Ijumaa murwa, tunakutana hewani kwenye kipindi cha muziki Jumaa. Natumai umeshinda vyema na buheri wa afya. Nahodha wako leo ni mimi Victor Muturi. Kutufungulia kipindi hiki ni wimbo wake darkide kutoka Tanzania unaoitwa nayachukia. Sawa, nafuta namba yako, sitokutafuta tena, sitokupigia tena na tameseji sitotuma, japo moyo wangu megoma kumpenda mwengine, ila inanibidi tu niyache kukupenda. Uendelea tu na mambo yako, sina shida na wewe mimi, ila sante sana kwa kudanganya moyo wangu Nasitoke mtu akasema nanipenda, tutagombana, mana shachoka kuwa mjinga kila siku, mimi twakudanganya, na sitaki tena ya mambo ya kupendana pendana. Yani, moyo ndo ushakoma, toniona nikipenda tena. Bora ni baki mwenyewe, bora nijipende mimi, bora niwe peke yangu mimi Aneni nyie, nimewaachia nyie haya mapenzi, nimewaachia nyie. Ni mtu mmoja tu ndo amefanya nachukia mapenzi, sitaki kupenda mwengine mimi, sitaki tena Koma mimi yalaaniwe mapenzi mm, yalaaniwe mapenzi. Hivi kwa nini watu napenda tusipopendeka wenye mapenzi ya kweli, mara nyingi no tunaoteseka? Hivi kwa nini akijua unampenda anabadilika? Ah, yeni ukimwonyesha unampenda naanza kukutesa mm. Nayachukia mapenzi, nayachukia mimi yena, watu wake mapenzi laso. Mimi nimewachia nyie, nimewachia nyie haya mapenzi, nimewachia nyie, nime ni mtu mmoja tu ndo amefanya mimi Anaondoka hapo ni Dark Kid, na wimbo wake nayachukia. Wimbo unaofuata ofata ni science fiction wake fali ipupa brudika na kuangazia chaguo lako msikilizaji Kasore Ruindokera wa DRC Fizi, ila kwa sasa anasema kwamba yuko Afrika Kusini. Anaomba wimbo Blessed wa Kemedi kutoka Rwanda. Wimbo huo waendee wa Kongomani wote walioko mashariki mwa DRC ambao wanaendelea kupitia hali ngumu ya vita vya M23. na nakwenya chaguo lako kupitia laini zetu za simu ni fagano na beba. Napiga simu nikiwa tarafani Moba mjini, kaonja parcele kwenye muziki juma. Leo napenda kuburudika kibao chake Bwana Koffi Olomide, wimbo unaitwa le 3 Oktobre. na kwa kufikia hapo, nipo na kamilisha kipindi cha leo cha muziki Ijumaa. Tukutane wiki ijayo e kwenye kipindi kingine. Mimi ni Evekta Muturi, kwa heri. <tipa>