Asante sana George Ajoy, ajoi mimi naitwa Jason Sagini, the Sports Archbishop nikana mwenzangu Paul nzia kimwana sport angazami kiwemo hatua ya nusu fainali ya klabu bingwa barani Afrika ambapo kwamba simu anacheza kesho, lakini leo kumekuwa na mechi mbili awali, lakini pia waamuzi kutoka Kenya na DRC kuwa miongoni mwa waamuzi watano kutoka Afrika kuwa miongoni watakuwa wanasimamia michuano ya klabu bingwa katika dunia baadaye mwezi huu juu mwezi Juni mwaka huu kwa Marekani, lakini pia kifo cha mchezaji kutoka Gabon ambaye ni fuadi boupenza huko Uchina, lakini pia finali za AFCON under 17 chambali kwenye riadha pia bingwa wa olimpiki, lakini pia bingwa wa lando marathon Jeb Chirisha, lakini pia Chepikitisha jiondoa katika mashindano hayo, kisa ni majara, lakini pia kutokuwa katika hali sawa kiakili. Lakini pia tangaza pia michuano kufuzu kombe la dunia kwa wasichana miaka kumi na saba hapa nchini Kenya, lakini pia tangaza pia michuano tuliyoshuhudia wiki hii katika michuano ya klabingwa barani Ulaya. Karibu sana jukwa la michezo hili, tuende kabisa hadi mwisho. Jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika. Zoki karibu sana katika wiki ambayo imekuwa ni wiki yenye niseme visanga vingi katika soka. Visanga wapi? E, jezi uliovalia na pia niliovalia e, ndio nimeipiga e, jezi ya Real Madrid na nimevalia Manchester zimekuwa na na uhaba e, wa jezi za Kiafrika barani Afrika kwa hivyo e, naomba Mwenyezi Mungu ukifika kule Afrika Kusini katika mashindano ya basketball mwezi Juni e, nitakutuma na jezi ya Mamelodi Sundowns. Leo wamekamilisha mechi yao ya kwanza dhidi ya Al Ahly katika mashindano ya klabu bingwa barani Afrika na wamepata sare tu, ndiyo bila shaka. mm-hmm. Na tuanzie bila shaka hapo, maana kwamba unazungumzia kwamba imeishia sare, bila bila Sundowns ambao ni mabingwa fainali hii ama nusu fainali hii ya Simba na Stellenbosch ya Afrika wa Kusini, wameshiriki takribani robo fainali sita za mashindano yote ya kafu katika misimu mtawalia tofauti tofauti. Uh, Simba kiweo kubwa ilikuwa ni kuweza kukata kauli ya kwamba siku zote wamekuwa wakiishia robo fainali. Uh, ukiangalia timu zote kwa hivi sasa zote zipo kwenye form hakuna ambaye alimpa nafasi Stellenbosch ya kuweza kumtoa Zamalek kutoka nchini Misri, lakini akafanikiwa kufanya hivyo barani Afrika kwenye mashindano ya kafu. Asante uh, sana Victor, anazungumza kiwa huko Mwanza wala si Dar es Salaam. Uh, unajua mechi hii nzio kimeamishwa kutoka uwanja wa Mkapa hadi uwanja wa Amani huko kula, Zanzibar, kula Zanzibar. E nimepelekwa kule kwa sababu ya kitu kilichotokea katika uwanja wa Mkapa. Nadhani tuliotizama mechi, mvua mm, iliwacha ule uwanja ukiwa hoi na mm, baadaye wachezaji wakaingia pale uwanjani, sasa picha ikaonekana rasmi kwamba ule uwanja, lile eneo la kucheza lipo tayari kabisa kwa mashindano makubwa. Kwa hivyo, sasa Simba wameamua kuelekea Zanzibar, imekuwa ni rahisi kuliko kwamba Simba wangesema wanaenda Rwanda mm, wangeanza kuanza kupanga na namna ya kusafirisha mashabiki. Kwa hivyo, Zanzibar pale wapo karibu sana, naamini kuwa kwamba watakuwa na nguvu ya mashabiki, watakuwa tu kama wako nyumbani. Na ukiangalia ni mechi ambayo kama alivyosema Alute, wengi wawapei Stellenbosch ushindi hapa. Mm. Ama Manake, nafasi yoyote. Ni mara ya kwanza kucheza katika michuano ya klabu bingwa. Ni mara ya kwanza wa wanatafuta rekodi. Yeah. Uh, Simba katika hatua hizi wamekuwepo. Mm. Uh, Simba wamekuwa katika michuano mikubwa barani Afrika, klabu bingwa barani Afrika. Na hata mimi naamini kwamba Stellenbosch ndio timu ya kupigwa magoli mengi sana na Simba katika haya mashindano. Mm. Simba imekuwa katika hatua ambazo wamecheza chini ya presha nyingi sana mechi dhidi ya sex faksien. Watu wanauliza, je, watatoka katika hatua ya makundi? Wakati huo wamba kama haya kwa sababu ya mechi kama hizi. Kwa hivyo, Stellenbosch hawana nafasi yote dhidi ya Simba katika mechi ya kwanza labda mm -hmm. Tuulizane, je, wakienda Afrika Kusini, kipi kitatokea? Mashabiki wa Simba pia nao walikuwa na kauli kuhusu mechi ya kesho kati ya Simba na Stellenbosch. Hii ni Simba ya ubaya ubwela. Jumapili lazima msauzi afe kwa vyovyote, yani hapa sisi kama Simba hey. Tunafuzu hapa hapa, mechi inaishia hapa hapa, uwanja wa Amani. Tunaenda kwao kumalizia tu ratiba, lakini sisi fainali hey. tarehe kumi tunaingia hey. Tuna fainali tiketi mapema sana, na mimi nataka hey. Yani tumetoka hapa sisi hey. Ushindi mdogo mdogo ni goli tatu, tunaenda nazo kule goli tatu, sisi chini hapo goli tatu tunatoka nazo hapa, tunaenda nazo kule, hii tunavuka au ah, hakika vizuri kabisa, hakuna cha kupoteza, kama msiba vile ilivyokuwa saa kumi, lazima hey. tuzike kama msiba wa Kiislamu mapema tunazika hey. Tunasafirisha hey waje kushuhudia. Tunawakaribisha wasauzi wote na Zanzibari wote kwa ujumla, si tuko hapa leo, wiki nzima hii tuko hapa, tunasubira Jumapili, tuna jambo letu, si na jambo letu ni wakumbushe mashabiki wa Simba kwamba uh, ambao aliondoa Zamalek haya, bingwa, hu, katika mashindano haya ya klabu bingwa kombe la shirikisho mwaka huu katika hatua ya robo fainali nzioki na tuelekee DRC na Kenya ambapo kwamba waamuzi FIFA ametangaza orodha wa waamuzi katika michuano ya klabu bingwa duniani baadaye mwezi Juni huko Marekani na orodha hiyo ni waamuzi mia moja kumi na saba na watano ni kutoka Afrika kumi na wangapi kumi na saba a kutoka kutoka <laughs> uh, sasa kati ya mia moja kumi na saba hao, thelathini na tano ni waamuzi wa kati, hamsini na nane akiwa um, ni waamuzi wasaidizi lakini pia waamuzi ishirini na moja akiwa ni waamuzi kwenye kanda za video VAR kutoka uh, mataifa, m, uh, mataifa arobaini na moja watano kutoka Afrika na hapa unazungumzia raia kutoka kongolizi sama huko DRC Jean Jacques Ndala Ngambo pamoja pia na Mwalgeria Mustafa Gobal, Msenegali Issa sai Mauritania dahane Beida na Mlibia anaitwa Mutaz Ibrahim lakini Mkenya Stephen Yembe atakuwa miongoni mwa amuzi wa saidizi katika mashinao akiwa ni mwakilishi pekee kutoka ukanda wa Afrika Mashariki, Kenya, Tanzania, lakini pia taifa la Uganda, taarifa nzuri maanake wamuzi watano licha kwamba idadindoa kini kwamba ni nzuri pia. Unajua, hii idadi pia tunapigwa sana pale kwenye VR mm. kwa sababu kama bara Afrika hatujaweza kutumia ule mfumo vizuri sana tukafanikiwa sana tukawa, mm. kwamba mechi zinaonekana ndio mechi zinachezwa barani Afrika katikati mwa wiki, lakini pia wikendi. Lakini mahali ambapo VR imetumika wenyewe tunaangalia, tunaanza kuuliza maswali. Ukienda nchi kama Misri, utapata mechi kubwa kama Al Ahly na Zamalek waamuzi hawafai kuwa pale Misri mm. kwa nini? Hatujaamini kama Waafrika, unasikia kwamba hizo mechi za Al Ahly ambazo ni kubwa dhidi ya Zamalek mm -hmm. mwamuzi anafaa atoke nje, na ni sheria kabisa, wanaijua katika soka lao. Sasa tukishafika hapo mahali ambapo hatujaamini, ndo mambo yanatokea kama haya. Hatujatumia VAR vizuri, lakini pia waamuzi wetu wakati wa mechi kubwa hataziangalia mm. hizi mechi ambazo zinafanyika nchini kama mechi za dabi hivi unapata tuna taarifa, unasikia kwamba a, mwamuzi fulani hapana, tunataka mwamuzi fulani na wao mm. mwamuzi akitafutwa wa kiwango hicho anapatikana mmoja, okay, katika taifa nzima mm. wakati mwingine kwa ndala nadhani kwamba amekuwepo katika mechi za bara Afrika, alikuwa anasubiri kipindi kama hiki kuvuka sasa katika hatua za kimataifa mm. amekuwepo katika mechi za AFCON pale Kamerun na amekuwepo pale Cote d'Ivoire katika mechi za AFCON na pia amechezesha finali ya ligi ya mabingwa barani Afrika mkondo mmoja, pamoja na Olimpiki ya Paris ni, ni, ni mwamuzi ambaye kwa sasa hmm, nadhani tukuwa tunasubiri tu aingie katika hicho kiwango, na akitoka sasa hapa katika kombe la vilabu, labda tumwone katika mashindano ya kombe la dunia, bila shaka, na tunamtakia kila heri mwamuzi wetu kutoka Afrika watano katika mashindano hiyo ya klabu bingwa duniani itakufanyika kwa Marekani mwezi Juni mwaka huu. Lakini pia tunazungumzia kifo cha striker kutoka Gabon anaitwa Aaron Boupendza ambaye aliaga dunia wiki hii huko Uchina baada ya kuwa katika ghorofa ya juu akiwa katika jengo lake, na striker huyu ambaye ameaga dunia akiwa na miaka ishirini na minane Ane, alichezea timu ya taifa ya Gabon jumla ya mia thelathini na tano na timu hiyo ya taifa ya The Panthers na pia alikuwa miongoni mwa timu iliyoshiriki makala ya Afcon ya 2021. Bopenza huyu amecheza katika timu kadhaa ikiwemo huko Ufaransa, Ureno, Uturuki, Qatar, Saudi Arabia lakini pia taifa la Marekani. Leo kuna fainali kubwa, fainali ya kombe la Afcon ya under 17. Moroko anacheza na Mali. Lakini awali leo unazungumzia mchezo kati ya Moroko na Mali kwenye mikwaju ya penalti, lakini pia Morocco aliondoa Cote d'Ivoire kwenye mm -hmm. mikwaju ya penalti, na kitu ambacho nilifu, nilifuatilia mechi zote mbili niliziangalia, walinda lango, huenda siku za hivi karibuni tusikuwe na tena mlinda lango mmoja ambaye ni Ronwen Williams ambaye ana uwezo wa kudaka penalti mm -hmm. walinda lango wote katika mechi zote, mlinda lango wa Cote d'Ivoire, mlinda lango wa Morocco waliokoa penalti, sasa hata kama Bukina Faso alitolewa, yule kijana alinipendeza sana mm, aliokoa penati kwelikweli dhidi ya Mali, lakini ndo hivo timu zote mbili zimeingia hapa kwa hatua ya mikwaja ya penati, kwamba walitoshana mm, nguvu na timu walizoshana nazo katika hatua nusu fainali. Naamini kwamba itakuwa ni mechi ya fainali ya kuangalia zaidi. Nilifurahia sana mechi ya Mali dhidi ya Bukina Faso, mm, wale vijana wana uwezo mkubwa wa kucheza. Tuseme tu kwamba walikuwa wanafanya makosa ambayo yapo katika kiwango chao, ni vijana wasiozidi umri wa miaka kumi na saba. Tufurahie tu fainali sasa hivi fainali ya mchezo na bado ni bilabila Moroko dhidi ya Mali katika viwanja vya huko Moroko. Katika riadha ni kwamba uh, bingwa mshikilizi wa rekodi ya dunia katika marathon Ruth Chepngetich, pia bingwa mtetezi katika mbio za London Marathon, mkenya Peres Jepchirchir amejiondoa na mashindano ya mwaka huu ya London Marathon kisa akisema kwamba yeye hayuko katika hali sawa kiakili, lakini pia akisema kwamba ana jeraha ambalo baada ya kupona nafasi yake imechukuliwa na Mkenya vivyo ni chotara ambao atakuwa anachukua nafasi zao katika mashindano haya mwaka huu ya Aprili 27, lakini pia katika orodha hiyo nimemwona aliyekuwa nafasi ya pili katika Olimpiki mwaka huu Mwethiopia Tigist Assefa, na pia bingwa Olimpiki mwaka jana Sifan Hassan, lakini pia bingwa wa mashindano haya ya London Marathon mwaka 2021 Joyciline Jepkosgei kutoka nchini Kenya, lakini pia Mganda Stella Chesang na Mwethiopia Megertu Alemu. Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Ukiwa bila shaka Nairobi nchini Kenya. Kipindi kipinde jukwa mi la michezo, ukiwa nami Jason Sagini, kuna mwenzangu Paul Nzuki, mwanaspoti moja kwa moja. Kesho uwanjani Nyayo kuna mechi kati ya Kenya dhidi ya Cameroon, mechi ya kufuzu kombe la dunia. Kumbuka Kenya imewahi kufuzu michuano hiyo mwaka jana, waliposhiriki makala ya mwaka jana huko Dominican Republic. Lakini je, kesho? Kiwango ni kigumu dhidi ya Cameroon, lakini huyo hapa kocha wa timu hiyo anazungumzia mchezo huo muhimu kesho uwanjani Nyayo. Uh, tunatarajia mechi ngumu sana kesho, sababu Cameroon si timu rahisi, pia sisi si wa rahisi. Kwa hiyo itakuwa mechi ngumu, na atakayejiandaa vyema kimbinu atafaulu. Tangu mwaka jana na mwaka huu, kama umeangalia timu yetu, utagundua tunacheza kama timu. Ndiyo tuna vipaji vya kutegemewa, lakini mabao mengi tunayofunga ni juhudi ya timu. Kwa hivyo tutaangalia namna ya kuwashinda kimbinu. Wanaitwa uh, out, Junior Starlets. Kocha wao Mid Cheshire anasema kwamba wanajua kwamba wao pia si timu ndogo si timu ndogo kwa sababu ameshashiriki katika yeah. haya ya mashindano. Sasa kila Mkenya anatamani kuwaona tena katika mashindano ya Kombe la Dunia, na kama watashindwa, basi ndio itakuwa ni taarifa kama mm -hmm. watafuzwa, itakuwa ni taarifa labda. Wakenya wengi wanaangalia hii timu ikifuzu, inaenda kufanya nini katika mashindano ya Kombe la Dunia? Labda watafanya vizuri, e, kama ambavyo walitufanyia um, mwaka uliopita mm -hmm. e, tuliwaona baadhi ya e, wakicheza dhidi ya timu kubwa, timu ambazo zina majina, timu mm -hmm. ambazo tumezoea kwenye wanawake wamepiga hatua sasa. Sidhani kama kama kwa kwa Kamerun watakuwa na na tatizo kubwa sana sana sana sana. Nadhani ni ni michuano ambayo ambayo barani Afrika hatujaichukulia kwa namna ambavyo tupo, yani tunaiangalia hii michuano kama michuano muhimu sana. Mm. Ukiangalia michuano ikianza kufuzu, kuna kuna timu timu timu nyingi sana, kuna mm, nyingi zilipeana okova mechi, zikaenda zikapewa alama tatu na magoli matatu. Sasa kwa kiwango hiki, basi nadhani hii ni timu ambayo inafaa kurudi tena katika mashindano ya kombe la dunia. Mchezaji wa Kenya Junior Starlets, Halima Imbachi na Lorin Ilavonga. Mi na believe football ni mind si mwili. So, mi, si, mi kitu naweza motivate wenzangu kesho. Si tunajibelieve na tunajitrust na tunajua football sio mwili. Atuangalie physical body yao na tuangalie venye wao ni wakubwa. Tunajua wali last year, wacheza na under 20 wakawapiga but sisi tunajibelieve na tunajua tunataka kupata win tukiwa home. Kesho venye tunaenda kuface Cameroon, sisi boli yetu tunataka tucheze boli ya chini, juu tukieka boli ya juu wako na height na pia wako na mwili but ball sahi sisi tunatumia akili. Ah, mimi naweza sema friendly ya Morocco ilitusaidia sana ili build confidence yetu na sahi watu wako na moral hadi wanajiamini sana hadi hiyo game ya kesho wako ready na wako na psyche ya juu. Wamsikia Halima anasema kwamba mpira ni akili wala simu ni kwamba miili ya Kameruni ni mikubwa kwa hivyo wao wanajua kwamba mm, wao kesho ni kamili. Kitokea pale Kameruni ukipanda hivyo <laughs> <habu. laughs> watu lazima hata hivyo hata kwa naangalia ile mechi ya vijana wa Tanzania, hmm, na vijana wa Kwa mm. tofauti sana kwa kimwili, eh, kwa tofauti kubwa, kuna tofauti kubwa mm. Hapa sasa inabidi mwalimu Mildred Church ajipange kwenye mbinu kisaikolojia kwenye akili. Na nchini Kenya leo kumekuwa mechi kadhaa katika ligi ya soka Kenya. Mara Sugar imeimbulia goli moja kwa moja na KCB. Kakamega Hombo zikifunga bandari moja bila so mpaka na goli moja kwa moja. Huko Tanzania mechi moja jioni leo saa moja kati ya Kagera Sugar na Azam Sports Club. Kule Burundi ya Masipiro wameshindwa na Interstar tano kwa mbili. Ngozi City wamepata moja moja dhidi ya Royal Vision vitalo dhidi ya daira mbili, mbili kule Rwanda as eh, Kigali wamepata ushindi dhidi ya Maganju mbili moja. Marines na Gorilla bado. Muhazi United wameshindwa na Rayo Spo magoli mawili kwa sifuri. Mukura Victory Spo wakashindwa na Kiovu moja sifuri. Kisha Musanze na Vision sifuri kwa sifuri. Nilisahau kuambia kwamba katika michuano ya klabu ya kufuzu kombe la dunia hiyo ya Kenya na Cameroon, michuano mingine atukio dijumisha pia Zambia na Benin, kisha Nigeria tukona cheza na Algeria katika michuano, lakini pia Ivory Coast ya Guinea katika michuano ya kufuzu kombe la dunia pande wa wasichana hivi karibuni na sasa kinachojiri kwingineko duniani. Aa, wiki hii tumeshuhudia visanga ise, naweza kusema kwamba ni mazingaombwe <laughs> ama ni maajabu ya Musa ambayo tunayashuhudia sasa hivi katika viwanja vya soka, na kwamba wiki hii tumeshuhudia Real Madrid ikifungwa nyumbani kwao Santiago baada ya kelele kubwa na kufunika uwanja wao, baada ya kufunika uwanja e, wakafungwa na Arsenal 2-1 na kuelekea michuano hiyo katika hatua ya robo fainali. Nadhani kwamba kama kuna mwanaume ambaye bado anasifia mapenzi kuliko mpira anatatizo. <laughs> Ya kusema ukweli, anatatizo kabisa, kwa sababu ndio yani ilikuwa ni siku ambazo usiku ulikuwa na maana kubwa sana, kama unaangalia mpira na kama uko kwenye mapenzi kwa tofauti kubwa sana. Mechi dhidi ya Real Madrid na Arsenal, Arsenal ameelekea pale kama anapewa asilimia hamsini tu peke yake, kwa sababu ya historia ya Real Madrid kwenye usiku wa mabingwa wa Ulaya. Amekuwa ni timu ambayo inaweza kupindua meza kibabe sana, ni timu ambayo imepindua matokeo wakati wote ule na wana wachezaji ambao wana uwezo huo. Lakini kocha wa Arsenal Mikel Arteta, nikuambia kwamba wikendi iliyopita meipindua Arsenal, akaitengeneza ikawa ni timu ya mpira mm. na sasa Arsenal ikiwa uwanjani, unaona ni timu ambayo inaweza ikadhuru yeyote yule ambaye atakaa vibaya. Amepata ushindi, ni matokeo mazuri kwa sasa, wanaelekea nusu fainali kupambana na PSG kwenye mechi ya United, nao ndo mechi ambayo ilikuwa tamu kuliko mechi ya klabingwa mm. ya Arsenal na Real Madrid, mechi ambayo alimpa fundi wetu mitambo uh, mm. tuseme kuna dogo ametembea ame sana mitandaoni analia dakika moja, e, dakika pili anafurahia tena, na kuna video ambazo niliziangalia baadaye. Kuna mashabiki walikuwa washakasirika wakatoka uwanjani kisha wakarejea, sasa wale nje wakaanza kufurahia, wanataka tena kurudi uwanjani, yani umekuwa ni imekuwa ni wiki ambayo ilikuwa na siku za usiku ambazo, hmm, zimekuwa tamu sana kwa mashabiki wa mpira dhidi ya Lyon pia, Man United wakitukumbusha Manchester United ya Sir Alex Ferguson ambayo hadi kipenga kipulizwe, usiseme kwamba wameshinda ehe, wanaweza kufanya chochote. Aye. na wao pia dhidi ya Lion hivyo hivyo na Aye. watu walikuwa wanadhani kwamba Lion ni timu ambayo ni ungaunga kidogo Ukiangalia yale majina ambayo yaliona walikuwa pale uwanjani ilo sio, ilikuwa ni timu ya kufikishana na Man United kwenye kile mm, kiwango. Ukizungumzia Ryan Chaki, mm, zungumzia Kina Fofana, mm, zungumzia Lacazette, Alexandre Lacazette, e, watu ambao sana, watu ambao kina Tolisso, watu ambao wamecheza, wamekuwa katika michuano ya UEFA Champions League. Ehe. Sasa unawaona katika mashindano ya Europe, yaani mashindano yenye nembo ya, ya UEFA wao wamezoea. Kwa hivyo ilikuwa ni mechi pia ambayo ilikuwa na uzito wake, wa kuchezwa hadi zile dakika sasa kwenye fainali hiyo ya Uropa Manchester anacheza na Bilbao kutoka Hispania, spaa lakini unazungumzia Bayern dhidi ya Inter Milan, kisha Arsenal, cheza, na PSG, ya nusu fainali hiyo, ya mechi na Barcelona. Na Barcelona, eh, matokeo mm. watu waliangalia sana mechi ya Arsenal na Real Madrid kwa sababu pia, vitu vingi ambavyo watu walikuwa wanaongea hmm, historia ya mechi yenyewe na mechi ya Inter Milan na Bayern Munich, lakini pia Barcelona na Borussia Dortmund, watu wakazipuuzilia tu, wakasema hizi ni curtain raiser, kwa Kimombo wanasema ni mechi za kushusha tu pazia, hmm, kisha mechi yenyewe inakuja na inaonekana ni kama hapa kwenye Arsenal na PSG ndo, hmm, pia watu wanataka kuangalia sana, sijui ni umaarufu wa hii ligi ya England hmm, eh, duniani ama ni nini, lakini naamini pia huenda mshindi wa hili kombe akatoka katika hiyo mechi hivi eh, kwenye fainali hizo naona. Na hata kuna nafasi kwenye fainali hizo mbili, Europa na Champions League. Uh, naiona Man United kwenye fainali. Baada ya kitu ambacho walikifanya binafsi walinishangaza. Eh. <laughs> Dakika moja nimeacha wanaondoka, <ni> dakika nyingine wamba washafuzu ndani ya nusu fainali. <laughs> Eh. Mechi ambayo mimi nafuatilia sana ni mechi ya PSG dhidi ya Arsenal. Mm. Na ni mechi ambayo nina shida sana kwa sababu nina mapenzi na PSG. Mm. Lakini pia kwa mpira ambao niliona na Arsenal nina wasiwasi sana. Eh. Huenda ile mechi tukapata mabao ya kutosha, lakini kwa namna Arsenal wana uwezo mkubwa wa kujibu kujilinda huenda wakasababisha madhara makubwa sana kwa PSG. Katika ligi kuu soka ya Uingereza, leo Brentford imeifunga Brighton magoli 4 kwa 2. Bournemouth imeambulia bila, bila na Crystal Palace. Everton imefungwa na Man City mbili bila. West Ham goli 1, Southampton goli 1 baada ya mechi kati ya Aston Villa na Newcastle. Huko Ufaransa, Ligue A mapumziko, PSG goli 1 Le Havre bila. Kumbuka PSG yashinda taji hilo la Ligue A Ufaransa baada ya mechi ya usiku kati ya Monaco na Strasbourg. Kisha Marseille wacheza na Montpellier. Huko Ujerumani, Bundesliga Freiburg imeifunga Hoffenheim magoli matatu kwa moja. Heidenheim imefungwa na Barmunic magoli manne kwa bila. Main 05 mbili, Wolfsburg magoli mawili. Leipzig goli moja, Holstein Kiel goli moja. Vada Bremen goli moja, Bochum bila, na mechi baada kati ya Union Berlin dhidi ya Stuttgart. Mimi naitwa Jason, imekuwa na nzio kwenye jukwaa la michezo. Kwa heri, kibao chake msanii darasa akimshikisha Bientoka Kenya naitwa Nobody, kitatufia mwisho matangazo haya ya jumamosi ya leo. Hele. Kama kukupenda wewe ndo makosa nafanya, amjild kama navyosema take me to court. So kama na control vitu kwa remote vinanitokea, that's not my fault. Nimejifungia ndani nimetia lock, nimeukumbatia moyo udondoki, nimeung'ang'ania upendo uondoki, engineer kaingia and everything is sorted kibao chake msanii kutoka nchini Tanzania na nchini Kenya BN akimshirikisha Darasa, kinaitwa Nobody. Haya ni sehemu ya asante kusikiliza kutoka mwanzo hadi mwisho. Ni seme asante kwa fundi mitambo Collins pamoja pia Jumaina, lakini pia tukusomea habari za dunia Georgia, na fundi mitambo, lakini pia haya Victor Buso. Mimi ni Jason, nimekuwa na mwenzangu Paul kwenye jukwaa la michezo. Tunasema kwa heri kutoka Nairobi, tunakia jioni njema, kwa heri kwa