Na Afrika Mashariki ni saa kumi na mbili dakika thelathini na sita Na wakati wa makala jukwaa la michezo na Jason Sagini. Asante sana msamizi wetu Victor Abuso kutupisha mimi Naitwa Jason Sagini, the sport ac bishop nikonaye ponza na spoti. Karibu sana juna michezo la kwanza kabisa mwaka huu mpya. Kwanza, heri ya mwaka mpya kwako, kwa kwa msikilizaji wetu, lakini pia kwamba jinitangazia pia mengi kiwe raundi ya nne ya hatua ya makundi mechi za ligi ya klabu bingwa wa Afrika, lakini pia mwanariadha Mkenya Beatrice Chebet kivunja rekodi yake ya dunia kwenye mbio za mita 5000 huko Barcelona, huko raiwa richa, mwendeshaji baiskeli Biniam Girmay akishinda tuzo la Afrika. Wakati huo huo, mashindano ya magari ya Dakar Rally na kwa mapinduzi ya kingoa nanga, lakini pia tutupia jicho tetezo wa misho Ulaya na michuano Tunisia. Bribenopeendelea hii jukwaa la michezo. Karibu sana jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika mashariki na kati. Heri ya mwaka mpya mwenzangu nzio kipol <laughs> uh, mimi ni Mwafrika. Ni kwa vile haya <laughs> uh, mambo ya wazungu yalitupata, kwa sababu ukiangalia historia ya Mwafrika na asili yetu <laughs> uh, tulikuwa tunazijua nyakati kwamba wakati huo kulikuwa na jua sana, wakati huo kulikuwa na njaa sana, wakati huo mvua ilinyesha kwa wingi ikafanya na uharibifu lakini baada ya kutawaliwa na wakoloni, wakaja na kalenda hii, tukawa tunasema siku. Kwa hivyo kwa sababu ndio taratibu za dunia tu, tunalazimika kusema mm, kwamba tupo mwaka elfu mbili ishirini na tano mm, makala ya kwanza kabisa mwaka huu ya jukwaa la michezo, na tumekwamba tukuwa na mwaka mzuri wa michezo. Lakini uh, tuanzie kwenye mashindano ya raundi ya nne yatu ya makundi Klab Bingwa Afrika ambayo imeanza hapo jana. Ni kwamba Serbzudali ya Algeria ilifunga Al Ahli goli moja kwa bila, na hii leo mrafupi uliopita Nzioki, ni kwamba Young Africans Mwananchi ameifu unga tipi mazimbi ya DRC maembo matatu kwa moja katika uwanja wa Mkapa. Matokeo ambayo lazima walikuwa wapate ushindi Young Africa za matokeo mazuri sana kuelekea mechi mbili za mwisho za makundi. Uh, ni, ushindi ambao ulikuwa walazima, hapo ni kweli, hapo upo sahihi, kwa sababu pia ni mwendelezo walichokifanya uh, katika uwanja wa nyumbani wa, dia, wa m, TP Mazembe wakati Yanga wanapata sare ya moja moja. Ndio. Uh, kule kulikuwa ni kama ni kufufuka kwa aina fulani kwa sababu walikuwa wamepoteza mechi na Al Hilal wakiwa nyumbani, wakwenda ugenini wakapoteza mechi na MC Alger, na sasa wakaenda ugeni nini tena sasa pale mechi ya tatu kupoteza kulikuwa na ugumu sana, na kwa kupoteza ilikuwa ina maana kwamba kutakuwa na mlima mkubwa sana mbele yao, lakini ile sare kwa faida ya goli la Prince Dube likawarejesha mchezoni, na umeona kwamba wamechukuliwa walipoachia kwa sababu mm -hmm. Leo wamepata ushindi, ushindi mkubwa tu ambao unawafanya sasa kuwa na alama nne katika kundi ambalo Ali Lalo wanaongoza, wameshinda mechi zote tatu za mwanzo, hizo ni alama tisa. MCL Just na mechi tatu wana alama nne, kwa hivyo sasa sidani kama wataanza maombi mcls apoteza kwa sababu na wao pia bado wana mechi ya nyumbani tena <gibu> na mcls, alafu wana mechi ugenini dhidi ya Al Hilal ambayo, kama taratibu hazitobadilika, watakwenza kuicheza Mauritania. Hmm. Sasa ukiangalia hapa inawarudisha mchezoni kwa sababu kama wao wanaweza wenyewe wakaamua. Sisi na sisi MC Alger mechi ya mwisho, kwa sababu hatujui mechi ijayo ya mazembe na MC Alger itakwenda vipi. Mazembe ukimwangalia sasa hivi yupo hoi kabisa, mechi nne alama mbili, akipoteza na MC Alger unamtoa kwenye hesabu kabisa. Kwa hivyo sasa inabidi Young Africans waamue kwamba hakuna mpira wa maombi, tutakwenda ugenini tukabiliane na Al Hilal na hatuendei sare, ni kwenda kwenda ushindi peke yake, alama tatu zinahitajika, ndio mechi ya mwisho na MC mcljas waamue wao wenyewe kwa sababu mechi ijayo ya mcljas na Mazembe itakwenda kufanya maamuzi fulani hapa katikati. Sasa mm, Mazembe ipo nafasi ya nne kwenye kundi E na alama mbili pekee baada ya mechi nne. Lakini mwenzangu ukiwa huko uh, Kinshasa, DRC, mchambuzi wetu Christian Mususu, je, uh, karibu Jukwa la Michezo, makala ya kwanza wani ya Jukwa la Michezo mwaka huu. Lakini mwanzo weze kuniambia mechi ya leo imeisha tatu kwa moja, akipigwa tipi Mazembe, labda hatma ya Mazembe kufuzwa tuo ya mchujo ni ipi kwa mtazamo wako? Ni kipindi ngumu kwa timu ya TP Mazembe toka DRC Congo, unajua kama timu ambayo kabisa iliweza kupata shida kabla mwaka hujaanza, kulikuwepo wachezaji ambao walisimamishwa ili wasiweze kucheza. Na unajua hiyo ndio imesababisha timu ya Mazembe kutokuwa kabisa ndani ya afya yake ya nyaka zilizopita. Lakini kwa mechi zinazobaki zitakuwa ni mbili tu, lakini kwangu binafsi sione timu ya TP Mazembe kabisa kuweza kufanya vema ili iweze kunyang'oa ushindi kwa mechi hizo mbili. Kan, uh, itaweza kutu kukutana na MC Alger nche ya nchi yake na pia pamoja na timu ya Al Ahli hapa nchini Congo, lakini itakuwa ni ngumu kwa timu yake la minjai kuweza kufanya kabisa, uh, vema, yani kupita kwa kipindi kinachofuata. Asante sana mwenzetu. Huyo mchambuzi akiwa kule Kinshasa, DRC, Christian Musus, akizungumzia hatima ya Mazembe kufuzwa hatua mchudi, maana kwamba kufikia sasa hivi Mazembe ipo alama mbili pekee baada ya mechi nne kwenye hatua makundi kundi A e, michuano ya klabu bingwa barani Afrika, kwamba hii leo pia baadaye kuna mchezo tatu inachezwa Eh, barabarani kwa chini ya dakika kumi na nne kwa mara ya kwanza katika historia za soka ama historia za riadha duniani. Uh, ni, ni historia nzuri lakini kwa watu ambao wanafuatilia riadha hakuna cha kushangaza. Uh, Beatrice Chebet amekuwepo katika ubora wake, na ukiangalia na umri wake kwa sasa nadhani, uh, kile kipindi wakina Mary Moraa pia walikuwa wanashinda shinda hivi baada ya kila shindano wanashinda. uh, Faith Kipyegon pia amekuwa katika ubora wake. Ni, ni kipindi wa kinafika cha mwanariadha. Hata hivi majuzi, eh, Kipchoge mm. alikuwepo pia katika ubora wake. Kwa hivyo ni kipindi cha mwanariadha kuwa katika ubora wake na nakumbuka tumekutana naye e, baada ya kutoka Paris nchini Ufaransa kwenye mbio za Olimpiki alikuwa anatueleza kwamba lile tuzo ambalo huwa linapeanwa na waandishi wa habari za michezo nchini Kenya mm, yani kama ni kila mwezi hata mweke kila wiki atashinda tu, akishajiamini hey, yeah, yeah, kishajua mahali ambapo yupo kwa sasa, ana kipindi tu kizuri sana cha, mm. cha kushinda shinda, na labda hata kuweka rekodi nyingine ambazo hazijawahi kuwekwa na mwanamke ambaye anakimbia mbio kama kwenye vitengo vya elfu tano au elfu kumi winning streak, maana kwamba Chebet huyu alishinda dhahabu katika mbio mbili huko Paris Olimpiki. Maana kwamba alishinda mbio za mita elfu kumi na mbio za mita elfu tano kwenye mashindano ya Olimpiki ya mapema mwezi Juni mwaka jana. Lakini pia, tunazungumzia pia wiki hii tumeshuhudia pia raia kutoka Eritrea, mwendeshaji baskeli Biniam Girmay akitajwa kuwa mwendeshaji baskeli bora barani Afrika mwaka uja, mwaka jana baada ama kuchukua nafasi yake Henok Mulubrhan kutoka Eritrea ambaye pia aliwahi kushinda taji hilo mwaka elfu mbili na ishirini na tatu. Lakini pia ni kwamba Biniam Girmay ameibuka taji hili mara nne baada ya kushinda taji hilo mara tatu awali kule Katari alnatia uh, kwenye timu ya dasi ya sunrise akiwa tatu, lakini pia Mathias Ekstrom kutoka klabu ya Ford M-Sport akiwa nafasi ya pili, lakini pia anazungumzia mashabiki kutoka timu ya Toyota Gazoo Racing driver Lategan akibuka mshindi de, wa, wa kitengo cha prologi kwa, kwa, no kwa muda wa kwanza hmm, na huwa inatokea aa, madereva wa fomula wana wanakuja kushinda hizi mbio, hasa kwenye kitengo cha magari mm, kwa sababu ukiangalia kama sens, nadhani atakuwa pia anatetea ubingwa wake msimu huu kama atakuwa anashinda. Na ni mbio ambazo ukiziangalia kwa ndani sana, ukisoma historia yake tangu mwaka elfu moja mia tisa sabini na tisa zinaanzishwa, unapata madereva thelathini na watatu wamepoteza maisha mm. Huwa zinasemekana kwamba ni baadhi ya mbio za magari ambazo ni hatari kubwa sana a duniani. Na inasemekana hata ukiongeza na waandishi wa habari mashabiki ambao hujitokeza huenda ile namba inapita tu. Asilimia hata tuseme hata takriban watu hamsini hivi wanapoteza maisha tangu kuanzishwa kwake na hata mwanzilishi Tieri sabini pia, na alipoteza maisha tu katika mkondo mmoja hapo. Hivyo nadhani wakati huu sitarajii kwamba tutapata taarifa kama hizo za sijui dereva amepoteza wapi. Wewe mwenyewe umeshuhudia Safari Rally nchini Kenya mm, umeona hatari ambazo zinaweza kutokea kipindi kama hiko. Na utasubiri kuona kama atakuwa anatetea tena maana yake mm. Hii leo katika mkondo ama kitengo cha bike mabaisikeli, kwamba Daniel sanders amekuwa wa kwanza, akiwa nafasi ya pili toka Marekani Ricky Brabec, lakini pia toka kule Botswana Ross Branch akiwa nafasi ya tatu. Ni kwamba mkondo huo, mashindano yataendelea hapo kesho katika eneo la Bisha kabla ya kuhamia eneo la Alhenakia siku ya Jumanne katika mkondo ambao unajumuisha kilomita 847. Jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika huko Tanzania bila shaka ni saa 12 jioni, kipindi wanajua kwa michezo, kwa nami Jason Sagin Sports Arc Bishop, kwa naiponzwa na sport angaza pia mengi kwemo, eh, kuanza kwa kombe la mapinduzi kapu hapo jana huko Zanzibar, maana kwamba anazungumzia timu ya taifa ya Zanzibar Heroes ilifunga Kilimanjaro Stars goli moja kwa bila katika uwanja wa Gombani Grounds. Lakini hii leo tunashuhudia mchezo mmoja, Kenya kicheza na, na Burkina Faso katika mchezo wa kwanza wa timu hizi mbili kwenye mashindano ya mapinduzi kapu yanaanza hapo jana, lakini hapo awali siku ya Alhamisi, kabla ya kuanza kwa mashindano timu ya taifa Burundi na Uganda ilijiondoa mapema awali, kufuatia hawakutoa sababu za kujiondoa. Lakini kwamba mm. kujiondoa kwao, mi nafikiri kwamba maanake Uganda nakwenda kuandaa CHAN pamoja na Kenya na Tanzania, lakini kwamba je kujiondoa kwa Burundi na Tanzania na Uganda kumradhi. Je, Uganda naona kwamba wako vizuri katika kucheza chano, na kwamba Kenya wao wanasema kwamba watumie michano hiyo kama kujifua na kujiandaa kwa chano inayokuja. mimi nadhani ni swala la bajeti mm. Aa, ni mambo ya kifedha tu aa, mambo mengi ambayo yamefanyika hata kwa nchi ambazo zimejiondoa kwenye chano, wote yule ambaye amekuwa mkweli kabisa ambaye hajasingizia kitu kingine chochote, sijui mashindano kupoteza mvuto, hapana. mm. wote wamesema vizuri, hakuna maana ya kuja kupambana hapa, hakuna mm. maana ya kuandaa timu, kulipa ndege ya kusafiri kwenda, kulipa hoteli, alafu baadaye unapata nini ukilinganisha mm. na yale ambazo umewekeza hapa kwa sababu wengi wanaangalia sana mpira kwa jicho la kutengeneza pesa. Mm. Kwa hivyo wasikudanganye kwamba Uganda wameamua kwamba mm. atakuja kwenye mashindano wajijiandaa kwenye chani. Uganda naamini na wapo vizuri tu. Mm. Eh, bajeti tu ni fedha. Eh, maanake timu kadhaa zilizojiondoa hapo awali katika wiki hii kwenye mashindano kadhaa ikiwemo pia Swatini, Zimbabwe na Kongo kwenye mashindano ya klabu uh, duniani ya FIFA ya under 17 kwa kina dada kupitia makupitia changamoto za kifedha, lakini hilo tutashuhudia mchezo mmoja kwenye mashindano ya MPS. Kapuena za hapo jana na ni kwamba Kenya atakuwa anacheza Burkina Faso na huyu hapa nahodha wa timu ya taifa wa Kenya Harambee Stars Abud Omar akizungumzia mchezo huo wa leo usiku dhidi ya Burkina Faso. Nadhani tumejitayarisha vizuri. Tumekuwa na siku chache tukiwa Kenya, tumejitayarisha kama vile kocha alivyosema, tulikuwa na kikosi kikubwa tukajitayarisha. Malengo yetu makubwa ni ya hiyo CHAN na pia hii Mapinduzi Cup ni kwamba piaso taichukulia very serious because tumekuja kushinda kikombe, hatukuja tu kuparticipate. So tuaichukulia hii tournament um, serious na bado pia tuna focus na pia challenge. Sidhani kama kuna pressure yote kwa wachezaji. In fact mchezaji akiona timu yeyote ambayo inasifika maiko ya juu ndo unajimotivate sana so mm -hmm, iwe ni bukina faso iwe ni Zanzibar ama Stars, ni faraja kwetu kucheza na timu kama hizo, unaona mm -hmm. So, kuna wachezaji wazuri sana ambao tunawajua wa bukina faso stars na Zanzibar. So hawa wote ni wachezaji wazuri. So, tukienda pale twajua kwamba kuna uwezo mkubwa so hakuna vile itakuwa tunadharau timu yoyote. So kama ninavyosema awali na malengo ya coach ni kwamba tunakuja mapinduzi hapa kushinda kikombe, na hii ndio target yetu na inshallah Mwenyezi Mungu atusaidia. Nahodha wa timu ya taifa Kenya, Harambee Stars, Abudu Mara kuzungumzia mchezo wao waleo usiku wa Mapinduzi Cup dhidi ya timu ya taifa ya Bukina Faso. Mechi ambayo iko saa mbili na, na robo, uh, katika sasa Afrika Mashariki huko Gombani katika viwanja vya Zanzibar, lakini pia Bukina Faso watacheza na Zanzibar Heroes siku ya Jumatatu, eh, kabla ya kucheza na, uh, na timu ya taifa ya kabla ya Kenya kucheza na Kilimanjaro Stars siku ya Jumanne katika uwanja huo huo wa Gombani. Lakini pia tunazungumzia pia huko Rwanda, Nzioki Uh, shirikisho la soka nchini Rwanda feromesema kwamba lipo katika eh, njia za mwisho ama wakati wa mwisho kuweza kumpa kandarasi mpya kocha wa sasahivi wa Mavubi Stars mm. Spitler. Aa, ni lazima kwa sababu ukimwangalia mkataba wake walikuwa walikufa kuzungumza kabla ya mwaka 2024 hujakamilika, mm. kwa sababu ukiangalia amekaa bila kandarasi kwa sababu ilikuwa imeshatamatika, na yeye mwenyewe akasema kwamba atakuwa anasafiri kwenda kwao mwezi Disemba kwa ajili ya sherehe za Krismasi. Sasa, wakati timu inahitajika kwenda kucheza kule Juba kuwania nafasi ya kufuzu CHAN dhidi ya Sudan, timu ikaenda na Jimmy Mulisa akapewa, mm. timu kaambiwa kwamba bwana, shikilia timu kwa muda huu mfupi tutajua Januari utafanyaje kwa sababu inaaminika kwamba mazungumzo baina yao na kocha ni kama ya anafanya vizuri na timu ya taifa wakati inatafuta nafasi ya kufuzu kwenye AFCON lakini pia huko kwenye CHAN. Kwa hivyo tunaweza tukamwamini, kwa sababu tayari timu imefuzu. Kwa hivyo naamini watakwenda kufanya mazungumzo. Tatizo tu pia nao walikuwa hapo kwenye hela, alikuwa anadai kiasi ambacho kipo juu ya uwezo wao, labda nao wataamua kwamba ni wakati wa mjaribu, sijui wataamua vipi, lakini mazungumzo lazima yafanyike. Kama watashindwa, basi wamwajimi alite timu kwa sababu sasa hivi ni wiki ngapi hivi CHAN ianze? Wiki kama tatu zimesalia, sasa hizo tatu kuna timu, kuna timu inakwenda kufanya maandalizi hapo, mm-hmm, itakwenda kufanya na kocha mgani sasa, mm-hmm, lazima wafanye mazungumzo na kocha mkuu chini ya wiki moja. Rais wa FERWAFA Alphonse Munyantuele ana kazi kubwa ya kufanya ili kujua hatma ya kocha wa sasa Mavubi Stars Torsten Spitzler, lakini katika ligi hiyo ya Rwanda kumekuwa na mechi mbili, hii leo Gasogi imepigwa na AS Kigali mbili moja, Musanze ikifungwa na APR goli moja kwa bila, na baadaye mechi kati ya Rayon Sports ya polisi inachezwa saa moja usiku, na huko Rwanda, huko Uganda Vila imefungwa kuifunga URA SC goli moja bila na baadaye NEC FC dhidi ya Mbarara City na kule DRC, bwana Nzioki ni kwamba katika michuano ya ligi ya basketball ya jimbo la Kinshasa huko DRC. BC Ngaliema ilifunga BC Moloko siku ya Ijumaa katika uwanja Matias, alama 52 kwa 59, lakini hilo linashuhudia mchezo wa upande wa kina dada BC OGKS dhidi ya timu ya CNSS, lakini pia kwa upande wa wanaume New Generation, uh, uh, 43 anacheza na X Onatra Basket katika michuano ya ligi ya basketball ya jimbo la Kinshasa huko DRC. Na sasa kinachojiri kwingineko duniani. Aa, nikimulika viwanja vya Uingereza nzio kini kwamba awali Newcastle ilifunga Spurs 2-1 moja mechi, mechi na ya Napoli mm. alichokozwa <laughs> <hivyo laughs> wa... na wenyewe mashabiki na wachezaji, naonekana kila mtu ambaye anacheza mm. au anashiriki kwa njia moja au nyingine mm. katika mchezo wa soka katika ligi kuu nchini Hispania, amesha jua huyu bwana akichokozwa, lazima naye atakwenda lazima ajibu, lazima atoe majibu mm. na wakati mwingi Vini Junior akitoa majibu yananaswa mm. akitoa majibu iwe ni dhidi ya mchezaji, dhidi ya kocha, dhidi ya refari, dhidi ya mashabiki, dhidi ya ubaguzi wa rangi, yani itanaswa tu, na bila shaka wazungu wanasema <laughs> anakuwa kwenye receiving end <laughs> kila wakati <laughs> na kwenye michuano ya kombe la super ya Italia ni kwamba jana Juventus ilifungwa na AC Milan kwenye nusu fainali, lakini pia awali jumaa Inter Milan ilifunga talanta mbili bila katika nusu fainali ya kwanza michuano ya, Inter, Inter, ya Itali Super Cup katika uwanja wa Saudi, King Saud uko Saudi Arabia, na finali itakuwa dhidi ya Milan, dabi kati ya Inter na AC siku ya Jumatatu wiki ijayo. Pia tunazungumzia pia mesha ni kwamba Rashford Osimhen na Sala, zao ni, Rashford kwamba huenda, mm -hmm, na sala hatma zao ni zipi? Anasema kwamba huenda wakabadilishana timu. Nadhani Rashford anafaa kuangalia mali anakwenda kupata pesa. mm. na sehemu sahihi itakuwa ni kwenda Katara au kwenda Saudi Arabia. E, mm. yani, mm. yani, kuna wakati... sagini unaweza ukakaa ukasubiri ukaka kataa kufanya maamuzi sasa, ndio kinakuja kukuta hiki cha Rashford. Mm. Rashford huko zamani hata unasikia kuna kipindi hapa amewaka moto vizuri, unasikia hata Barcelona wanamuhitaji mm. Lakini kipindi chochote akufungua macho na mawakala wake kuangalia biashara wanaweza wakafanya wapi pengine Ulaya ambapo anaweza akapata matokeo bora. Sasa hivi ameona maisha ndani ya Man United chini ya kocha Amorim, wenda yakawa magumu kwao, kwa kwa sababu kocha anasema kila mchezaji lazima aonyeshane uwezo wake katika uwanja wa mazoezi, ndio ni kupanga katika rodha wachezaji kumi na kwanza ambao wanaanza katika Mechi. Mm. Sasa kubadilishana huku na kwenye, inasemekana pia Amori Mashasema na muhitaji Victor Osimhen kwa mm. hivyo labda timu yenyewe iamue ebana tunawapa Rashford na tuongeze na hela kwenye Osimhen, lakini mm. asikudanganye eti kwamba ni yeye mwenyewe anataka kwende huko, ah. Kajaribu maisha labda. Basi Mosala pia anasema kwamba labda huenda huu ni mwaka wake wa mwisho klabuni Liverpool, na kama atafanya vizuri na namna ambavyo anaendelea mm. naamini pia naye yeye aangalie kwamba ni wakati wa kuondoka ondoka amba, wakati ambapo watu wataendelea kukumbuka, usisubiri <laughs> eh, ki, kiwanja kijaya maji tena usikie kwamba Mosala ana kazi. Lakini kipindi hiki mm. akiacha tu na sifa ambazo hapo nazo kwa sasa, Liverpool wataendelea kumkumbuka mm. kumbuka, kufikia sasa hivi Mosala sasa hivi ndiye mfungaji bora ligi kuu Uingereza, akina kina magoli 15 nyuma ama mbele ya kina Alexander sak pia uh, halan kutoka klabu ya mansi. Lakini kwenye tenisi huko Brisbane Open, mashindano ya tenisi, ni kwamba bingwa mara 24 wa Grand Slam Novak Djokovic alibandiwa kwenye hatua ya robo fainali hapo jana baada ya pojana, kufungwa na Raili Opelka seti mbili kwa bila mtu, ambaye ama Raili Opelka ambaye na anaorisha nafasi ya mbili tisa tatu katika orodha ya la dunia. Lakini pia raia kutoka Tunisia kinadada dada Ons Jabeur alifuzwa, alibanduliwa pia kwenye hatua hiyo robo fainali bila kupigwa na Mira, Mira Andreva mbili bila pia. Tunazungumzia pia Rasa Balenka alimshinda Mari Buzkova mbili bila kwenye fainali hiyo ya kwanza na atakuwa anacheza na Polina Kudemetova kwenye fainali hapo kesho. Pia ukizungumzia kwa upande wa wanaume Raili Opelka ambaye alimfunga Jokovic akicheza na, na Mfaransa Giovanni Pericard hapo leo asubuhi katika fedha ya kwanza alimfunga mbili bila na kucheza makufuzu michuano fainali hiyo dhidi ya Jiri Leheka kwenye fainali hapo kesho Jumatatu mapema asubuhi kwenye fainali za michuano ya Tunisi ya Brisbane Open sehemu ya sante kusikiliza. Mimi nimekuwako Jason sidesportac Bishop nikona mwenzangu ponze mwana spoti bila shaka mwakuta, tunazungumzia pia mashamba makubwa zaidi ulimwenguni pia ikiwemo mm, chan Afcon Afcon. Kwa hivyo anakuwa ni makubwa zaidi kweli kabisa. Kwa hivyo atakuwa ni mashamba makubwa zaidi kufikia kufikia sahivi ni sehemu ya inaonyesha kwamba awali ama baadaye, usiku leo kule Italia, Serie A mechi mbili zinachezwa, Venezia na Empoli, lakini pia Udinese dhidi ya Verona, kisha baadaye Napoli cheze na, na klabu ya Fiorentina AC katika ligi kuu ya soka Italia, Serie A. Wimbo wake Nandy unaitwa aibu kutoka Tanzania, aumisha matangazo hayo oh, Kwa sasa ishi kule Paris France, mingine, lakini pia kesho asubuhi Kiswahili saa za Afrika Mashariki hapa Nairobi inshallah.