Afrika Mashariki ni saa 12 na dakika 36, wakati wa kupata makala Jukwaa la Michezo. Asante sana, George Ajoi. Mimi naitwa Jason Sagini the Sports Arc Bishop, niko na wenzangu Ponzi Kimana Sports Tanzania, mimi ikiwemo hatua ya nusu finali ya klabu bingwa barani Afrika ambayo kwamba simeridhika kesho, lakini leo kumekuwa na mechi mbili awali, lakini pia waamuzi kutoka Kenya na DRC kuwa miongoni mwa waamuzi tano kutoka Afrika kuu miongoni watakuwa wanasimamia michuano ya klabu bingwa eh, katika dunia baadaye mwezi huu juu mwezi Juni mwaka huu kwa Marekani, lakini pia kifo mchezaji kutoka Gabon ambaye ni Fuadi Boupenza huko Uchina, lakini pia finali za Afcon Under 17 na chambali kwenye riadha, pia bingwa wa olimpiki, lakini pia bingwa wa London Marathon Jepchirchir, lakini pia lakini pia Chepng'etich jiondoa katika mashindano hayo, kisa ni majira, lakini pia kutokuwa katika hali sawa kiakili, lakini pia tangaza pia michuano kufuzu kombe la dunia kwa wa miaka 17 hapa nchini Kenya, lakini pia tangaza pia michuano tuliyoshuhudia wiki hii katika michuano ya klabu bingwa barani Ulaya. Karibu sana kwenye michezo hili, tuende kabisa hadi mwisho Mzee Oki, karibu sana katika wiki ambayo imekuwa ni wiki yenye niseme visanga vingi katika soka. Visanga wapi? E, jezi uliovalia na pia niliovalia <laughs> E, ndio nimeipiga e, jezi ya Real Madrid. Na nimevalia Manchester zimekuwa na na uhaba wa jezi za Kiafrika barani Afrika kwa hivyo naomba Mwenyezi Mungu ukifika kule Afrika Kusini katika mashindano ya basketball mwezi Juni ndio nitakutuma na jezi ya Mamelodi Sundowns. Leo wamekamilisha mechi yao ya kwanza dhidi ya Al Ahly <laughs> Katika mashindano ya klabu bingwa barani Afrika na wamepata sare tu. Ndiyo, bila shaka, mm -hmm. Na tuanzie bila shaka hapo, maana kwamba unazungumzia kwamba meishia sare bila bila, Sundowns ambao ni mabingwa wa mwaka 2016 wakiambulia sara bila bila dhidi ya bingwa mtetezi Al Ahli kwenye nusu finali ya kwanza ya klabu bingwa barani Afrika. Kumbuka baada ya siku ni mechi kati ya Orlando Pirates na Pyramids kutoka Misri katika finali ya pili ya klabu bingwa barani Afrika. Ni kesho, kuna nusu finali moja kubwa katika kombe la shirikisho, Simba wanacheza na Stellenbosch ya Afrika Kusini, ambapo ni mechi ambayo naangalia kwamba huenda Simba inacheza na Limbukeni. Lakini kabla kusikia kauli yako, nzio kitumsikie mchambuzi wetu kule Dar es Salaam Tanzania Victor Lute, je, unaona una, fainali hii ama nusu fainali hii ya Simba na Stellenbosch ya Afrika Kusini, wameshiriki takribani robo fainali sita za mashindano yote ya kafu katika misimu mtawalia tofauti tofauti. Uh, Simba kiweo kubwa ilikuwa ni kuweza kukata kauli ya kwamba siku zote wamekuwa wakiishia robo fainali. Uh, ukiangalia timu zote kwa hivi sasa zote zipo kwenye fomu Hakuna ambaye alimpa nafasi ya kuweza kumtoa Zamalek kutoka nchini Misri, lakini akafanikiwa kufanya uh, hivyo wa wa mzuri, mzuri kwa kwa kama Watani wao Young Africans walivyofanya hivyo kwenye kombe la shirikisho barani Afrika, wakati Selebochi wao wanataka kujihakikishia, sasa wanatengeneza ramani yao ya soka barani Afrika kwa kumtoa Simba. Maana yake Simba kumfunga Selebochi inaweza ikawa isiwe, uh, stori kubwa sana, lakini Selebochi kuweza kupita njia zote na kumtoa Simba na kuitishia hatua ya fainali labda itakuwa ni stori kubwa sana kwao kwa sababu ya uchanga wa mashindano yao na pia sio timu ambayo ina jina kubwa sana yenye barani Afrika kwenye mashindano ya CAF. Asante uh, sana Victor, tutaana zungumza kiwa huko Mwanza wala si Dar es Salaam. Uh, unajua mechi hii nzio kimeamishwa kutoka uwanja wa Mkapa hadi uwanja wa Aman huko Zanzibar e. Nimepelekwa kule kwa sababu ya kitu kilichotokea katika uwanja wa Mkapa. Nadhani tuliotizama mechi, mvua mm, iliwacha ule uwanja ukiwa hoi na mm, baadaye wachezaji wakaingia pale uwanjani. Sasa picha ikaonekana rasmi kwamba ule uwanja, lile eneo la kucheza lipo tayari kabisa kwa mashindano makubwa. Kwa hivyo sasa Simba wameamua kuelekea Zanzibar. Imekuwa ni rahisi kuliko kwamba Simba wangesema wanaenda Rwanda, mm, wangeanza kuanza kupanga na namna ya kusafirisha mashabiki. Kwa hivyo Zanzibar pale wapo karibu sana naamini kwamba watakuwa na nguvu ya mashabiki, mm -hmm. watakuwa tu kama wako nyumbani. na ukiangalia ni mechi ambayo kama alivyosema Lute, wengi wawapei Stellenbosch ushindi hapa. mm. ama manake, nafasi yoyote. ni mara ya kwanza kucheza kwenye michuano ya klabu bingwa. ni mara ya kwanza wanatafuta rekodi. yeah. uh, Simba katika hatua hizi wamekuwepo. mm -hmm. uh, Simba wamekuwa katika michuano mikubwa barani Afrika, klabu bingwa barani Afrika. na hata mimi naamini kwamba Stellenbosch ndio timu ya kupigwa magoli mengi sana na Simba katika haya mashindano. mm -hmm. Simba imekuwa hatua ambazo wamecheza chini ya presha nyingi sana, mechi dhidi ya sex faxen watu wanauliza je, watatoka katika hatua ya makundi? mm-hmm. wakati huo hapa dhidi ya Al Masry, watu wanauliza, simba wameitwa mwaka robo miaka yote hii katika michuano ya klabu bingwa barani Afrika wataingia nusu fainali? Wameingia nusu fainali, simba wamecheza na Al Ahly, timu kubwa barani Afrika, japo ni kwa nyakati tofauti, kwa sababu labda wakati huu tutasema walikuwa na Aisha Manula langoni, sasa mm-hmm hivi wana Musa Kamara, lakini unajua kwamba DNA ya klabu haibadiliki sana. Kila mchezaji akisainiwa katika simba mm-hmm anajua kwamba amesajiliwa kwa sababu ya matu kama haya kwa sababu ya mechi kama hizi. Kwa hivyo Stellenbosch, aona nafasi yote dhidi ya Simba katika mechi ya kwanza, mm -hmm. Labda tuulizane, je, wakienda afrika kusini kipi kitatokea? Mashabiki wa Simba pia nao walikuwa na kauli kuhusu mechi ya kesho kati ya Simba na Stellenbosch. Hii ni Simba ya ubaya ubwela, Jumapili lazima msauzi afe kwa vyovyote hapa yani sisi kama Simba, hey! tunafuzu hapa hapa, mechi inaishia hapa hapa uwanja wa Amani. Tunaenda kwao kumalizia tu ratiba, lakini sisi fainali, hey! tarehe kumi, hey! tunaingia fainali, hey! tiketi mapema sana na na mimi nataka, hey! Yani tumetoka hapa sisi, hey! ushindi mdogo mdogo ni goli tatu, tuende nazo kule goli tatu, yani si chini hapo goli tatu tunatoka nazo hapa, tunaanza kule, hii tunavuka hakika. Ah, vizuri kabisa hakuna cha kupoteza, kama msiba vile ilivyokuwa saa kumi, lazima tuzike kama msiba wa Kiislamu, mapema tunazika. Ehe. Tunasafirisha Ehe. waje kushuhudia, tunawakaribisha wasauzi wote na Zanzibari yote kwa ujumla. Sisi tuko hapa leo wiki nzima hii tuko hapa, tunasubira Jumapili, tuna jambo letu, mambo yakamilike tu, sina jambo letu ni wakumbushe mashabiki e, wa Simba kwamba salama ushando ambao aliondoa zamali katika mashindano haya ya klabu bingwa kombe na shirikisho mwaka huu katika hatua ya robo fainali nzio kina tuelekea DRC na Kenya ambapo kwamba waamuzi FIFA ametangaza orodha wa waamuzi katika michuano ya klabu bingwa duniani baadaye mwezi Juni huko Marekani, na orodha hiyo ni waamuzi mia moja kumi na saba na watano ni kutoka Afrika. kumi na wangapi? kumi na saba watano yeah, pekee kutoka barani, kutoka Afrika <laughs> uh, sasa kati ya 117 hao, 35 ni wamuzi wa kati, 58 ikiwa ni wamuzi wa saidizi, lakini pia wamuzi 21 ikiwa ni wamuzi kwenye kanda za video VR kutoka mataifa 41, uh, watano kutoka Afrika na hapa unazungumzia raia kutoka Kongolezi sama huko DRC Jean Jacques Ndala Ngambo, pamoja pia na Mwalgeria Mustafa Gobal, Msenegali Isa Sai, Mauritania Dahane Beida na Mlibia, anaitwa Mutaz Ibrahim lakini Mkenya Stephen Yembe atakuwa miongoni mwa amuzi wa saidizi katika mashindano yakiwa ni mwakilishi pekee kutoka ukanda wa Afrika Mashariki, Kenya, Tanzania, lakini pia taifa la Uganda. Taarifa nzuri manake. Waamuzi watano, licha kwamba idadi ndogo lakini kwamba ni nzuri pia. Unajua, hii idadi pia tunapigwa sana pale kwenye VR. Mm. Kwa sababu kama bara Afrika hatujaweza kutumia ule mfumo vizuri sana, tukafanikiwa sana, tukawa mm. kwa, kwamba mechi zinaonekana ndiyo mechi zinachezwa barani Afrika katikati mwa wiki lakini pia wikendi. Lakini mahali ambapo VR imetumika wenyewe tunaangalia, tuna, tunaanza kuuliza maswali. Ukienda nchi kama Misri utapata mechi kubwa kama Al Ahly na Zamalek. Waamuzi wafai kuwa pale Misri. Mm. Kwa nini? Hatujaamini kama Waafrika, unasikia kwamba hizo mechi za Al Ahly ambazo ni kubwa dhidi ya Zamalek, mwamuzi anafaa atoke nje, na ni sheria kabisa, wanaijua katika soka lao. Sasa tukishafika hapo mahali ambapo hatujaamini, ndo mambo yanatokea kama haya. Hatujatumia viaro vizuri, lakini pia waamuzi wetu wakati wa mechi kubwa. Hata ziangalie hizi mechi ambazo zinafanyika nchini kama mechi za dabi hivi, unapata taarifa, unasikia kwamba aa, mwamuzi fulani, hapana Tunataka mwamuzi fulani, na huyo mwamuzi akitafutwa kiwango hicho anapatikana mmoja katika taifa nzima, mm. wakati mwingine, kwa Ndala, nadhani kwamba amekuwepo katika mechi za bara Afrika, alikuwa anasubiri kipindi kama hiki kuvuka sasa katika hatua za kimataifa. mm. amekuwepo katika mechi za AFCON pale Kamerun, amekuwepo pale Cote d'Ivoire katika mechi za AFCON, na pia amechezesha fainali ya ligi ya mabingwa barani Afrika mkondo mmoja, pamoja na Olimpiki ya Paris. Kwa hivyo ni, ni, ni mwamuzi ambaye kwa sasa mm. nadhani tulikuwa tunasubiri tu katika hicho kiwango, na akitoka sasa hapa katika kombe la vilabu labda tumwone katika mashindano ya kombe la dunia. Bila shaka na tumtoe atakayela heri wanafunzi wao kutoka Afrika watano katika michuano hiyo ya klabu bingwa duniani itakayofanyika kwa Marekani mwezi Juni mwaka huu. Lakini pia tunazungumzia kifo cha striker kutoka Gabon, anaitwa Aaron Boupenza ambaye aliaga dunia wiki hii, uh, huko Uchina baada ya kuanguka katika ghorofa ya juu akiwa katika jengo lake. Na striker huyu ambaye ameaga dunia kwa umri wa miaka 28 alichezea timu ya taifa ya Gabon jumla ya mechi 35 na timu hiyo ya taifa ya The Panthers, na pia alikuwa miongoni mwa timu ya shiriki wakala ya Afcon ya 2021 Boupenza huyu amecheza katika timu kadhaa ikiwemo huko Ufaransa, Ureno, Uturuki, Qatar, Saudi Arabia, lakini pia taifa la Marekani. Leo kuna fainali kubwa fainali ya kombe la afcon ya under 17 moroko anacheza na mali lakini awali leo unazungumzia mchezo kati ya moroko na mali kwenye mikwaju ya penalti, lakini pia Morocco waliondoa Cote d'Ivoire kwenye mm -hmm, mikwaju ya penalti. Na kitu ambacho nilifu, nilifuatilia mechi zote mbili niliziangalia, walinda lango, huenda siku za hivi karibuni tusikue na tena mlinda lango mmoja ambaye ni Ronwen Williams ambaye ana uwezo wa kudaka penalti mm -hmm, walinda lango wote katika mechi zote, mlinda lango wa Cote d'Ivoire, mlinda lango wa Morocco waliokoa penalti sasa hata kama Bukina Faso alitolewa yule kijana alinipendeza sana. Mm, aliokoa penati kwelikweli dhidi ya Mali, lakini ndo hivo timu zote mbili zimeingia hapa kwa hatua mikwaja ya penati. Mm, kwamba walitoshana nguvu na timu walizoshana nazo katika hatua ya nusu fainali. Naamini kwamba itakuwa ni mechi ya fainali ya kuangalia zaidi. Nilifurahia sana mechi ya mali dhidi ya Bukina Faso. Mm, wale vijana wana uwezo mkubwa wa kucheza. Tuseme tu kwamba walikuwa wanafanya makosa ambayo yapo katika kiwango chao, ni vijana wasiozidi umri wa miaka kumi na saba. Tufurahie tu fainali hivi fainali ya mchezo na bado ni bila bila Morocco dhidi ya Mali katika viwanja vya huko Morocco. Katika riadha ni kwamba uh, bingwa mshikilizi wa rekodi ya dunia katika uh, marathon, Ruth Chepng'etich, pia bingwa mtetezi katika mbio za London Marathon Kenya, Peres Peres Chepchirchir amejiondoka la mashindano ya mwaka huu ya London Marathon kisa Chemini, tumesema kwamba yeye hayuko katika hali sawa kiakili, lakini Perez akisema kwamba ana jeraha ambalo bado hajapona. Nafasi yake imechukuliwa na Mkenya Vivian Chirita ambaye atakuwa anachukua nafasi zao katika mashindano haya mwaka huu ya Aprili 27, lakini pia katika orodha hiyo nimemuona aliyekuwa nafasi ya pili katika olimpiki mwaka huu mu Ethiopia Tigist Assefa, na pia bingwa olimpiki mwaka jana Sifan Hassan, lakini pia bingwa wa makala haya na marathon mwaka 2021 Joyce Ntepkeski kutoka nchini Kenya, lakini pia Uganda Stella Chesang na mu Ethiopia Megertu Alemu. Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Ukiwa bila shaka Nairobi nchini Kenya, saa kumi na mbili jioni ya kumi na saba. Kipindi cha Jukwa la Michezo ukiwa nami Jason Sagini, kuna mwenzangu Paul Nzuki kwenye Mwana Sporti moja kwa moja. Kesho uwanjani Nyayo kuna mechi kati ya Kenya dhidi ya Cameroon, michuano ya kufuzu kombe la dunia. Kumbuka Kenya imewahi kufuzu michuano hiyo mwaka jana waliposhiriki makala ya mwaka jana huko Dominican Republic. Lakini je, kesho kiwa chao ni kigumu dhidi ya Cameroon? Lakini huyo hapa kocha wa timu hiyo dakika chache akizungumzia mchezo huo muhimu kesho uwanjani Nyayo. Uh, tunatarajia mechi uh, ngumu sana kesho sababu Cameroon uh, uh, si timu rahisi uh, pia, uh, sisi, uh, si wa rahisi. Kwa hiyo itakuwa mechi uh, ngumu na atakayejiandaa vyema kimbinu atafaulu. Tangu mwaka jana na mwaka huu, kama umeangalia timu yetu, utagundua tunacheza kama timu. Ndiyo tuna vipaji vya kutegemewa, lakini mabao mengi tunayofunga ni juhudi ya timu kwa hivyo tutaangalia so, namna ya kuwashinda kimbinu uh, out, wanaitwa Junior Starlets. Kocha wao za kwamba wanajua kwamba wao pia si timu ndogo si timu ndogo kwa sababu ameshashiriki katika yeah. haya mashindano sasa kila mkenya anatamani kuwaona tena katika mashindano ya kombe la dunia na kama watashindwa basi ndio itakuwa ni taarifa kama mm. -hmm. watafuzwa itakuwa ni taarifa labda wakenya wengi wanaangalia hii timu ikifuzu inaenda kufanya nini katika mashindano ya kombe la dunia labda watafanya vizuri e, kama ambavyo walitufanyia um, mwaka uliopita mm -hmm. e, tuliwaona baadhi ya, e, wakicheza dhidi ya timu kubwa timu ambazo zina majina timu mm. ambazo tumezoea kwenye wanawake wamepiga hatua sasa. Sidhani kama kama kwa kwa kwa Kamerun watakuwa na na tatizo kubwa sana sana sana sana. Nadhani ni ni michuano ambayo ambayo barani Afrika hatujaichukulia kwa namna ambavyo tupo, yani michuano muhimu mm. Ukiangalia michuano ikianza hii hii ya ya kufuzu, kuna kuna timu timu timu nyingi sana, kuna mm. nyingi zilipeana okova, mechi hazikuchezwa, timu zikaenda zikapewa alama tatu na magoli matatu. Sasa kwa kiwango hiki basi nadhani hii ni timu ambayo inafaa kurudi tena katika mashindano ya kombe la dunia. chezaji wa Kenya Junior Starlets Halima Imbachi na Believe football ni mind, si mwili so, mi, si, mi kitu naweza motivate wenzangu kesho si, tunajibelieve na, tunajitrust, na tunajua football sio mwili, atuangalie physical body yao na tuangali venye wao ni wakubwa home kesho, venye Cameroon. Sisi boli yetu tunataka tucheze boli ya chini juu, tukieka boli ya juu wako na height na pia wako na mwili but ball sai, sisi tunatumia akili. Ah, mimi naweza sema friendly ya Morocco ilitusaidia sana, ili build confidence yetu, na sai watu wako na moral hadi wanajiamini sana, hadi game ya kesho wako ready na wako na psyche ya juu. Unamsikia Halima anasema kwamba mpira ni akili wala si mwili, maana kwamba miili ya wa Kameruni ni mikubwa. Kwa hivyo wao wanajua kwamba mm, wao kesho ni kitokea pale Kameruni ukipanda <laughs> hivyo <laughs> watu lazima watak kwa hivyo hata kwa naangalia ile mechi ya vijana wa Tanzania mm. a, na vijana wa Moroko. Kwa mm, tofauti sana kwa kimwili. E, kimwili kuna tofauti kubwa, tofauti kubwa. Mm, hapa sasa inabidi mwalimu Mildred ajipange kwenye mbinu kisaikolojia kwenye akili. Na nchini Kenya leo kumekuwa mechi kadhaa katika ligi kuu soka Kenya. Mara Sugar imeiambulia goli moja kwa moja na KCB. Kakamega Homeboyz wakifunga Bandari moja bila sopaka na goli ikishia goli moja kwa moja. Huko Tanzania mechi moja jioni leo saa moja kati ya Kagera Sugar na Azam Sports Club. Kule Burundi Amasipiro wameshindwa na Interstar tano kwa mbili. Ngozi City wamepata wa moja, moja dhidi ya Royal Vision upande wasichana hivi karibuni, na sasa kinachojiri kwingineko duniani. Ah, wiki hii tumeshuhudia visanga ise, naweza kusema kwamba ni mazingaombwe <laughs> ama ni maajabu ya Musa ambao tunayashuhudia sasa hivi katika viwanja vya soka, na kwamba wiki hii tumeshuhudia Real Madrid ikifungwa nyumbani kwao Santiago, baada ya kelele kubwa na kufunika uwanja wao. Baada ya kufunika uwanja e, wakafungwa na Arsenal 2-1 na kuelekea michuano hiyo katika hatua ya robo fainali Nadhani kwamba kama kuna mwanaume ambaye bado anasifia mapenzi kuliko mpira ana tatizo <laughs> ya kusema ukweli, ana tatizo kabisa, kwa sababu ndio iliyopita ameipindua Arsenal akaitengeneza ikawa ni timu ya mpira mm. na sasa Arsenal ikiwa uwanjani, unaona ni timu ambayo inaweza ikadhuru yeyote yule ambaye atakaa vibaya. Amepata ushindi, ni matokeo mazuri. Kwa sasa wanaelekea nusu finali kupambana na PSG kwenye mechi ya United, nayo ndo mechi ambayo ilikuwa tamu kuliko mechi ya klabu bingwa mm. ya Arsenal na Real Madrid, mechi ambayo alimpa fundi wetu Mitambo uh, mm. tuseme Eh? E, <laughs> la kuna, kuna mitandaoni e, video ambazo niliziangalia baadaye kurudi uwanjani, yani umekuwa ni, imekuwa ni wiki ambayo ilikuwa na siku za usiku ambazo mm. zimekuwa tamu sana kwa mashabiki wa mpira dhidi ya Lyon, pia Man United wakitukumbusha Manchester United ya Sir Alex Ferguson ambayo hadi kipenga kipulizwe, usiseme kwamba wameshinda, ehe, wanaweza kufanya chochote. Aye. na wao pia dhidi ya Lion hivo hivo na Aye. watu walikuwa wanadhani kwamba Lion ni timu ambayo ni ungaunga kidogo Ukiangalia yale majina ambayo Liono walikuwa pale uwanjani, ilo sio, ilikuwa ni timu ya kufikishana na Man United kwenye kile kiwanku. mm. kiwango ukizungumzia Ryan Chaki mm. zungumzia kina Fofana, zungumzia Lakazet mm. ee. watu ambao kina Toliso eh. watu ambao wamecheza wamekuwa katika, michuano ya UEFA Champions League sasa unawaona katika mashindano yani ya Europe, yani mashindano yenye nembo ya UEFA wao wamezoea. Kwa hivyo ilikuwa ni mechi pia ambayo ilikuwa na uzito wake wa kuchezwa hadi zile dakika sasa. Kwenye finali hiyo ya Uropa Manchester anacheza na Bilbao kutoka Hispania spas pamoja glimit lakini pia eh, mechi kati ya finali hizo <muchilis> lakini pia katika michuano ya klabu bingwa yani UEFA Champions League unazungumzia Bayern dhidi ya Inter Milan, kisha Arsenal tacheza na PSG katika michuano ya finali hiyo ya klabu bingwa. Inter anacheza na, na Barcelona na Barcelona e, eh, Inter kamtoa Bayern Munich, mechi ambayo pia kama matokeo tulikuwa tunayaona kidogo mm. Unajua, watu waliangalia sana mechi ya Arsenal na Real Madrid kwa sababu pia vitu vingi ambavyo watu walikuwa wanaongea mm. historia ya mechi yenyewe na mechi ya Inter Milan na Bayern Munich, lakini pia Barcelona na Borussia Dortmund, watu wakazipuzilia tu wakasema hizi ni curtain raiser kwa Kimombo, wanasema ni mechi za kushusha tu pazia. Kisha mechi yenyewe inakuja na inaonekana ni kama hapa kwenye Arsenal na PSG ndo pia watu wanataka kuangalia sana, sijui ni umaarufu wa hii ligi ya England duniani ama ni nini, lakini naamini pia huenda mshindi wa hili kombe akatoka katika hiyo mechi, hivi kwenye fainali hizo naona naona hata kunafuzu kwenye fainali hizo mbili Europa na Champions League ah, na nikaiona Man United kwenye fainali baada ya kitu ambacho walikifanya binafsi walinishangaza hey. Dakika moja nimeacha wa <laughs> nondoka. Dakika nyingine wamba washafuzu ndani ya nusu fainali hey. Mechi ambayo mimi nafuatilia sana ni mechi ya PSG dhidi ya Arsenal. Mm. Na ni mechi ambayo nina shida sana kwa sababu nina mapenzi na PSG. Mm. Lakini pia kwa mpira ambao niliuona na Arsenal nina wasiwasi sana huenda. Hey. Ile mechi tukapata mabao ya kutosha, lakini kwa namna Arsenal wana uwezo mkubwa wa kujilinda, huenda wakasababisha madhara makubwa sana kwa PSG katika Ligi kuu soka ingereza leo Brentford imeifunga Preston magoli manne kwa mbili. Sasa Bournemouth imeambulia bila bila na Crystal Palace. Everton imefungwa na Man City mbili bila, West Ham goli moja, Southampton goli moja. Baada ya usiku mechi kati ya Aston Villa na Newcastle, huko Ufaransa Ligue A mapumziko: PSG goli moja Le Havre bila. Kumbuka PSG washashinda taji hilo la Ligue 1 ya Ufaransa. Baada ya mechi usiku ni kati ya Monaco na Strasbourg, kisha Marseille wacheza na Montpellier. Huko Ujerumani Bundesliga, Freiburg imeifunga Hoffenheim magoli tatu kwa moja. Heidenheim imefungwa na Bayern Munich magoli manne kwa bila Wolfsburg magoli mawili, Leipzig goli moja, Holstein Kiel goli moja, Werder Bremen goli moja, Bochum bila, na mechi baadaye kati ya Union Berlin dhidi ya Stuttgart. Mimi naitwa Jason, nimekuwa jasonmekuwa nanzia jukwaa la michezo, kwa heri. Kibao chake msanii darasa kimeshikisha bien toka Kenya anaitwa Nobody kitatufia kiauchamusha matangazo haya ya jumamosi ya leo El nafanya amjit kama navosema take me to court, so kama na control vitu kwa remote vinanitokea that's not my fault. nimejifungia ndani nimetia lock, nimeukumbatia moyo udondoki, nimeung'ang'ania upendo uondoki. Engineer kaingia and and everything is sorted I I know you need someone to trust and be there for your Lord, the for your love Love don't get the things I feel inside me for your love