Ilipo msikilizaji, kama kawaida, Ijumaa sio Ijumaa kama hakuna muziki. Ijumaa na hii leo, akina dada watatupambia makala haya. Siku zote ukiniita Jupita Mayaka nitaitika. Tufungue makala na wimbo kutoka Afrika Kusini wa Yvonne Chaka Chaka kuhusu bara letu la Afrika. nitazidi kukuhimiza maana tuko katikati ya mwaka. Kama kuna kitu ulikuwa uanze kukifanya mwaka huu bado muda unao, usiahirishe tena. Kwenye laini ya simu, nani mwenzangu? unazungumza na Juma Dunga e, napatikana maeneo ya Kultini e, jijini Dar es Salaam nchini Tanzania e, kwa siku ya leo niko naomba unipigie nyimbo moja Yondo Sista inaitwa Mbuta Mutu. Po sasa, fundi wa mitambo Vitali Mugisho atanipa utafsiri zaidi, lakini kule kwenye ukurasa wetu wa Facebook Zakaria Nyerere kutoka Tanzania, lakini pia Bukuru Muhigire wameomba nyimbo zake Zuchu. Mimi nakupa wimbo wa Zuchu wakishirikiana na mamake Hadija Kopa. nza dhati kwako msikilizaji, kwa kuichagua Arifa ya Kiswahili. Mimi ni Jupita Mayaka. Jamani, usimchimbie mwenzako kisima, utaingia mwenyewe, wahenga walishasema. Kurekebisha yangu madhambi, kwa hivyo nawomba siku hii kumbuki ya mazuri nataka uche