Na mkule Lubumbashi nchini DRC ni saa 11 na dakika 36 wakati nawapisha wanamichezo Paul Nzioki na Jason Sagini. Asante sana Douglas Omariba, mimi ni Paul Nzioki, nipo na mwenzangu Jason Sagini. Karibu mwanamichezo, popote pale ulipo, ndani ya makala ya Jukwaa la Michezo. Tunaanzia kwenye Kombe la Mapinduzi kule Zanzibar mwaka elfu mbili ishirini na tano, lakini pia mashindano ya kombe la klabingwa barani Afrika na kombe la shirikisho. Kwenye sehemu yetu ya mazungumzo, tunayangazia matukio mbalimbali ambayo yanatarajiwa mbali mbali kutukia kimichezo mwaka 2025. Na wewe pia msikilizaji, una nafasi kupitia ukurasa wa RFI Kiswahili pale ndani ya Facebook, ujumbe wako nitakuwa na usoma. Lakini baadaye atakwenda kuangazia kesi ya Fred Kali ambaye amekamatwa, ni mwanariadha wa Marekani, na mchezo wa Liverpool dhidi ya Manchester City huko England. Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa afrika mashariki na kati. Bila shaka fundi mitambo kaka anataka tuanze na manchester united na liverpool, lakini hayo ni baadaye. Na wewe pia muumini wa man united mm, eh, baadaye huko, bila shaka nishatia dua nishaomba, <laughs> nishatoa sadaka kutosha na nishapia toa <laughs> <laughs> moja kwa kila mmoja, Kenya lakini mm, pia Burkina Faso. Hii ni timu yako ya taifa inakupa matumaini kwamba huenda ikawa ni timu moja tishio kwenye haya mashindano. Uh, kabla ya mchezo, beki Abud Omar anasema kwamba wanafukuzia au wanakuja katika mashindano haya wakiwa kama si underdogs, lakini wanakuja kama watu ambao ni mibabe, wanakuja kama watu ambao ni favorites katika kuibuka washindi wa kombe hili la mpinduzi. Lakini baada ya mchezo jana uh, kocha mkuu wa timu ya taifa Kenya Francis Kimanzi Kaimu akasema kwamba ameridhika na alama hiyo moja kwenye mchezo dhidi ya Bukina Faso. Naamini kwamba walivyocheza, uh, timu ya taifa ya Kenya hawakustahili kupata sare hiyo, bali walistahili kushinda na kwamba ukiangalia walivyoanza mchezo walifunga goli mapema kupitia mkwaju wa Ikabu, lakini baada ya hapo wakayumbayumba na kulala kidogo katika muda wa dakika za ziada na kisha baada ya kufungwa goli ambalo kidogo lilikuwa na utata, maana yake goli hilo Wasema kwamba labda huenda waliotea, maliotea, mchezaji wa timu ya Burkina Faso, lakini hivyo hivyo hakuna VAR hapo, lazima uweze kukubali matokeo yalivyotokea katika mchezo wa Kenya dhidi ya Burkina Faso mm. Lakini kwa kikosi cha Kenya kilivyoanzishwa kingana kwamba kina uzoefu mkubwa, wachezaji watano ambao katika timu ya taifa ya Harambee Stars walioshiriki michuano kadhaa ya AFCON ya FIFA Dunia, lakini pia ukizungumzia kina, kina, goalkeeper Brian Omondi Sakari, Kenneth Muguna mm, uh, Anif Westonga pia lakini pia Budomar, kikosi kina uzoefu mkubwa, lakini pia kule kuyumba na kikosi nakosa mm -hmm. kule kujilinda katika mizani na kwenda kuisha. Kwa hivyo nasema kwamba katika mchezo unaokuja, mm -hmm. lazima keje kwamba namna gani ya kujinda baada ya Tanzania na Tanzania ilipoteza mechi yake ya kwanza dhidi ya Zanzibar Heroes. mm -hmm. kwa hivyo lazima ujue kwamba tunapofunga bao mm -hmm. tusilale mapema ama, mm -hmm. tusisahau kwamba tumefunga bao, lakini bado funga bao mm -hmm. tafuta magoli zaidi ili uweze kuja katika nafasi bora kuweza kushinda mchezo huo kuelekea mechi ya kesho dhidi Faso dhidi ya Zanzibar. Kocha msaidizi wa Zanzibar Heroes, Ali Suleiman Tuli Amezungumza na amesema hili si kipo vizuri. Tunamisi wachezaji wa wawili tu ambao mmoja Hasan Nasor Maulidi ambaye yuko injured, na mmoja ambaye Lawrence Makame ambaye aliruhusiwa kwa sababu ya, ya matatizo ya kifamilia, lakini kwa kwa jumla wachezaji wote wako wako vizuri kwa ajili ya mechi ya kesho. Tuzungumze kweli, Bukinafaso ni timu nzuri, ni timu ilikuwa timu ya kubadilika badilika hasa inapokuwa tayari na matokeo au inapokosa matokeo, timu ya kubadilika, lakini tumeiona na tushajua jinsi tukabiliane nayo kwa ajili ya kupata ushindi kwa siku ya kesho. Tujalingana sana kwa katika uchezaji wetu, lakini nafikiri katika, katika mipango vipi tuta tuta, tuta win game hiyo, ni siri ya sisi makocha. Lakini kwa kweli timu yao ni nzuri, wanacheza vizuri, wanafanana na sisi kwayo, kwa hiyo tumejipanga kukabiliana na na kuhakikisha tunaondoka na matokeo mazuri. Huyo ni kocha msaidizi wa Zanzibar Heroes Ali Suleiman Tuli, lakini pia mchezaji wa timu hiyo Mukrim Hisa amezungumza. Tumejipanga vizuri katika mechi yetu ya kesho ambao tunacheza na Burkina Faso. Uh, mchezo utakuwa mgumu, najua mchezo utakuwa rahisi kwa sababu Burkina Faso nao timu yao ni nzuri. Lakini tumejipanga kupata matokeo ili tuende finali. Kwamba mchezo wa kesho utakuwa sio rahisi lakini tumejipanga kutokana na maelekezo ya walimu, tumechukua maelekezo ya walimu na tutafanyia kazi ili kesho tupate pointi tatu. Presha lazima iwepo kwa sababu tunataka tuna, tuna, tuna hii hii trophy ibaki nyumbani, kwa hiyo pressure inakuwepo, ila so kubwa sana. Tuna imani kwa sababu tunaimani na maandalizi ambayo wayapo, maandalizi ni mazuri ambako wametupa walimu na tumepokea vizuri kama wachezaji kuhakikisha trophy nabaki Zanzibar. Zanzibar wanaongoza wakiwa na alama tatu baada ya kushinda mchezo wao wa kwanza dhidi ya Tanzania Bara. Burkina Faso ni ya pili kwa alama moja, lakini Kenya ni ya tatu kwa alama moja wakati huo mashindano ya kombe la klabu bingwa barani Afrika yameendelea na hapo jana timu ya Maniema ya DRC ilipoteza magoli mawili kwa sifuri e frabart wakiwa kule Moroco kuwa katika ardhi ya ugenini. Raja Kasablanka ya Moroko nayo ikapata ushindi dhidi ya Mamelodi Sundowns goli moja sifuri. Orlando Pirates ya Afrika Kusini ikaishinda Stad Abijan ya Cote Divoir magoli matatu kwa sifuri. Young Africans, hapo jana tuliangazia mchezo wao walipopata ushindi wa magoli matatu dhidi ya moja la tipi Mazembe. CR Belouizdad Algeria zitakuwa zinaendelea. Piramids ya Misri itakuwa inakabiliana na Tunisia, Tunisia, ya Tunisia. Sangrada ya Angola dhidi ya Joliba ya Mali. Ya Sudan dhidi ya MC Aljas ya Algeria. kidogo haikuanza vibaya lakini sasa inakoelekea, pointi tatu mechi nne. Raja hapa ina pointi nne mechi nne. Mamelodi mechi nne pointi tano. E, Farabat mechi nne alama nane. Maniema inakaa nayo inaagaaga hivi. E, maana kwamba baada ya alichokuwa na alama nne pekee kwa sasa hivi, baada ya michuano nne za makundi. Mm-hmm. Maana kwamba lazima waweze kupiga hesabu za kwamba waombe dua maadui zake katika kundi waweze kupoteza alama kadhaa. Maana kwamba, mm-hmm, yapo atashinda timu ya Sundowns, maana kwamba shtaro na alama nane. Mm-hmm. Au timu zingine zile zingine mbili, basi ni wazi, mm-hmm, kwamba katika mchezo wa tano itakuwa ni mechi ya kuhakikisha kwamba wanakuwa wanaaga mashindano. Eh, tunasema ni ya kuheshimu kalenda mm. <laughs> tusubiri tuone kama maombi yao yatasikika kwa Mola. Uh, wakati huu kuna mechi za kombe la shirikisho hii leo, Almasri ya Misri dhidi ya Zamalek hizo ni timu mbili za Misri zinapambana hapa, kuonyesha kwamba Misri ilikuwa na timu nyingi e, kafu wenyewe wakaamua zikutane wamalizane. Kwanza Asec Mimosa ya cod voir dhidi ya USM Alger Algeria, CS Sfaxien dhidi ya Simba ya Tanzania. Tunatua hapo bwana, hii ni klabu ya Simba dhidi ya SX awa wamekutana kwa Mkapa e, mechi haikuisha vizuri, lakini ikaisha kwa ushindi wa Simba Sports Club. Sasa mecha ina mashabiki uh, uzuri ni kwamba hatujasikia bado uh, taarifa zao kwamba labda huenda, uh, timu ya nyumbani ime wapat mbojoto wageni Simba na kwamba tumezoea katika ardhi wa wa wa eh, ya Afrika mara mingi usiku, ni taarifa bora kwa upande wa Simba. Maana kwamba katika mchezo wa nyumbani, huko, eh, Tanzania Dar es Salaam uwanja da, da, Mkapa, mashabiki wa nyumbani Simba walizua purukushana mashabiki wa timu ya ya ya CS Sfaxien. Kwa hivyo labda huenda hilo pia likawasaidia Simba katika mchezo wa leo. Lakini amezungumza Ahmed Ahli akasema kwamba labda kikosi chao kiko vizuri na huenda leo tukashuhudia akicheza mechi yake ya kwanza katika michuano hii ya mabingwa wa Afrika mchezaji Eli Mpanzu. Lakini pia Kibudesa amekuwa katika fomu nzuri kwenye michuano hii ya Afrika msimu huu amnakwamba pia naye huenda akaisaidia Simba kuweza kupata alama za kutosha leo, ili kufuzu tu mtoano inaokuja hivi karibuni. Hebu tumsikie Ahmed Ali, msemaji wa klabu ya Simba. Tukianza na hali ya hewa, of course kuna baridi, lakini sio baridi kali la kuwafanya vijana wetu wakashindwa kutimiza majukumu yao. Ni baridi ambayo mchezaji e, akishaingia kwenye mchezo kidogo tu linatoweka lina, kwa hiyo ni hali ya hewa ambayo wachezaji wetu haitawaathiri kwa namna yoyote ile wanaweza kuimudu vizuri na kutimiza majukumu yao ipasavyo. Vijana wetu wako tayari, tunategemea kuiona huduma ya kwa mara ya kwanza ya elimu panzu. Sasa unaweza ukaona utamu uko kwa kiasi gani, huku una elimu panzu, huku una Marekani kibu tenis proso yuko teba, yuko mkwala, kagoma ni balaa kubwa kweli kweli, mavambo yuko na pasha pasha, misuli utakuwa ni balaa kubwa inakwenda kuwatokia Sfaxien. Huyo ni msemaji wa klabu ya Simba, bwana Hamed. Hali mashabiki na wao wakiwa Dar es Salaam wanasemaje? Sio leo, toka zamani, njama panga mpinzani maamaa koo la kwanza nitamani afunge mpanzi Mchezo um, wa leo ni mzuri. Kwanza tupo ugenini wote, tuko ugenini, wao wako ugenini na sisi tuko ugenini. si matarajio yetu ni ushindi. pointi tatu muhimu, tunazichukua Tunisia, tunakuja nazo hapa mjini. Tunatakiwa kushinda, kwa sababu kocha akashaona mapungufu yetu ya tangu mechi ya awali na kadi. Siku tunavyozidi kwenda, timu azidi kuimarika. cha kwanza katika miaka 30 ya karibu hii sikumbuke Simba kapoteza Januari lini? Yeah, ile bahati nzuri, ile timu tunaocheza nayo inafungika, inaruhusu magoli moja mpaka mawili. Kwa hiyo mimi na uhakika leo tutashinda mechi yetu, japo tuko ugenini. Ugenini huwa mechi ni ngumu. Uzuri tumepata nafasi nzuri, wao wanacheza hawana mashabiki au ni mashabiki wa Simba bwana. Alama ya tatu umezipa Simba tayari, naipa asilimia mia kwamba lazima wapate alama tatu leo, maana kwamba katika mchezo wa nyumbani alivyosema <laughs> <ala laughs> mashabiki moja kwamba hapo, uzuri ni kwamba wanafungika sfaksieni. Kwa hivyo katika mchezo wageni kwamba ugenini leo, mm. nami ni kwamba kwa asilimia mia moja na zaidi mm. lazima wapate ushindi Simba Sports Club. E Nyimba ya Nigeria itakuwa inacheza na Black Bulls, ya Msumbiji, Jarafu ya Senegal dhidi ya Orapa United kutoka Botswana, Stellenbosch ya Afrika Kusini dhidi ya CD Lunda ya Angola, Constantine Algeria dhidi ya bra Bravos ya Angola na Stade Malien ya Mali dhidi ya ares Barkane ya Moroko. Jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika. Saa 11 na dakika 47, Kigali nchini Rwanda, Bujumbura huko Burundi, Goma DRC na Khatum nchini Sudan. Mashindano ni mengi mwaka huu wa elfu mbili ishirini na tano. Ebu wapashe ya mashabiki na wao wajue kalenda inakaaje? Mm. Cha kwanza kabisa ni kwamba mwezi Machi itashuhudia Rais Mosepe wa kaf akivikwa taji lake la pili ama akivikwa kilemba chake chapili kuongoza timu mah hakuongoza soka la ardhi. mm -hmm. Pia pia ya Afrika masha Afrika kaskazini huko Moroko pia tutashuhudia pia michuano ya dunia ya kufuzu, World Cup ya ishirini na sita mwezi Machi Septemba hadi Oktoba mwaka huu lakini pia tutashuhudia pia michuano ya klabu bingwa duniani FIFA Club World Cup kule Marekani kuanzia Juni, Juni hadi Julai. Hapo hapo tunazungumzia timu nne kutoka Afrika Al Ahli, Sundowns, uh, Wydad Casablanca pamoja pia na Esperance de Tunisia, Tunisia. Pia tutashuhudia pia, labda msimu mpya na kurejeshwa kwa ligi ya Afrika ya vilabu mm. itakuwa inarejea msimu huu lakini pia inarejea kwa kuboreshwa kwa kuinua kuongeza viwango vya timu na pia idadi mm. ya timu katika michuano hiyo ya ligi Afrika vilabu. Pia tashuhudia pia michuano ya soka ya ufukweni ya e, duniani ikiandaliwa kwa mara ya kwanza Afrika katika mm -hmm. ardhi ya Ushelisheli mwezi Mei. Achambali pia michuano ya riadha za dunia, dunia huko Tokyo mwezi Septemba mwaka huu, lakini pia kwa mara ya kwanza Afrika tuku naandaa na mashindano ya baskeli ya barabarani kwa mara ya kwanza duniani huko Rwanda mm. a, mwezi Juni nafikiri katika viwanja vya Kigali inaonekana Kigali, kwamba itakuwa na matukio ambayo ni ya kusisimua sana mwaka huu. Itakuwa ni mara ya kwanza kwa Afrika kuandaa mm. basikeli za, za kuendesha basikeli barabarani kwa mara ya kwanza dunia a pia michuano ya raga duniani kwa upande wa kinadada ambapo Afrika Kusini itakuwa ni wakilishi pekee kutoka barani Afrika. Itafanyika kule Uingereza mwaka huu, lakini pia tushuhudia pia michuano ya kriketi ya dunia kwa upande wa wanawake ambapo ni kwamba pia South Africa itakuwa ni wakilishi pekee kutoka Afrika mwezi Septemba mwaka huu, ikiwa ni matukio makubwa ya kispoti ya mwaka huu kwa upande wa bara Afrika. Ni waangalie mashabiki na wao watakuwa wanafuatilia lipi. Nzeimana Patrick Kido akiwa Burundi Bujumbura anasema michezo naisubiria sana, ni CHAN, lakini ipia ligi kuu nchini Hispania. E videa ya anasema anaisubiria CHAN na kan mwaka huu. Jackson Katembo anasema yupo Goma, DRC, michezo ya CHAN nikiamini kwamba Leopaa timu yangu itanyakua kombe lao la tatu. Mohamed Kumeja anasema yupo Lindi, Tanzania, mimi nitakuwa nafuatilia michuano ya CHAN. Isaiah Ruben Alex yuko Uvira, DRC, takuwa nafuatilia michuano ya CHAN 2025, hiyo ni AFCON na mechi za barani Ulaya. Alan Kaita anasema kwake ni CHAN mm-hmm. Jibril Kipoka yupo DRC, Lubumbashi, mwaka huu natarajia kufuatilia michuano ya CHAN lakini pia KAN pale Moroko. na Kakuchubwa anasema kutoka mashariki mwa DRC kijijini Migera, mimi natarajia mashindano yote eh, kuyaona kwa sababu timu zangu nne za DRC zimefuzwa. Hajataja hizo timu nne, ila ana huzuni kuona hapo jana Yanga iliishinda Mazembe, anasema Mazembe ilipigwa kama nyoka hapo jana <laughs> Rajab Salim anasema AFCON eh, lakini pia michuano ya klabingwa barani Afrika. DJ Shukuru Musai na tuungane Balike Asan wa wanatoa salamu za mwaka tu. Inaonekana kwamba CHAN na KAN <laughs> inasubiriwa kwa pakubwa bila shaka, lakini upande wako unasubiri gani pakubwa? Uh, nadhani tukio kubwa ambalo litakuwa linatokea hmm, barani Afrika mwaka huu uh, Morocco mm. Mashindano ya Afcon, Afcon. kwa sababu pia tutaona kama wamejiandaa vizuri uh -huh, kuionyesha dunia katika mashindano ya kombe la dunia. Mimi nasubiri hedha dunia huko Tokyo mm. Lakini pia mashindano ya beskeli huko Rwanda mm. E, nafikiri hayo mbili nayasubiri kwa hamu na ghamu mm. kuliko hata na, na Afcon. Sijui pia kama Formula 1 wataamua tuende na Rwanda mm. sijui <laughs> <laughs> wakiamua pia ilo wenda likawa katika moja ya matukio makubwa. Na sasa kinachojiri kwingineko duniani. Mimi ni Paul Nzio kinipo na mwenzangu Jason Sagini. Makala ya wani ni jukwaa la michezo. Kuwa maeneo ya magharibi mwa Kenya, unaweza ukasikiliza matangazo ya RFI Kiswahili kupitia Sema FM tisini na nane nukta tatu ukiwa Kitwe, RFI ni tisini na mbili nukta tano Redio wa shirika le Messenger FM mjini um, Uvira mia moja na tano nukta mbili RFI Goma pia huko Bukavu na mashariki mwa DRC tisini na nane kuna bwana amekamatwa kule Marekani mm. eh, Fred Kali, nimefuatilia kisa chake na nimeshangaa. Sasa ni huyu bwana alikuwa anakataa kukamatwa au ilikuwaje, au ni watu wamekaa kumtafuta kwa muda mrefu? Kwa sababu baada ya kukamatwa pia naona kesi yake ya mwezi Mei kwamba kaiba betri nyumbani kwa mtu mm -hmm. imeibuliwa. Wakiulizwa huko Mei wanasema hatukuwa me, na, na nafasi ya kumkamata, ila tuliposikia amekamatwa huko Miami Beach tukaona kwamba nafasi ya kuleta kesi nyingine hapo Mei cheki cheki. Uh, ndiyo nafikiri kwamba ni mtu ambaye ni mtundu nje ya uwanja na hata uwanjani mm -hmm. ulivyoona katika Olimpiki ya Paris mm -hmm mtu ambaye ni mtundu pia ndani ya uwanja mm. -hmm. na, na ule utundu unamlinganisha na mtu wat, uh, wa uh, tenisi kama vile Kirgios mm -hmm. Eh, lakini eh, pia kwenye soko la mnyesha na mtu kama vile a uh, Ronaldinho zamani timu ya taifa Brazil mh, hata hapo kina Mario Balotelli wanakuwa ee, watata sana watundu ndani na nje ya uwanja. Kwa nafiki kwamba uh, tabia zake kali, nafikiri tumezizoea na tumeziona hapo awali katika uwanja pia na pia, eh, ni mojawapo ya yale madhara mm, ya kuwa star wa dunia katika mm, riadha lakini pia katika michezo kwa ujumla. Mm, nimemwona wakala wake akisema kwamba huyu <laughs> ni mtu maarufu, ni mtu ambaye amekuwa akishiriki katika mbio, ameshinda medali kadhaa, na kukamatwa kwake kunaonyesha sijui ya askari hawana ubinadamu hawana e, heshima. Walifaa kutoa heshima kwa mtu ambaye ameshinda medali. Sasa yeye nje ya uwanja ni, ni, ni, ni mwananchi kama yeyote yule mm, lakini kufuata sheria wewe, eh, hey, kuwa stai maanisha kwamba uko juu ya sheria mm, uko sawa kama mtu yule kama wengine nam <laughs> na, kwenye tenisi, bingwa wa Australia Open mwaka uliopita Rinda Sabalenka anajiandaa kutetea taji lake la ufunguzi wa Grand Slam mwaka huu baada ya kumshinda Polina Kudemetova wa Urusi mwenye umri wa miaka ishirini na moja katika fainali ya Brisbane International. Rina anawania kuwa mwanamke wa kwanza kushinda mataji matatu mfululizi wa Australia Open tangu raia wa Uswizi Martina Hingis kushinda mwaka tisini na saba hadi tisini na tisa. Kwenye upande wa wanaume Yizi Lehercha ambaye ni raia wa Czech Republic alitoa taji hilo kwa upande wa wanaume akimshinda Reilly Opelka aliyestaafu kutokana na jeraha. Mwangalia huyu mwamba baada mm. ya kutoa Djokovic, nilikuwa nadhani kwamba atakuja kushinda eh, lakini kamwangalia sana pale, karibu tu machozi ayakuwa mbali sana, aliposema kwamba hataweza kuendelea. Kwenye soka kule Ulaya, tuanzie pale England kwa sasa, uwanjani Fulham dhidi ya Ipswich Town mbilimbili mbili, Liverpool na Man United baadaye Fundi mitambo kaka alikuwa anataka hapa sana, tumetua sasa bana mm. <laughs> waambie United leo lio inashindwa uh... <laughs> kikiusema kwamba wanashindwa maana kwamba na nakumbuka pia nilikwambia, katika mchezo wa Manchester nikwambia labda katika debut la Manchester mm -hmm. Huenda wakazua matokeo ya kushangaza United, na katika mchezo huo kikweli kabisa waliwashinda City kupitia uh, mapungufu fulani ya kiafya ki. Lakini mara ya mwisho Manchester kufungwa na Liverpool ugani Anfield mm -hmm. ilikuwa ni mwezi Machi mwaka 2023 walipopigwa magoli 7-2 unakumbuka? Nakumbuka kabisa, na tangu wakati wao, eh, tangu wakati wao sasa hivi Manchester jafungwa na Liverpool ugani Anfield. Kwa hivyo hilo linatoa picha kwamba labda huenda leo tukashuhudia, maana kwamba mimi upenda kusema kwamba sisi zote kwamba mpira udunda na mm -hmm. Mechi dakika 90. Kwa hivyo huwezi kujua, licha kwamba katika fumu mbaya ya Manchester kwa leo mm huenda -hmm. wakaibuka mm -hmm. na angalau sare. Kwa hivyo mimi napigia upato sare zaidi wapo chini goli moja, wanaongoza mchezo huo goli moja Genoa sifuri kwa moja. Uwanjani, eh, Torino dhidi ya Parma na AS Roma baadaye watakuwa wanakabiliana na Lazio. Hapa, uh, Ufaransa hatuna neno, mm. kwa sababu PSG wapo vizuri katika msimamo wa jedwali, eh, vita tunapeleka pale Italia, Napoli, kwa sababu Napoli wanaongoza kwa alama 44. Atalanta ni ya pili kwa alama 41. Inter ni ya tatu kwa alama 40, na Lazio ni ya nne kwa alama 35 tunakamilisha makala jukwaa la michezo. Mimi ni Paul Nzioki, imekuwa na Jason Sagini, kwa heri. Kwa kukamilisha matangazo siku ya leo, tupate kibao lite <tipa> Kibao laite chake wasanii Tarus Rali pamoja na Shans kutoka Jamaika kinatukamilishia matangazo kwa siku ya leo. Ni washukuru Emmanuel Richard Makunde ambaye amekuwa msimamizi wa matangazo, msomaji wa habari Douglas Omariba, George Maina ambaye amekuwa fundi mitambo. Mimi ni Paul Nzioki, nimekuwa na Jason Sagini katika makala ya Jukwaa la Michezo, hadi hapo kesho saa moja na nusu Afrika Mashariki katika matangazo mengine ya habari kutoka Herefi Kiswahili. Kwa heri.