Dakika thelathini na sita baada ya saa kumi na mbili jioni Afrika Mashariki. Punde tunaingia kwenye jukwaa la michezo. Asante sana mwenzangu huyo, mi uupisha. Mimi naitwa kuelekea tua ya robo fainali. Mimi naitwa Jason Sagini, karibu sana jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika. Asante sana bwana nzio, karibu sana. Uh, ni mimi nikukaribishe ah, kwa sababu weekend yeah, iliyopita umekuwa katika ziara uh, kule nchini Tanzania katika jiji la Dar es Salaam ingawa mm. dabi iliyotambawa lakini bado umekuwa hivyo hivyo tena. Lakini Mirusi Salama anasema asante sana kwa kushikilia jukwaa bila shaka mkiwa na ajoi, na nilisikia likwenda vizuri kabisa, ila sikuwa na zurura bwana, nilikuwa na yeah. eh, napita pita mitaa Tabata na, na, na, na, na, na, na, na, na nikiangalia kwani, <laughs> mechi ikiotambao ulielekea wapi? <laughs> na ujarudi na makala nilielekea maana ya Tareli kule menasigerea mm. yani kwa kuzuri, lakini kidogo jeu lilikuwa ni kubwa sana, lakini mm -hmm. eh, hali ilikuwa ni shwari mjini, umependeza kwa michezo. Wananchi wale wanapenda michezo kwa kweli, mtaa ule, bila shaka Dar es Salaam nzima mm -hmm. wanazungumza soka pekee, lakini si soka la Ulaya mm. soka la nyumbani, soka la nyumbani, yani mtaa mzima Tanzania, e, kila kona iwe ni kwenye mikahawa mm -hmm. kwenye hoteli fulani hivi, kwenye barabara, boda boda boda, kwenye magari, yani unanusa tu harufu ya Simba Yanga. Yani mpira wa soka Tanzania umekolea pale Tanzania. Dar es Salaam kuna bwana mmoja alinieleza ni kama ukienda Misri. Mm. ukifika tu kwenye kituo pale ya poti, unapata kwamba ni Al Ahli na zamale zamalega. Kwa hivyo, pia huko Dar es Salaam pia mambo kama hayo hayo, ni aidha Simba ama ni Yanga. Lakini tuanzie uh, huko Cairo, ambapo uh, kulifanyika wiki hii pia uh, uchaguzi wa CAF na aliteuliwa kwa mara nyingine ya pili, mhula wa pili, uh, rais wa sasa hivi, Daktari Patrice Mosepe, miaka minne anayokuja, aamkanadawa kuteuliwa katika viwango tofauti tofauti katika kamati ya utendaji ya shirikisho la soka barani Afrika, ameleta mafanikio kadhaa kwenye mlo kaza kama akiwa kama rais wa soka Tanzania wa soka barani Afrika barani Afrika. Ni kweli Mosepe amefanya mambo mengi na mambo yake ambayo amefanya kikubwa, ameangalia upande wa hela mm. kwa sababu ya mataji yote sasa hivi ambayo tunazungumzia barani Afrika, kila taji ameongeza hela, na ukiangalia rekodi yake kubwa imekuwa ni dola milioni sabini na mbili ambazo zilipatikana kama faida mm kwenye kuandaa makala ya Afcon kule Cote d'Ivoire, na inakadiriwa kuwa katika Afcon nyingine ambazo zijazo mambo yatakuwa vizuri, kwa sababu inakadiriwa kwa hela hizo zitaendelea kupanda mm -hmm. Kwa hivyo hatujui sasa Afcon ya Moroko itakuwa labda ni dola milioni themanini au tisini, hatujui zitakuwa ngapi, lakini kikubwa ukiangalia, ameongeza zawadi katika mm -hmm. kila mashindano kutoka mashindano ya kinadada hadi mashindano ya wanaume. Sasa hivi ukiangalia, hata timu aziteseki sana timu ikishaingia katika hatua ya makundi michuano ya klabu bingwa barani Afrika na kombe la shirikisho mm -hmm. wanajua kwamba watateseka sana. Sasa zile mechi ambazo kwa unapeana pointi tatu hawajafika, walikosa hela azipo kwa mm -hmm. Sasa hmm. Mosepe amefanikiwa kuandaa michuano ya Super League hmm. Yani ligi, ligi ambayo ya ilishindikana kule Ulaya uh -huh. kule Ulaya mabosi walikaa wenye hela wote wakashindwa kufikia mwafaka wa kuandaa ligi hiyo, lakini barani Afrika amekuja hmm. na imefanyika na sasa hata ni kama wenye vilabu hivi ambavyo vilishiriki haya mashindano na timu nyingine ambazo zina uwezo wa kushiriki haya mashindano wanauliza yatakuwa ya tena lini? uh -huh. kila mtu anataka kuiona tena. Kwa hivyo Mosepe niseme kwamba alichaguliwa kabla ya kwenda kwenye uchaguzi kule Kairo, maanake ako na upinzani wote ule mtu kushinda, na <stitumatikasana> wa kushindana naye alikosekana kwa sababu, hata Eto'o ambaye alikuwa labda anajitoa kwamba atakuja kushindana naye, ilikuwa inaonekana kwamba wazi hapa <stitumatikasana> <stitumatikasana> Mosepe alikuwa hana ushindani, na naamini hata yeye alikuwa anajua kwamba sina ushindani mm -hmm. na kwenda tu kuchaguliwa tena ila, mwkwamba, kwa mara ya pili, ila amesema kwamba miaka minne inayokuja, Rais Mosepe amesema kwamba yeye lengo lake kubwa sasa hivi ni kuweza kuwa kuona kwamba kila mwanachama wa CAF anapata angalau dola milioni moja kila mwaka. Mm. Kaakujai mwaka elfu mbili na ishirini na tisa na amesema hela hizo anataka sana, mm, wajenge viwanja mm, kwa sababu anajua kwamba kufikia sasa kuna tatizo kubwa sana la viwanja. Ukiangalia timu nyingi barani Afrika hazina viwanja. Timu zote hizi zinategemea serikali kwenda kujenga viwanja. Yani, ukizungumzia hata mashirikisho yenyewe, mm, ukisikia sijui Ethiopia, ukisikia hapa nchini Kenya FKF wamejenga uwanja, sijui FECOFA DRC wamejenga uwanja, sijui FUFA Uganda wanajenga uwanja, TFF uongo huo. Sasa wote pia na wa Tanzania Waleskari ambaye pia atakuwa kamati kwenye kamati ya utendaji ya soka barani Afrika kaf Lakini huyo hapa Waleskari mara baada ya kuteuliwa katika nafasi hiyo na shirikisho la soka barani Afrika kaf Jambo kubwa nazungumza kwamba basi tusisherekee sana, yeah, yeah. Twende tukafanye kazi kuhakikisha kwamba mpira wetu ulikofika unaenda mbele zaidi. Nitakuwepo, ni mimi kwenye vikao vya juu vya maamuzi ya mpira wa nchi hii. Ni jambo la faraja kwamba nimekuwa mtanzania watatu kutumikia nafasi hii. Nashukuru. Kitu kikubwa ni kuhakikisha kwamba kuonyesha kwa kwamba nastahili kuwepo pale, kwamba tufanye vizuri zaidi kwa nchi yetu ili tuweze kuonyesha kwa kwamba hatukupata nafasi hii kwa bahati, lakini pia tunastahili kuipata hii nafasi. Rais wa soka huyu ya Tanzania TFF wale skari mara baada ya kuteuliwa kuwa mwanachama katika kamati ya utendaji ya KAF. Sidhani kama Karia anaiwakilisha Tanzania hapa mm. E, Karia anaiwakilisha Afrika Mashariki pale mm. Karia akiwa pale Kenya inajua kwamba tuna Karia pale mm. Yani wanachama wote wa SEKAFA yeah. Manake ndiye rais wa SEKAFA, wa SEKAFA. Yeah. Kwa hivyo akiwa pale ukanda wote wa SEKAFA unamwangalia yeye, mataifa yote yanamwangalia yeye akiwa na, nilimwona na Bwana wa Jibuti pale Suleiman, pia naye amepata yeah nafasi na, na, na moja pale, kwa hivyo wale wote wakiwa pale wawakilishi tu mataifa yao peke yao mm -hmm, wanawakilisha ajenda zote za SEKAFA, mashindano mm -hmm. yote ya SEKAFA kama atapata ufadhili kutoka kwa kafu, kwa sababu tunafahamu kwamba ukiangalia kafu wana nguvu mm -hmm. hila au wenzao sasa, ambao wapo chini ya kafu wanakuwa na shida sana. mm -hmm. mashirikisho yote haya, hata sijui watu wanasema sijui KOSAFA ya kule kusini, labda ina nguvu kidogo, lakini ukiangalia na wao sieti wako vizuri sana. kwa hivyo mm -hmm. eh, CAF ukiangalia na COSAFA na wale wenzao wote kule kaskazini lazima wote waanze kuangalia wanachama wao ambao wamepata hizi nafasi pamoja na wanachama ambao wamepata nafasi kuwakilisha CAF katika ngazi ya FIFA. Nimemwona pia Fouzi Lekjaa wa Morocco pia naye, baadhi ya marais wenye nguvu wa mashirikisho barani Afrika, naye amepata nafasi pale. Kwa hivyo wajue kila wakati sio kutetea taifa lako, ni kutetea wanachama wote, yani upo chini ya mwavuli wa wanachama ambao wote wamekuunga mkono kwa sababu ule ukanda una mambo yanayotokea kura zilikuwa zinapigwa sindio? mm. Kwa hivyo kwa hizi kura sina wewe, ulipata uungwaji mkono, ukipata uungwaji mkono, mkono lazima uliomba sekafo kwamba <laughs> bana mjue sisi hii ni <laughs> nafasi ya kwetu, bila shaka lakini tuzu, tuzu, tuzu pia tuzue pia rais wa soka la taifa la Cameroon uh, Fekafoot Samuel Eto mbayo mara baada ya kufungiwa kuwania urais wa Kafa amepatiwa amepata jukumu la mpenyo mm. na kuwa katika kamati ya utendaji Eto bwana amepambana. <laughs> Kumbuka kwamba ilianza wakisema kwamba aifai kuwa Kongo mm. na Kamerun wote nataka kuwa na nafasi pale. mm -hmm. lazima taifa moja liamua kwamba nani atakuwa na nafasi kwa sababu pia wale wote wanatoka ukanda mmoja wa kisoka barani Afrika. Sasa pia unakumbuka kwamba Eto'o amekuwa na kesi nyingi mahakamani za ufisadi hapo na pale ufisadi, kuna mechi mmoja ameambiwa kwamba hufai kwa sababu wewe ni balozi wa kampuni ya kamari aaa, kuna kitu anakitaka hapa ndani ya ikafu, yeah hata kama sio leo atakipata miaka taba ijayo hai, miaka ijayo kuna kitu analenga hapa ndani ya CAF kwa mm. Sasa anakaa ndani ya kamati kuu mm, lakini kwamba kocha uh, wa timu ya taifa ya Kamerun alipoulizwa kwamba je, unampa pongezi mm. Rais wako Eto'o kusema kwamba mimi nilipoajiriwa kuwa uh, kufuzu michuano ya AFCON mm. Hamna, alinipa pongezi kwamba nimefuzu, lakini yeah. Eh, kuzungumzia masuala Eto'o siwezi kuzungumzia, lakini pia wanagongana pale hata. Yeah, nimekuambia kuna baadhi ya wachezaji ambao Eto'o aliwahi kucheza nao hawamuungi mkono, yaani kaoni kama maji na mafuta, lakini pia tuelekee Tanzania kwamba uwanja uh, wa Mkapa umefungiwa hmm. kwa muda mfupi. Kisa ni baada ya kwamba ule ile eneo la kuchezea pitch surface haiko katika ubora wake na kwamba lazima afanyiwe karabati ili kuweza kuwa na mechi yao inakuja, lakini sasa pia kinazungumzwa kwamba Simba na kuna mechi yao wa shirikisho dhidi ya Al-Masri ya Misri eh, wiki ijayo, kwa hivyo huenda wakafungiwa nje mara baada ya kwamba kafuta, kwa hiyo jijini humo uh, Dar es Salaam Machi 20, kuweza kufanya kaguzi rasmi kuweza kujua kama watakuwa watatoa uwanja mpya ama itasalia kuwa pale Mkapa, kuwapa Simba jawabu kwa sababu waliteseka sana kwa nasema kwamba Kenya ndio hivyo, hakuna uwanja ambao unaweza kutumika, hata dabi imeahirishwa. Sasa na ukiangalia sehemu ambayo ni karibu sana ilikuwa ni Rwanda, kwa sababu mm, pale uwanja wa Mahoro unatumika. Sijui ni kwa nini wakuwa wanaona nafasi ya kwenda Uganda, lakini sasa najiuliza mimi, naona kwamba CAF waliamua kuwashtua tu mm, TFF ili wawe tayari kwa maana yake chani inakuja, chani inakuja, bwana, huu uwanja mnautumia sana, mbaya tena sana. Mnahitaji kuweka pembeni kidogo, mtumie viwanja vingine, kwa sababu Tanzania kuna viwanja vingine, bado ligi yao inaendelea. Si eti kwamba kwa mkapa kama akuendeki basi hakuna ligi, ligi inaendelea bado, kuna viwanja vingine ambavyo vinaweza kutumika. Kwa hivyo nadhani CAF walikuwa wanatoa tahadhari tu kwamba bwana, mnafanya vizuri, lakini kuna kitu hapa hakikai sawa, huu uwanja muache kidogo. Kwa hivyo leo uwanja wa Nyayo unatumika, kwa hivyo simba na yanga, jameni eh. Bila shaka lazima wawe tayari, waweze kuwekwa standby. Simba pia wanacheza na Almasri mechi yao kwenye kombe la shirikisho, waje hapa Nairobi. Ehe. Haya, safi huko uh, Kenya ni kwamba leo kuna michuano mikubwa hapo kesho kati ya Kenya na Uganda katika mchezo wa mkondo wa pili kufuzu kwa mashindano ya wasichana wa miaka 17. Na huyo hapa kocha timu ya taifa Kenya, Harambee Starlets Junior, Mildred Cheche, akizungumzia mchezo wa kesho, baada ya baada ya kushinda mbili bila katika mchezo wa mkondo wa kwanza. Wasichana wamejitahidi wiki nzima uh, kupata alama tatu away. Tuta kujitahidi tena kesho tupate alama zingine tatu. Morali iko juu e, wasichana wako na morali ya juu kwa sababu tunacheza nyumbani hapa e, nyumbani wanatarajia wanatarajia fans wetu familia, so wako very comfortable kucheza hapa nyumbani. Malengo ina remain kwe, kurudi kombe la dunia tena pale Morocco, so tutajitahidi zaidi, tunajua si rahisi so tutazidi tu kuwa hard na kuzidi kuwapatia motisha that inawezekana. Uh, kocha Midred Cheche kwamba nafasi kurudia kurejea kwenye kombe la dunia bado ipo naye aa wana maswali mengi ya kujiuliza, tumefeli wapi? Tulijaribu mara ya kwanza ikawezekana, na ukiangalia timu haikufanya vibaya sana, kwa sababu ilikuwa ni mara ya kwanza uhum. Hii ndio timu ya kwanza kushiriki mashindano ya kombe la dunia kutoka Kenya, kutoka taifa la Kenya. Kwa hivyo nadhani kwamba nafasi ni yao kupoteza, bila shaka mechi ya kesho katika uwanja wa Nyayo lakini kwamba hapo jana Burundi iliaga masharaba ya kufunga na vikosa 2 bila na jumla magoli 4 kwa 3 ku Zambia, nayo ikiondoa Tanzania leo kwa kufunga goli moja bila, ikiwa na jumla ya magoli 4 kwa bila. Kesho penye mchezo mkubwa kati ya DRC dhidi ya Benin DRC na, ina ina, iko nyuma mbili bila lakini kwa mchezo kati ya Algeria na Botswana, alafu kisha mchezo kati ya Nigeria dhidi ya Afrika Kusini iko leo jioni, huku Nigeria iko inaongoza magoli matatu kwa moja katika mkondo wa kwanza, michuano ya kufuzu kombe la dunia kwa wasichana zaidi ya miaka kumi na saba. Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati Afrika Mashariki na Kati. Kigali sasa hivi ni saa 11 jioni dakika 9, kipindi unajikuta na michezo. Kuna mimi Jason Sagini, kuna mwanangu Paul Nzioki, mwana spoti, na tuelekee huko Rwanda ambapo ligi kuu ya Rwanda basketball. Nzioki, ilikosa kucheza jana, maana kwamba mechi tatu zilizoishwa bwana, kwamba kuna uh, maandalizi ya kuweza ku, uh, kuwa na rais katika uwanja ule wa BK Arena, maana kwamba anakuja kuhutubu hapo eh, bila shaka hapo kesho. Ni kwamba simchoni mitatu kairishwa michezo ya mchezo kati ya Azomco dhidi ya UGP, Kampala dhidi ya Tigers na RG dhidi ya Patriots. Nama, nchini Kenya, na nikitaja hizi mechi na changamoto umesema ni Rais Paul Kagame atakuwa uwanjani. Sasa, eh, ni sawa basi, lakini nadhani kwamba angetafuta mahali pengine tu na michezo iendelee huko, lakini ni sawa ndiye rais pia, kwa hivyo serikali ikitoa bajeti ya kujenga uwanja na ukumbi nasema kwamba ni wao. Sasa nchini Kenya, Kariobangi Sharks, wamepata ushindi dhidi ya Madhara United magoli matatu kwa moja. Kakamega Homeboyz sifuri kwa sifuri dhidi ya Atalanta FC. Police FC wakapata ushindi na magoli matatu kwa moja dhidi ya Murang'a Seals. Ulinzi Stars wakashindwa na wanabenki KCB mbili moja, kisha Gor Mahia wakapata ushindi dhidi ya Bandari mbili sifuri. Mm, huko Kenya bado ni kwamba ni siku nne kuelekea mashindano ya magari ya duniani ya WRC Safari Rally, itakaliwa huko Naivasha pamoja pia Nairobi siku nne zijazo, katika viwanja na maeneo mbalimbali huko Naivasha. Tutakuwa bila shaka, tutakuwa huko bila shaka Nzioki, lakini kabla ya kuanza kwa mashindano hayo labda manalizi ya Koje, na huyu hapa maneja wa eneo la Service Park la Naivasha huko akizungumzia maandalizi ya mwaka huu ya Safari Rally. Makonteina baharini yamefika jana na leo tunashughulikia well, forodha. Kila kitu kitakuwa shwari. Makonteina yote ya Toyota, Toyota yamewasili to Hyundai pia yanafika sasa, tunasubiri ya Ford M-Sport ambayo yako njiani. Ifikapo Jumapili, eneo hili la service park litakuwa linafanya kazi kika kikamilifu, na idara zote zitakuwa zimerudi hapa. Kati ya leo na siku ya kufanya mazoezi, kila timu zinajiandaa kwa kushughulikia magari yao ya mazoezi cool, ili kuhakikisha kuwa wanaweka mashine zao vizuri kwa mujibu wa hali ya hewa na mipangilio ya hatua mpya. Meneja huyo wa service park ya Naivasha huko Naojo Mushiri, unapotaja service ni kwamba service park ina ile ambalo mm, magari fanyiwa ukaguzi, lakini mm, pia marekebishani kama vile gereji la magari mm, ya safari rally, ah, lakini ni tofauti na ile ya formula 1 bila shaka. Ah, sasa basi Bwana Abuso <laughs> uh, ameshapitisha kila kitu, kwa hivyo ni rasmi kwamba tutakuwa na tutakuwa na Naivasha. Tutakuwa mubashara wiki ijayo, jukwaa la michezo mubashara kutoka Naivasha. Basi ndio hivyo, mashabiki sasa wote wajue kwamba jukwaa la michezo litakuwa moja kwa moja mubashara kutoka maeneo ya Naivasha. Kwa hivyo atapata nafasi moja kwa moja na madereva, lakini pia mashabiki watatueleza namna ambavyo mambo yatakuwa. Kwa hivyo sasa huko service park labda wataiona pia wakifuatilia RFI Kiswahili katika mitandao ya kijamii. Bila shaka pia kutakuwa na watu wa mbili pia hatua ya Mzabibu, lakini pia hatua ya Camp Morana, lakini pia kutakuwa na hatua spesheli ya mashabiki katika kembi ama katika shamba la Morendat Farm, ambao liko katika eneo ambalo utakuwa na mashabiki ambao watakuja pale kuweza kushuhudia madereva, lakini pia kuweza kuangalia michuano hiyo ya, ya, ya magari duniani ya WRC Safari Rali na sasa kinachojiri kwingineko duniani. Kwingine kuna ni kwamba katika ligi ya soka Uingereza, sasa hivi uwanjani Everton mapumzikoni, bila bila na West Ham, Ipswich bila, Nottingham matatu Man City mawili, Brighton goli moja Southampton bila, Wolves moja. Baadaye usiku ni mechi kati ya Bright, Brentford dhidi ya Bournemouth kule. Ligue 1 au Faransa uh, mechi baadaye ni kati ya Nantes na Lille, Angers dhidi ya Monaco na Lens wacheze na Rennes kuanzia saa tano siku za Afrika Mashariki. Kule Bundesliga ya Ujerumani, eh, masaa ya sita Augsburg goli moja Wolfsburg bila, Mainz 05 goli moja Freiburg moja, Union Berlin bila la Ban Munchen bila Vada Bremen mawili, Borussia Monchengladbach matatu, Arbi Lepsig baadaye dhidi ya Dortmund ya kule Bundesliga. Kule Champions League nzoki ni kwamba PSG ilifuzwa hatua mm. ya robo finali. PSG ilifanya mambo ambayo watu wengi hawakuwa wanatarajia mm. na watu wengi ambao labda walikuwa wanaamini Liverpool ikiwa nyumbani katika uwanja wa Anfield, labda ni timu kubwa sana ambaye haiwezi ikateseka, lakini waliteswa pale park the princess <laughs> wakate, wakachomoka na goli moja lakini pia Anfield wakakipata kweli kweli yani. PSG ya ingesonga mbele ingekuwa ni kama haki ijafanyika kwa mpira, kwa sababu kila mtu aliangalia ile mechi, na mimi ni kwamba kama hukuangalia ile mechi nenda ukaangalie tena. Yani ilikuwa ni kama finali kabla ya finali kuja kuchezwa, na PSG pale wakapata nguvu, na sasa kila mtu anaona kwamba hawa wakikutana na yote yule wanaweza wakapambana. Na Luis Enrique amefanya mabadiliko makubwa sana ndani ile timu yani, kuamua kuachana na mastaa wao ambao ni wa klabu kinambape, wakaamua kuachana na Messi, wakaamua kuachana na Neymar, watu hawazungumzi kuachana na Marco Verratti kulimpa nafasi kubwa sana vitinya kuonekana katika kiungo cha katikati yeah. Sasa hivi ukiangalia timu ndembele ndo anawakia naye uzeheni sasa, hii timu nadhani kwamba PSG ni timu ya kuangaliwa sana, ilikofikia ni timu ambayo aina star yeah. Wachezaji wote wakimbia uwanjani wako sawa. Madrid dabi wakafuzu Madrid baada ya kuiondoa Atletico Madrid, penalti yake Alvarez ilizuka. Anapita pita hivi hivi, yani yule yule mzee umwamini, unaona tu anapita pita hivi, mimi sikuwa nampa nafasi kubwa sana yeah. ya kuondoka mbele Diego Simeone na Atletico Madrid, lakini ndio hivyo sasa. Kibarua kikubwa mm, ni kati yao na Arsenal. Arsena wakimalizana na Chelsea weekend hey, wataweza? Wanaingia Madrid Rial hey, na ujua wale Madrid wakishafika katika hatua kama hizi Madrid ukitaka kuondoa kuwashinda huko huko kwenye hatua ya makundi mm, hapa sasa ah, kwenye hatua ya robo fainali kwamba PSG wanacheza na Aston Villa, Arsenal dhidi ya Madrid Real, Barcelona dhidi ya Dortmund, lakini pia Bayern ikicheza na Inter Milan kwenye hatua ya robo fainali ya michuano ya klabu bingwa Ulaya, lakini pia kwenye Europa League unazungumzia Spurs dhidi ya Frankfurt, alafu kisha Bodo Glimt dhidi ya Lazio, huku Manchester ikicheza na Lyon ya Ufaransa, Bilbao acheze na timu kutoka kule maeneo ya wapi Ufaransa nafikiri, bila shaka katika hatua ya robo fainali ya michuano ya Europa League kule Ulaya. Lakini pia ni kuambia kwamba Neymar amepata jeraha jipya na atakuwa nje ya kikosi cha Brazil, nafasi yake inachukuliwa na mchezaji kutoka Real Madrid mshambuliaji Endrick, nafasi yake kutokana na jeraha alilopata. Kibao chake R6 kimfikisha Adam Levito kwa Marekani wa locked away kitaa, mwisho wa matangazo ya Jumamosi ya leo. Oh, tell tell Tell me, me? me? me, me? me me? me me, me? you you you you you you you really Really really really ride ride for me? Baby, tell me, you for for for Baby, Baby, spend your whole life with What's up? would you be there to always hold me down? Tell me, would you really cry cry don't lie to to so I, didn't have anything, I wanna know, If stick around? kibao chake msanii r cita kimeshikisha Adam Levine kutoka Marekani kitwa locked away kitakushambulia mawazo haya ni sema nisema asante usikiliza kwa wenzangu wote waliofanyisha maaa kwenye moja nyingine, niseme asante pia kwa walisa vita za dunia. Mimi ni Tjai, fundi mitambo uh, Vital Mugisho na pia Florence Kibuba ali e mitandao ya kijamii Facebook, na YouTube live. Nimekuwa na mwenzangu Ponzo kuhuala michezo. Mimi naitwa Jason kjonjoma kutoka Nairobi. kwa heri.