Msikilizaji kule Adis Ababa, Ethiopia, ni saa kumi na mbili na dakika thelathini na sita. Wakati na wapisha wanamichezo, nimemwona George Ajovi ameandamana na Poli Nzioki. Asante sana Douglas Omariba. Mimi ni Paul Nzioki na sijaandamana, nipo na mwenzangu eh, George, Joey, eh, Jason Sagini bado nakamilisha ziara yake kule Dar es Salaam nchini Tanzania. Tunaanzia kule Rwanda katika debi APR dhidi ya Rayo, takuwa kwenye laini ya simu na Christopher Karensi ambaye amekuwa uwanjani ya Mahoro, lakini pia bosi mpya ambaye ni tunazungumzia eh, timu ya taifa ya, ya Kenya Harambee Stars kocha mpya bwana Beni Makadi anasema kwamba pia analenga kuipeleka timu hiyo katika mashindano ya kombe la dunia mwaka elfu mbili ishirini na sita. Wakati huo kwenye sehemu yetu ya mjadala tukizungumzia nafasi ya FIFA wakitaka kuyaleta mashindano ya kina dada ya klabu bingwa duniani. Wakati huo wamekuwa na maneno mengi sana kuhusiana na mashindano ya wanaume kupanuliwa hadi sasa kuwa na timu 32, lakini pia tutapitia kwenye Formula 1 na mpira ambao una na ligi za kule Ulaya. Jajoi ni Jumapili, wajua, nikiwa na askofu anamuuliza ameokota ngapi, kwa maana ya sadaka. Ehe, na mimi utaniuliza swali gani, kwa sababu <laughs> e, mimi si askofu, mimi ehe, si askofu, si askofu na, askofu, na unaishi kidunia si. <laughs> Labda kama si kidunia, unaishi Kiafrika <laughs> uko vizuri, lakini niko mzima, nashukuru. Habari za tangu jana, jana kulikuwa na ehe, habari nyingi sana. <laughs> Tumetoka kuzungumza na sagini jana kuhusiana na debi Kari yako kwa kuahirishwa, lakini leo sasa debi, kwa pia tunazungumzia debi la mashemeji nchini Kenya pia nalo kwa kuahirishwa, lakini kule Rwanda halijaahirishwa, debi limefanyika leo hii, APR dhidi ya Rayon Sports. Kwenye line ya simu Christopher Karenzi, tujuze kipi ambacho kimejiri leo hii katika uwanja wa Amahoro. Karenzi, karibu sana, karibu sana ndani ya makala jukwaa la michezo na tuanzie kilichojiri ni kipi katika mechi hiyo ya debi APR dhidi ya Rayon Sports? Asante sana Paul. Mechi imemalizika punde na timu zimekubali kwenda sare ya kutofungana bila kwa bila, kama vile mkondo wa kwanza ulivyomalizika. Ilikuwa hivyo hivyo bila kwa bila katika mtanange huu wa Amaoro Stadium. Mechi ilikuwa kali kila upande, Karenzi, inavyoonekana. Naam, naam E, ukiunganisha pia na inavyoonekana siku za hivi karibuni, ili derby linaonekana kwamba halina mvuto labda ni, ha, ni kwa nini? Ni kuogopana? Imeonekana kwamba wachezaji walikuwa na baridi baridi wakati wa mwanzo mwanzo, APR ikifanya mashambulizi, lakini Rayo ikiwa na bado inajifunza wale wenzao, na wamekosakosa omeko, mabao karibu mawili matatu hivi APR, lakini ndio hivyo, wanasingizia kocha wa APR timu ambayo wale kumi na moja ambao huwa wanaanza kawa, kama kawaida, yupo pichu katikati kiungo mshambuliaji amewekwa, lakini hakuwa kwenye orodha kama kawaida wanayeanza. Basi ndio katikati pakaanza kuona panateleza kido, kidogo kidogo. Wachezaji wa leo wakae wakacheza kweli, inde in, in, moja kwa moja, pasi za hapa na pale, lakini ndipo mechi imemalizika hivyo hivyo bila kufungana. Uh, na mpaka sasa ndivyo ilivyo, Naam Karenzi. Naam Karenzi, APR imekuwa ikimiliki sana asilimia kubwa ya ligi kuu nchini Rwanda, labda kutokana sare mara mbili na Rayo Sport eh, mechi za mkondo wa kwanza na mechi hii ya mkondo wa pili, inamaanisha kwamba APR makali yake inapungua. Eh, timu hii kawaida tangu miaka miwili iliyopita ilikuwa haijafungwa na Rayon na washambuliaji wazuri wamewaleta lakini wameshindwa kabisa kuona u lango la Rayon. Sijui kwa nini, sijajua kwa sababu gani wameshindwa kufunga, lakini vilevile hata reo wamefanya mashambulizi dakika za mwisho mwisho, e, ikionekana kwamba APR sasa wanaanza kuzuia, wamefunga bao. Kwa hiyo kuna ile yaani, sitofahamu lakini kocha naye kubadilibadili wachezaji, na hiyo huwa inachangia nafikiri mchezaji anacheza dakika chache, muda kidogo anaondoka au wanamwingiza dakikazika inastaria dakika kumi peke yake, huwa ni vigumu. Uwanja wenyewe huwa hautumii sana, huwa anacheza kama ni debut. Naam, Karenzi, kabla tuwachane na mm, wewe sasa naamini kwamba umezungumza pia na mashabiki wa pande zote mbili na wao wamekuwa na maneno kama yepi? mm. Maneno hayo yo ya, ya, ya, ya, ya, ya kuzungumza kwamba kocha labda angefanya angebadili mtindo, kutotumia huyo mchezaji, kwa mfano huyo Pichu anayechezea timu ya APR. Wanalaumu jinsi wanavyobadili badili wachezaji eh. Kwa namna nyingine wamesema hatujafurahia kwa upande, kila upande bana Debi kama haufungi sometimes inakuwa ni vigumu kufurahia, kwa sababu hawakufunga mabao, lakini baadhi wanasema afadhali, kwa sababu Rayon bado inaongoza. Upande wa Rayon walikuwa wakiwa na alama arobaini na mbili, sasa ni alama arobaini na tatu, wakati hile upande wa Rayon yeye alikuwa akijua tu kwamba hata kwao ni ndoto tu kufungwa na APR. Upande wa APR wakawa wanasema sisi leo tunalala kwenye kwenye nafasi ya kwanza, eh, kocha Claude wa APR wenzake kadhaa akasema hizo ni ndoto basi. Leo ndivyo hivyo ilivyo, mechi imemalizika suluhu kwa suluhu. Naam, Karenzi, asante sana, nikushukuru mm, na nikutakia usikilizaji mwema wa mambo yetu ambayo yamesalia hapa ndani ya makala, jukwaa la michezo. Huyo ni Karenzi akiwa Kigali nchini Rwanda, amehudhuria mechi ya debi APR dhidi ya rayospo katika uwanja wa hamahoro. Hamahoro ni baadhi ya viwanja ambavyo sasa hivi vinaangaziwa mm -hmm. sana barani Afrika kwa sababu ni uwanja ambao umefanya ukarabati wa kimataifa lakini pia kulikuwa na mechi mbili katika ligi hiyo. Mukura Victory Sports wakapata ushindi dhidi ya Gorila goli moja sifuri. Rusiro wakapata ushindi mbili moja dhidi ya AS Kigali. nchini Kenya bwana, Jumatatu wiki hii kocha mpya Beni Makadhi, Benedict Saul Makadhi, mm -hmm. akazinduliwa bwana, katika uzinduzi ambao sijaona siku za hivi karibuni, makocha wakizinduliwa kwa namna ile ambavyo mm -hmm. Beni Makadhi alikaribishwa, na hata ukiangalia kwenye vyombo vya habari, mashabiki mitaani na mitandaoni wanamzungumzia Beni Makadhi. mm -hmm. na nikifuatilia bwana Jowi, Beni alisema kwamba sio tu mambo ya Afcon elfu mm. mbili ishirini na saba mm -hmm. hata ili kombe la dunia yote yanawezekana, ukiangalia Beni Makathi jinsi ambavyo alikaribishwa kwanza uwanja wa ndege na vilevile hapa vile jijini Nairobi na vile vile mapokezi kwa jumla. Um, alikaribishwa katika mtindo ambao ni wa kipekee, mtindo ambapo tunasema ni wa professional mm. Eh, ikizingatiwa kwamba alikuwa kwenye taaluma hapa mm -hmm. <laughs> Ikizingatiwa pia anakuja kuiongoza timu at... hii ni timu yake kwanza ya taifa ambayo atakuwa anaongoza kwa sababu amekuwa akiongoza tu vilabu, na ana jukumu kubwa sana hata kabla ya kufuzu katika mchuano huu wa klabu wa, wa, wa kombe la dunia eh, kule Marekani na Canada na Mexico. Kibarua chake cha kwanza eh, Nzioki, mm -hmm. wiki hii ama wiki ijayo wanat tarajiwa kutafuta kikosi cha kwanza cha timu ya taifa. Kumbuka kwamba Engin Firat alipoondoka kwa timu ya taifa uh, atunge jua moja kwa moja nani ni mm, first eleven, nani eh, anaanza eh, anakaa bench, nani anamtoa nani, anza, anza, nani akiumia ama nani akilemewa eh, aki, aki aki, anamwingiza nani. Kwa hivyo makathi ana kibarua cha kwanza cha kutafuta timu ya taifa. Kibarua chake cha pili e, ili aweze kufuzu katika kombe, kombe la dunia ambalo anasema mm -hmm. lazima atafute mshambulizi ambaye mm -hmm. atampatia magoli kwa sababu ndio ufuzu katika mchuano huu ama mashindano haya lazima mm -hmm. ushinde na, ku, ku, kushinda uh, ni kufunga magoli. Kushinda ni kufunga magoli. wamemtegemea Olunga kwa muda mrefu sana mm -hmm. e, nadhani kwamba Olunga anafaa kupata msaidizi ama um, Eh, yule ambaye atachukua nafasi yake kwa sababu mm -hmm. bila mabao hakuna jinsi ambavyo utaenda katika kombe la dunia. Jambo la tatu, na pia na nafasi nzuri sana kando, mm -hmm. na mechi ambayo anajitayarisha na Gabon na Gambia mm -hmm. eh, atakuwa anaongoza Kenya kwa mashindano ya CHAN mm -hmm. mashindano ya CHAN ni wachezaji ambao wanacheza ligi ya nyumbani, ligi ya nyumbani. Atapata wachezaji wazuri sana ambao wata, wata, wata, wata, wataweza ku, ku, kuinua kikosi chake, bali na wachezaji ambao wanacheza ligi za nje, lakini katika kundi lao kundi la fa ambalo ni la kufuzu kwa kombe la dunia, wamecheza mechi tatu katika mechi tatu wameshinda mechi moja tu dhidi ya Ushelisheli mm -hmm. wametoka sare na Burundi wametoka sare na Ivory Coast. Na la kusikitisha ama la kushangaza ni kwamba mechi hizi zote zimechezwa zile zinafaa kuchezwa nyumbani zimechezwa ugenini mm -hmm. kwa hivyo, hawakuwa na uwanja hawakuwa mm -hmm. na uwanja Kenya mm -hmm. kwa hivyo, wana nafasi nzuri iwapo watapata nafasi ya kuweza kualika Ivory Coast hapa nyumbani na Gambia na Burundi, basi na nafasi nzuri sana kwa sababu mashabiki watakuwa, kutakuwa na ule mshikamano wa utaifa mm, uzalendo. Na, na uzalendo, kwa hivyo mm. Benni McCarthy jinsi ambavyo alikuwa anazungumza akiwa na, na, na confidence, mimi mm, ina, inaimani kwamba hata eh, matokeo yake katika mechi hizi mbili za kwanza Gabon na Gambia mm, atakuwa na zaidi. <laughs> Kila laheri Bwana Beny Makadi, lakini uzalendo huchezi mechi bwana, wachezaji wanacheza. Sasa tupie jicho huko kwenye mashindano haya ya kufuzu kombe la dunia la kinadada wasiozidi umri wa miaka kumi na saba, mashindano ya mwaka 2025, yakifanyika kule Morocco. Sasa tupo kwenye raundi ya pili, na Kenya hapo jana ilipata ushindi dhidi ya Uganda, na sasa watakuwa na mechi ya marudiano, ambapo sasa mechi hiyo itachezwa nyumbani Uh, mechi hiyo naona itachezwa Nyayo katika uwanja wa Nyayo kwa sababu mechi hapo jana ilikuwa kule Hamza Stadium Kampala. Kenya itakuwa nyumbani dhidi ya Uganda. Mechi nyingine ambazo zitakuwa tunasubiri matokeo ya mwisho kujua nani anafuzu, uh, DRC itakuwa inacheza dhidi ya Benin uh, Tanzania wapo na Zambia uh, Benin uh, nimeitaja nimehitaja na DRC, Afrika Kusini na Nigeria, Botswana na Algeria. Ivory Coast, Cote d'Ivoire, watakuwa wanakabiliana na, na Burundi kisha Sierra Leone eh, dhidi ya Guinea. Sasa katika hizo timu zote mshindi pia atakuwa tutampata katika raundi ya tatu. Hapa kuna safari ndefu sana kwa wa wachezaji wasichana kwa sababu okay, ni wasichana hawa miaka kumi eh, na saba ili tuje kujua nani ambaye atakuwa anawakilisha katika haya mashindano ya Kombe la Dunia. Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati jukwaa la michezo ya wani saa kumi na mbili na dakika arobaini na saba ukiwa Adis Ababa, Ethiopia, pia kule Mogadishu uh, Somalia. Tunatua katika sehemu yetu ya mjadala a, tukitua sasa katika sehemu yetu ya mjadala namwona Valeri Mumbere ananiambia kwamba yupo ndani anaendelea kusikiliza, lakini pia tuungane Baliki Hassan jamaa wa Kampala, Uganda. Bwana, FIFA shirikisho la soka duniani wamesema kwamba haitoshi kwa, kwa wanaume huko kwa walisema kwamba timu zitakuwa thelathini na mbili katika mashindano ya klabu bingwa duniani. mm -hmm. Sasa wamesema wanaleta kombe la kinadada ambayo itakuwa na timu kumi na sita, lakini pia wataleta mashindano mengine mm -hmm. ya machampioni timu ambazo zimeshinda. Yani nikiangalia mfumo wa mashindano mengine ambao wanayataja ni mashindano ya mabingwa katika kila bara mm -hmm. kutoka bara ya Afrika kutoka bara ya Asia kwenda kule Marekani, lakini pia kule Ulaya, lakini pia kuna kombe la klabu bingwa duniani kwa kinadada. hajahuu inajiuliza maswali kwa sababu mashindano ya wanaume yameibua maswali mengi tayari, wachezaji wakisema kwamba hizi mechi zimekuwa ni nyingi sana. mm -hmm. na huo mtindo ndio unakwenda kutumika kwenye mechi za kinadada. Huyu awa Gianni Infantino anafikiria nini? Labda wamechanganya wa sana. Mimi kwa mtazamo wangu ningedhani kwamba wangeanza na, na, na, na kiko upande mmoja wangeanza na labda Champions Cup ama waende Club World Cup mara moja. mm -hmm. moja na kisha, jinsi ambavyo timu zime, zimewekwa ni timu nyingi, ukizingatia kwamba itakuwa mara ya kwanza, wangeanza na timu nne mm -hmm. wafanye majaribio wa, wa, waende timu nane na kuelekea na na kuelekea, lakini nikupe tu historia fupi tu e, mnamo Desemba mwaka elfu mbili na ishirini na mbili kamati ya baraza la FIFA liliidhinisha mashindano haya kufanyika na mwaka jana Mei pendekezo hilo liliwasilishwa katika e, Kamati ya FIFA na walipendekeza kwamba mashindano hayo yaanze Januari mwaka elfu mbili na ishirini na sita mm -hmm. Lakini hata hivyo alikufanyika. Kwa hivyo sasa tunaona kwamba pendekezo hili ambalo lilianza lianzishwa mwaka elfu mbili na ishirini na mbili e, litaenda kutimia, lakini kutakuwa na changamoto kadha wa kadha ikizingatiwa kwamba pia jinsi ambavyo umesema upande wa wanaume wanapata changamoto za hapa mm -hmm. na pale am, amba, na, mm -hmm. ambazo bado hazijatatuliwa mm -hmm. na hakuna mtu ambaye anakaa kama yuko tayari kutoa mm -hmm. na kupeana majibu. Na hata kuna kipekeo hakuna yule ambaye anazungumzia mm -hmm. ni siku za mashindano zinawadia, unaona orodha imetolewa, ratiba imetolewa na timu zinashiriki, lakini FIFA inaonyesha, imeonyesha nia nzuri sana ya kuzipa timu kutoka mataifa mbalimbali mbali, ambayo haijiwezi, kwa mfano Afrika na Asia mm -hmm. eh, nafasi nzuri sana ya kuweza kushiriki mashindano makubwa sana ukilinganisha na eh, timu ambazo zinatoka bara Ulaya. Eh, hii ina maana kwamba FIFA ina, ina, ina, inataka kujumuisha wasichana wengi sana mm -hmm. ambao wana ile, ile, ile, ile, ile ile wanasema exposure mm, ya kuweza kushiriki mashindano mazuri kama haya, ambao hawana nafasi kubwa ya mm -hmm. kuonekana na, na Joey, tukimzungumzia Gianni Infantino ambaye ni rais wa FIFA amekuwa akisema kwamba nilimwangalia wakati alikuwa anapeleka hilo kombe kule Marekani, akiwasilisha kwa rais Donald Trump, akimwonyesha namna ya kufungua kufungu hilo mm -hmm. kombe la klabu bingwa <laughs> duniani linafunguliwa, lina ufunguo mm. Sasa akamwambia kwamba kwamba akasema kwamba, haya mashindano ya kinadada pia ni kuwawezesha kifedha kwa sababu ni mashindano ambayo watakuwa wanatoa hela, na anasema kwamba soka la kinadada limefikia hatua pia kuonekana duniani. Hii kauli yake, unayonaje? Hasa kwenye fedha, kwa sababu wamekuwa wakijificha kwenye hela wanasema, mm -hmm. kwamba lazima watu wapate hela ambao ni wachezaji. E, ni kauli nzuri. Kauli nzuri uki, ukiangalia pia jinsi ambavyo mashindano ya kina dada hayajapewa uzito ama kipaumbele mm -hmm. kama jinsi ambavyo mashindano ya wanaume. Hata zawadi zinakuwa ni kidogo kuliko zawadi, hela kwenye wanaume huko, hata zile zile, zile TV rights mm, unapata mtu ambaye anakuja kuonyesha mechi anataka, mm. haki za matangazo, haki za matangazo, alafu awapewi wa matangazo, awapewi ile airtime nzuri kama akina wanaume kwa mfano mm, eh, lakini ukiangalia pia FIFA uh, si mashindano haya tu ambayo yamepewa kipaumbele. Kipa, ukiangalia tangu mwaka huu mwaka 2025 Julai hadi mwaka 2029 Januari Wae, FIFA imepanga mashindano mengi sana mm -hmm. ya kinadada tukianza na UEFA U, U, Women's Europa Championship mm -hmm. e, mashindano haya ambayo yamezinduliwa mwaka elfu mbili na ishirini na sita, Women's World Cup vile na vilevile mishindano ya Olimpiki na bila kusahau FIFA Women's Championship Cup ambayo itafanyika Januari mwaka elfu mbili na ishirini na tisa. Mashindano hmm. pwomba... ua tunazungumzia hapa wachezaji wasiozidi umri wa miaka kumi na saba mm -hmm. umri wa miaka ishirini pia mm -hmm. mashindano mengi sana ya FIFA kwa hivyo, labda tusubiri tu tuone namna ambavyo kalenda itakuwa inakaa, kama wachezaji wataendelea kulalamika hmm. na kama watasikilizwa na itafanyika Moroko, hapa nchini hapa barani barani Afrika, Afrika. na sasa kinachojiri kwingineko duniani kinachojiri kwingineko duniani pia, unaweza ukasikiliza matangazo ya herefi Kiswahili ukiwa Kampala kupitia 93.7, Kigali 91.9, huko mwanza Tanzania unaweza ukasikiliza kupitia Inland FM 93.3. Bwana Jowi, kabla ya kuangazia kinachoendelea katika ligi kule Ulaya, sasa bwana hapa nianzie kwenye raga, kwa sababu kuna mashindano ya Six Nations, mataifa sita, ambapo Ufaransa inaonekana kuendelea kufanya vizuri baada ya kuishinda Ireland. Sasa wanasema kwamba kiangalia magazeti mengi sana kule nchini Ufaransa ya michezo walikuwa wanasema kwamba sasa wanaona ni uwezekano mkubwa wa Ufaransa amebaki kuwa taifa pekee ambalo ni tishio kuja kushinda ili kombe. Sasa wao waliwashinda Ireland alama 42 kwa 27, wakati huo Wales wakipata kipigo kutoka kwa Scotland, 35 kwa 29. Na leo hii mchezo mmoja unaendelea uwanjani, England wanaongoza alama 21 dhidi ya 17 za Italy kwenye Formula 1 huko, kabla ya Jowi kutueleza ah, kipi ambacho kitakuwa kinajiri na ni lini na wapi, tukisubiri msimu mpya wa Formula 1 mwaka elfu mbili ishirini na tano bwana. Kwa naangalia mahojiano ya George Russell wa Mercedes amesema kwamba alikuwa anahojiwa kwa sababu unafahamu kwamba Lewis Hamilton ameshaondoka Mercedes. Mm-hmm. Sasa ameachana na wao hivyo alikuwa anaulizwa ni dereva yupi ambaye amekuwa akimsikia sana meneja wao Toto Wolff akisema anamleta katika timu yao na akasema ni Max Verstappen, lakini yeye hawezi kumtisha kwa sababu mm, anajua sasa baada ya kuondoka kwa Lewis Hamilton yeye ndiye atakuwa anaongoza timu na anajua ipo siku atakuja kuwa bingwa I mashindano yanaanza lini na ni wapi? mashindano yanaanza melbourne australia wikendi ambayo tunaenda kwanza ya machi tarehe kumi na nne hadi kumi na sita kule Melbourne, australia. kisha baadaye wiki ambayo inafuata tunaenda shangai nchini china na jinsi ambavyo umetaja Lewis Hamilton ambapo baada ya kutoka katika timu ya Mercedes ina maana kwamba Russell ndio mwendeshaji magari mwenye umri ama uzoefu mkubwa ambaye amesalia katika, uzuefu, eh, baki, ambayo ambayo katika Mercedes. na pia asamaao ujaanza juzi U, unakumbuka wakiwa Qatar mwaka uliopita hmm ta kulikuwa na cheche za maneno baina yake na Verstappen wakati ambapo walijibizana wali sehemu ambayo istahili kujibizana mm -hmm. na mwacha tusubiri tuone, inaonekana kwamba msimu huu watu wa Formula One tutafurahia sana kina George Maina e, mm -hmm. sawa sawa. Sasa kinachoendelea katika ligi za kule Ulaya, nianzie pale Ufaransa, Brest wanaongoza mbili sifuri dhidi ya OJ, wapo uwanjani dakika ni ya tisini na kuongeza ya nne. Lohav dhidi ya Saint-Etienne, baadaye Nantes na Strasbourg, Rems na husse nis Nice, na Lyon pale England, Chelsea wanaongoza goli moja sifuri dhidi ya Leicester City. Tottenham Hotspur mechi imekamilika mbili mbili dhidi ya Bournemouth, baadaye Manchester United Dhidi ya Arsenal. glory man United. Real Madrid inaongeza inaongoza mabao mawili kwa bila dhidi ya Roya Vayakano, na wanacheza nyumbani eh, Banabu na Gatafe imeshinda Atletico Madrid mabao mawili kwa moja hii ni ligi ya Uhispania nam mm -hmm. Wakati huo nikiangalia katika ligi ya kule Italy naona Verona wameshindwa na Bologna, mbili moja Napoli mbili moja dhidi ya Fiorentina, baadaye Empoli na AS Roma kisha Juventus na Atalanta kule Ujerumani Eintracht Frankfurt moja moja dhidi ya Union Berlin. Mimi ni Paul Nzioki, nimekuwa na George Jo. Kwa heri kutoka jukwaa la michezo, ujitakia Manchester Sinti? Namshukran sana Paul Nzioki na mwenzako George Ajowi. Msikilizaji matangazo ya RFI Kiswahili, miongoni mwa taarifa za dunia tulizokuandalia jioni ya leo, kuzimwa kwa huduma za kidijitali barani Afrika kulifikia rekodi ya juu mwaka uliopita, na Israeli inajiandaa kutuma ujumbe wake Doha, Qatar, kwa mazungumzo ya usitishaji vita kule Gaza. Kutukamilishia matangazo yetu jioni ya leo ni wasanii Rema akimshirikisha Shalipopi, wimbo wa Benin Boys kutoka Nigeria. Me tell me what time that you ah. Wimbo unafahamika kama Benini Boys, wasanii wa Rema na Shallipopi kutoka kule nchini Nigeria Ndo ambao wanatukamilishia matangazo. Msikilizaji, wewe ni wa maana sana, shukran kwa kuchagua matangazo yetu jioni ya leo. Kwa niaba ya wote ambao wamefanikisha matangazo haya, mwelekezi amekuwa ni Emmanuel Richard Makundi, mimi naitwa Douglas Omariba, kwa niaba ya Georgia, jowi, mashabiki wa Manchester United watakia ushindi.