Ni saa kumi na mbili na dakika thelathini na sita muda usiokuwa mrefu tutakuletea makala ya jukwaa la michezo Nam na asante sana, wana michezo poto lnaseme, asante a kutengana na muda a kutunasi leo hewani. Bila shaka ni wiki nyingine muri wa michezo kutana nawe hewani, lakini pia viwanjani tanazamingi ikiwemo kombe la mataifa Afrika ya vijana sidi miaka ishirini kwanza huko Misri tunapotangaza pia timu za taifa za Afrika Mashariki, unazungumzia Tanzania na Kenya, lakini pia mkondo wa mtoano wa mwisho huko la katika raga dunia saba kila upande, lakini pia basketball inaendelea huko mkondo wa Sahara, lakini pia riadha, Diamond League mkondo wa pili ileo imechezwa huko Shanghai, Uchina, pia tunazungumza pia taarifa kuhusiana na nembo ya Visit Rwanda inaendelea kupanuka huku mashabiki wakitaka kwamba iendolewe na vilabu kadhaa huko, lakini pia Sekafa pata rais mpya, lakini pia raia kutoka huku le DRC, bondia Martin Bakole usiku ikuwa njiani kupambana na na Nigeria FA ajabwa cha mbali pia huko marika, barani Uropa tunazungumzia kipigo na ushindi mkubwa wa Manchester United. Mimi naitwa Jason Sagiri the Sports Archbishop kutoka na mwenzangu Pal Nzioki mwanaspoti, karibu jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika. Nilipotaja kuhusu Manchester, Nzioki ametabasamu vizuri kabisa na tabasamu kubwa, ah, si, si, sijatabasamu. Mimi naona ni fundi anafurahi na mm. Sijui kwa nini fundi anafurahi kwa sababu ile ilikuwa ni mechi ya kawaida eh. Uh, mechi ya United kwenye Uropa kipimo halisi ilikuwa ni dhidi ya Lyon mm -hmm. Uh, kwa hivyo yeye akiwa na furaha, sisi wengine hatuna furaha kwa sababu ya taarifa hizi za raga ambazo tutakwenda kuzigusia. Ndiyo. Lakini kando na hayo yote uh, nipo vizuri. Watu eh, walinifunza lugha hapa katikati ya wiki wakaniambia ni kusema upo vizuri unaweza ukasema upo sanguda sangada mm. eh. lugha gani hiyo lugha tu ya Kiafrika. Sasa ukizungumzia Afrika, kombe la mataifa afrika mashariki Tanzania na Kenya. Rising Stars, lakini like pia Ngorongoro Heroes kutoka Tanzania, lakini mechi za kwanza no na mwanzo wa kabisa tumsikie naibu kocha wa wa timu ya taifa Kenya Rising Stars Anthony Ahuli mara baada ya kufungwa na timu ya taifa ya Moroko huko Misri. Tulicheza vizuri, ni kwa bahati mbaya tulipoteza. Tulitengeneza nafasi kadhaa za kufunga, lakini aziku hatukuzitumia. Tumesalia na mechi mbili, na ni lazima tujitume ili tushinde zote. Hatukujilinda vizuri, tuliruhusu magoli rahisi kwa sababu ukiangalia tulifungwa mabao mawili, mabeki wetu walisinzia na hatukujibu haraka, lakini hilo tutalirekebisha mazoezini na turejee tukiwa vizuri zaidi. Naibu kocha wa Kenya Rising Stars Anthony Ahuli anasema kwamba hawakujilinda vizuri katika mechi ambayo ilifungwa tatu mbili na Moroko. Eh, siwezi kusema kwamba wa kujilinda vizuri hmm. Aa, nadhani ntatofautiana na kocha kidogo, kwa sababu wale vijana walijaribu sana, nikiangalia nafasi ambazo Moroko alizitengeneza hata hmm. Yale magoli yangefika matano kama wangeweza kuwa na ule ujasiri wa kujaribu, lakini walikuwa wanatengeneza nafasi, lakini hawakuwa na makinika hmm. Aa, awa vijana wa Kenya nimewaheshimu, kwa sababu yani imepita miaka ishirini na tangu timu kama hii ya vijana umri wa miaka ishirini kuwa katika mashindano ya AFCON. Sasa ukiangalia timu ambayo walikuwa wanacheza nao ni timu ya taifa ya Moroko. Wote unafahamu ukitaja jina Moroko katika soka la Afrika, unataja timu kubwa mm -hmm. Ukiangalia pale kulikuwa na majina kadhaa ambayo niliyaona kama matatu hivi. Kijana mmoja anaitwa Sadan, nadhani anacheza Italia mm -hmm. A, kuna mwingine anaitwa Othman na Budala, wawili wanacheza Ufaransa. Sasa ukishaangalia unakwenda kukutana na vijana wa aina ile ambao wanacheza ligi ambazo zinafuatiliwa zaidi duniani, kama ligi ambazo ni kubwa kwenye kulea vipaji. Sasa lazima utakuwa na wasiwasi kidogo. Lakini wale vijana wa Kenya hawakuonyesha wasiwasi wowote. Yaani waliona hawa ni saizi yetu kabisa, wacha tukutane na wao, dakika tisini zitaamua. Kwa hivyo nadhani kwamba ni vijana ambao labda tutasubiri kuangalia kwa sababu mashindano yanavyoangalia yanavyoendelea. Kuna vitu vingi sana ambavyo watu wengi ka wanaviona kama vinaweza kutokea, kwa mfano Senegal wamekuja katika mashindano wakiwa na rekodi bora sana mechi sita, wajapokea goli hata moja. Hmm, mechi ya kwanza dhidi ya ya ya kwanza Jamhuri ya Afrika ya Kati, kilichotokea sare moja moja. Aya, na Sierra Leone na Misri, kilichotokea. na Misri. Kwa hivyo ni mashindano ambayo hayatabiriki hmm. Nadhani hawa vijana bado tuwape nafasi, lakini wamefanya vizuri kupambana na timu kama ile na wakuonyesha uoga leo akea oasn inacheza hivi sasa uwanjani na timu taifa ya Sierra Leone, iko chini goli moja bila. Lakini huyu hapa kocha wake e, Charles Mkwasa, kabla ya mchezo kwa alivyozungumzia kuhusu mchezo wa leo dhidi ya Sierra Leone: ushindi wetu utatupa fursa ya kuweza kuwa na matumaini na kwenda mbele kile tukipoteza ndio tutakuwa tunatoka kwenye tunaanza kukuonyesha njia ya kutoka kwenye ramani. Kwa hiyo ni mechi ambayo tumechukulia very serious na tumu, tunawaheshimu kwa kuitamka kama sasa, leo ni watu hawaifahamu awa, vizuri, lakini ni nchi ambayo kwa kipindi hiki cha sasa hivi imeanza kuinuka kama vile ambavyo mpira wa Tanzania ulivokuwa umeinuka. Kwa hiyo ni e, timu ambayo tumeona ikicheza inacheza kwa kwa ari, kwa moyo na wanaweza kucheza mpira. Kwayo, sisi, kwa hiyo sisi tutaingia kwa tahadhari, tutawaheshimu na tumeweka mkakati ambao tutajaribu tuta kuwaelekeza vijana ili namna gani tuweze tuwa contain wale kama tutakuwa presha kubwa. Na sisi tumejipanga all out kuweza kupata matokeo ili tuweze kutengeneza njia sahihi ya kusonga mbele. Tanzania iko chini goli moja bila dhidi ya Sierra Leone katika mchezo wao wa pili wa makundi leo sasa hivi uwanjani katika uga wa 30 June, dakika 42 mchezo umekatika, Sierra Leone goli moja Tanzania bila. Uh, kutoka hapo kwenye soka ndio tuelekee katika raga dunia saba, kila upande msomo wa raga dunia ni hapa, tunazungumzia kwamba leo uh, tumeanza mkondo wa mwisho mwekini, mkondo wa mwisho wa mtoano wa LA huko Marekani, lakini kuna Uh, ratiba mpya a imetolewa na shirikisho la duniani rugby katika kuelekea msimu mpya, maana kwamba timu zinoshiriki za, za makala haya ama mkondo huu wa leo weekend hii inazosaka kuweza kurejea katika ligi kuu baada ya kushu daraja ma epuka kushua daraja katika msimuhu mpya, labda ukiangalia kuna fomati mpya ambayo inajumuisha timu nane tofauti za ukuu wa kumi na mbili. Lakini moja kwa moja kwenye line ya simu tunaongea na mchambuzi wetu kule Marekani ya timu ya taifa ya Kenya Shujaa Stephen Ochieng, labda unazungumziaje fomati mpya maratiba mpya ya raga duniani saba kila upande? Kwa kifupi inamaanisha kuwa next season Shujaa pamoja na Kenya Lionesses hawataweza kubaki in the top flight series licha ya results ambazo wataweza kupata in Los Angeles, eh, hii weekend ambapo ni Saturday na Sunday kwa kifupi tu niweze kuelezea kuwa world rugby wame introduce a new format ambayo ina daraja matatu division 1 division 2 na division 3 Wale ambao walimaliza katika nafasi nane za juu hii season ndio watacheza kwenye division 1 next season, juu timu zimekuwa reduced from 12 to 8 teams. Shujaa ukikumbuka vizuri, walimaliza katika nambari tisa lakini sasa hii format mpya imepunguza matimu kutoka timu kumi na mbili, kumaanisha results zozote ambazo Shujaa wataweza kupata, hawataweza kumaliza pale top 8 position. Safi, shikilia tu hapo. Stephen Ochengi huko Marekani na timu ya taifa Kenya Shujaa 7 katika mm -hmm, jiji kuu la Los Angeles. Anavyosema Stephen kwamba ni taarifa mbaya kwa timu ya taifa Kenya, lakini pia ya wanawake Lionesses, maana kwamba mm -hmm, wamekwenda kule kusaka nafasi ya kurejea katika ligi kuu ya dunia, lakini inaonyesha kwamba huenda wakawa nje ya ligi hiyo kuu duniani. Yaani sio tu huenda wapo nje tu ya ligi division ya kwanza, ukiangalia kwa sababu sio taarifa nzuri, kwa sababu wa wachezaji walikuwa na morali kubwa sana. Ndio. Ukiangalia msimu wa mwisho anacheza pale Singapore, walifanya vizuri sana na tukajua kwa alivyosema kama, kama alivyosema Kenya meweza katika nafasi ya tisa. Kwa hivyo wao walitarajia kurudi pale tena, kwenda kucheza na timu za daraja la juu, timu kama New Zealand, timu kama Argentina kwa sasa, na ndo timu ambazo ni kiwango chake, timu kama taifa ya Ufaransa sasa hivi sasa, wanalazimika kwenda kwenye divisheni nyingine ambayo ni ya pili. Kwa hivyo eh, sio taarifa nzuri hizi mm. -hmm. haziwezi -hazi kuwa taarifa nzuri kabisa <laughs> yani <laughs> bila shaka Stephen Ochaki, labda kufikia sasa hivi labda kinachoendelea huko Marekani ni kipi, na labda hatima ya timu hizi katika mashana hayo kufikia sasa hizi ni gani za wanazungumzia Shujaa lakini pia za nchini Kenya. Kwa hivyo sasa kinachoendelea ni kuwa Shujaa akimaliza katika top four kwa hii playoff yenye ina timu nane wata qualify kwa division two. Wasipomaliza kwenye top four wataruka nje, wataenda kwenye division 3 ambapo tena ina mambo mengine, lazima uende kwenye regional qualifiers and then ndio utaweza kuqualify for division 3. Same same ina happen to Lionesses, walikuwa wanadhani watafight for promotion after winning challenger series but hiyo sasa imetolewa. Ah, pole sana kwa timu hizo mbili za Kenya na tunajua timu ya kinadada ilikuwa inakwenda kuweka historia mara ya kwanza kuwa inacheza katika ligi ambayo inatazamwa zaidi duniani kwenye mikondo yote ya raga. mm. mm. Sasa anashangaa na awa watu wa raga wamefikiriaje, kwa sababu ukiangalia huu ni uamuzi wa shirikisho la raga duniani mm. na baadhi ya sababu ambazo walitoa mwanzo wakati wanazigawa timu kutoka kumi na sita hadi kumi na mbili. Walisema wanataka wasiwe na mzigo mzito wakati wanaamua nani anakwenda katika mashindano ya olimpiki. Hmm. Ili tupate timu ambazo zinashiriki kwenye ule mkondo pale zinaingia kwenye mashindano ya olimpiki. Sasa nashangaa kwa sababu pia walisema kwamba wanataka timu za kinadada ziongezwe pale, zikuwe nyingi, zikuwe nyingi, yeah, ndio pia na wanadada wapate nafasi. Sasa hapa tunazipeleka timu tena kuwa nane ambazo zinashiriki kwenye ligi divisheni ya kwanza, yani hii ni kama ligi ya soka ambayo ina divisheni ya kwanza, divisheni ya pili na divisheni ya tatu. Ndio. Sasa unajua kama unacheza huku division ya pili na ya tatu bado, jamani, hauonekani kabisa. Yani timu ambazo tunazitambua ni zile ambazo zinacheza kwenye division ya kwanza. Kwa hivyo natamani na wao kusikia pia sababu ambazo wamekuja nazo kuamua kwamba sasa, hata wacha hizi 16 tuzopeleka 12 mm. tunatoka 12 tuende nane kwenye division ya kwanza. Na asante sana Steve Wachu kule Marekani, unafuatilia michuano hiyo bila shaka. Kuna timu ya taifa ya Kenya Shujaa, lakini pia Lionesses kutoka nchini Kenya. Leo mechi ya kwanza itachezwa leo jioni, kati ya Kenya na Samoa ya wanaume, kuanzia saa tatu usiku, lakini pia jiji kuu la Shanghai na kwenye mbio za mita kwa upande wa wanawake wa ya nafasi ya kwanza, pili na tatu, Regawi Berihu, Girma Kuma na Sime Mezgebu na kwenye mbio za mita mia moja kwa wanaume, Fano Manyala wa Kenya amekuwa mwisho ya na South Africa, wa Akanis, lakini nafasi ya Sime Abraham. Sasa ukiwa huko Kigali ni saa 11 jioni, lakini huko Kampala ni saa 12 jioni, na kipindi ae jukwaa la michezo. Mimi naitwa Jason Sagin, mwenzangu Paul Nzioki, mwana mwanaspoti na huko huko Dar es Salaam. Nzioki, taarifa mbaya ni kwamba Yanga kesi yao walikuwa wamekwenda kuishtaki TFF kwenye eh, kamati ama, uh, komiti ya migogoro ya spoti barani Afrika imetupiliwa mbali, maana kwamba walikuwa wanasema kwamba lazima hmm, wasipange ratiba mpya ya derby iliyoahirishwa dhidi ya Simba. <laughs> <laughs> <laughs> Nadhani zitakuwa zimewakwaza uh, mashabiki wa Yanga, lakini pia itakuwa ni furaha labda kwa watu ambao ni maafisa wa uh, TFF lakini pia na bodi ya ligi, lakini pia wakati huo, sijui zitakuaje kwa mashabiki wa Simba kwa sababu ilikuwa inaonekana ni kama ni Simba walikimbia dabi, kwa sababu wao walisema kwamba waipeleki timu uwanjani, Yanga wakasema timu yao inakwenda uwanjani, na kwa sasa sijui tuseme nani mshindi kwenye hii kesi, kwa sababu ukiangalia barua wametoa nao, wamepanga ratiba tena, sasa mechi itakwenda kuchezwa. Nadhani Yanga walikosea, kwa sababu Yanga wameamua kuenda kushtaki kwenye mahakama kubwa ya kusuluhisha sha migogoro ya soka duniani. Sasa ukisha kuangalia kesi ambayo wanapeleka pale na madai yao ambayo wanapeleka, kiukweli ni madai ambayo kwanza wangeyapeleka hapo Tanzania kwanza, kwa sababu kuna vyombo husika vya kushughulikia masuala ya soka nchini Tanzania ambavyo vimeteuliwa na FIFA na ambavyo vinatambuliwa. Sasa ukishaangalia pale walisema wa tunaahirisha mechi kwa sababu kuna viashiria wanasema ni viashiria vya, vya uvunjivu wa amani yeah, vitu ambavyo vingepelekea amani kuvunjwa kabisa. Sijui wa wanatabiri vipi, wanajua hivi ingevunja amani <laughs> lakini wao wenyewe hawasemi kwamba mechi ichezwi. Awasemi, tunawanyima alama tatu, tunawapoka mm -hmm. Alama tatu labda ya soka Simba na Yanga debi la Kariakoo huko, Dar es Salaam. Pia huko nchini Rwanda unazungumzia nembo ya Visit Rwanda endelea kupanuka baada ya Visit Rwanda kutia saini na klabu nyingine mpya ya miaka mitatu huko Hispania, Athletic de Madrid. De Madrid sasa wana, wana wameingia Ufaransa, wamekwenda Ujerumani, wapo pale England, sasa wameingia Hispania idadi yao ya watalii ambao wanakuja nchini Rwanda. Lakini e, sababu sasa... ujue kwenye huo mkataba Rwanda inatoa pesa wanalipa e, sasa shida ni kwamba inakuja katika chizo, kwa maana kwamba mashabiki wengi wa Arsenal na PSG wiki hii katika katika mchezo wao UEFA Champions League mm -hmm. walikuja na nembo za kusema kwamba wanapinga huo mchakato wa nembo ya Visit Rwanda, kwa maana kwamba Rwanda na kiuka sheria za kibinadamu, maana yake mzozo unaendelea huko mashariki mwa DRC ambao kufikia sasa kutoka Januari watu takriban 1700 wameuawa na wanasema mm -hmm. kwamba hawa waamini kwamba Arsenal vibi vyao vina uh, ile ile ile, ile lengo la kuweza kuvunja Uh, mm. Uh, maswala ya binadamu duniani lakini nadhani kwamba wanaweza kuinua inua mabango mm. Uh, lakini ukiangalia kwa mazungumzo yanavyoendelea kwa sasa uh, labda tuna imani kwamba watapata mwafaka wa hili na watapata jibu la huu mgogoro ambao umekuwa ukiendelea kwa muda mrefu sana mm. na wakishapata mgogoro sasa, mashabiki na wao wataenda uwanjani kuinua mabango tena ya nini? <laughs> Okay. kwa hivyo sasa hapa inategemea kama utapata suluhu kwenye huu mgogoro ndio, yeah. yeah, mkataba wa PSG na Visit Rwanda unaisha mwaka 28 lakini pia mkataba pia bayana wa bayan na nembo hii ya vit naisha pia mwaka huo huo wa elfu mbili na ishirini na nane lakini pia mkataba wa Arsenal na klabu hiyo ma Visit Rwanda pia takamatika mwishoni mwa msimu huu. Katika ukanda wa Sekafa, tumepokea rais mpya kutokea huko Sudan Kusini, anaitwa Agostino Moduot Pereka, ambaye huyu ni rais wa soka huko nchini South Sudan, baada ya kwamba rais wa sasa hivi Wadaskar anaondoka na kwamba yeye sasa hivi ni mjumbe wa kamati kuu ya kafu na nafasi nyingine pale kwenye kafu, kwa hivyo hawezi kuwa mbili, ameamua kujiuzulu, kaachia mwenzake. Hii sasa tuna tuna changamoto kubwa sana kwenye Sekafa. Hivi ni mashindano yapi ambayo Nakumbuka Sekafa ya mara ya mwisho kitambo, nafikiri utakuwa unayatafuta sana, yani kusikia mashindano ya Sekafa, labda yale mashindano ya vijana under 20 under 20, ndio basa walipeleka vijana kule, hapo kule Misri, utakuwa unakumbuka hayo. Mashindano ya vilabu ndio hayo tena, yani, sasa hivi ukiangalia hata mechi za muungano kapi na kaa kama ndio kubwa kuliko mashindano ya Sekafa, ukiangalia mechi za Sekafa wakati wakina Musonye zilikuwa mechi za Sekafa zenyewe. Sasa hivi labda tuangalie mtu ambaye atakuja kurejesha tena, yani raisi wasekaf ambaye ambaye atafanikiwa kurejesha tena mashindano ya Sekafa kwa hizi nchi zote nane, mm, zije katika mashindano. Kama ni kwenye mashindano ya ngazi ya vilabu, kila nchi itoe klabu ambayo imeshinda ligi, tutasema kwamba Sekafa imerudi. Lakini kufikia sasa, kitu ambacho Karia amekumbana nacho ni uhaba wa fedha katika, mm, mashindano na aliwahi kuweka wazi, mm, ndo maana sijui wanapindua mashindano yanaitwa Kagame Kap, kwa sababu wataenda kwa rais Kagame wamwambie tupe hela, sijui mashindano yaitwe Samia Kap, sijui Museveni Kap, kwa sababu wanatafuta hela nami. Yani, hakuna ya mashindano ya Sekafa tena. Kwa hivyo kama huyu bwana wa Sudani kusini nadhani, uh, kama ataleta hela na atafuta vyanzo vya mapato vya Sekafa tutasema amefanikiwa. Amechukua rais kiti hicho uh, kama kaimu ama kaimu rais, lakini pia atakuwa tangazo kama rais rasmi ifikapo Januari katika mtano mkuu wa Sekafa mwaka ujao, kama alivyosema rais wa sasa anaondoka. wale skaria katika ligi za soka Kenya leo kongamano, mechi mbili Bidco imetoka bila bila na Bandari, huku Taska ikiambulia bila bila na AFC Leopards kume naje kule burundi unajua mambo yamesha kamilika sasa yeah. ni mechi za kuheshimu ratiba tu vital o tano kwa mbili dhidi ya royal visio eglenoa mbili sifuri dhidi ya rukinzo amasipiri wakafungwa na msongati matatu kwa sifuri deira wakashindwa na flambodi sand magoli matatu kwa sifuri. kayanza wakaishinda dynamic moja sifuri kisha ngozi city wakapata ushindi wa mbili moja dhidi ya inter star olympic star wakipata magoli matatu kwa sifuri dhidi ya mosto shuga Na sasa kinachojiri kwingineko duniani. Hapa ndio fundi mitambo alikuwa anapiga taarifa kwamba amesikia Manchester ikitajwa. Mm, amesikia Manchester ikitajwa ambapo mashabiki wao wamejinadi kwamba ma, uh, yule Bwana Magwaya mm, ni kama Bukayo Saka wanane <laughs> hivi. Yaani nimeshangaa <laughs> shangaa. Hizi takwimu wanaziangaliaje? Lakini nadhani hata ulimwangalia Pep Guardiola mm, alisema kwamba amewasimamia wachezaji wengi wakubwa na vitu kama kile ambacho Magwaya alikifanya huwa hajawahi kufunza mchezaji. E, yaani mchezaji anafanya yeye mwenyewe. Anakuwa beki, e, anakuwa mshambuliaji, pia anakuwa winga. Ananikumbusha Vincent Kompany akiwa kwenye ubora wake sasa e. Maguaya sijui naye bana, yaani ikageuka kabisa. Sasa hivi siku hizi amekuwa mchezaji wa maana sana katika timu ya United, lakini niseme kwamba ni mechi ambayo ilikuwa wazi kabla ijaanza, mm. yani United washindwe wenyewe na labda tutakuja kuangalia kwenye hii michuano mm. labda tutapata nusu fainali na fainali ndo zitakuwa yeah, ngumu kwa United Manchester. Alipiga Athletico Bilbao 3 bila uwanjani kwao huko Hispania, ugani San Mamesa. Lakini pia Spurs ilifunga pia 3-1, lakini pia Chelsea kapata ushindi wa magoli manne kwa moja huku PSG kifunga Arsenal goli moja bila goli lake Osman Dembele, wakati Basuna kitoka 3-3 na klabu mm. ile tuaje ile klabu e, walikuwa wanacheza na Inter Milan 3-3, e, e, lakini shaka, bado mechi zote zipo wazi e, ni mechi mkondo wa kwanza bila shaka mm. e, tunasema asante kwa bila shaka imekuwa na jukwaa la michezo ikiwa nami Jason Sagini pamoja pia na Ponzi Oki. Okay, tunasema kwa heri kutoka jukwaa la michezo. Kibao chake BN akimshirikisha Sultan Sirar kutoka Kenya, anaitwa Safari. Binadamu anapanga, shetani anapangua. fundi mitambo anaitwa George anasema kwamba Manchester watafika fainali ya Europa League msimu huu kama alivyopanga Mungu, maana kwamba wewe ulikuwa umepanga pia, Mungu ampanga ya kwake. Tunasema asante usikiliza kutoka mwanzo hadi mwisho matangazo haya. Nimekuwa na wenzangu, bila shaka Paul kwenye jukwaa la michezo ni pia fundi mitambo Coles, pamoja pia na Jumaa Maina acha bali pale somea habari za dunia hizi, Carol Cole, lakini pia fundi mitambo, lakini pia msanzo wa matangazo haya Victor Buso. Mimi naitwa Jason Sagini, the Sports Arch Bishop. Kama ilivyo ada, michezo ni yetu na sporti ni sisi, tunakutakia wikendi njema makwahido, toka hapa Nairobi.