Asante sana. Akiondoka bila shaka, hewani hapo ni Joja Jo huyo. Mimi naitwa Jason sagineangu eo ikisa kuanza mipango kuweza kujenga uwanja mpya. Leo siku na mechi kubwa kabisa ya klasiko kwa Hispania, Barcelona dhidi ya Real Madrid. Karibu sana, hili ni jukwaa la michezo, jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika. Zioki tuanze barani Afrika wiki, mwanzo ujambo, si jambo mm. uh, nafurahi kama mashabiki wa Mamelodi lakini pia Pyramids, lakini Pyramids zina mashabiki mm. Kwa hivyo nipo shwari, uko vizuri kabisa uh tuanzia hapo katika anga za bara Afrika na ni kwenye mashindano ya kufuzu fainali za michuano ya klabu bingwa barani Afrika msimu huu. Na hapo jana uh, tulishuhudia Mamelodi Sundowns, mabingwa mara moja wa mwaka elfu mbili na kumi na sita wakifuzu katika finali yao ya tatu, na hii ni baada ya kutoka sare ya goli moja kwa moja huku ugenini, huko kaskazini mwa Afrika dhidi ya Alahli ambaye ni bingwa mtetezi, lakini pia Pyramids ikifunga ama ikifunga ndio bila shaka klabu kutoka kule Afrika Kusini tatu mbili na kufuzu hatua hiyo ya fainali. Nilikuambia kijana kwamba Pyramids ekifunga, naamini kwamba huenda yaani, hata mechi ya mkondo wa kwanza nishangaa na kwamba yani ni, kwa mm -hmm. ni vipi wa kushinda mchezo na kwamba walikuwa ndio walikuwa klabu bora katika mm -hmm. matimu bora katika mchezo huo. Uh, Pyramids imetuonyesha ubora wao wakiwa, hmm. nyumbani kwa sababu mechi ya kwanza kule Afrika Kusini VAR iliingilia sana, na mechi yao wakakosa alama kule, lakini waliporudi nyumbani Pyramids, uh, imetuonyesha ni kwa nini wao ni Pyramids na wamefika katika kiwango hiki. mm -hmm. Pyramids ni timu ambayo imefanya uwekezaji mkubwa sana, na nilikuwa natafanya tafiti, ukichunguza pale Misri huenda ikawa ndio klabu tajiri mm -hmm. ilipata hata bajeti ya Lahali wow, na Zamalik haziwafikii. Wao wanapiga dola milioni ishirini na tano kuelekea thelathini ndani ya msimu mmoja. Lahali wao wanafika milioni kumi na tano hadi ishirini. Zamalik wapo chini ya wao, wanaanzia dola milioni kumi hadi kumi na tano. mm -hmm. Sasa tofauti ni kuwa kwamba hii ni timu ya mwenyewe. Sasa Salim ndiye bilionea ambaye anaimiliki klabu hii na alinunua kutoka kwa bilionea mwingine ambaye inatoka kwenye familia ya Kinataki pale ni mabilionea wafalme. Sasa ukishaangalia ni, ni klabu ambayo imewekeza pakubwa uliona namna ambavyo walimchukua Mayele Young Africans. alifunga bomo bomo wao. Yanga hata ikubisha sijui na nini. walikubali tu maana yake. Naondoka, naondoka. Pale Raja wakamuendea El Khati wakamchukua pale. Wakaenda pale Al Ahly wakamchukua Ture. Sasa ukiangalia ni mwekezaji mkubwa walivyofanya. Nilikuwa naangalia pia timu ya Future FC ambayo ilimaliza katika nafasi ya tano msimu jana kwenye ligi ya Misri, lakini pia ikafika kwenye robo finali mashindano ya, ya kombe la shirikisho. mm -hmm. walivamia Uh, ki, ki, kiungo cha kati chote pale Future FC wakabeba wakaamishie huku, kwa hivyo ukiwalinganisha na Orlando Pirates kusema ukweli mm -hmm, kihaki Pyramids wanafaa kufika walikofika kwa sasa mm, bila shaka wanafika fainali ya kwanza bila shaka. Ni pia ukizungumzia Sundowns mabingwa wa mwaka 2016 wanafika fainali ya tatu, na hii ni baada ya kuwabandua Ah, lakini kesho kuna mchezo mkubwa pia, unazungumzia Simba katika kombe la shirikisho dhidi ya Stellenbosch waliowafunga nyumbani kwa uko Zanzibar wiki jana goli moja kwa bila. Lakini kabla ya kusikia kauli yako Nzioki, tumsikie kocha wa Simba Sports Club Mnyama Fadlu Davis anazungumziaje mchezo huu, lakini pia mbinu utazotumia katika mchezo mkondo wa pili hapo kesho huko South Africa. Nafikiri klabu bingwa imetuonyesha kuwa ni vigumu kubashiri katika mechi za daraja hili. Kila mtu anatarajia Alahili na Pirates kufuzu, ila unaona hata magoli mawili ya ugenini ya Pyramids hayakusaidia kufuzu. Inatuonyesha hakuna timu kubwa au ndogo. Ni nani anayeweza kumudu matarajio? Ni vizuri hatukuruhusu magoli nyumbani, lakini tuna kazi kubwa katika mechi ya marudio. Ni timu hatari. Msimu uliopita walifunga Sundowns, Pirates na Kaizer Chiefs. Hawana shida y kumiliki mipira, wanategemea mashambulizi ya kushtukiza um, so we Also... tumejiandaa kwa kila mbinu watakayokuja nayo katika mechi uh, hii na taka tufunge bao la ugenini score. sauti yake kocha wa Simba Sports Club aitwaye Fadlu Davids ambaye ni raia kutoka Afrika Kusini ambaye a kucheza kesho dhidi ya Stellenbosch klabu ya Simba. nadhani kocha yupo sahihi yeah. mpango pekee wa Simba kuvuka hapa kwanza tafuta goli la ugenini, ukishapata goli la ugenini pale umeanza kuua mchezo mm -hmm. uliona Mamelodi wali ile timu haikuwa na wasiwasi, ilikuwa inajua goli moja tu pekee inatosha, sisi tunavuka kuelekea fainali ndicho. yeah. kitu ambacho Simba wanapaswa kufanya, na kwa namna ambavyo Simba walicheza mchezo wa nyumbani dhidi ya Stellenbosch eh, pale Zanzibar, sidhani kama wana ugumu wa kupata magoli mm. goli moja tu peke yake linaweza kupatikana kwa Simba mm. na nadhani yani, huu ndo wakati sijui Simba wataeleza nani wakiondolewa katika mashindano na Stellenbosch mm. Yani kama ingekuwa ni Resberg kane ilikofikia kwa sasa tungekubali, lakini mm kwa Stellenbosch eh, Simba kuondolewa, hata kama sasa hivi wanaenda kucheza ugenini japo nyumbani walipata goli e, sioni wataeleza watu nini. Kwa hivyo ndicho kitu ambacho naona Simba wenyewe wachezaji watakuwa wanafahamu mm. Tumeajiriwa na timu hii kwa sababu ya matukio kama haya, tunahitajika na mashabiki wa nyumbani kwanza. Shinikizo ni kubwa kutoka nyumbani kupeleka timu katika um, finali mm-hmm. Kwa sababu sasa hivi wameshafika ndani ya nusu finali, kitu ambacho kwa kinaonekana kina ugumu. Sasa kufikia finali ni rahisi sana sana kuliko walikofikia kwa sasa, na sidhani kama Stellenbosch, kwa timu zote ambazo unaziangalia katika kiwango cha nusu fainali, nadhani ukiweka kwenye ranking wao ndo watu wa mwisho, wao wa ndo watu wa mwisho kabisa, kwa hivyo kuitoa Simba huenda ikawa taarifa kubwa, ila kwa mpango wa kocha, goli moja kwanza linatosha. Kocha amesema kwamba kikosi cha Simba kitakosa mchezaji mmoja ama wawili kuzungumzia. Uh, Yassin mzamra atakuwa nje kupitia jirakini, pia Shemalon fundu bado hajakuwa katika hali sawa ili kushiri mchezo wa kesho dhidi ya klabu kutoka Afrika Kusini ya Stellenbosch. Mchezo pili kunahusisha pia RSB Berkane dhidi ya kutoka kule, kule Algeria katika nusu fainali ya pili ya marudiano michuano ya kombe la shirikisho barani Afrika. Kutoka hapo, tuzamie riadha sasa hivi ambayo tumeshuhudia mashindano ya Boston Marathon, Wakenya wakifanya vizuri katika mashindano ya pande zote mbili, wanaume pia wasichana. Na kwa upande wa wanaume alishinda John Korir, lakini pia upande wa wanawake pia akashinda Sharon Lokedi. Na Korir huyo anaweka historia kwamba wanakuwa ni mandugu kuweza kushinda mashindano haya ya Boston mara wa kwanza, maanake nduguye Wesley Korir alishinda mashindano hayo ya mwaka 2 wakati yeye ambaye alikuwa ni nguvu mpya katika olimpiki ya Paris timu Kenya akiwa ameweka rekodi hiyo na kushinda mbio hizo mwaka huu, lakini pia akimshinda mtezi ambaye alikuwa lengo kuwa mwanariadha wa kwanza wa kike kuweza kushinda mbio hizo matatu mfululizo kutoka kenya, Helen Osando Obiri. Lakini kesho kuna mashindano makubwa pia ya London marathon, lakini hapa unazungumzia majina makubwa kwa upande wa wanaume majina makubwa kwa upande wa wanaume, unajua, mengine amesalia historia. mm -hmm. um, kwa mfano mwanariadha kama Eliud Kipchoge ni baadhi ya wanariadha ambao wameandikwa na magazeti mengi, vyombo vya habari vingi vimemzungumzia, na atakuwa anarudi tangu mwaka elfu mbili ishirini. Ni labda tukizungumza kwa wanariadha, labda ni mwanariadha bora kuwahi kutokea kwa sababu ya vitu ambavyo amevifanya katika maisha yake. Hiyo mm. hakuna mtu anapinga mwanariadha bora duniani. kwenye marathon kuwahi kutokea sasa hivi mm. duniani mm -hmm. Lakini nadhani hata yeye mwenyewe ukimwangalia, ni kama anakwenda kuwapa motisha hawa madogo ambao, mm. moja ni bingwa mtetezi, rafiki yako Alexander Munyao mm. bingwa wa Olimpiki Tamirat Tola Uh, kuna bwana kutoka Uganda ambaye mm, pia amekimbia ki sana nusu marathon. Kwa hivyo sasa anaelekea kwenye marathon, anaingia mara ya kwanza sasa kwenye mara bwenye kwa hivyo ukiangalia ni mbio ambazo zina majina makubwa. Sasa hapo ukiacha tu upande wa kinadada au uh, upande wa wanaume unakuja upande wa kinadada unawapata mm -hmm. Tigista Sefa yupo hapo uh, sifa na sana mm -hmm. wale wawili watakuwa wanapambana pale kup kupambania nani atakuwa anandoka na nafasi ya kwanza, lakini mm -hmm. pia ujue ni mbio ambazo zinaangaliwa kwa pakubwa kwa sababu rekodi zinasemekana zipo kwenye hatari sana mm -hmm. lakini rekodi moja ni ya Kelvin Kiptum, rekodi yake hii ni ya saa mbili dakika moja 25. Yeah. Sasa kama kuna mtu atafanikiwa kuvunja hiyo rekodi, ana uwezo wa kuvuna pauni mm -hmm. alfu mia moja na kumi na mbili mm -hmm. yani, hiyo ni hela ndefu sana, tukizungumzia uchumi wa Afrika Mashariki. Ta-talanta zinalipa, alafu pia nimeona wanasema kwamba huenda rekodi ya watu ikawa nyingi kuliko ya New York kwa mm -hmm. sababu hamsini na tano mia sita arobaini Riyadh alfu hamsini na sita kwenye kuanzia kwa... Mm. Kwa hivyo, tunasubiri kuona kuanzia na kumalizia hapo kabisakanaa aunoa a kumtaja mkenya Sebastian ambaye ndiye ndie mwanariadha ambaye mwenye kasi zaidi katika mashindano ama katika mwaka uliopita kutoka nchini leo anaitwa katika ardhi ya huko Uchina katika mji mkuu wa Siamen, na katika mbio za mita elfu tano kwa upande wa wanawake. E, unazungumzia Wakenya wakifanya vizuri kabisa Kenya lakini Marekani battle ameshinda mbio hizo, lakini pia kwa upande mbio za mita an yani, kwa ujumla Jukwaa la Michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati ukiwa huko Bujumbura uh, Burundi, lakini pia Chigali Rwanda. Ni saa jioni dakika saba, kipindi cha Jukwaa la Michezo ukiwa nami Jason Sagini, niko naye Paul Nzuki mwanaspoti, na tuzamie mashindano ya kufuzu kombe la dunia la wasichana under 17 liloendelea hapo jana, na Kenya iliaga mashindano baada ya kufungwa tatu moja na Kamerun huko Yaunde, katika uwanja wa Stade Olembe, na hii ni baada ya kufungwa goli moja bila nyumbani kwa wiki jana katika uwanja wa Nyayo, Nairobi. Na ni rasmi kwamba Kamerun inafuzu katika, katika, katika michuano hiyo ya Moroko baadaye mwaka huu mwanzo kabisa uchambuzi, Kenya ilikosea wapi katika mchezo wa jana? Me, mechi iliishia Nairobi. E, ile mechi sidhani kama kulikuwa na kitu cha kuzungumzia kule Yaunde. Dio, mechi iliishia hapa hapa nyumbani Kenya kwa Sirobi, mm, wakiwa wanaongoza. Sasa wakiwa nyumbani, ilikuwa ni suala la kumalizia. Kikosi cha mwalimu kama kama walipoteza tudira Hmm, wanakwenda kuanza mechi wakiwa wapo pungufu kwenye magoli, kwa sababu kwanza tayari Kamerun washapata alama kutoka Nairobi. Na kwa hivyo ile mechi iliishia hapa nadhani yaunda walikuwa tu wameenda kukamilisha na mm -hmm. Ukiangalia hata mechi dakika za mwanzo mwanzo hivi, unaweza ukaangalia kisaikolojia wachezaji, ukasema hawa hayupo ni kama wapo, yani washaona ndo mm -hmm. Hivyo sasa Kamerun wametushinda, na hilo linaibua maswali, kwa sababu hii ni timu tukiwa tunatarajia itaenda kushiriki katika mashindano haya kwa mara ya pili, kwa sababu mm -hmm. walikuwa wameshashiriki kwa mara ya kwanza na nawaka shangaza watu wengi sana. Watu wengi hawakuwa wanatarajia hilo kwa mara ya kwanza. Sasa kwa mara ya pili hii, watu wanatarajia kwamba watakuwa wanarudi katika mashindano angalau kufuzu tena mm. Ndio tujue kwamba labda kila mwaka wa mashindano wana uwezo watakuwa na fuzu sasa mm. Ndio tuje tuanze kuangalia, je, wakifuzu sasa matokeo anafanyaje? Lakini ndio mpira huo hauna heshima. mm. Mi nafikiri kwamba wamejifunza na kwamba kiangalia safa mabeki ya Kenya jana ilikuwa kidogo ovyo sana, na pia wamejifunza na kwamba kama unafaa kufuzu mchuano hiyo mara kwa mara lazima uweze kujipa, uweze kuwa tayari kule kuchuana na timu kubwa kubwa kama hizi kamili. Lakini pia nchini Kenya pia tulikuwa tarajia wiki hii kuweza kushuhudia uchaguzi wa kamati Olimpiki ya nchini Kenya ya NOK, lakini haukufanyikana kwamba shirikisho nne mm -hmm. ziliamua kwamba uchaguzi huu hautofanyika. nani na nani? shirikisho nne za handboli mm -hmm. voleiboli, triathlon mm -hmm. lakini pia mchezo wa taikondo. mchezo wa taikondo maanake walikosa. Lakini nikiangalia zile timu mbili za wanaoshindana e. naona kuna baadhi ya watu wanatokea tokea katika mashirikisho e. tofauti. ugumu ni kwamba Uh, kila shirikisho hizi nne zilikosa kuamua, mm -hmm. atakayepiga kura ni nani? Maanake katika sheria za upigaji kura msimu huu ama mwaka huu ya no ni kwamba mm -hmm. anayefaa kupiga kura katika shirikisho mm -hmm. ni aidha rais ama katibu mkuu. Sasa okay. shirikisho hizi nne mm -hmm. zilikosa kukubaliana nani atapiga kura mm -hmm. eh. wote walikaa mezani <laughs> wakakosa kubaliana, kwa sababu hapa wanajua kila mtu ana mtu mm -hmm. wake na mm na wao kama shirikisho ilo sasa, lila kuonyesha wazi mm. watu awapo, awapo katika shirikisho wakiwa na lengo moja, kila mm -hmm. mtu ana lengo naangalia lake. Kwa sababu kama shirikisho la tenisi, mnafaa kujiuliza kati ya hawa watu wawili, mm -hmm. nani ambaye tunajua kwamba malengo yetu labda yanafanana na yake ama tukimpelekea shida zetu atazitatua. Sasa ubaya ni kwamba katika shirikisho zote nne ama katika mashirikisho yanayopiga kura uh, ya uchaguzi huu ni kwamba unapata rais yupo pande wa timu A, mm -hmm. na katibu mkuu yupo katibu pande, mkuu, pande wa timu B. kwa hivyo kunakuwa na mgongano katika kupiga kura. ndio hapo sasa sasa, yani ukiangalia namna ambavyo mashirikisho yetu tunayaendesha ya michezo barani Afrika, hmm. kunakuwa na vurugu sana hmm. kwa sababu wakati mwingine e, sasa najiuliza, unapata huyu ukachaguliwa alikuwa huku, yani kwa kwenye mpira labda wamerahisisha mambo, kwa sababu tiketi inakuwa ni moja mtu na naibu wake yeah. Sasa unajua, hawa wanaweza wakakubaliana, kwa sababu kwanza wamekubaliana kuja kwenye uchaguzi. Kwa hivyo, labda tukiendelea hapo mbele wakosane kidogo, ndo tuseme kwamba kila mtu sasa hapa ameanza kuwa na mawazo yake mm. Ila anaambia watu mpira unaonekana sana, kwa sababu watu wengi wanauzungumzia mm. Ila ukiangalia huku kwenye mashirikisho, anayofichwa sijui, judo, tenisi nini na mgogoro mkubwa sana uongozi, mm, nukwamba, ujata, mpi, utagazo, wa uongozi baada ya kuisha uchaguzi, ni kwamba hujatangazwa tarehe mpya, lakini itatokea inatangazwa hivi karibuni uchaguzi wa kamati olimpiki ya, ya olimpiki nchini Kenya. Lakini pia wiki hii nimegundua kwamba Gor Mahia inapanga kujenga uwanja mpya uwanja wao Gor Mahia, si wanja mpya, wanja mpya uwanja wao Gor Mahia haina uwezo wa kujenga uwanja. Tuache kudanganyana, wamekwenda kuangalia ekari ya 48 ukitaka kujenga uwanja unafaa kuwa na hela, tujiulize mm, vyanzo vya mapato vya Gor Mahia ni nini? Moja ehe, inakuwa ni kupata pesa wakati mashabiki wanakuja kuangalia mechi. Ndiyo, hizo mechi ni ngapi ambazo nchini Kenya zina mashabiki? Ni mechi ya FC Leopards ni mm, mechi ya Shabana, Shabana. Ni mechi mm, mbili tu peke yake ambazo unaweza ukapata kiingilio cha angalau zaidi ya shilingi milioni moja kwa shilingi ya Kenya mm -hmm. ukija kwenye jezi mm -hmm. unapata shabiki Gurumaya, anavaa jezi ya, ya tuzo wakati mm -hmm. Dane rukuma, alikuwa bonge la striker 2010 na 2012. Hiyo ni miaka kumi iliyopita yeah. sasa hivi mm -hmm. Unakuja kwenye timu unaiangalia. Je, wapo wazi katika vyanzo vyao vya mapato? Ukiangalia mdhamini wao, hela ambaye anawapa, wana uwezo wa kujenga uwanja. Kujenga uwanja sagini sio kitu rahisi sana. Manchester City hawana uwanja wao hadi leo hii, wanalipa kodi ile, kwa lugha zao kwa anaita lease, katika uwanja wao ule, baada ya kujengwa kuelekea mashindano ya jumuiya ya madola. Sasa hivi ukiangalia ni, ni PSG tu yenye hela ambayo wamekuwa wakisumbuana na uh, serikali ya jiji kutaka ule uwanja wao waununue kwa sababu wanasema wana uwezo kujenga uwanja. Ni hela nyingi sana na viwanja karibia kabisa. Tutaenda DRC. mm -hmm. tuseme ni timu ya, ya, ya, ya Katumbi ambayo ni chipi Mazembe. Sasa hivi ni timu ambayo ina umiliki ambaye anamiliki ana uwezo, kama Gormaia wenyewe walishindwa kununua gari basi la timu basi la timu udo walo mwenyewe kaamua kwamba nawapa basi la bure, atawapa zawadi labda viongozi kadhaa wa kisiasa, kwa sababu ndo watu wanaohusishwa sana na mambo ya mipira, ili wapate kura, labda waamue kwamba wanakwenda kujengea Gurumaya ya uwanja. Ila Gurumaya yenyewe kama timu haina uwezo wa kujenga uwanja, kwa sababu kwamba wanaa kujenga uwanja ambao ni uwanja ambao utakuwa na viwanja vitatu, viwanja uwanja wa timu kuu, lakini pia uwanja wa wanawake, lakini pia uwanja Easy. Tukizungumzia viwanja pia tuangalie, kwa sababu unaweza kutuambia tu unajenga uwanja, lakini uwanja ambao utajenga baadaye baada ya kuangalia tunasema huu sio uwanja wa mpira. Nchini Kenya leo kumekuwa na mechi kadhaa katika ligi. Sharks imefungwa na Bandari mbili moja, Rangers ikifunga Murang'a Seal tatu mbili, KCB ikifungwa na Polisi viongozi wa ligi mbili moja, Leopards ikifunga Bidco tatu moja, huku Shabana ikifunga City Stars mawili kwa bila. Huko Uganda Vila na Kitara imeishia bila bila, Wakiso Giants ikifungwa na BUL mbili moja. Mechi baada ya siku ni kati ya Mbarara City dhidi ya Kampala City kule Rwanda. Na sasa kinachojiri kwingineko duniani nam bila shaka nzio kilikuwa naniambia kuhusu Rwanda na e, Grand. kule Rwanda eskigali moja moja dhidi <laughs> ya Mukura Victory Sports, Bugesera mbili moja dhidi ya Marines, Musanze moja sifuri dhidi ya Muhazi Rusiro, akapigwa na APR matano kwa sifuri, kisha kule Burundi, Dynamic nne mbili dhidi ya masipiri mm -hmm. moso shuga wakashindwa na deira tatu kwa moja. fundi mtaa kwamba tuangazie El Clasico maanake mm -hmm. ni shabiki wa Real Madrid ah, ni shabiki wa Real Madrid mm -hmm. Sasa kama kuna mtu ana uhitaji mkubwa wa taji hili eh, ni, ni Carlo Ancelotti hiyo yani, ndio njia yake bora ya kumaliza msimu. Ukiangalia kwenye michuano ya klabingwa, ameondolewa michuano ya ligi ya nyumbani, anafuata ana lakini bado unaona nafasi hey, yake ni hey, finyu kabisa. Sasa hii ndio michuano pekee, hili ndilo kombe pekee ambalo labda Carlo Ancelotti ataamua mm, imejikomboa msimu huu mm. Mechi kosarano siku kati ya Madrid Real na Barcelona katika uwanja wa Sevilla, ilikuwa ni kwenye fainali ya Copa del Rey. Ataibuka mshindi katika fainali hiyo ya leo, siku ya Copa del Rey, lakini Liverpool wao leo wanasaka alama moja pekee ama wikendi hii, ili kutazama mabingwa mara ishirini na moja wa kombe la ligi kuu ya soka ilifunga usiku lakini, pia kwenye tenisi, unazungumzia Carlos Alcaraz kujiondoa kwenye mashindano ya Madrid kupitia jeraha lake alilolipata katika ushinda, mashindano ya Barcelona Open weekend jana, yani alipofungwa na Holger Rune, labda kunaleta kuna, kuna, kuna, hisia na kwamba hata kwa kuatetea ubingwa hmm, wa French Open msimu huu Aa, bado atakuwepo mm. nadhani kwa sababu tunasubiri draw tarehe ishirini na tano mwezi Mei mm. ndio tujue, kwamba kama na yeye mwenyewe pia atuambia, kwa sababu alisema mm. aliona kama atalazimisha kucheza kwa sababu yupo Madrid na ni nyumbani, huenda mm. atakuwa anahatarisha kwenda kwenye michuano hii ya French Open, na ujue kwamba yeye aangalii sana Italia Open mm. anaangalia kwenye French Open. Kwa hivyo nadhani tutaendelea kusubiri tujue jeraha lake linaendeleaje, maana yeah, kwamba uh, Carlos Alcaraz ambaye ni nafasi tatu duniani ameshinda tajiri la Madrid Open mara mbili nafukuzia taji lake la tatu la Madrid Open baada ya kushinda mwaka 2022 lakini pia mwaka 2023. Na mimi naitwa Jason amekuwa na Ponzo kwenye jukwaa la michezo, tunasema asante kwa nasi, kwa heri, hadi kesho. Kibao <totikana> chake msanii kutoka nchini Uganda Jose Camilo naitwa Forever umatangazo Jumamosi hii <totikana> Nairobi, kwa heri.