Nama mimi ni Carol Korir, hivi ndivyo tunaingia kwenye dance floor na kukaribisha tupate sote burudani katika muziki Ijumaa. <coughs> Kibao hiki ni cha kwake Flavour kwa jina Game Changer the Emperor, the Burudani hii haipoi, tunaingia kusakata sasa kibao Feel cha kwake Davido kutoka kule Nigeria. I'll be on alone, msikilizaji nianze na umbi lako kwenye laini ya simu. Jambo RFI Kiswahili pi ni mziki Juma, kwa majina anaitwa Malipo Juma, anapatikana nchini Burundi. Nataka munikilie wimbo ya Bernaba na Mario inaitwa Merni. Asante RFI Kiswahili. Ukurasa wa Facebook honorable unasema unajua cha kwake Gilad kitakufaa. Sema mpenzi ya yupe, unaendeleaje? amani aje? Yeah. kwa leo ni ruhusu niwe mchoyo kwa sababu ya muda, ila ni kuache na kibao chake falii ipupa afsana. Kiwafikie ebalo Dicaprio ukiwa nyarugusu cam Kigoma, Tanzania, na misi mlondani ukiwa baraka DRC niseme, ni kwa heri, ni kitumai umeburudika. Mimi naitwa Carol Korir hadi wakati mwingine, kwa heri.