Asante sana msimamizi wetu Victor Buso kutupisha mimi. Naitwa Jason Sagini, Sports Archbishop, niko nae ponza una sporti, karibu sana ujaona michezo la kwanza kabisa, mwaka huu mpya, kwanza heri ya mwaka mpya kwako msikilizaji wetu, lakini pia mengi, ikiwemo raundi ya nne hatua ya makundi, mechi za ligi ya klabu bingwa Afrika, lakini pia mwanariadha Mkenya Beatrice Chebet, akivunja rekodi yake ya dunia kwenye mbio za mita elfu tano, huko Barcelona, huku raia wa Eritrea, mwendeshaji baiskeli Biniam Girmay, akishinda tuzo la Afrika, wakati huo huo, mashindano ya magari ya Dakar Rally na kombe la mapinduzi yaking'oa nanga, lakini pia tutupia jicho tetezi za wamisho Ulaya na michuano ya Tunisia inaendelea. Jukwaa la michezo, karibu sana jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika mashariki na kati. Heri ya mwaka mpya mwenzangu Nzio Kipol. <laughs> Uh, mimi ni Mwafrika, ni kwa vile haya uh, <laughs> mambo mm. uh, ya wazungu yalitupata, kwa sababu ukiangalia historia ya Mwafrika na asili yetu mm -hmm. uh, tulikuwa tunazijua nyakati kwamba wakati huo kulikuwa na jua sana, wakati huo kulikuwa na njaa sana, wakati huo mvua ilinyesha kwa wingi ikafanya na uharibifu lakini baada ya kutawaliwa na wakoloni wakaja na kalenda tukawa tunasema siku, kwa hivyo kwa sababu ndio taratibu za dunia tu, tunalazimika mm, kusema kwamba tupo mwaka elfu mbili ishirini na tano mm. makala ya kwanza kabisa mwaka huu ya jukwaa la michezo na tumekwamba itakuwa mwaka mzuri wa michezo, lakini uh, tuanzie kwenye mashindano ya raundi ya nne ya tu makundi klabu bingwa Afrika ambayo imeanza hapo jana. ni kwamba Serbzudadi Algeria ilifunga la Ahli goli moja kwa bila, na hii leo mdafupi uliopita Nzioki ni kwamba Young Africans Mwananchi ameif tipi Mazembe ya DRC mabao matatu kwa moja katika uwanja wa Mkapa. Matokeo ambayo lazima walikuwa wapata ushindi Young Africa, za matokeo mazuri sana kuelekea mechi mbili za mwisho za makundi. Uh, ni, ushindi ambao ulikuwa walazima hapo. Ni kweli hapo upo sahihi, kwa sababu pia ni mwendelezo walichokifanya uh, katika uwanja wa nyumbani wa, dia, wa m, TP Mazembe wakati Yanga wanapata sare ya moja moja Dio. uh, kule kulikuwa ni kama ni kufufuka kwa aina fulani, kwa sababu walikuwa wamepoteza mechi na Al Hilal wakiwa nyumbani, wakwenda ugenini wakapoteza mechi na MC Alger, na sasa wakaenda ugenini tena sasa pale mechi ya tatu Kupoteza kulikuwa na ugumu sana mbele yao, wamechukuliwa walipoachia kuwa na alama nne katika kundi ambalo Al Hilal wanaongoza, wameshinda mechi zote tatu za mwanzo, hizo ni alama tisa ya MC Alger apoteza kwa sababu na wao pia bado wana mechi ya nyumbani tena mm -hmm, na MC Alger alafu wana mechi ugenini dhidi ya Al Hilal, ambayo kama taratibu hazitobadilika, watakwenza kuicheza Mauritania, hmm. Sasa ukiangalia hapa inawarudisha mchezoni kwa sababu kama wao wanaweza wenyewe wakaamua, sisi na sisi MC Alas mechi ya mwisho kwa mm. sababu hatujui mechi ijayo ya mazembe na MC Alas itakwenda vipi. Mazembe ukimwangalia sasa hivi yupo hoi kabisa, mechi nne alama mbili mm. akipoteza na MC Alas unamtoa kwenye hesabu kabisa. Kwa hivyo sasa inabidi Young Africans waamue kwamba hakuna mpira wa maombi mm. tutakwenda ugenini tukabiliane na Al Hilal na hatuendeia atu, atu, sare mm. kwenda, kwenda ushindi peke yake, alama tatu zinahitajika ndio mm. mechi ya mwisho kuachwa na mcrs waamue wao wenyewe kwa sababu mechi ijaya ya mcrs na Mazembe itakwenda kufanya maamuzi fulani hapa katikati sasa. Mm. Mazembe ipo nafasi ya nne kwenye kundi a e, na alama mbili pekee baada ya mechi nne. Lakini mwenzangu, ukiwa huko uh, Kinshasa, DRC, mchambuzi wetu Christian Mususu, je, uh, karibu Jukwaa la Michezo, makala ya kwanza wani ya uh, Jukwaa la Michezo mwaka huu. Lakini mwanzo aweze kuniambia mechi yaleo imeisha tatu kwa moja, akipigwa tipi Mazembe, labda hatima ya Mazembe kufuzwa tuo ya mchujo ni ipi kwa mtazamo wako? Ni kipindi ngumu kwa timu ya TP Mazembe toka DRC Congo. Unajua kama timu ambayo kabisa iliweza kupata shida, kabla mwaka hujaanza kulikuwepo wachezaji ambao walisimamishwa ili wasiwezi kucheza, na unajua hiyo ndio imesababisha timu ya Mazembe kutokuwa kabisa ndani ya afya yake ya miaka zilizopita, lakini kwa mechi zinazobaki zitakuwa ni mbili tu, lakini kwangu binafsi sione timu ya TP Mazembe kabisa kuweza kufanya vema ili iweze kunyang'oa ushindi kwa mechi hizo mbili, kan uh, itaweza na MC Alger inchi ya inch yake na pia pamoja na timu ya Al Ahli hapa nchini Kongo, lakini itakuwa ni ngumu kwa timu yake la Minjai kuweza kufanya kabisa uh, vema, yani kupita kwa kipindi kinachofuata. Asante sana mwenzetu, huyo mchambuzi akiwa kule Kinshasa, DRC, Christian Mususa akizungumzia hatima ya Mazembe kufuzwa tu amkichudi maana kwamba kufikia sasa hivi Mazembe ipo alama mbili pekee baada ya mechi nne kwenye hatua ya makundi kundi A, e, michuano ya klabu bingwa barani Afrika, kwamba hilo pia baadaye kuna mchezo tatu nachezwa Orlando Paris anacheza na Stade Abidjan co kisha Maneme Desi cheze na Rabati ya Moroko saa nne saa za Afrika ya Mashariki. E, barabarani kwa chini ya dakika 14 kwa mara ya kwanza katika historia za soka ama historia za riadha duniani. Ni historia nzuri, lakini kwa watu ambao wanafuatilia riadha hakuna cha kushangaza. A, Beatrice Chebet amekuwepo katika ubora wake na ukiangalia na umri wake kwa sasa nadhani kile kipindi wakina Mary Moraa mm. pia walikuwa wanashinda shinda hivi baada ya kila shindano wanashinda. Faith Kipyegon pia amekuwa katika ubora wake. Ni, ni kipindi wakinafika cha mwanariadha. Hata hivi majuzi eh, Kipchoge mm. alikuwepo pia katika ubora wake. Kwa hivyo ni kipindi cha mwanariadha kuwa katika ubora wake, na nakumbuka tumekutana naye sa <coughs> kwenye mbio za Olimpiki alikuwa anatueleza kwamba lile tuzo ambalo huwa linapeanwa na waandishi wa habari za michezo nchini Kenya mm. yani, kama ni kila mwezi, hata muweke kila wiki atashinda tu yeah, ee, kashajua mahali <laughs> ambapo yupo. Kwa sasa ana kipindi tu kizuri sana cha kushinda, na labda hata kuweka rekodi nyingine ambazo hazijawahi kuwekwa na mwanamke ambaye anakimbia mbio kama kwenye vitengo vya elfu tano au elfu kumi saba ya Dakar imeanza jana katika ardhi ya Saudi Arabia, huko mjini Bish na tamalizika kutoka klabu ya Ford Msport akiwa nafasi ya pili, lakini pia anazungumzia mashabiki kutoka timu ya Toyota Gazoo Racing driver Lategan akibuka mshindo de, wa, wa, kitengo cha prologi kwa muda dakika kumi na tano na sekunde ishirini na nane kwamba pia bingo tezi katika mashindano haya ya Dakar Rali Carlos Sainz hapo jana alikuwa nafasi ishirini na tano katika mkondo ule wa kwanza kabisa kujifua kabla mkondo wa kwanza hii leo wa Dakar Rali huo uh, ni mkondo wa kwanza mm, na huwa inatokea awa madereva wa fomula wana, wanakuja kushinda hizi mbio hasa kwenye kitengo cha magari mm, kwa sababu ukiangalia kama Sens nadhani atakuwa pia anatetea ubingwa wake msimu huu kama atakuwa anashinda. Na ni mbio ambazo ukiziangalia kwa ndani sana, ukisoma historia yake tangu mwaka elfu moja mia tisa sabini na tisa zinaanzishwa, unapata madereva thelathini na watatu wamepoteza maisha mm, huwa zinasemekana kwamba ni baadhi ya mbio za magari ambazo ni hatari kubwa sana duniani na inasemekana hata ukiongeza na waandishi wa habari, mashabiki ambao hujitokeza, huenda ile namba inapita tu. Asilimia hata tunasema hata takriban watu hamsini hivi mm. wanapoteza maisha tangu kuanzishwa kwake na hata mwanzilishi Thierry Sabine pia, na alipoteza maisha tu katika mkondo mmoja hapo. Hivyo nadhani wakati huu sitarajii kwamba tutapata taarifa kama hizo za, mm. sijui dereva, atakuwa anatetea tena mm, manake hii leo katika mkondo ama kitengo cha bike mabaskeli, kwamba Daniel Sanders amekuwa wa kwanza, akiwa nafasi ya pili rakutoka Marekani Riki Brabe, lakini pia rakitoka kule Botswana Roy Branch ikiwa nafasi ya tatu. Ni kwamba mkondo huo ama mashindano yataendelea hapo kesho katika eneo la Bisha kabla ya kuhamia eneo la Alhenakia siku ya juma nne katika mkondo ambao unajumuisha kilomita 847. Jukwaa la michezo, kwingineko barani Afrika huko Tanzania bila shaka ni saa 12 jioni, kipindi a jukwaa la michezo kiwanamboea pia mengi ikiwemo y eh, kuanza kwa kwa Kombe la Mapinduzi hapo hapo jana huko Zanzibar, maana kwamba anazunguzia timu ya taifa ya Zanzibar Heroes ilifunga Kilimanjaro Stars goli moja kwa bila katika uwanja wa Gombani Grounds, lakini hii leo tunashuhudia mchezo mmoja Kenya ikicheza na, na Bukina faso katika mchezo wa kwanza wa timu hizi mbili kwenye mashindano ya mapinduzi kapea, ilianza hapo jana. Lakini hapo awali siku ya Alhamisi, kabla ya kuanza kwa mashindano, timu ya taifa ya Burundi na Uganda ilijiondoa mapema awali kufuatia, hawakutoa sababu za kujiondoa kujiondoa, lakini kwamba mm. kwao, mi nafikiri kwamba maanake Uganda atakwenda kuandaa CHAN pamoja na Kenya na Tanzania, lakini kwamba je kujiondoa kwa Burundi na Tanzania na Uganda kumradhi. Je, Uganda naona kwamba wako vizuri katika kucheza chano. Maona kwamba Kenya wao, wanasema kwamba watumia michano hiyo kama kujifua na kujiandaa kwa chano inayokuja. Mimi nadhani ni swala la bajeti, mm. ni mambo ya kifedha tu. Uh, mambo mengi ambayo yamefanyika hata kwa nchi ambazo zimejiondoa kwenye chani, wote yule ambaye amekuwa mkweli kabisa, ambaye hajasingizia kitu kingine chochote, sijui mashindano kupoteza mvuto, hapana. mm. wote wamesema vizuri. Hakuna maana ya kuja kupambana hapa, hakuna mm. maana ya kuandaa timu, kuipa ndege ya kusafiri, kwenda kulipa hoteli, alafu baadaye unapata nini ukilinganisha kilinganisha mm. na yale ambazo umewekeza hapa kwa sababu wengi wanaangalia sana mpira kwa jicho la kutengeneza pesa. Mm. Kwa hivyo wasikudanganye kwamba Uganda wameamua kwamba mm. atakuja kwenye mashindano wa jijiandaa kwenye chani. Kwa Uganda naamini na wapo vizuri tu. Mm. Eh, bajeti tu ni fedha. Eh, maanake timu kadhaa zinajiondoka hapo awali katika wiki hii kwenye mashindano kadhaa ikiwemo pia Swatini, Zimbabwe na Kongo kwenye mashindano ya klabu uh, duniani ya FIFA ya under 17 kwa kinadada kupitia au kupitia changamoto za kifedha, lakini hii leo tutashuhudia mchezo mmoja kwenye mashindano ya za hapo jana na ni kwamba Kenya takua anacheza Burkina Faso, na huyu hapa nahodha wa timu ya taifa ya Kenya Harambee Stars Abudomar akizungumzia mchezo huo wa leo siku dhidi ya Burkina Faso. Tumejitayarisha vizuri, tumekuwa na siku chache tukiwa Kenya tumejitayarisha. Tulikuwa kama vile kocha alivyosema, tulikuwa na kikosi kikubwa mm -hmm. Tukajitayarisha. malengo yetu makubwa ni hiyo chan, na pia hii Mapinduzi Cup ni kwamba pia sote tutaichukulia very serious because tumekuja kushinda kikombe mm -hmm. Hatukuja tu kuparticipate, so tutaichukulia hii tournament um, serious na bado pia tuna focus na pia CHAN. Sidhani kama pressure yote kwa wachezaji in fact, mchezaji akiona timu yoyote ambayo inasifika iko ya juu, ndo unajimotivate sana, so mm, iwe ni Burkina Faso, iwe ni Zanzibar ama Stars, ni faraja kwetu kucheza na timu kama hizo, unaona mm. So kuna wachezaji wazuri sana ambao tunawajua wa Burkina Faso Stars na Zanzibar, so hawa wote ni wachezaji wazuri. So tukienda pale tutajua kwamba kuna uwezo mkubwa, so hakuna vile sitakuwa tuna dharau timu yoyote. So kama ninavyosema awali na malengo ya coach ni kwamba tunakuja mapinduzi hapa kushinda kikombe, na hii ndio target yetu, na inshallah Mwenyezi Mungu atusaidie nahodha wa timu ya taifa ya Kenya Harambee Stars Abudu Mara kuzungumzia mchezo wao wa leo usiku dhidi ya timu ya taifa ya Burkina Faso, mechi ambayo iko saa mbili na robo katika Afrika Mashariki, huko Gombani katika viwanja vya Zanzibar. Lakini pia Burkina Faso watacheza na Zanzibar Heroes siku ya Jumatatu, kabla kucheza na na timu ya taifa ya kabla ya Kenya kucheza na Kilimanjaro Stars siku ya Jumanne katika uwanja huo huo wa Gombani. Lakini pia, anazungumzia pia huko Rwanda Nzioki Ferofl kwamba alipo katika kabla kandarasi Naye mwenyewe akasema kwamba atakuwa nasafiri kwenda kwa mwezi Desemba kwa ajili ya sherehe za Krismasi. Sasa wakati timu inahitajika kwenda kucheza kule Juba kuwania nafasi ya kufuzu chana dhidi ya Sudan timu ikaenda na Jimmy Mulisa akapewa, mm -hmm, timu kaambiwa kwamba bwana, shikilia timu kwa muda huu mfupi, tutajua Januari tutafanyaje, kwa sababu inaaminika kwamba makama yalianza mwezi Disemba kati kule kipindi cha Mulisa bado atapewa timu au na wenyewe wanaona kwamba Tom huyu alikuwa anafanya vizuri na timu ya taifa wakati inatafuta nafasi ya kufuzu kwenye AFCON, lakini pia huko kwenye CHAN. Kwa hivyo tunaweza tukamwamini, kwa sababu tayari timu imefuzu. Kwa hivyo naamini watakwenda kufanya mazungumzo. Tatizo tu pia nao walikuwa hapo kwenye hela, alikuwa anadai kiasi ambacho kipo juu ya uwezo wao. Labda nao wataamua kwamba ni wakati wa mjaribu, sijui wataamua vipi, lakini mazungumzo lazima yafanyike. Kama watashindwa, basi waamue Jimi alete timu, kwa sababu sasa hivi ni wiki ngapi hivi chani anze, wiki kama tatu zimesalia. Ah, sasa hizo tatu, kuna timu kuna timu inakwenda kufanya maandalizi hapo mm -hmm. itakwenda kufanya na kocha mgani sasa mm -hmm. lazima wafanye mazungumzo na kocha chini ya wiki moja, rais wa Ferwafa Alphonse Munyantwali na kazi kubwa ya kufanya ili kujua hatima ya kuchaguliwa sasa Mavubi Stars, Torsten Spittler. Lakini katika ligi hiyo ya Rwanda, kumekuwa na mechi mbili leo. Gasogi imepigwa na AS Kigali mbili moja, Musanze ikifungwa na APR goli moja kwa bila, na baadaye mechi kati ya Rayon Sports ya polisi inachezwa saa moja usiku, na huko Uganda Villa imeifunga URA SC goli moja bila, na baadaye NEC FC dhidi ya Mbarara City na kule DRC, bwana Nzioki, ni kwamba katika michuano ya ligi ya basketball ya jimbo la Kinshasa huko DRC BC Ngaliema ilifunga BC Moloko siku ya Ijumaa katika uwanja Matias alama 52 kwa 59, lakini hilo linashuhudia pia mchezo wa upande wa kinadada BC OGKS dhidi ya timu ya CNSS, lakini pia kwa upande wa wanaume New Generation 243 kunacheza na X Onatra Basket katika michuano ya ligi ya basketball jimbo la Kinshasa huko DRC. Na sasa kinachojiri kwingineko duniani. Aa, nikimulika viwanja vya Uingereza nzioki ni kwamba awali Newcastle ilifunga Spurs mbili moja na mapumziko. Kwa sasa hivi Aston Villa bila Leicester City, bila Bournemouth, bila Everton, bila Crystal Palace, bila Chelsea goli moja, goli lake Cole Palmer. Man City mawili West Ham sufuri, Southampton bila, Brentford goli moja, na baada ya usiku mechi kati ya Brighton na klabu ya Arsenal. Kule Ufaransa Ligue 1 mechi tatu leo usiku, Saint Etienne dhidi ya Reims, Lille dhidi ya Nantes, na leo wacheze na Montpellier. Na huko Italia Serie A Venezia goli moja na baada ya siku mechi kati ya Napoli na Fiorentina kisha na Udinese katika michuano ya ligi kuu ya soka kule Italia. Hapo jana klabu ya Valencia ilifungwa Madrid Real mbili moja, mechi ambayo alipata kadi nyekundu Vinicius, sijui labda kwamba alikosa taji la Balondo ikisema kwamba labda huenda mm. tabia hizo ilipelekea yeye kukosa tazi ama tuzo hilo la Balondo, lakini alichokozwa kwanza. <laughs> Kwa hivyo alifaa <laughs> kufanya alichokifanya, na wenyewe mashabiki na wachezaji inaonekana kila mtu ambaye anacheza mm. au anashiriki kwa njia moja au nyingine mm. katika mchezo wa soka katika ligi kuu nchini Hispania ameshajua Huyu bwana akichokozwa, lazima naye atakwenda, lazima ajibu. Lazima atoe majibu mm. na wakati mwingi Vini Junior akitoa majibu yananaswa mm, akitoa majibu iwe ni dhidi ya mchezaji, dhidi ya kocha, dhidi ya referee, dhidi ya mashabiki, dhidi ya ubaguzi wa rangi, yani itanaswa tu, na bila shaka wanazungu <laughs> wanasema anakuwa kwenye receiving <laughs> end, <laughs> kila wakati <laughs> nam, kwenye michwano ya kombe la super cup ya Italia ni kwamba jana Juventus ilifungwa na ESM na kwenye nusu fainali, lakini pia awali Jumaa Inter Milan ilifunga Atalanta mbili bila katika nusu fainali ya kwanza michuano ya Inter, Inter, ya Italia paka katika uwanja wa King Saud huko Saudi Arabia na fainali itakuwa dhidi ya Milan, dabi kata Inter na AC. Nadhani Rashford anafaa kuangalia mali anakwenda kupata pesa mm. Na sehemu sahihi itakuwa ni kwenda Katar au kuenda Katara, Saudi Arabia. Asha, kwenda hmm. kwa sababu kwa sasa utakwenda galata rahi kufanya nini sasa? Yani hakuna kipi ambacho naona Rashford amebaki kufanya. Mm. Yani kuna wakati wanacheza michuano ya mabingwa Ulaya. Kuna, kuna wakati sagini unaweza ukakaa ukasubiri ukakataa kufanya maamuzi. Sasa ndo kinakuja ukuta hiki cha Rashford. Mm. Rashford yuko zamani hata unasikia kuna kipindi hapa amewaka moto vizuri unasikia hata Barcelona wanamhitaji. Mm. Lakini kipindi chochote akafungua macho na mawakala wake kuangalia biashara wanaweza wakafanya wapi pengine Ulaya ambapo anaweza akapata matokeo bora. Sasa hivi ameona maisha ndani ya amani kajaribu maisha labda basi, Mosala pia anasema kwamba labda huenda huu ni mwaka wake wa mwisho klabuni Liverpool, na kama atafanya vizuri na namna ambavyo anaendelea mm. naamini pia naye aangalie kwamba ni wakati wa kuondoka ondoka amba, wakati ambapo watu wataendelea kukumbuka. Usisubiri <laughs> eh, kiwanja kijamaji tena usikie kwamba Mosala ana kazi, lakini kipindi hiki mm. akiacha tu na sifa ambazo hapo nazo kwa Liverpool, wataendelea kumkumbuka mm. kumbuka kufikia sasa hivi Mosala sasa hivi ndiye mfungaji bora ligi kuu Ingereza kina magoli 15, nyuma ama mbele ya kina Alexander sakri pia uh, halafu kutoka klabu ya Man City. Lakini kwenye tenisi huko Brisbane Open, mashindano ya tenisi, ni kwamba bingu mara 24 wa Grand Slam Novak Djokovic alibanduliwa kwenye hatua ya robo fainali hapo jana, baada ya pojana kufungwa na reli Opelka seti kubila, Opelka, na, na mbili kwa bila mtu ambaye ama reli Opelka ambaye na anaorisha nafasi ya mbili tisa tatu katika orodha ya dunia. Lakini pia raia kutoka Tunisia kinadada dada Ons Jabeur alifuzwa alibanduliwa pia kwenye hatua hiyo robo fainali baada ya kupigwa na mina mira Andreeva mbili bila pia. Tunazungumzia pia rena Sabalenka alimshinda mari Buzkova mbili bila kwenye fainali hiyo ya kwanza na atakuwa anacheza na polina Kudemetova kwenye fainali hapo kesho. Pia ukizungumzia kwa upande wa wanaume reli Opelka ambaye alimfunga Djokovic akicheza na Mfaransa Giovanni Perricard hapo leo asubuhi, katika fainali ya kwanza alimfunga mbili bila na kucheza makufuzu michoano ya fainali hiyo dhidi ya Jiri ma Lehecka kwenye fainali hapo kesho Jumatatu mapema asubuhi kwa fainali za michoano ya Brisbane Open. semya asante kusikiliza. Mimi nimekuwako Jason Sid Sports Arc Bishop, niko na mwenzangu ponza na sport. Bila shaka makutano pia mashamba mm. makubwa zaidi ulimwenguni, pia ikiwemo Chan Afcon. Afcon makubwa zaidi kwa hivyo atakuwa ni mashamba makubwa zaidi kufikia kufikia sasa hivi, nasema asante kusikiliza hiyo inaonyesha kwamba awali ama baadaye. Usiku leo kule Italia, Serie A, mechi mbili zinachezwa: Venezia da Empoli, lakini pia Udinese dhidi ya Verona, kisha baadaye Napoli cheze na, na klabu ya Fiorentina AC, katika ligi kuu ya soka Italia, Serie A. Kimamba on the beat, wimbo wake nani unaitwa Aibu kutoka Tanzania, afikia mwisho wa matangazo haya oh, Kirefu mbele sioni, jolove chumbani umetunukia. Oni bele gangara, mtoni umeshika dara. Halo, halo, wako fala. Oyoyo, sina sera. Oyoyo, kesho shela. I wanna be solo. Na unifanye utakavyo. Baby, give me some more. Ziteke zangu sia. I wanna be solo. kibao chake nandi kinaitwa aibu. Mwisho wa matangazo haya, bila shaka kwenye jukwaa la michezo. pia pia pia lakini za za dunia Buso. Buso, za dunia, msimamizi wetu amekuwa ni Buso fundi mitambo Collins Kadami na George Maina kwenye habari hizi za dunia, lakini pia jukwaa la michezo. mimi ni Jason Bishop, tutaleta kesho kwenye makala mengine ya jukwaa la michezo Kwasasa tuishi kule Paris France na mambo mengine lakini, pia tukaendea kesho asubuhi kwa matangazo yetu ya Kiswahili saa moja na nusu asubuhi saa za Afrika Mashariki, kwa hii tutoka hapa Nairobi inshallah.