Asante sana kwa kutupishia mizitiji. Mimi ni Jason Sagina Sports ac Bishop na mwenzangu Paul Nzikma na sport anzamia ikiwemo kafa kuipa Misri haki rasmi za kuenda AFCON na twende kinapia. Tazungumzia pia mkondo wa raga duniani saba kila upande Hong Kong, acha mbali pia. Nchini Kenya gumzo kubwa ni kuhusu golikipa wa timu ya taifa ya Kenya Harambee Stars Patrick Matasi ambaye amekuwa tesi dhidi yake ya upangaji mechi. Lakini pia derby ya mashemeji wikendi hii, Gor Mahia au AFC Leopards. Lakini pia tuangaza pia, taarifa ni kwamba tuzo nono kwa washindi wa klabu bingwa ama kombe la dunia la vilabu itakuandaliwa Marekani baadaye mwakani. Pia Brazil yamtimua kocha wake Dorival Junior, kisa ni kipigo dhidi Argentina, huku Jokovic kiwa anakimbizia ama anafukuzia ushindi wa taji lake la mia moja katika maisha yake ya soka ama tenisi huko ughaibuni. Hili ni jukwaa la michezo, karibu sana. Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Kutoka mitaa ya Naivasha Nzioki hadi Nairobi, Kenya, wikendi hii tunadunda kwenye jukwaa la michezo. Hadi mitaa ya Nairobi. Safi kabisa, bila shaka tupo na maruerue tu. Kutoka mm, Naivasha lakini tupo Nairobi sasa, vumbi tushatoa atushatoa vumbi, alafu tumekutana tena na kipindi cha mvua najua yeah. Tulipotoka kule, nikizungumza na rafiki zangu waliniambia kumenyesha tu wakati mmeondoka. Kwa hivyo mm -hmm. Ina maana kwamba sasa ni kipindi cha mvua, sasa hakuna vumbi tena kama tulipata Naivasha, kulikua yeah. kumenyesha hakukuwa mm -hmm. na vumbi siku za kwanza kwanza. Kwa hivyo bado hali imerejea vizuri mm. Na mtuanzie Afrika ambapo kaf wiki hii imeipa Misri haki rasmi za kuanda Afcon U-20 baada ya Ivory Coast ambayo ilikuwa ni rasmi hapo awali kujiondoa kufuatia uamuzi wa serikali ya Ivory Coast kwamba itakuwa inaanza kuanza tarehe ishirini na saba mwezi Aprili hadi kumi na nane mwezi Mei mwaka huu, na itakuwa ikiandaliwa katika taifa la Misri, huku Kenya akiwa mmojawapo wa waandalizi wa mashindano hayo, ikiwemo pia taifa la Tanzania katika mashindano hayo ya mwaka huu ya Afcon under twenty. Lakini pia kwenye raga, unazungumzia mkondo wa Hong Kong sevens, ambapo ni kwamba leo Kenya imekosa kufuzu kwenye hatua robo fainali bila kufungwa na Ufaransa kumi na nne kwa saba katika mechi yao ya tatu ya makundi, lakini baada ya hapo ikaipiga Marekani kumi na saba kwa kumi na kufuzu fainali ya kuwania nafasi ya tisa katika michuano hiyo ya Hong Kong sevens. Nadhani huu mkondo umekuwa afadhali kidogo nikiulinganisha na Vancouver walivyofanya. mm. -hmm. Vancouver ilikuwa kidogo, walikuwa wanakaa kama wanaelekea pabaya, kwa sababu ukilinganisha tulikuanzia Dubai, tuende Cape Town Afrika Kusini, kisha Vancouver na sasa Hong Kong. mm -hmm. Nadhani Hong Kong ina afadhali kidogo, ukiangalia mchuano wao wa kwanza walishinda dhidi ya Hispania. Aa, wakapoteza dhidi ya Great Britain. mm -hmm. Eh, dhidi ya Ufaransa yani sielewi namna ambavyo walishindwa kwa sababu <laughs> kuelekea dakika za mwishomwisho kabisa tulikuwa sawa, lakini Ufaransa baadaye wakatuonyesha kwamba wao ni taifa kubwa katika mashindano ya wachezaji saba kila upande. Sasa kilichonifurahisha ni dhidi ya Marekani. mm. Sasa unaona tunapambania na wao nafasi ya tisa na ni mm. timu ambayo haijawekeza sana mm. Wakati Kenya inaonekana kama imewekeza kabisa sana kwenye hii timu ya wachezaji saba kila upande. Kwa hivyo nadhani kwamba hii timu ya Wambua inaelekea ina, inataka kutuonyesha kwamba tuna barabara ambayo yeah. tunaweza tukaifuata lakini, waangalie sana kwa sababu, kama tutashindia tu nafasi ya tisa nafasi ya kumi nafasi ya tisa nafasi ya kumi, nadhani tutaanza kuulizana maswali kwa yeah. Sasa wajue kwamba wanapewa nafasi kwa sababu, kwanza ni timu changa na pili ukiangalia hata uchezaji ambao wamekuwepo na timu kwa muda mrefu, utamuhesabu Onyala tu na wengine utaanza kuwatafuta. Kwa hivyo, mm. ni timu changa, ndio maana wamepewa hiyo nafasi na timu ambayo inaonekana kila wakati ikicheza, kuna kitu ambacho wanaweza wakakifanya. Kuna wachezaji ambao wanaendelea kufanya vizuri na kuimarika ndani ya timu. Nadhani uliangalia dhidi ya Great Britain, Patrick Odongo. kuna kitu alifanya kwenye ile try hapo namna tu, kiajabu ajabu namna ambavyo <laughs> ali, ali, aliweka hiyo try. Kwa hivyo, ni timu ambayo inataka sasa hivi tuipe muda kidogo tu peke yake eh, bila shaka streams, Eh, kwao walifungwa, katika mechi ya kwanza walifunga Uruguay arobaini kwa saba, kisha wakalazwa na Australia ishirini na sita kwa saba, kisha wakafungwa na Nigeria kumi na saba kwa saba. Sasa wanacheza hatua ya fainali hapo kesho dhidi ya Kenya, lakini kwamba kesho kuna michuano ya nusu fainali ambayo ilikuwa na Australia dhidi ya Argentina, kisha hivyo cheze na taifa la Ufaransa. Michuano hii inacheza katika uwanja wa Kaita Kambao, uwanja huo zamani ulikuwa ni uwanja wa ndege kabla ya kuhamishwa na kuweza kuwa uwanja wa raga duniani. Saba kila upande mambo ya um, athletes development mambo ya organization stability, mambo ya financial stability. Na kwa sasa kwa vile siku hizi, bila shaka ni mashindano haya ambayo tunazungumzia raga saba kila upande, na kabla hapo tuelekee katika mashindano ambayo tunazungumzia ukanda Afrika Mashariki na Kati, ambapo ni kwamba unazungumza kwamba wiki hii tumeshuhudia, wiki jana uh, uteuzi ama uchaguzi upya ukifanyika katika uchaguzi wa kimataifa wa Olimpiki IOC, akiwa akiteuliwa kwa mara ya kwanza rais kutoka Zimbabwe, rais mwanamke wa kwanza anaitwa Kirsty Coventry. Lakini nchini Kenya tunashuhudia uchaguzi mpya unaokifanyika wiki ijayo, tarehe ishirini na nne mwezi Aprili. Na sasa hivi katibu mkuu wa kamati ya Olimpiki nchini Kenya, NOC, anaitwa Francis Mutuku, amezindua rasmi azma ya kuwa rais mpya wa uh, NOC Mambo ya athlete development, mambo ya organization stability, mambo ya financial stability, na kwa sasa, kwa vile saka siku hizi mambo imekuwa ya teknolojia, lazima tuadopt ile teknolojia ile inatusaidia kwa operation zetu na pia kwa wanamichezo wetu, ili tuinue uh, kiwango ya michezo Kenya. Tuna propose resolution kwa katiba ya National Olympic Committee ili tuhakikishe kwamba kwa executive kuna ile gender balance ya 1000 ili wa, wanadada wapate nafasi ile yao inafaa kutusaidia kuendesha michezo yetu mbele. Kwa hivyo lazima kwa hizo siku mia moja tuwe tumefanikisha hiyo, na tumeweka ile tunaita management team ili tuanze kuandaa wanamichezo wetu miaka tatu kabla Olympics. Ii itatupa nafasi kuona kama tunaweza kuongezea federation zile zinaweza kwenda Olympics, hiyo itakuwa LA 2028 Katibu mkuu wa Noka hivi anaitwa Francis Mtuka amezindua rasmi azma azma yake ya kuwa rais mpya akirithi mikoba yake Paul ambaye anaondoka hivi karibuni katika kamati ya olimpiki mataifa nchini Kenya, Noka. Unajua, Mutuku huyu amehudumu kama katibu mkuu kwa miaka nane, mm. kwa hivyo, katika azma yake hii anazingatia pakubwa wanawake, lakini pia anazingatia pakubwa pakubwa, teknolojia, lakini pia anazingatia pakubwa, maswala ya kutosha timu pa moja, lakini pia kuipa mashirikisho mingine nafasi kuweza kujiunga katika timu ya olimpiki, kuelekea olimpiki ya mwaka 2028. Alihudhuria uzinduzi wake huyo na anashindana na nani wengine? Bado wengine mm wajazindua -hmm. Azma ya kutaka kuwa rahisia pekee kwa u, kufikia sasa hivi uchaguzi ni uh, tarehe 28 ya mwezi Aprili <laughs> uchaguzi upo karibu sana. Mimi nikiangalia namna ambavyo wamejipanga, nadhani hawa jamaa walikaa nyuma ya pazia wakazungumza, wakapanga kila kitu mm -hmm. Nani anakwenda kuania hiki, nani anakwenda kuania hiki, na nani anakwenda kuania hiki, kwa sababu nimeona pia Patrick Corin mm -hmm. Kutoka ukanda wa riadha Nairobi pia naye kuna nafasi anaitaka eh. Na ukiangalia pia kuna wengine ambao walikuwa na nafasi kwenye hiyo kamati tu ambao wanataka nafasi nyingine. Kwa hivyo, mimi nikiwaangalia watu wote walikaa chini eh. Wakapanga namna ambavyo wanakwenda kuwania hizi nafasi, nadhani kwamba kwa huyu Mutuku huenda atakuwa na shida kubwa sana eh. Kwenda kukuwa rais namna ambavyo anataka. Na kazi yao nadhani sio ya kutilia shaka sana kwa sababu hii miaka nane wamekuwepo. E, jamaa walichukua uongozi baada ya kikosi cha elfu mbili kumi na sita, Rio, yeah, wale ambao walikuwa, wal, na, na tumekwenda Tokyo kazi kazi yao imeonekana mbaya walichokisema ukweli, kwa sababu, akisema analenga kupea mashirikisho mengine nguvu sasa ha, akija elfu mbili kwenye, kwenye NOC. Ukiangalia watu ambao wanamuunga mkono nimemwona pia a, a, kiongozi ambaye ni washirikisho la ndondi pia, ukiangalia naye anamuunga mkono. Kwa hivyo tunaanza kuona namna ambavyo wanataka mashirikisho mengine yawe na nguvu, lakini sio riadha pekee, kwa sababu yeah. riadha imekuwa na nguvu sana kwenye hii kamati ya NOC. Kwa hivyo nadhani kwamba yupo katika nafasi nzuri ya kuja kuwa rais nchini mm, Kenya. Bado hapo nchini Kenya zoni kwamba wiki hii tumeshuhudia pia kanamoja video kwenye mitandao ya kijamii kizagaa na kutembea sana, ikimwonyesha golkipa timu ya taifa Kenya na Homeboys, Patrick Matasi kwenye mazungumzo na video kwamba labda amekuwa hmm. Unajua ni vigumu kumtetea Matasi. Yeah. Eh, kwa sababu yani, kuna mechi ambazo amecheza mwenyewe ukiangalia hivi unasema, hata ingekuwa ni shabiki tumchukue moja kwa moja <laughs> kutoka upande ambao watu wanalipa shilingi mia tatu tumwambie bwana, kaa kwenye simama hapa katikati ya michuma eh. Yani magoli mengine inakuwa ni vigumu sana kumtetea, lakini yeye amejitokeza uh, kwa kupitia mm, um, mwenyekiti wa klabu yake. Kwanza wamesema kwamba kipindi hiki tunaishi ni kipindi cha mitandao na kipindi cha teknolojia wanasema. Kwa hivyo wanasema akili mnemba labda imetumika e, kutengeneza kunda picha yake. Na ni kweli tumeona picha ambazo zimetengenezwa na video nyingi siku hizi sana ambazo mm. zimetengenezwa na ai Nnam. Lakini sasa tunakuja kwenye uhalisia wa kuangalia kitu ambacho Matasi anashukiwa kufanya. Kuna uwezekano kwamba alikifanya. Mimi ukiniuliza, asilimia sabini kuna uwezekano Matasi alihusika, mm. ali katika haya mambo, kwa sababu ukiangalia hata kama tunasema walinda lango wanafanya makosa, walinda lango wanafanya makosa, hata kina Manuel Neuer, magolkipa mkubwa duniani, mm. lakini kuna makosa ambayo unaangalia, unaona unana, hapana, hapa unajiuliza maswali, maswali mengi sana, yaani kuna magoli ambayo hata wewe mwenyewe ukiangalia mpira unaona unasema, hapana. Ni sawa, hatusemi umepanga matokeo, lakini uchunguzi unahitajika. Kwa hivyo, ni vigumu sana kumtetea kinacho nishangaza ni kwamba ameshikwa na kashfa kama hii. Sasa haya ni madai tu ambayo yako, e, kwa sasa tena nchini Kenya hatuna sheria ambayo inasema kwamba upangaji matokeo ni mtu ambaye amevunja sheria, ukipanga matokeo umevunja sheria. Nimeona shirikisho nchini Kenya limeomba usaidizi kutoka kwa asasi mbalimbali za usalama nchini Kenya. Mm, DCI, hasa najiuliza basi wakifanya uchunguzi amevunja sheria gani? Yaani mm, tuonyesheni kwenye katiba, yani sheria ambazo amevunja. Nafikiri atadhibiwa kulingana na mujibu wa sheria na katiba mm -hmm. za CAF lakini pia FIFA duniani kwamba sasa hizi ni, ni, ni sheria za michezo e, kwa sababu e, upangaji matokeo huenda akapigwa marufuku. Ndio, na faini pia. Naona kina Sandro Tonali, tumeona kuna jamaa fulani pale West Ham, mm, pale ligi ya Uingereza. Kwa hivyo tunajua kwamba kimpira shirikisho linaweza likakupa adhabu kama ilivyo kwa sasa. Niam. Shirikisho linasema kwamba limemsimamisha kwa muda na hata sidhani kama Beni Makadhi atamwita katika timu ya taifa mm -hmm. Lakini nimeshangaa mwenyekiti wa klabu ya Kamega Omboys, bwana Toto Shimanyula, ambaye alikuwa anataka urais wa shirikisho la soka nchini Kenya, amesema kama Matasi hana makosa na matasi atakuwa vizuri katika mm. mazoezi basi mechi ya wikendi watamwita. nafikiri sisi wanakwambia shirika la <laughs> soka nchini Kenya ya ya ya nafikiri sisi wanakwambia limesimamisha kwa muda na anafanya uchunguzi ili kuweza kubaini mbivu na mbichi katika sakari ambayo anatumiwa kupanga matokeo mchezaji wa golikipa timu ya taifa Kenya na mbe stars Patrick Matasi. tugeukie debi debi kubwa la mashariki hapa. wanazungumzia debi la mashariki mashemeji debi la tisini na sita, kati ya Gor Mahia FC na AFC Leopards. ukiingia hapo kesho uwanjani Nyayo, tusikie kwanza kocha timu ya ya Gor Mahia Yasin Samihik anavyojiandaa katika mchezo wa kesho dhidi ya AFC Leopards. Ni mechi kubwa na dabi kubwa. Ni kitu kipya kwangu, lakini nazingatia timu yangu kuonyesha ubora wetu. So, like every game, we want to win. Every game, kama tu kila mechi tunataka kushinda na lengo letu ni hilo. Katika mechi hii sisi ndio tunaopigiwa upato mkubwa kushinda kulingana na mechi za awali, kwa hivyo naamini tutashinda. Kocha wa Goroma huyo Sini Hamik anasema kwamba anaimani kwamba watashinda kwa kikosi chake. Ana jeruhi moja pekee ambayo atakosekana mchezaji kingo kati Austin Odhiambo. Gormay wanaamini kwamba wana uwezo gani, kwamba katika ligi wapo nafasi tatu katika jeruhi la ligi kuu soka Kenya FKFPL. Hii ni mechi ya kwanza kwake hmm. uh, huyu mm. yake ya kwanza na e, debut yake ya kwanza Sini Samihik raia Croatia. uh, sasa hivi ukiangalia timu ya Gormaya wamecheza mechi ishirini na tatu, wameshinda mechi kumi na mbili hiyo ni timu ya kawaida sana hiyo, mm. sio ile gurmaya ambayo tulizoea. Labda kufikia sasa mechi ishirini na tatu wangekuwa wameshinda mechi kumi na tisa au kumi na nane wakiwa vibaya kabisa. Kwa hivyo ni kuonyesha kwamba sio timu kubwa sasa ambayo inaweza ikakushtua. mm. Aa, ni timu ambayo labda kwa kijajua hapa nikiangalia watakuwa juu ya Leopards kwa sababu kwanza wapo juu ya jedwali, katika msimamo wa jedwali wapo juu ya AFC Leopards. Ukiangalia pia katika mechi za kimataifa, Harambee Stars Runi Onyango ni mchezaji ambaye alicheza katika mechi dhidi ya Gabon. mm. Pale nilitafuta mchezaji wa FC Leopards, hakuwepo kusema ukweli. mm -hmm. Hata kama siku za hivi karibuni mkufunzi Engin Firat alikuwa anampendelea sana KC Odhiambo, alikuwa anashiriki katika mashindano ya timu ya taifa, lakini Runi Onyango ni mchezaji wa Gor Mahia. Sasa hizi timu mbili FC Leopards na Gor Mahia, ndiye mchezaji pekee ambaye mm -hmm. alikuwepo katika mechi ya timu ya taifa, kwa hivyo ni kuonyesha kwamba ni timu ambayo ina wachezaji wazuri, lakini tukienda kwenye dabi sasa, nadhani itakuwa ni mechi ambayo ya gormaya wanaweza wakashinda wanaweza wakashindwa wanaweza wakapata sare yaani siwapei asilimia sabini themanini ya moja kwa moja kushinda katika michuano ambayo kutana wawili tisini na tano ingwe uh, gormaya ameshinda michuano thelathini na tatu akitoa sare thelathini na nane lakini pia huyu hapa anahodha timu ya filmna kizungumzia mchezo hapo kesho dhidi ya fc leopards Gor Mahia anafikiria, hatuko under any pressure, kwa sababu uh, tu, tu, vile tu nimesema hapo awali ya kwamba tuko na malengo yetu ya kama timu na tunawaheshimu kama wapinzani wetu, lakini pia sisi kama Gor Mahia tuko na wachezaji wale wa tajriba hali ya juu ya kuhakikisha kwamba tume tumetoa ubingwa Nahodha Gormayo hiyo Filemon chakizungumzia mchezo wao dhidi ya kesho na, na klabu ya engwe AFC Lopa. Lakini pia kocha wa klabu ya AFC Lopa, Fredo Mbani anazungumzia pia kikosi chake, lakini pia matarajio katika mchezo wa kesho <tinyo> But kwa wachezaji should be just a normal game, kwa sababu the moment una help una help sana, then una ingiza pressure kwa wachezaji, na kwa hiyo pressure inakuja kuja, you know affects your game. Ndio, ndio nimwambia kwa this just a normal game na watachukulia kawaida, watacheza vile wacheza games zingine na watashinda tu rahisi hapo. Mm, kwa shambulizi tumekuwa na shida kidogo mm, mostly we were tuna injuries kwa kwa team, na at least tumejaribu kurekebisha, bado kuna injury moja lakini sawa, wale wako pia tumewakia lot, ukiangalia lot tumekuwa tukia finishing, na nadhani maybe we can Sunday itaonekana kwa uwanja na natarajia makuu kikosi chake, kocha timu ya AFC Leopards Fred Manika, akina majeraha, lakini pia anasema uh, kwamba kama mchezaji ajue kupigwa mm -hmm. na Gor, lakini kama pia kocha hatopigwa mm -hmm. na Gor Mahia pia naye ni debi yake ya kwanza, yeah, kama kocha yeah. Lakini amekuwa katika debi kama mchezaji. Sasa anataka kupata rekodi ya kushinda, yaani kutoshindwa na Gor Mahia, kama kama mchezaji kama na, na kama kocha mm -hmm. Sidhani kama rekodi hiyo ni rahisi sana kuipata katika mechi ishirini na tatu wameshinda mechi tisa pekee yake FC Leopards inakuonyesha pia ni timu ya kawaida kwa sasa. Amechukua mikoba baada ya Tomas Trusha kuondoka. Nadhani aliondoka mwezi Novemba hivi, na watu hawakuwa wanajua kama ameondoka, zilikuwa ni taarifa za kwamba amekwenda kusherehekea Krismasi, lakini ndo hivyo tena arudi hmm. Sasa Ambani amepewa timu, Ambani amepewa timu wakati ambapo FC Leopards haiko vizuri vile. Wachezaji ni wale wale, Levi Sopia unamwona, Kesi Odhiambo, Lewis Bandi, Victor Wamune, yani wachezaji hawa wamecheza mechi nyingi za dabi na gorumaya, nadhani kwamba itakuwa mechi ambayo ni rahisi sana yeah. Kuelekea kwenye hii mechi ambayo ni pia anatafuta rekodi, si ni samika anatafuta rekodi, ndio maana nikakuambia kwamba ni mechi ya Leopards. Akiamka vizuri anashinda gorumaya, akiamka vizuri anashinda. Nilikutana na kanda moja ya video mtandaoni mm, ya mlinda lango wa timu ya ci Leopards bwana levi sopio akisema kwamba mechi raundi hii atacheza nje ya uwanja. Kwa hivyo ina maana kwamba idabi aichezwi tu uwanjani wa? peke <laughs> yake pia, <laughs> kuna mambo mengine nje ya uwanja uwanjanam. Eh, tumsikie nahodha timu ya we, we frimhes Tuna malengo kama timu na mojawapo ni kushinda huu mchezo. Nadhani kwa namna tumejiandaa na jinsi kila mchezaji ana motisha, tuko tayari kwa mechi. Ukilinganisha kikosi cha sasa na msimu jana, kimeimarika sana. Wachezaji wengi wamepata uzoefu na wachezaji wachanga kama madada guero wameimarika. Kwa hivyo, sasa hivi tuna kikosi thabiti kuliko hapo nyuma. Mechi ni kesho saa nne katika uwanja wa Nyayoja Nairobi nchini Kenya hii leo. Katika ligi kuu ya soka Kenya, Nairobi Stars imetoka bilabila na Karobangi Sharks, Bandari ikifunga ulinzi mbili moja, huku Bidco ikifungwa na Taska goli moja kwa bila. Huko Uganda, Mbarara imetoka bilabila na Bull Vila, ikifunga Vipers goli moja bila, na baadae mechi usiku ni kati ya URAC dhidi ya Mbale Heroes kule Burundi Musongati wamepata ushindi wa magoli matatu kwa sifuri dhidi ya Dynamic Moso. Shuga wakashindwa na Eglenoa mbili moja. Uh, Inter Star wanaongoza goli moja sifuri dhidi ya Lemesenje Ngozi. Kule Rwanda Bugesera wameshindwa na Mohazi United moja sifuri. Musanze dhidi ya Magaju moja sifuri. Rusiro dhidi ya Golira moja sifuri. Baadaye ni Rayospo dhidi ya Mukura Victory Spo. Haya matokeo ya Rwanda, pia nao wachunguze mm, moja sifuri, moja sifuri <laughs> <laughs> la Kariakoo Yanga na Simba ambayo liarisha tarehe nane mwezi Machi jana, kumekuwa na vikao wiki hii ambayo pa sha minista mawaziri wa michezo nchini Tanzania John Palamagamba kuana kwamba huenda tukashuhudia azma na tarehe mpya ya derbi kuchezwa la Kariakoo huko Tanzania, na sasa kinachojiri kwingineko duniani. Ni gumzo kubwa ni kuhusu tuzo nono kwa washindi wa kombe la dunia la vilabu, ambapo ni kwamba mshindi wa mashindano ya mwaka huu atapokea jumla ya dola milioni 125 ikiwa jumla ya tuzo ikiwa ni bilioni moja dola, lakini pia vilabu zitakuwa zinagawana hela hizo, lakini pia dola milioni mia mbili hamsini zitakwenda kuweza kusaidia umma na jamii mbalimbali mbali duniani kote kwa jumla. Tuzo nono hii bila shaka Nadhani sasa wameanza kuangalia ni kwa nini timu zilikuwa zinapiga kelele na sasa baada ya kuangalia kelele za timu kama Real Madrid sasa wameamua kwamba watafanya kitu na kitu walichokifanya nadhani ni kitu sahihi. Mm. Ukiangalia timu kama Real Madrid walisema kwamba wanatumia euro milioni 20 kuandaa mechi moja. Sasa Ancelotti alikuwa anauliza, ni kwa nini niende tu kupewa euro milioni 50 katika ushindi wa taji? Mm. Haina maana. Sasa ukiangalia hapa, nilikuwa nafanya hesabu kwenye mashindano ya klabingwa barani Ulaya ukicheza hadi kufikia hatua nne za mwisho, una uwezo wa kushinda pauni milioni mia moja, vivyo hivyo katika haya mashindano ya klabingwa barani e, Ulaya. Kwa hivyo kwa sasa nadhani kwamba ni hesabu nzuri tu. Timu ambayo itaenda kucheza katika haya mashindano itakuwa na uwezo wa kutengeneza pesa. Kibao chake kinaitwa chilling chake, msanii Innos B kutoka DRC. Mwisho matanzo anatufikisha jumamosi hii. Inos, mimi ni Jason, Victor Buso fundi mitambo vital na na kutoka Nairobi. Bye, bye.