afrika mashariki ni saa kumi na mbili na dakika thelathini na sita ni wakati wa makala ya jukwaa la michezo Abuso. Uh, mara ya mwisho konayo ewani ilikuwa ni miaka miwili iliyopita. Bila shaka nzio kinakumbuka. mm, kweli nakumbuka kabisa, ni muda uh, tangu tukutane na bwana Abuso ewani, lakini tunakutana naye katika shughuli za afisi karibu yatu kila siku. Najua mm, tuko na swali kubwa leo kwenye jukwaa kwamba labda tukio kubwa la kisipoti ana michezo wetu labda ni ipi, labda kwako binafsi tukio kubwa la kimichezo mwaka huu kabla ya kuisha kwa siku hizi zijazo Uh, limekuwa tukio lipi la kimichezo? Asante sana mwenzangu, Jason Sagia. Paul zo kinafikiri kikubwa ni michezo ya Olimpiki ambayo ilifanyika kule katika jiji la Paris mm. Uh, kwa kweli kuwa ni mashindano ya kufana sana na kitu ambacho tusisahau ni kwamba ufunguzi ulifanyika katika mto Seine mm, katika chal, a, a, a, jiji la Paris na Paul Nzioki alikuwepo kushuhudia mm, kilichotokea. Nilikuwepo bila shaka, nimekuwepo katikati ya mashindano <laughs> na sehemu <laughs> nafikiri tukio ambalo nitalikumbuka sana katika mwaka huu unapoelekea kufika ukingoni. Asante sana Victor Buso, tutangaza pia mengi kiwemo pia, pia a, kifo cha mchezaji nguli wa voleybol nchini Kenya Janet Wanja, lakini pia tamzaa pia raundi ya mwisho ya kufuzi michuano ya chano mwaka ujao Acha mbali pia na kuza swali pale kwenye mtandao wa Facebook, unaweza kuniambia, je, tukio lako kubwa la kimichezo mwaka huu limekuwa ni lipi? Au mashindano yako makubwa yalikuwa ni yapi mwaka ulipo kwenda kukamilika, mwaka 2024 lakini pia tuzo za Globe Soccer Awards ambapo Real Madrid imetawala huko milki za Kiarabu wiki hii. Karibu sana kwa michezo ukiwa nami Jason Sagina na Ponzo na Sporti, twende nalo Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Bila shaka tuanzie huko Kenya, ambapo mchezaji nguli wa volleyball ambaye ameaga siku ya Alhamisi, na wiki moja tu baada ya kutangaza pia kifo cha mwanasoka wa nchini Kenya, na hivi leo ni kwamba tunatangaza makifo, e, cha volleyball ambaye alichezea timu ya Kenya kwa miaka 20, Janet Kwanja ambaye ametuacha kwa kuugua saratani kwa muda mfupi baada ya kutoka kule olimpiki ya Paris. Naam, na watu wengi sana wamemwomboleza wakiongozwa na rais wa taifa la Kenya William Samuel Ruto na viongozi kadhaa wa mashirikisho ya michezo kwenye riadha, kwenye mchezo wa soka pia, watu wote, jamii ya soka, jamii ya voliboli, yani michezo yote nchini mm-hmm. Kenya wote nimeona kwamba wameonyesha kuguswa na kifo chake. Janet Wanja, ndio maisha binadamu ukifanya utafiti sana utagundua kwamba kila binadamu ana njia yake ya roho yake kuachana na mwili wake. mm. na ndicho kitu kinafanyika, na kikubwa, ukiangalia timu ya Kenya Pipeline wao wameamua kwamba jazi ambayo alikuwa anaivaa jazi nambari saba, kwa sababu ameitumikia kwa muda mrefu sasa itakwenda kustafu, yani ile jazi itakwenda kuvaliwa na mchezaji mwingine. mm. ni mambo ambayo tumeyazoea kuyaona kule Ulaya, nambari kumi na nne ya Uholanzi ya Joan Craft waliamua kwamba tovaliwa ukizungumzia jezi nambari tatu ya Esi Milani ya Paulo Maldini, wale akufa, walisema kwamba si kwa sababu ya yeye kutokuwepo katika timu, ni kwa mm. sababu ya kumpa ile heshima aliyotumikia klabu yake, na ye ya mwenyewe akasema kwamba kama itavaliwa tena, mm. ivaliwe na watoto peke yake. Uh, pia utakumbuka Marc Vivien Foe, jezi namba ishirini na tatu ya Manchester City. Kwa sababu ya kifo chake walisema kwamba hii jezi tutaistaafisha, sasa itakwenda mm -hmm. kuwekwa katika uh, makavazi, kuwekwa katika maeneo ya klabu ambayo tunahifadhi vitu muhimu vya kuonyesha kumbukumbu kumbu na historia ya klabu. Na hivyo Kenya Pipeline wameamua kuingia katika sehemu hiyo ya historia, jezi ya Janet Wanja sasa itakuwa labda inaonyeshwa na tu kwamba huyo alikuwa ni Janet Wanja ambaye aliitumikia timu Uh, nilikutana naye Paris katika michuano ya Olimpiki. Alikuwa kama kocha akiwa wakati alikuwa, e, alikuwa kama kocha, na mkumbuka kabisa, walifanya kazi kubwa sana mchezo dhidi ya Japan. mm. Eh, ilikuwa ni joto sana. Sasa kuelekea seti ya pili, wote wote walikuwa karibu kunyanyuka katika benchi la kiufundi wasaidie wachezaji mm. na ukimwangalia alikuwa ameshaanza sasa, uh, kunoa wachezaji wengine ili waje kuwa kama yeye, kwa sababu ukisha stafu uh, katika mchezo wa voliboli na ulikuwa unafanya vizuri, sasa alikuwa anaangalia kizazi kingine ki mm. kina Janetu Wanjaa wengine, kwa hivyo ni saratani. Februari 23 katika uwanja wa Lugogo Indo Stadium, basi alikuwa mara ya kwanza kabisa kwa Uganda kuweza kuona makala hayo baada ya Sadik Nasiu kuchukua uongozi wa shirikisho hilo la voleyboli nchini Uganda kutoka kwa Mnyarwanda uh, Fernand Ruterana ambaye alikuwa eh, rais wa shirikisho hilo katika kongamano lilofanyika mwezi huu kule Moroko, katika kongamano la mataifa ya Afrika ya mchezo wa voleyboli. Kwa pia timu tatu kabora kwenye mataifa yale ambayo yatashiriki yatakuwa na nafuzu moja kwa moja kushiriki mashindano ya mwaka ujao ya bara Afrika ya mchezo wa voleyboli pia Uh, tunazungumzia pia uhamisho wa mchezaji kutoka DRC ya Yannick Bolasie ambaye zamani alicheza pia Aston Villa lakini pia Everton, amehamia klabuni Cruzeiro kutoka Criciúma kule nchini Brazil, ambaye katika daraja la pili kwa mkataba wa mwaka mmoja, anaeleza historia yake katika soka la huko nchini Brazil. Bolasie amekuwa kitawala sana katika miaka hivi karibuni kule Uingereza, Everton, Aston Villa, sasa anaelekea kule Brazil. uh, ukiangalia umri wake unaruhusu mtu kwenda kucheza Brazil, uh, umri wa miaka 35 nadhani. Na ana kipya cha kuonyesha katika uwanja, akishacheza soka sasa kule Ulaya ametosheka, nadhani ni wakati pia wa kuelekea ukanda huo wa Marekani kuangalia kuna nini, kwa sababu eh, ndio miaka hiyo wachezaji wengi sana wanahama katika vilabu ambavyo wanakwenda kustaafu. Mm. Na hivi karibuni, sijui kama kwa nini ajapata bahati ya kuelekea kule eh, Saudi Arabia, kwa sababu wengi sasa wabadilishe huo mkondo wa kuelekea kule Marekani, wanaelekea kule Saudi Arabia sasa, yeye labda akaamua kwenda huko Brazil na Mm. huko Brazil hivi vilabu vingi vya kwao walikuwa wanazalisha wachezaji wanakuja kucheza Ulaya kama majina makubwa, na kwa sasa pia ni sehemu ya wachezaji ambao umri umesonga, mm -hmm. wanakuja kumalizia muda wao kucheza soka pale, kwa sababu eh, inaaminika kwamba hakuna soka la ushindani sana, lakini mm -hmm. inakuwa ni kinyume, kwa sababu ukiona timu yao ya taifa wakati mwingi na wakati inakuwa ni timu hatari, wakati na wachezaji wa ndani, kwa hivyo kwa Yannick Uh, ni miaka tu thelathini na mitano hmm. Sidhani kama kuna timu ambayo Ulaya inakwenda ina, ina ku, kutia saini ku, yaani kuingia sokoni hmm. Kumtafuta Yannick miaka thelathini na mitano, miaka imekwenda sana. Uh, pia tumeshuhudia pia timu ya taifa ya Uganda ya wachezaji kumi na saba miaka wasuzidi kumi na saba wakishinda Tanzania mbili kwa moja na kuwa washindi wa kanda Sekafa kwenye michuano kufuzu Afcon yanda seventin, mwaka ujao naini, baada ya Uganda na Tanzania pia kufuzu. Wawili hao wamefuzu tayari kuelekea mashindano mwaka ujao ya Afcon ya wachezaji wasuzidi miaka kumi na saba. Kutoka hapo, tuangazie ligi za ukanda kule DRC kwenye mechi kadhaa hii leo. Dolphins no ai mepiga AS Vita Club goli moja bila, Etwild Kivu ikipiga Motema Pembe uh, DC goli moja kwa bila, kisha baada ya mchezo kati ya Celeste na Renaissance. Lakini kule Tanzania kuna mechi moja, mchezo awali Simba imeshinda Singida Black Stars goli moja kwa bila, na sevi wanjani Donoma Jiji inaongoza mbili kwa bila dhidi ya Mashujaa. Jukwaa la michezo, kwingineko barani Afrika kwingineko Afrika. Huko Katum ni saa kumi na moja jioni dakika arobaini na nne kipindi wa jukwa la michezo, ukiwa nami Jason Sagia sports ak Bishop, niko naye Paul Nzioki mwana spoti. Hapa tunakuuliza, tuko katika kubwa la kimichezo mwaka huu unapokaribia kukamilika, limekuwa ni tukio lipi? Mashindano ni gani ambayo unayaenzi na ambayo inakufurahisha pakubwa mwaka huu wa elfu mbili ishirini na nne? Nitakuwa nasoma jumbe zako muda mfupi ujao, lakini kabla hapo, tuangazie safari ya maraundi ya mwisho, Nzioki, ya kufuzu michuano ya Chan mwaka ujao, kwamba kufikia sasa hivi ni je, Sudan na Zambia zishafuzu kuelekea mashindano hayo mwaka ujao, katika ukanda wa Afrika Mashariki na Niger ilifuzu baada ya kutoka sare ya goli moja kwa mmoja dhidi e, ya to kwenye mkondo wa kwanza na hivyo kufuzu e, baada ya kutoka bilabila hapo jana na kufuzu kwa jumla ya yade magoli ya ugerini na inakuwa mara ya tano kwa niger kufuzu michuano ya CHAN. Lakini pia Sudani ilifuzu e, kama timu ya kwanza baada ya kuishinda Ethiopia mbili moja E, siku ya Jumatano wiki hii na kufuzu e, kwa, kama timu ya kwanza michuano ya CHAN mwaka huja. Lakini pia Zambia imefuzu pia baada ya kupatiwa walkover ya tatu bila, kufuatia Msumbiji kujiondoa kwenye mashindano hayo ya CHAN. Lakini pia tunazungumzia kwamba uh, kuna mechi kadhaa hii leo uh, Burkina Faso itakuwa inacheza na Ivory Coast ambao wanaongoza mbili bila kwenye mkondo wa kwanza, lakini pia muda fupi uliopita Kamerun imepigwa na Central Africa mawili kwa moja na kutolewa kwenye mashindano ya CHAN baada ya kuondolewa kwa jumla magoli mawili kwa mawili na wanafunzi wa Afrika ya kati kwa jumla ya magoli wakiwa na magoli mawili ya ugenini. ichan itakuwa na matatizo sana. Hmm. Uh, Msumbiji ikajiondoa ndo kasababisha Zambia kupewa moja kwa moja alama tatu na hmm, magoli matatu, ah. Nigeria na Sudan. Alafu wikendi hii pia tutakuwa tunatarajia kuona kama DRC watakuwa wanafuzu, kwa sababu DRC wanahitaji ushindi au sare ya kutofungana wakipambana na Chad. Pia Rwanda wana mechi dhidi ya Sudan Kusini. Uganda wao mechi yao wa haina maana, ni kama ya Kenya na Tanzania, lakini Uganda walishinda Burundi. Sasa kuwa na mchekesha Ruben hapa katikati mwa juma, nikimwambia ingekuwa watu wanazungumza Burundi angemwambia Uganda niachie kwa sababu na hmm, wewe utashiriki <laughs> <Manake> ni mwenyeji <laughs> e, lakini Uganda wanaongoza mkondo wa kwanza goli moja sifuri. Tasubiri kuona kama Burundi na nafasi katika mechi ya pili, na labda uh, siku zikiendelea hivi nani mwingine anaendelea kujiondoa, kwa sababu sasa inaonekana hmm, mataifa kujiondoa hapa katika michuano ya CHAN sio habari geni tena, kila mtu anajiondoa tu anavyotaka. Tukuwa tunasema kwamba labda ni mataifa ya kaskazini hataki kuja kushiriki kwenye CHAN, wanaona kwamba huenda itakuwa ni hasara kubwa sana mm -hmm, kwa gharama zao. Lakini sasa unaona nao Msumbiji wamejiondoa, wamefuata Afrika Kusini mm -hmm, matatizo. Nam pia kuna michezo kadhaa hivi leo jioni, ambapo anikuwa mchezo mkubwa kati ya Ghana na Nigeria ambao walitoka bila bila katika mkondo wa kwanza, na huku Rwanda ikiwa inaongozwa tatu mbili dhidi ya Sudan Kusini kwenye mkondo wa kwanza Angola pia ilipiga Lesotho mbili bila katika mkondo wa kwanza. Liberia na naandaa Tanzania makala kutoka Burundi Bahir Dar Kenema kutoka Ethiopia, lakini pia Kenya Academy of Sports ya Kenya, Jaki Tukins ya Tanzania, pamoja pia na TDS Girls Academy kutoka Tanzania chambali pia, Boni Consili Girls kutoka Uganda pia chambali pia, Highland FC kutoka Somalia, lakini pia City Lights Football Academy kutoka Sudan Kusini. Pia hapo kuna mjadala wetu mkubwa hii leo kwamba je, tukio kubwa la kimichezo mwaka huu imekuwa ni lipi mwaka unapokwenda kukamilika? Na tusikie sauti za mashabiki kadhaa kabla ya kusambaza kwenye mtandao wetu wa Facebook. Naitwa Misi Manghati Nyonyo Mnyausi Balozi wa Gogo kutoka Mama Dodoma, Tanzania. Kiuhalisia alaefuei tukio la kimchezo lionifurahisha haswa ni lile la watani wa jadi Yanga na Simba nchini Tanzania, wakati Simba anajiuliza asifungwe na mara ya nne mfululizo, wakakuta wanajifunga hivyo, wakajikuta wanafungwa tena mara ya nne. Hili tukio lilinifurahisha sana sana sana, haswa huu uh, kuhusu swala la uh, utani wa ya santeni. Alafu Kiswahili hapa ni ndugu Jelo kutoka Kongo. Mchezo ulionivutia mwakani ni mchezo wa mpira pia, ni timu la Barcelona. Ujambo RFI, mimi ni msikilizaji wenyu wa nagadi kutoka jijini Goma. Mchezo ambayo yamenivutia kwa mwaka huu ni mchezo wa Paralympic ambayo ulipitikana huko Paris, mchezo ya walemavu. Mchezo hii yamenivutia na yamenishangaza sana, ni vitu ambavyo sisi hapa mjini Goma tujawahi kuona walimavu wakifanya sport wakikimbia wakifanya vitu vikali vikalivkali kama hivyo ktoka pacongo diarasi ni mseveni rushigira. Kuhusu timu zetu gisi zinamaliza mwaka, vraiment timu yangu ya Manchester City inaniumiza sana sana tena sana. ma naomba kwa mzee wangu Pepe Guardiola saa kocha mwezi wa kwanza aongeze wa jueli. wadefanser na milieu de terrain hata aongeze na mwingine ataka halandii masiku anani haiko hata sawa Swahili mchezo Asante uh, sana mashabiki hao, wanasema kwamba wajafurahia, labda mmoja anasema kwamba hajafurahia matokeo ya Man City. Ni kwenye kuangalia tukio kubwa la kisporti ambalo limetokea mwaka huu, mwana sporti wetu, lakini kwako binafsi nizo, kabla ya kuangazia mashabiki mtandaoni Facebook, unasemaje? Labda eh, kama wana michezo na pia wana habari ya michezo, tukio kubwa la kisporti ni kwani lipi mwaka huu? Amesema buso kwamba anaenzi sana olimpiki ya mwaka huu Uh, tukio kubwa imekuwa ni olimpiki Olimpiki ya Paris, ikifanyika kwa njia ya kipekee mambo mengi sana hmm. Uh, ni matukio ambayo yalionekana kwa mara ya kwanza kabisa katika historia ya mashindano ya Olimpiki, lakini pia klabu ya TP Mazembe ya kinadada kushinda kombe la klabu bingwa barani Afrika kwa mara ya kwanza, wana, wana, wanashinda uh, kombe wakati ambapo timu yao ya wanaume mm, inaonekana kwamba ifanyi vizuri, ila wanakwenda kuwakilisha mashindano ya kina dada, baada ya kujaribu mara kadhaa sana kufika fainali wanashindwa. Mm, mara ya kwanza kabisa walishinda kombe la Sekafa, na wakawakilisha katika mashindano ya Klabu Bingwa barani Afrika. Kisport, lakini wanasemaje mashabiki pale kwenye mtandao wetu wa Facebook? Uh, nianze na kana la hadi pamoja na Shukuru Mbole Darius akiwa DRC Lubumbashi, au wawili mm. wana wazo moja, wanasema kwamba wanahisi vibaya mno sana mm. kwa kumnyima Vini Junior <laughs> <mpira wa dhahabu. laughs> ndio tuungane balike sana akiwa Uganda Kampala, anasema timu zake pendwa mwaka huu imekuwa ni Real Madrid na Barcelona, kwenye mashindano ni Afcon mm. ukizungumzia leo pa kufika nusu finali na kwenye klabu ya, ya wanawake ya TP Mazembe kunyakua taji la klabingwa barani Afrika. Kayuni Rashid akiwa Dodoma Tanzania, goli mm la Mamelodi kwa Yanga. Unalikumbuka hilo? Unalikumbuka. <laughs> <laughs> Goli mtata sana. Mtata sana. David Sechenga kutoka Tanga Tanzania, Afkoni ya Cote d'Ivoire. Alan Kaita kutoka Bungoma Kenya, Olimpiki ya Paris. Kenya ikijija kulia dhahabu kibao. Kinjo Elias kutoka Ndebez. Hilo ni eneo bunge ambalo lipo Trans Nzoia nchini Kenya. Chelsea kuanza kunolewa na Enzo Maresca na mabadiliko kuanza kuonekana. Baraka Bima akiwa Bukavu ambavyo drc mashindano ya england premier league anaangalia ligi tu ishara mm -hmm. nkere huyo atakuwa shabiki wa bilali kwa mm sababu -hmm. anasema mm -hmm. yeye mwita tu asiyependa vya ulimwengu <laughs> <laughs> yupo mlende nyangezi jimboni yeah. kivu kusini mashariki mwa drc anahitaja michuano ya afcon ijayo mm -hmm. anasema ilimpa funzo mm -hmm. drc walifuzu mapema kuonyesha ukiwa kijana atia bidii mm -hmm. ukiwa mzee utatumia ulichoweka <laughs> <workers. laughs> na mpia tusikie upande wa pili unasemaje pia mashabiki kupitia njia ya sauti Okay, okay, nikiwa Kivu ya kusini vya Uvira, katika mwaka huu wa 2024, ni mwaka wa kuvutia sana katika michezo, na tunashukuru kwa timu yetu ya Leopard ya Jarsi ilifunzu katika Afcon 2025 Maroke kwa bila tatizo. Tunapongeza sana sana fekofa na kwa, kwa staf yote ya Congo, Radio France International. Huyu ni malenga James Obiru, kutoka Kakamega Shikambi. Huu ni shabiki shakiki wa Chelsea. 2024 mechi ambayo ilinibamba ni Carabao Cup, mechi ya dhidi ya Spurs na united Spurs ilipiga united mabao manne kwa matatu. Naitwa bwana lwamba na wa niko sehemu ya kabalo huko DRC mchezo wa Zambia, wa Tanzania na Kongo huko Dar es Salaam ndio linivuta mwaka huu, wakati Tanzania ilianza kujitayarisha kwa kubuka ushindi, Kongo ikamlaza golo mbili kwa sufuri. Tani. taifa mm. la Butan tua lamo Kizang mm. ambaye alimaliza mashindano ya marathon kwa wanawake mm. kwa muda wa saa tatu dakika kama kumi na saba hivi <laughs> na alimaliza kwa na kwamba alisubiriwa na mashabiki wengi, walimsindikiza kuweza kumaliza, maana kwamba yeah, yeye yeah, lazima afike utepeni, yeah, kama ilivyokuwa aa. na sasa kinachojiri kwingineko duniani Samani sana kwakueta, bila shaka zio kinafundiwa tu mitambo. Bila shaka ni kwamba tuangazie kwenye ukanda wa kule Ulaya, ni kwamba katika ligi kuu ya kule Italia, Serie A, kuna mechi kadhaa zimechezwa hii leo, kwamba weekend hii hakuna ligi za Uingereza. Katikati mwa jijini kwamba Empoli imefungwa na Genoa mbili kwa moja, Parma iko moja moja na Monza City, lakini baadaye usiku ni kati ya mechi kati ya Inter Milano dhidi ya Cagliari kisha Lazio cheze na Atalanta kwenye ligi kuu ya soka ya Italia. Kwenye tuzo za Globe Soccer Awards hapo jana usiku kule, eh, Dubai ni kwamba Madrid Real imetawala, so, tuzo hizo baada ya kushinda tuzo kadhaa, akishinda tuzo ya mchezaji bora wa wanaume Vinicius, eh, Jr lakini pia akibuka mshindi wa tuzo la mshambuliaji bora chambali pia kiungo kati bora kiwa ni Jude Bellingham pia akishinda tuzo la Maradona wa nne chambali pia Lamine Yamal wa Barcelona akishinda tuzo la mchezaji buka ambaye ni mchanga zaidi kuweza kuibua, pia Ronaldo Cristiano akishinda taji la mchezaji bora katika ukanda wa huko magharibi mwa milki za Kiarabu na Olunga alishinda pia, mm. pia mm. tuzo nafikiri wachezaji ambao wanafanya vizuri eh, katika ukanda huo, lakini pia kwa Real Madrid hilo eh, alina mjadala imekuwa ni timu bora eh, tu, ligi, eh, na, ya hivyo, hadi mwaka ukitoa tu wa tu msimu huu wa kuanza kwa ligi na msimu huu wa kuanza kwa michuano ya klabingwa kule Ulaya. Kwa hivyo sasa, tukielekea hadi mwaka ujao, ndio tutaanza na mjadala wao kama watakuwepo, na pia imeendelea kuonyesha Uh, tatizo kwa sababu utakumbuka kwamba mashabiki wanalalamika kwamba Vini Junior alinyimwa kiatu chake mm. na sasa hivi unaona kwamba kila tuzo zinazokuja baada ya balondo, Vini Junior anakuwepo wa mm. hivyo ni kuonyesha kwamba wale jamaa wa balondo wajichunguze wiki hii pia tumeshuhudia ligi kuu ya Ingereza ikichezwa. Ni kwamba Man City ilitoka bila moja na Everton, wakati Arsenal ikishinda hapo jana eh, magoli matatu kwa moja, lakini pia Manchester United ikifungwa na Wolves mbili bila mpango. kwamba kocha mpya wa Manchester United Ruben Amorim, kwamba yeye anajua kwamba kazi yake ipo hatarini, kwamba iwapo atakwenda kupoteza watapokuwa wanafutwa kazi kama alivyofutwa Erik Ten Hag. Unafikiri kwamba huenda akaendelea kufutwa ama kucheza vibaya na kupigwa mechi kadhaa klabuni? The Red Devils itategemea na mkataba wake na wae Jim wamesemaje kwa sababu hmm, sajim kwa kuamua kwamba Eric Tenaga aondoke wakati watu wengi walikuwa wanaamini kwamba Eric Tenag anafaa kuendelea kupewa muda, inamuonyesha kwamba pia naye anafaa akaondoka. Hakuna kocha