaweza kudhibiti mashabiki na pia vigezo vya dabi hii kubwa. Uh, huko Uganda ni kwamba kampuni ya kukuza michezo kutoka Uganda, 12 Sports Round, inatarajiwa kuandaa maonyesho yake ya kwanza kabisa nchini Kenya nchini Kenya ya mpigano kumi na moja yaliyopewa jina Umeme night, hakuna mchezo tarehe ishirini na nne mwezi Mei katika ukumbi wa Charter Hall jijini Nairobi nchini Kenya. Na katika pigano hizo kumi na moja, mbili zitakuwa za wanawake ambapo hakuna eh, pigano la mkanda, lakini wameahidi kwamba watakuwa na mapigano manne hadi mwezi desemba kila mwaka je ni kwa nini kampuni hii iliamua kuhamia nchini kenya huyu hapa afisa wa sheria wa 12 Transports joshua sewankambo tumekuja hapo kenya because we feel home uh, uh, tuko home eh? sasa tuko home. and yes Ndiyo, hapa kuna mazingira rafiki kwa ya kukuza Kenya mchezo huu kuliko popote pale Afrika Mashariki. Sisi ni mandugu wa karibu sana, binafsi mimi ni mkenya kwa kuzaliwa, hata promota Steven Sesembuya alizaliwa hapa. Kwa hivyo lengo letu la kukuza mchezo huu zaidi ilikuwa tu ni hapa. Sauti yake afisa wa sheria katika kampuni ya, promo, ya promotion ya ndondi huko Uganda. Anaitwa Joshua Sewankambo, wameama kwamba Uganda wakali, wapakaliki wamehamia Kenya. Sasa ni kwa nini Uganda hapa wakati tumekuwa tukiona mapambano mengi aye, ya ndondi kule Tanzania na Uganda na pamoja na DRC? Nafikiri ni sheria ambazo zimewekwa hivi karibuni, kwamba sheria za huko Uganda nasema kwamba uh, naifaa kusimamia michezo ama shirikisho anafaa kuwa ni bodi moja, maanake huko kuna bodi mbili. Mm -hmm. Kuna bodi ya UP, UBF lakini mm <coughs> -hmm. Pia kuna bodi ya UBPC ambayo mm -hmm. ni wanabondia ambao ni wakulipwa. Kwa hivyo uh, UBC imeshikilia kwamba wao wana ule ile nguvu za kuweza kuendeleza ndondi huko uganda laki... yani shirikisho ambalo lina anaendesha ndondi ambazo ni za kwa wachezaji ambao wanatalanta tu, wanawakilisha taifa, wanataka wasimamie, na hao wengine wa kulipwa, bila shaka lakini, na Kenya ni tofauti kwa sababu hapo tunaweza anza kukubaliana naye kwa sababu Kenya ni tofauti. Ndiyo. Kuna wale ambao wanasimamia ndondi huku kwa watu ambao wanapigana kwenye taaluma ya ndondi ambao wanalipwa, lakini kuna wale ambao wanasimamia wachezaji wakina Shugarei, ambao wanasimamia sasa wachezaji ambao wanaenda kuwakilisha taifa katika mashindano kadhaa duniani, ndio bila shaka, lakini pia huyu hapa mwenyeji ao kutoka nchini Kenya, rais wa ndondi anaitwa Ruben Dolo kuhusu je, michezo hii ama amamashano haya na kupromoti michezo zao hapa nchini itakuwa na adhari gani katika kusaidia ndondi ya Kenya kuweza kuinuka? Kwanza unajua ni kitu cha maana sana kwa nchi yetu ya Kenya kupata wafadhili, wafadhili na ambao watasaidia vijana wetu. Tumewakaribisha na mikono miwili, na pigano ambayo ya tarehe 4 na hakika haki amb itaanza, hiyo ni ya kwanza na wametupromise watakuwa na wame mengine mengi. Tunataka mapromoters wengi, ili wavijana wetu wapate kupata kazi. Tunataka kuchange, isikuwe mambo ya football peke yake ama mbio eh? Serikali nayo iangalie. Zamani walikuwa wanaangalia mambo ya ndondi, siku hizi wamesahau. Hiyo ni makosa, lazima serikali wabadilike. Kwa hiyo lazima wakubali kusapoti vijana wetu wa ndondi. Na zamani ndondi ilikuwa namba mbili, tulichukua Africa Games hapa ilivyokuja, tuchukua gold nane, sisi ni wenyewe peke yake ambayo mpaka saa hii katika Afrika ambayo 1988 <totipa> yeah, tulichukua gold hapa ngumi. Hatuna sponsors, waweke pesa sauti yake Rais wa ndondi nchini Kenya, Ruben Ndolo. Na miongoni mwa wapiganaji ni ikiwemo mganda Kasuja Henry stop ambaye atakua napigana na Charles Musanjo kutoka Malawi katika kitengo cha welta raundi kumi, lakini pia mganda mwenzake Owen Kibira ambaye atakuwa napigana na Abdalah Yoba kutoka Tanzania katika kitengo cha super welta katika raundi sita. Hawa wawili hawa, Kasuja Henry na Owen Kibira, walizungumzia kuhusu pigano zao siku ya Mei 24 Nitakuwa hapa tarehe hiyo kuonyesha kila bondia kuwa Uganda ni bora kwenye ndondi. I just like to inform my opponent. Ningependa kumtahadharisha mpinzani wangu aje akiwa tayari kuadhibiwa, awe tayari kupokea malaria, sababu mimi ni malaria kutoka Uganda. I would like to nawahidi pigano litakuwa kali sana. Naahidi mpinzani wangu, sababu nimekuwa bingwa hapo nyuma na nataka niwe bingwa asiyepingwa wa WBC. Kwa hivyo naahidi mpinzani wangu aji akiwa amejiandaa, kwa sababu mimi ni si binadamu, ni kiumbe kisicho cha kawaida, yaani mtu ambaye ni balaa duniani mabondia hawa kutoka nchini Uganda, Owen Chibira pamoja pia na Henry Kasuja. Yani, unasikia kwamba kuna malaria lakini pia mm, kuna watu ambao si wa, wa, kawaida. e, ni mtu si wa kawaida yani <laughs> wananikumbusha ndugu yangu Karim Mandonga, mtu kazi. E, e, ndo maneno haya wanandondi, lakini duniani, hata ukifuatilia wale mabondia wakubwa ambao unawajua Deo, bila shaka, huo unaangalia kabla ya kwenda kwenye ulingo, huwa unaona maneno ambayo wanatoa kwa wapinzani, huwa mm, ni mbinu moja, ni kama kwenye raga wakati wachezaji wanatoa zile sauti za kuti wenzao uwanjani. Sasa kwenye raga, kwenye huku, kwenye ndondi unahitajika kutoa sauti kama hizo, na nadhani kwamba labda wacha tusubiri tuone itakavyokuwa kwa sababu kama Ndolo alivyosema kwa muda mrefu sana hatujakuwa na tukiona mapigano nchini Nairobi. Dio, nchini Kenya, jijini Nairobi mwisho. Utakumbuka tu Mandonga ambaye alikuja hapa Nairobi, na ukiangalia nadhani wanahitaji pia watu kama wale, kwa sababu uenda ukaandaa mapigano hapa kumi na mbili Nairobi hakuna watu wanajua. Mm. Yeah, bila shaka mapigano kuwa tarehe ishirini na nne mwezi Mei katika ukumbi wa Charter Hall jijini Nairobi nchini Kenya. Fika pale uweze kuangalia mambo atakuwaje siku hiyo. Katika ligi za soka Nchini Kenya, leo imefungwa goli moja kule Rwanda. Mchezo um, wa Mukura Victory Sports dhidi ya Bugesera umeishia kwa sare ya moja moja. Musanze dhidi ya Gasogi United moja moja, baadaye APR dhidi ya Magaju. Kule Uganda, wameshindwa Bright Stars, wameshindwa na NEC FC tano kwa moja. Bul wakashinda Vipers moja sifuri Kampala City magoli matano kwa sifuri dhidi ya Wakiso Giants. Kitara moja sifuri dhidi ya Maroons. Mbale Heroes wakashindwa na UPDF tatu kwa sifuri, kisha Mbarara City wakapata ushindi wa goli moja sifuri dhidi ya Lugazi. URA Sports Club wakipata ushindi wa magoli matano kwa sifuri dhidi ya Express, na sasa kinachojiri kwingineko duniani Wiki hii kwa bahati mbaya, Arsenal ikakosa kufika fainali za mabingwa Ulaya baada ya kufungwa na PSG mbili moja, ikiwa ni jumla magoli matatu kwa moja kwa jumla, huku Inter ikitoka kuifunga Barcelona magoli saba kwa sita katika mechi ambayo nafikiri kwamba aa ilikuwa ni fainali kabla ya fainali. Uh, ilikuwa ni fainali kabla ya fainali kwa sababu ya magoli, au kwa sababu ya nini? Magoli, lakini pia viwango na haiba mchezo Kutana na Barcelona, kila mtu ameachia mechi hamsini kwa hamsini. Kutoka wameenda Barcelona wametoa sare, wamerudi nyumbani wamekwenda kushinda. Eh, ilikuwa ni mechi ambayo kiukweli, mimi Barcelona wangeingia fainali, ingekuwa ni kukosa heshima kwa mpira wa miguu. No, wale vijana wanaingiaje fainali sasa hey? dhidi ya wale wazee wa inter wote, so, inakuwa ni mashindano ya klabu bingwa, inakuwa ni mashindano ya watoto. mm. kwa psg nadhani dhidi eh, ya Arsenal. Arsenal wangeshinda ile mechi dakika za mwanzo mwanzo ishirini hivi eh, lakini wakashinda ndo ananaamini kwa, kwa Arsenal na PSG siwezi kuilaumu Arsenal sana. Donnarumma alikuwa bora sana katika lango. Aliwaokoa PSG na ukiangalia pia naye kwenye hii safari. Mm-hmm. Dhidi ya Liverpool, dhidi ya Aston Villa, dhidi ya Arsenal, Donnarumma naye akakacheza sehemu yake kuwafikisha hapa ndani ya fainali. Mm-hmm. Sasa uki, ukiangalia Arsenal unakumbuka ule msemo wa Carlo Ancelotti, nadhani sio Carlo Ancelotti, huyu bwana kutoka Italia Antonio Conte. Mm-hmm. Alikuwa anamzungumzia mkurugenzi mmoja wa michezo anaitwa Pantaleo Covino le Italia alisema, huyu bwana alimwambia katika soka, ukienda kufanya ununuzi sokoni, angalia sana mlinda lango na uangalie sana mfungaji wa magoli mm. Chonicho kitu Arsenal walikosa, alisema anaangalia goalkeeper na anaangalia striker. Sasa ukiangalia hapa walipoingia wote fainali, nadhani itakuwa ni mechi moja ya kusisimua. Uenda tukashuhudia labda usiku kama wa Lyon na Man United, usiku kama huu wa Inter na Barcelona Dio. Yani tuna fainali nzuri bila shaka, ipo siku ya 31 mwezi Mei katika uwanja wa Bayern huko Allianz Arena Ujerumani. Lakini pia kwenye Europa League Manchester ilifuzu baada ya kuifunga bilb League, Chelsea, hiyo Betis, ya mwezi Mei, Chelsea, moja, bila huku Betis, ya kwanza MMA, Mixed Martial Arts, huko wa Kibao chake, msanii anaitwa Elijah. Kitake anaitwa Echange kutoka Uganda. Tufikishe matangazo haya, niseme asante kusikiliza kutoka mwanzo hadi mwisho matangazo haya. Mimi nimekuwako Jason Sagila Sports Arch, matangazo yangu ya jukwaa la michezo. Fundi mitambo Collins, pamoja pia na Boldrin Ambale, lakini pia matangazo haya Victor Buso, na pia kukusomea habari za dunia. Tunasema asante. Kwaheri kutoka hapa nchini Nairobi, nchini Kenya. Kwaheri hadi hapo kesho kwenye makala mengine ya jukwaa la michezo.