Nam, asante sana. Bila shaka ta Douglas Mariba, huyo shabiki mkubwa wa the red devils, anoka mitamboni hapa. Tukingia najika na michezo, ikiwa nami Jason sagsort a Bishop, niko naye pozivo na siputa meza mengi ikiwemo raundi ya pili ama kwenye awamu ya, ya pili ya kombe ya maklabingo barani Afrika, lakini pia VR ya Kishwa kutumika katika michuano ya CHAN mwaka ujao, lakini pia mkondo wa pili wa raga duniani HSBC, uh, kule kepa Afrika Kusini, lakini pia tuangazia pia hatua za mchujo kwenye kombe la mataifa Afrika, mchezo wa handboli kwa wanawake endelea kule Kinshasa DRC, pia tuangazia pia uchaguzi wa shirikisho la soka nchini Kenya FKF, jenani atachukua hatamu za uongozi kama rais mpya wa FKF nchini Kenya. Pia tangaza pia debi la Rwanda, e pia na rato utakwenda kumsikia pia mwanahabari wetu kule Kigali nchini Rwanda, Christopher Karenzi Chambali. Pia historia lioweka klabu ya basketball ya wanaume ya Kenya, Nairobi City Thunder, kwenye ligi ya bara Afrika ya basketball. Pia tangaza pia draw na makundi yaliyojumuishwa kwenye klabu bingwa duniani iliyochezwa ama iliyofanyika wiki hii pamoja pia na kuangazia pia matukio kadhaa kwenye NBA achambali, pia Saudi Arabia wanapowania kuandaa michuano ya kombe la dunia ya, ya mwaka 2026. Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika mashariki na kati. Naam bwana Nzoki, karibu na na sana. Nchini Kenya leo, kuna kazi kubwa kwa shirikisho la soka nchini Kenya, FKF, na kwamba tunavyozungumza sasahivi ni kwenye uchaguzi wa FKF raundi ya pili inayoendelea na hii ni baada ya raundi ya kwanza kukamilika na hajapata mshindi, maana ya kwamba uh, Hussein Mohamed amepata uh, kura 42 akifuatiwa Doris Petra ambaye alikuwa ni naibu wa rais uh, Nik Mwendwa kwa sasa hivi, lakini ameshajiondoa kwenye kinyanganyiro hicho baada ya kupata kura 31. Alafu mfuatiwa karibu sana na habari yote ambayo alikuwa ni mkurugenzi mkuu wa shirikisho hilo nchini Kenya kufikia sasa hivi ama alijiuzulu akiwa na kura kumi alafu mwenyekiti wa klabu ya Kakamega Homeboys Klofa Shimanyula akiwa na kura nne, lakini pia Sami Wino akiwa na kura mbili. Lakini kwamba kufikia sasa hivi tunaelekea kwenye raundi ya pili ambao tunakwenda kubaini mshindi. Je, atakuwa ni Hussein Mohamed ama atakuwa ni Barry Otieno ama atakuwa ni Cleo Shimanyula ambaye pia atakuwa ni Sammy Wino Kempes kwenye raundi ya pili ya uchaguzi wa FKF nchini Kenya. Naam, lazima tusubiri sasa. Naamini tukitoka studioni labda tutakuwa tumepata mshindi kwa sababu okay. Uh, nilidhani kwamba wataelekea katika uchaguzi mara moja, lakini namsikia afisa uh, mkuu mtendaji wa sasa Bwana mm. Korila akisema kwamba lazima pia Doris Petra aandike mm. kuonyeshana kwamba nimejiondoa, kwa sio kujiondoa tu kwa maneno peke yake, lazima pia aandike, na amesema hicho ndicho anakifanya sasa hivi, ndio uh, kama kutakuwa na kesi baadaye, kuwe na barua ambayo inaweza kuonyesha kwamba huyu mtu Yami. alijiondoa rasmi na akaandika mm. barua Yami. na akatia saini yake. Kwa hivyo uh, tunatazamia sasa habari Otieno ndo uta, ushindai utakuwa mkubwa kati yake pamoja na Mhamed Husein. Wajumbe tisini ambao wanapiga kura kutafuta rais mpya, lakini like pia washapiga kura kupata wale viongozi wa executive committee members katika matawi nane e, ya soka la taifa la Kenya. Tukitoka tunakwambia tukakwambia na atakuwa mshindi wa shirikisho hilo wa rais wa FKF nchini Kenya. Tuangazi sasa hivi uh, michuano ya klabu bingwa Afrika imeanza kwenye raundi ya pili hii leo. Ni kwamba mapema awali Maniema DRC imetoka sare bila goli moja kwa moja na Raja Casablanca ya Morocco, lakini pia Al Ahly bingwa mtetezi imetoka sare bila bila na klabu ya kusini Orlando Pirates, lakini muda mfupi ujao saa nne usiku saa za Afrika Mashariki MC Alger Algeria anacheza na Young Africans kutoka Tanzania. Je, mambo yakoje na kwamba katika mchezo wa kwanza Young Africans walipigwa katika mkondo wa kwanza wa mchezo wa kwanza wa makundi kwenye klabu bingwa Afrika mwaka huu, lakini huyu hapa msemaji na pia afisa habari wa klabu ya Young Africans Ali Kame akizungumzia mchezo huo dhidi ya MC Alges kule ugenini. Hapana, mechi haitakuwa rahisi hata kidogo. Sisi tumetazama mchezo wa kwanza wa wenzetu hawa ambao walicheza Kongo, walikwenda na approach ya kutafuta pointi moja na wakaipata. Kwenye hii michuano ya Afrika, ukishakuwa na plani ya kutafuta pointi moja alafu ukaipata wee, sio timu nyepesi, ni nye timu ngumu. Na sisi kwenye kundi letu pengine huu ndo mchezo mgumu zaidi wa ugenini ambao tunakwenda kuucheza. Sii tuna tahadhari zote, tunawaheshimu kwa ukubwa wao, kwa rekodi zao na wanacheza kwao kwa, lakini lazima tukapambane kama Yanga Africans kwa ajili ya tukapambanea Mashabiki, wanachama na wapenzi wa klabu hii ambao watabakia hapa nyumbani wakituombea dua. Mechi hii haitakuwa na mashabiki kwa sababu ya adhabu ambayo wanaitumikia. Kwa hiyo, kwa watu wanaojua mpira wa Afrika, hasa unapokwenda kaskazini mwa Afrika, unaopata mechi ambayo haina mashabiki, ambao tunafahamu wote namna ambavyo wanaweza kupush timu zao, kwetu sisi na advantage advantage kwa kiasi fulani, lakini hiyo lazima tukae capitalize kwa vitendo tuweze kupata matokeo mazuri Afisa baru huyo mamsemaji wa klabu ya Young Africans sema kwamba Uh, mechi haina mashabiki kwamba lazima watumie kama advantage kwao Young Africans kukosa mashabiki uwanjani wa kwamba MC Alger atatumikia marufuku ya kutokuwa na mashabiki uwanjani kwao nyumbani, uh, ni kitu kizuri sana kwa Young Africans mm -hmm. Ni kitu kibaya kwa MC Alger kwa sababu zile timu za ukanda wa kaskazini sana huwa zinatumia mashabiki wa nyumbani. Ukiangalia timu kama Al Ahly hata waende Afrika Kusini wapate sare mm. -hmm. awashangai kwa sababu wanajua wana siku na nyinyi Kairo, mashabiki watajaa uwanjani. Uh, vivo hivyo tu kwa timu kutoka moroko awa kina Raja wakikuja hapa Afrika Mashariki wakipata sare tu wanafurahi sana, kwa sababu wanajua nyumbani, hata zile sheria za usiwashe usiku na tochi uwanjani bado hakuna mtu atatekeleza hilo, utaona mashabiki na vitochi uwanjani mazingira anakuwa ni tata sana kwa wachezaji. Kwa hivyo bila shaka, moja kwa moja litakwenda kwa faidi ya Young Africans, lakini lazima wajue MC Alger sio timu ndogo Ndiya. ni timu ambayo ni mabingwa watetezi wa ligi kuu nchini Algeria. Ni timu ambayo imekuja Lubumbashi katika mechi na TP Mazembe, wamepata alama sifuri kwa sifuri na sasa hii ni mechi ya pili, alilalo washawashinda mechi ya kwanza. mm -hmm. Kwa hivyo ina maana kama Yanga watapoteza hii mechi sasa Uh, kuenda katika mechi na Mazembe pale Lubumbashi itakuwa ni taarifa nyingine kwa sababu watakuwa tayari wamepoteza mechi mbili za mwanzo, yeah. Uh, naamini wana uwezo wa kupata sare. mm. uh -huh. Saa zikiwa ni saa moja kamili mrefu ujao watakuwa na kuchuana uwanjani hizo kuchua. timu hizo zitoka kule pia taifa la Algeria. Kutoka hapo ni kwamba taarifa mpya pia kimetokea ni kwamba shirikisho la soka KAFA limesema kwamba VR atatumika Chanua, Kaujao, katika mashindano ya CHAN mwaka ujao itaandaliwa katika ardhi ya Afrika Mashariki, unazungumzia Kenya, Uganda pamoja na Tanzania. Taarifa nzuri maana kwamba VR kwa mara ya kwanza tatumika katika ardhi mm. ya Uganda. Nam, Uganda, Kenya na Tanzania. Japo Kenya bado hali ya viwanja ni tete, wanasema hadi tarehe thelathini na moja Desemba Ta, mwaka huu, kwa hivyo utasubiri kujua kama viwanja vitakuwa tayari ee, kwa sababu kama wanataka viari kuwepo basi ina maana kwamba Januari ndio utakuwa ni wakati wa kuweka zile kamera ndani ya uwanja. Sasa kitakuwa ni kitu kizuri sana. Kuwa nazungumza na Ruben wiki hii namuuliza kama ashawahi kushuhudia mfumo huu wa VR. Kaniambia anauona tu kwenye runinga. Kwa hivyo utakuwa ni wakati mzuri pia wa mashabi mashabiki hapa Afrika Mashariki kushuhudia VAR ikitumika. Tumekuwa na taarifa za VAR kuja kutumika Tanzania, lakini ukiwasikiliza wenyekiti wa bodi kina Almasi Kasongo akizungumza wanasema tu bado sijui tunataka tupate nini na nini. Kwa hivyo sasa huu utakuwa ni wakati wa kuonyesha kwamba tunaweza kuitumia kwa sababu kama itatumika katika mashindano ya CHAN katika hivyo viwanja sasa. Kutokea hapo, hizi ligi Kenya, Uganda, Tanzania na wao wanaweza anza kuangalia, hey, tulitumia VAR kwenye CHAN hapa nyumbani. Hmm. Kwa nini tusiitumie ba... katika mashindano ya ndani nam tukiki pia, mishindano ya raga ya wezaisaba kila upande ya duniani ya raga unazungumzia HSBC World Rugby. Sisa, mimi kwenye mkondo wa pili hii leo na ni kwenye mkondo wa Cape Town ambapo ni kwamba leo Kenya imeanza vizuri kuipiga Austria ama Australia kwa alama 19 kwa 12, lakini katika mchezo wa pili wakafungwa na waliofika fainali katika makala ya Dubai ama mkondo wa Dubai mapema wiki jana, Hispania kwa alama 14 kwa saba. Na sasa hivi wanasubiria kwenye mchezo wa mwisho kati ya Hispania na Australia kuweza kujua kama watakuwa wamefuzu kuingia hatua za mchujo. Kumbuka, mara ya mwisho Kenya kufika hatua za fainali za michuano hiyo ya sevens ya dunia ilikuwa ni mwaka 21 katika ule mkondo wa Edmonton walipofika kwenye hatua ya nusu fainali. Ufaransa hivi ipo uwanjani inacheza na inaongoza Ufaransa kwa, kwa magoli ma, alama 33 kwa alama 5 dhidi ya taifa la New Zealand. Awali pia ilipata ushindi bwana, hawa ni Palancas Negras. Uh, timu hatari sana. Ukiangalia toka mwaka elfu mbili na nne hadi elfu mbili ishirini na nne eh, wanaingia fainali na wanashinda yani hiyo ni miaka kumi, unatawala mchezo wa handiboli na au mchezo ukiuangalia sana barani Afrika. Usizungumzie kusini mwa Afrika, hizo uh, timu zao hazipo kabisa. Uh, ukija hapa Afrika Mashariki, labda kwa makala ya mwanzo kabisa, huko ndo Uganda sijui nafika nafasi ya tatu, kutokea hapo hakuna timu mm -hmm. Kenya ilikuwepo ukumbuka katika haya mashindano? Ndio. Kutokea hapo ukiangalia mchezo hata ukienda kule kaskazini, utapata ni Tunisia na Algeria, kisha labda tuongeze Misri kwa sababu zile timu za kwanza kumi barani Afrika au ni nafasi ya kumi, lakini sana sana timu ambazo zinaingia katika nafasi ya kwanza hadi ya nne ni Algeria na Tunisia. Ukija hapo, unakwenda magharibi, unapata kuna Senegal, kuna Nigeria na kuna Cote d'Ivoire. Hizo ni timu ambazo pia zina rekodi nzuri, lakini ukija Afrika ya kati, hapo ndo tunawakuta Kameruni, DRC, Kongo na Angola. Kwa hivyo, hapo ndo mchezo unaonekana kwamba umeenea sana. Hili linahitaji utafiti bwana, kwa sababu, ukiangalia ukiangalia DRC nilikuwa nawapiga upato kwa sababu ya kucheza nyumbani mm. Lakini ukiangalia rekodi yao nzuri kabisa ipo kati ya mwaka elfu mbili kumi na mbili hadi elfu mbili kumi na sita. Hapo ndo wanaweza nafasi ya tatu, ya pili na ya tatu tena. Sasa hivi wamepotea tena, walishindwa na Misri kwenye hatua ya robo fainali. Kwa hivyo hili la Angola hili linataka utafiti wa juu sana. Tujue wanafanyaje, tujue wanafanyaje kwa sababu wameutawala huu mchezo kwa siku nyingi sana. Na hata ukiangalia katika hizi mechi ambazo wamecheza kule DRC, ilikuwa inakaa kama kushinda kwa Palancas Negras ni kawaida, ni kawaida yani kana kwamba ni wamezoea pakubwa kuka saa hivi uwanjani mm. Ni mchezo kwa nafasi ya tatu kati ya Tunisia na Misri, ambapo na wanaongoza Tunisia kwa alama tano dhidi ya tatu, lakini baadaye usiku saa tatu usiku saa za Afrika Mashariki itakuwa ni fainali kubwa kati ya Senegal dhidi ya taifa la Angola. Jukwaa la michezo, kwingineko barani Afrika Barani Afrika nchini Kenya kumekuwa na mechi kadhaa hii leo kwenye ligi kuu ya soka FK, nukwamba, awali Police ilifunga Mara Sugar goli moja kwa bila. Kakamega Homeboys ikatoka sare goli moja kwa bila na Leopards FC, lakini Sofapaka ikapiga Ulinzi Stars magoli manne kwa moja. Huku nayo Tusker ikipiga Mathare mbili bila na Stars ikipiga Muranga Seal goli moja kwa bila. Na huko nchini Rwanda Bugesera imepigwa na SC Kigali mbili kwa moja, Etincelles imepigwa na Gorilla FC goli moja bila na Mukura Victory Sports ikipiga Magaju goli moja kwa bila, lakini leo usikunzio kuna fainali kubwa ama debi. Nazungumzia Rayon Sport dhidi ya APR. Mwenzetu akiwa kule Kigali nchini Rwanda, Christopher Karenzi ametuma ripoti ifata kuhusiana na debi hili la kule Rwanda. Hii ni mechi ya 103 kati ya vigogo hawa wawili, APR na Rayon Sport. Kati ya mechi hizo, APR ilifunga Rayon mara 44 na wakagawa wa mara 27, wakati Rayon ikiwa e imefunga APR mara 32. Msemaji wa Rayon Sport Gabo Ruben anaelezea umuhimu wa mtanange huu. Dabi tuliita Thousand Hills dabi ni mchezo mgumu sana, tunapaswa jipanga vizuri, kwa sababu ukifunga mchezo huu utakuwa favorite kuwa mabingwa kwa ligi hii jipya. Katika mtanange huo itakapotimia dakika ya 24 ya mchezo, kuna ishara itakayofanyika pale uwanjani kama ngabo anavyofafanua. Ni mchezo wa kwanza wa dabi ya ligi hii, utakuwa kwenye dimba hiyo la Mahoro. Ni zawadi alitupatia yeye rais wetu President Paul Kagame. Mchambuzi Romario Abdul Jabar Gakuba anatoa mtazamo wake kuhusu timu hizi mbili APR, kwa sasa ni timu inacheza, hawafungi magoli mengi, lakini reo wanatakiwa kujitahadhari kwenye mipira ya kutengwa, ndipo unaona kwamba APR wanafunga magoli. Lakini namna ambavyo reo wanacheza mechi nane mfululizo, wanafunga kwa kasi kubwa sana, wanatengeneza mashambulizi, wanatengeneza nafasi nyingi za kufunga. Naamini kwamba reo wapo kwenye nafasi nzuri kuweza kuibuka mshindi timu ya Ryanspor kwa jumla ya mechi tisa inaongoza ligi kwa muda wakiwa na alama ishirini na tisa. Naitafunga hey, hey, mabawa mawili kwa sufuri. Minafurahia juu ya stadi ya, ya, ya mupya kujaza stadi ya uwanja kabisa yeah. Ewa, hapo tumefurahi sana. Wale wa wambauma wale wa barafinda tunavtarajia wanaenda kushinda kabisa. Kabisapaa, e. Mbili bil kwa sababu na Apple nayo timu iko nguvu sana. Mimi naona kama Rain Sport inaweza kufunga bili kwa moja. Hao ni mashabiki wa timu mbili Rain Sport na APR. <laughs> Christopher Karenzi, Kigali, RFK Kiswahili. Asante sana, mwanabari wetu wa michezo, akiwa Kigali nchini Rwanda. Anaitwa Christopher Karenzi, kwa ripoti hiyo nzuri kabisa. Na ni kwamba mechi hiyo iko saa moja usiku muda mfupi ujao dakika kumi zijazo kwa mchezo kati ya Transport ya Rwanda dhidi ya APR Rwanda katika derby la nchini Rwanda. Kule Uganda, eh, pia tumeshuhudia mchezo mmoja awali Vipers ikipiga Bright Stars mbili kwa moja, lakini baada ya usiku, Kampala City dhidi ya Express FC katika ligi kuu ya soka nchini Uganda. Lakini pia wiki hii nzima tunazungumzia kwenye basketball timu ya Kenya ya Nairobi City Thanda imefuzu kwa mara ya kwanza, timu ya kwanza kutoka Kenya kufuzu ligi ya bara Afrika ya basketboli baada ya mm-hmm, kupiga City Oilers ya Uganda. A ni baadhi ya timu ambazo zimewekeza sana a, katika huu mchezo Af Afrika Mashariki, mchezo wa basketball hmm, ya kule Rwanda hiyo ya City Tanda ya Kenya, lakini pia Criolste cape Ved pia Misri ya Litihad Alexander kutoka Misri Chambali, pia l al Ahli Tripoli ya Libya, lakini pia vile didaka kutoka nchini na sasa kinachojiri kwingineko duniani, ukiwa Chigali, Bujumbura, Goma. Saa kumi na moja jioni dakika hamsini na mbili kipindi cha jukwaa la michezo. Kuna mi Jason Sagini, kuna Ponzo na spoti. nambiwa kwamba Uh, ashaa pia jiondoa kwenye kinyang'anyiro cha FKF nchini Kenya, bari yote ambayo alikuwa ni mkurugenzi mtendaji mm, kwenye shirikisho hilo nchini Kenya. Kwa hivyo hiyo ina maana moja kwa moja sasa Hussein yeah, mm, Mohamed atakuwa rais mpya mm -hmm. wa shirikisho la soka nchini takua Kenya, namna kwamba anasalia kuwa na kura nyingi, lakini anasalia pia kuwa mtu ambaye ana nguvu na ule ushawishi mkubwa kuweza kuwa rais mpya wa shirikisho la soka nchini takuwa Kenya takuwa watakuwa wanatofautiana na Kamerun kidogo tu, kwa sababu Kamerun eh, Samuel Eto mm, ndiye rais mm. kwa hivyo -hmm. sasa nchini Kenya Bwana McDonald Mariga atakuwa ni naibu, naibu sasa. Eto alicheza Champions League eh? Ligi ya mabingwa kule Ulaya <laughs> Mariga naye amecheza ligi ya, ya mabingwa kule Ulaya eh, wanafanana kidogo tu, napata kwenye huo urahisi sasa. Kuna mtu ambaye amecheza katika mashindano ya ngazi ya juu zaidi ya vilabu duniani. kila la heri kwa usema wewe atakuwa ndiye rais mpya wa shirikisho la soka nchini Kenya FKF. Tutamwita pia wanaweza kuzungumza na sisi, aweze tukwambia mpango wake ni upi katika soka, lakini ambalo kwa sasa hivi naelekea kufifia katika soka la Kenya, nchini Kenya. Lakini kuna kwamba mapema awali mchezo kati ya Everton na, Everton na, Everton na Liverpool ilikuwa ni mchezo derby la masali lilihairishwa, kisa ni masuala ya anga, lakini pia mpuzikoni. Sasa hivi Aston Villa anaongoza goli moja kwa bila ya Southampton, Brentford mawili, Newcastle mawili Crystal Palace goli moja, Man City moja. Baada ya usiku ni mchezo kati ya Manchester United dhidi ya klabu ya Nottingham Forest. Kule Ufaransa ligi, baadaye Monaco ikutana na Toulouse, nusu dhidi ya Le Havre, nayo Angers icheze na klabu ya Lyon. Na kule Bundesliga Ujerumani, St Pauli bila, Bayern Munich mawili, Heidenheim goli moja, Bochum bila, Werder Bremen goli moja, Eintracht Frankfurt goli moja, Augsburg bila Holstein Kiel bila, RB Leipzig goli moja. Monchengladbach, uh, baada ya usiku dhidi ya klabu ya FC Dortmund. Tunazungumza pia draw ya klabu bingwa duniani mwaka ujao kule Marekani mwezi Juni. Naam, draw ambayo imesisimua mashabiki wengi kwa sababu kwanza Eh, ina eh, timu nyingi zaidi eh, kuwahi kutokea kuwepo katika haya mashindano tukawa tumezoea kwamba mshindi wa ligi ya mabingwa barani Afrika atakutana na mshindi wa ligi ya mabingwa kule Ulaya, atakwenda Marekani, eh, bara Asia, alafu tutakuwa tunamalizia kule Marekani kusini. Sasa hivi timu ni nyingi zaidi, ukiangalia barani Afrika tuna Wydad Casablanca na Mamelodi Sundowns ambazo pia zimepata makundi ambayo yanaonekana kama ni mepesi. Kama kwa Wydad, sijui kama umekutana na picha za Pep Guardiola na Rulani Mokwena zinatembea mitandaoni Anasema yeah. Rulani Mokwena amekuwa akitajwa kama Pep Guardiola wa bara Afrika, sasa atakutana na Pep Guardiola mwenyewe yeah. Moja kwa moja, nadhani kuna mechi nzuri ambazo tutazishuhudia tu. Uh, ni mechi nyingi, wacha tuone kama mfumo wa FIFA unawafaa, uh, wachezaji kwa sababu wanachezaji mm. watacheza hizi mechi hapa, na wata bado wana mashindano ya ligi, na tujue baadhi ya timu pia kama zitakubali, kwa sababu kuna timu zimekuwa zikisema zawadi ambayo inapeanwa hapa mm, uh, sio hadhi ya mashindano kama, kwa sababu kuna gharama nyingi sana za kusafirisha wachezaji yeah, na unakuja kupata pesa ambazo wanaona kwao ni kidogo. namkumbuka Al Ahly Afrika, Afrika na ina timu nne kutoka Afrika, nazungumzia Al Ahly, Real Casablanca, Masandawana, mmoja pia na Esperance Tunis kutoka kule Tunisia, Al Ahly kwenye kundi A pamoja na Palmeiras ya kule Brazil, FC Porto ya Ureno, achambali pia klabu ya Inter Miami kutoka kule Marekani, lakini iko kwenye kundi G pamoja pia na Man City E, al attain pamoja pia na kabla msimu mpya wa 2019 baada ya tweet ama ujumbe fulani kwenye X kutoka kwa mkurugenzi mkuu wa wakati huo wa Houston Rocket Daryl Morey akiunga mkono maandamano ya kuunga mkono demokrasia huko Hong Kong, lakini kwamba eh, kuleka mkondo ama kombe la dunia la 1934. Eh, taifa la Saudi Arabia, chama cha soka bado kingali kuamua iwapo kitaidhinisha rasmi ombi la Saudi Arabia la kuwa mwenyeji wa kombe la dunia la wanaume la mwaka 1934 kwenye kongamano la, la mtandaoni la FIFA la juma lijalo. Labda hii ni taarifa nzuri, ambao takuwa ni taarifa mbaya hii, ah, itakuwa ni mkanganyiko kidogo. Anasomea baraza la dunia Douglas Mariwa, pia mwezao kujungula michezo Paul Nzioki, lakini pia msomaji wa matangazo wangu ni Victor Buso. Tunasema asante kutusikiliza. Ni kwamba ni kwamba sasa hivi e, uchaguzi wa FKF unazidi kuendelea na ni kwenye raundi ya mwisho kubaini kama atakuwa na tui kwa jukumu la kuwa rais mpya wa FKF nchini Kenya. Naitwa Hussein Mohamed akiwa anaongoza katika kura za uchaguzi nchini Kenya FKF. Mimi nimekuwako Jason Sales Sports Bishop, nakutakia usiku mwema. Kwa heri kutoka hapa Nairobi.