Nikobezo. DJ Fly. Nikobezo ndani ya kipindi Nikobezo. RFI. Wana mambo vipi? Nakwambia kwamba tarehe zinasomeka kwenye kalenda kama ile jezi ya CR7. Yes, Disemba <laughs> 7, 2024. Muda wetu wa kujidai hewani hapa. RFI Kiswahili inaitwa DJ Fly. Mwanangu anaitwa Vital Bugisho. Disemba bwana. Eh, Nicki Minaj pamoja hapo kwenye wimbo huo wake Bruce Melody, Black Diamond, Rwanda, Kigali, Vitun, Magnetic, Joshua Baraka, Bensol, tunaenjoy au sio? Yes. Magnetic, oh. Yani, kitu smaku smaku hivi vile niko Bezi na kushika nakushika, ebwana, kama si papagodo Olodumae, Joy Lwaga ah! Tungekuwa hapa kweli Disemba, tungeiona kama si Papagod. Mungu Baba, sante sana. Niko Bezi, hey, baba Olodumare, mawane ndoli Nikiteleza uona ninua Bwana Oludumare. Ungependa kusikika ndani ya Nico Biz. DJ Fly na Vital Mugisho wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 25477888555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Wow, mambo namna gani? Mimi najulikana kama kif na niko base kutoka Kongo, ni Musa Sharma Victoire, Kivu kaskazini, jimboni mwa Uvira. Napenda munitilie muziki ya Lavalava Lava, inayoitwa Kilio Love bites. mm. mm. ah. Hali yangu mbaya Anifikiria akipata muda akipata muda moyo wameshaugawa I I no go die. Is your body like coke, too bad, mi debe, mi mi mi oboppa, my cow me me me know the fear like e one baby, e bwana Bujumbura, unasema unasikiliza Niko Base kupitia tisini na sita nukta moja FM. Hapa ni Mr. Champagne la force qui force toutes les forces qui ne sont pas forcées. Sikiliza kila Jumamosi jioni. Usiku na mimi sijielewi, wananiongelea sana. Sijue kwa nani, niko na deni, wananionea sana. Sana. Nina ubaya na nani, anaambie tutengene. Niko na deni ya nani, anaambie nijilipie. Wananiongelea maisha yangu, iko na difanya promotion. Nawaelewa, najielewa, ndo maana mimi sitawajibu. Wanatunganikibuku mwisho wa semeni nakosadabu namuachia mola ugozi, wanganikomanie mola, ebwana, nawachia mola, wanangu wa Ngagara, Chibitoke, Kamenge, Gihosha, Gikungu, Musaga nikobez Bana, wikendi ijayo una nafasi nyingine kusikiliza show yako bomba kabisa. E, niko bas tabani nyinyi <muchasana>