Msikilizaji kule Goma nchini DRC ni saa 11 na dakika 36, wakati tuingie viwanjani wana michezo Jason Sagine na Pauli Nzioki. Tutazungumzia mengi ikiwemo pia ni uchaguzi ama mkutano mkuu uliofanyika njini Chigali nchini Rwanda wiki hii kwenye sherehe katika mchezo wa mchezo wa magari duniani, lakini pia kufuta kwa, kutua kwa kocha timu ya taifa Harambee Stars Engin Firat, pia utazungumza pia raundi ya tatu kwenye makundi kwenye kombe amalingi ya mabingwa klabu bingwa Afrika. Endelea leo. Mwananchi ametoka sare moja moja na Tipi Mazembe. Pia tuangazia draw ya kufuzu michuano ya WAFCON ya ishirini na sita acha mbali pia Tanzania kufuzu eh, kuelekea michuano ya shule za upili barani Afrika kaf mwaka ujao, huku Senegal ikimtuka jukumu kaimu kocha Papethi au kuwa kocha mpya na kurithi mikoba yake aliusise. Acha mbali pia fainali za netball ya Afrika imefanyika hii leo, lakini pia tuangazia pia michuano ya klab bingwa Ulaya alifanyika katika wiki. Mimi naitwa Jason Sagiri Bishop, niko na mwenzangu Ponzi wakimwana spoti, karibu jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Tuanzie hapo hapo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na Kati Bwana Nzio, karibu sana. Asante sana. M mm, tunaanzia eh, Desemba. Desemba. Eh, sherehe sherehe bila shaka. Shaanza. Eh, lakini wiki moja hivi kabla zina <laughs> kuwa zinanoga vizuri. Bila shaka lakini kabla hilo Uh, tuanzie wiki hii tumeshuhudia kongamano la mkutano mkuu wa uh, shirikisho la mchezo kuendesha magari duniani, FIA, ukifanyika kwa mara ya kwanza barani Afrika na hasa safari hii ni kwenye ukanda Afrika Mashariki, huko Kigali nchini Rwanda. Na mwanamichezo wetu Christopher Karenzi alikuwepo huko kushuhudia eh, hizo. Lakini kabla hilo kupata ripoti ya Karenzi, labda Nzioki, unapozungumzia mchezo wa magari duniani, FIA, kongamano hili kwa mara ya kwanza kuandaliwa barani Afrika, ina maana gani katika ukuaji wa mchezo huo hapa, barani Afrika, suwa, hapa Afrika Mashariki Afrika Mashariki ni mchezo ambao hatujafanikiwa kupata mkondo hata mmoja, hmm. A, tunazunguka Italia, tunazunguka Monako kule Ufaransa, tumekwenda hadi Brazil. Aa, na ukiangalia mikondo yote, kuna pia mkondo wa Great Britain. Kwa hivyo ni mchezo ambao labda hu unawatenga wa Afrika sana, ukizingatia masuala ya kuja kuandaliwa barani Afrika, kuwa na hata mkondo mmoja ambao unapitia bara la Afrika, kwa sababu ni miaka ya zamani huko 93 ndio mara ya mwisho inaandaliwa Afrika Kusini, wanakuwa na mkondo mmoja. Kwa hivyo umekuwa ni mchezo ambao una mashabiki tu barani Afrika, lakini hawajashuhudia moja kwa moja kwenda kuangalia magari mbio hizi za magari moja kwa moja katika nchi moja ya bara Afrika, kwa hivyo wanaamini kwamba hii mikutano huwa ipangwi tu kwa sababu inafaa kupangwa mm. Watu walikaa chini na wakaamua tutakwenda Rwanda kwa mkutano wetu mkuu. Kuna sababu ambazo waliamua atakwenda Rwanda na mm -hmm. Moja huenda ikawa ni hii ya Rwanda kupata nafasi ya kuandaa mkondo mmoja. Naam, tusikie ripoti yake Christopher Kireza kule Kigali Rwanda, maanake alihudhuria kwa maana hiyo mkutano huu mkubwa katika jiji kuu la Kigali nchini Rwanda. Sherehe hizi ziligubikwa na kuonyesha kwa njia ya video mashindano ya kusisimua ya FIA yaliyojiri hapo ya mbeleni. Rais Paul Kagame pamoja na rais wa shirikisho la langalanga Mohamed Ben Sulayem wakiwa miongoni mwa waliohudhuria. Katika hotuba yake, Ben Sulayem amesema elimu ni muhimu ili kuinua Waafrika wenye vipaji. Mna vipaji? Ndiyo, lakini ni nani ambaye anafahamu kwamba vipaji hivyo vipo? Kutokana na hili rais wa Rwanda Paul Kagame ametangaza rasmi nia ya Rwanda kuandaa mkondo mmoja wa Fomula 1 miaka ijayo is... nina furaha kutangaza rasmi kwamba Rwanda inataka kurudisha furaha ya mbio za magari barani Afrika kwa kuwa mwenyeji wa mkondo mmoja wa Fomula 1. Asante sana Stefano Domenicali na timu nzima kwenye Formula 1 kwa maendeleo mazuri katika majadiliano yetu hadi sasa, na wahakikishia kwamba fursa hii tutaichukua kwa umakini na tutajitolea inavyostahili. Aidha, bingwa wa mwaka 1982 Michel Muto mwenye umri wa miaka 73 ambaye kwa sasa ni msimamizi ndani ya FIA alipewa tuzo la maisha maarufu lifetime award. Dereva Maxi Verstappen kutoka timu ya Red Bull alipewa zawadi baada ya kushinda ubingwa wake wa nne duniani. Kwa jumla, washindi wa ligi ya dunia pia kwenye michezo ya karting, rally raid, Formula 2, rally, Formula E, endurance Rali krosi pia walipewa tuzo maarufu. Kutoka Kigali, RFI Kiswahili, ni mwanamichezo wako Christopher Karensi. Naam, asante sana, huyo mwanamchezo yete wa kule nchini Kigali, eh, nchini Rwanda naitwa Christopher Karensi. Asante sana kwa ripoti hiyo kabisa, Murwa. Uh, umemsikia Rais Kagame anasema kwamba watatia juhudi na watashi kwamba Rwanda inaandaa, uh, haya mashindano Uh, sasa hivi tunaweza tukasema kwamba asilimia sabini hivi uenda wakapata nafasi kwa sababu ukiangalia mtu ambaye anashughulikia track ya kwao ni Alexander Wurz ambaye ni, eh, alikuwa ni dereva wa zamani wa Formula One lakini pia ni mwenyekiti wa chama cha madereva wa Formula One. Mm. Kwa hivyo, kama una mtu kama huyo ambaye anashughulikia track, alafu pia nadhani ana kazi nyingine. Hiyo kampuni yake bado ina kazi ya Saudi Arabia, anashughulikia ule mkondo wa Saudi, eh, mkondo wa Saudi. Na wao pia wanalenga kwamba watakuja kuandaa. Mm-hmm. Sasa hapa katikati mwezi Live, nadhani kulikuwa na taarifa kwamba Formula 1 wanaangalia wataleta Rwanda, lakini pia watakuwa na mkondo mwingine wa Saudi Arabia. Mm. Kwa hivyo watakuwa wamefika mahali ambapo wajakuwa na uwezo wa kufika. Mm-hmm. Nadhani kufikia sasa tunaweza kusema kwamba asilimia sabini Rwanda huenda tutaona Formula 1 ikirudi barani Afrika, kutoka Kailami tisini na tatu. Mm. Afrika Kusini. Mm. Labda tutaiona Sabugesera, Rwanda. Na kutoka Kigali nchini Rwanda tuelekee Nairobi, Kenya, ambapo wiki hii pia tumeshuhudia kocha timu taifa Kenya, Harambee Stars, Firat Engin akijamua kujiuzulu kufuatia wa malipo yake kwenye deni lake ama mshahara wake wa kila mwezi. Na yeye ameondoka klabu hiyo ya timu ya taifa ya Kenya baada ya kuwa hapo kwa miaka mitatu, na swali kubwa ni je, atake mrithi? Je, atakuwa ni kocha wa nyumbani au ni kocha wa ugenini? Huyo hapa rais mpya wa shirikisho hilo la Kenya FKF, Hussein Mohamed akijibu swali hilo. Nafikiri ukiniuliza, uamuzi utazingatia pakubwa ubora na sifa inayostahili, aidha ni wa kigeni au wa nyumbani. Lazima awe na sifa ambazo tunazihitaji, lakini pia ubora wake kimatokeo. Kwa hivyo, aidha kocha atakuwa wa kigeni au wa hapa nyumbani, ndio vigezo ambavyo kamati itakayotwikwa jukumu la kumteua kocha mpya itazingatia. Tusubiri matokeo tuone, huenda ni wa kigeni au hapa nyumbani. Mm -hmm. Ningetafuta kocha wa kigeni mm -hmm. Alafu ningemwangalia kocha ambaye kwanza ana leseni ambazo mm -hmm. leseni ambazo zinahitajika lakini pia ya FIFA, leseni ya juu kama sio kuendea tu ya CAF B ambayo watu wengi wameizoea kuwa nayo barani Afrika, lakini pia mwalimu ambaye ana historia na kufunza mchezo wa mm -hmm. bara Afrika. Kuna wakati Kenya ilikuwa inataka kumwajiri Herve Renard, na yule kocha wa shati jeupe Kaifunza Moroko, kafunza Zambia, kafunza Kodivua. Ni kocha ambaye na, ana, ana mataji barani Afrika mm -hmm. kwa hivyo ningemwendea kocha ambaye kwanza ana uwezo wa kushinda hapa barani Afrika. mm -hmm. kuna yule kocha alikuwa wa Gambia mm -hmm. kwa Afcon sasa hivi nadhani ana kazi, yupo mtaani tu Saintfiet. Ehe, mm. -hmm. ni kocha ambaye pia unaweza kumtafuta, mm -hmm. lakini na, naona taarifa mitandaoni kwa mbahatiati tu za mitaani wanasema kwamba huenda ile kazi ikapewa Francis Kimanzi eh, lakini swali kubwa ni je, unapomtafuta mtu ambaye ana wasifu kazi na sifa Je, mm -hmm. Swala la mshahara, manake yanaondoka Firat, maswala ni ya mshahara. Uh, nadhani mshahara anakuja kulipwa na serikali. Uh, kufikia sasa kwa sababu Firata alikuwa analipwa na wizara ya michezo, kwa sababu ulimsikia waziri alisema kwamba ndani ya ule mkataba walikuwa wamesema kama hautapeleka timu Afcon tutakwenda kuvunja mkataba wako. Kwa hivyo ina maana kwamba hata ukiangalia wewe, nikuulize, shirikisho lina hela la kulipa kocha kweli, A, haiwezi, yeah, kwa hivyo ni wizara ya michezo ambayo itakwenda kumlipa. Sasa hata huyu bwana ili likuwa linaonekana, kwa sababu waliompa hii kazi ni serikali ya shirikisho la soka ambayo sasa imeondoka madarakani, wakina Nick Mwendwa, kwa hivyo hakuna vile ambavyo Firata endelea kufanya kazi na serikali mpya, ambayo inaonekana haikuwa inampenda, ilikuwa inampiga vita mitandaoni kila wakati, ilikuwa inasema kocha aeleweki. Sasa ungesubiri kukaa heri tu uvunje mkataba, sasa hivi anza safari ya kuelekea Zurich FIFA, ukatafute hela zako ambazo unafaa kulipwa. Kwa hivyo kufikia sasa tuseme kwamba wao watafuta kocha, shirikisho lipewe nafasi litafute kocha, alafu watakwenda kujadiliana na wizara ya michezo, huu ndio mshahara tunataka kumpa kocha, mtamlipa au mtalipa, ila shirikisho ni kuma na kwamba shinikizo ni kwamba na kwamba Kenya anafaa kujiandaa kuelekea michano ya Chan mwaka ujao Februari, lakini pia mm -hmm. kuelekea safari ya Afcon 27. Ila wanafaa kusahau kwenye, yeah. kupata matokeo kwenye Chan hiyo, yeah. tu ni kwamba, uh, serikali imeandaa, yeah. serikali imekuwa na viwanja, wameandaa tu, kuachana na mambo ya kushinda alama tatu alama ngapi kwenye kundi ilo, wachana nalo, lakini kwanza kuandaa tu viwanja viwe tayari Na kule Rwanda, Uganda Vipers na Bulls FC ni baadaye. Jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika ukiwa kule Bujumbura, saa kumi na moja jioni dakika 46 kipindi cha jukwaa la michezo, kwa nami Jason Sagini, niko naye Paul Nzioki, na sisi tuangazia raundi ya tatu kwenye hatua ya makundi bado klabu bingwa barani Afrika, ambapo ni kwamba hii leo mwananchi angalau ame uh, ancha kutesa tesa, kwamba leo ametoka sare moja kwa moja na klabu TP Mazembe kule Lubumbashi nchini DRC, lakini pia awali FAR Rabat ya Morocco ilipotoka goli moja kwa moja na Maniema ya DRC. Sare hii ya Young Africans ina maana gani kuelekea mechi ya nne ya makundi? Hii sare kwa Yanga ni kama ushindi hmm, kwa sababu ni sare ambayo inafufua matumaini ya wao mashabiki wiki jana walikuwa wanatoa lile kundi ya klabu ya Simba wakati wapo kwenye hii michuano ya klabu bingwa barani Afrika mm. Simba walikuwa wamesalia na alama moja tu, alafu wamecheza mechi zote za ugenini, wamemaliza wamebaki na mechi za nyumbani mm-hmm. Alafu Simba wamekwenda kufuzu watoa robo fainali kupitia mechi zote za nyumbani. Sasa Young Africans amebaki na mkondo mmoja ugenini, ambao itakuwa ni mechi dhidi ya Al Hilal Omdurman. Sasa amekamilisha safari ya Lubumbashi, anarudi nyumbani, atakuwa pia na safari ya nyumbani dhidi ya MC Alger alicheza ile goli la Dube lilikuwa linahitajika kwa sababu sasa wana alama moja, Mazembe ana alama mbili, MC Alger ana alama tatu, ndio timu ambayo hawakuona nafasi na nafasi yao huenda ikawa ni kutafuta nafasi ya pili kwenye ile kundi, kwa sababu nafasi ya kwanza inaonekana Al Hilal Omdurman ashakwenda nayo, kwa hivyo wote hawa watatu Mazembe, MC Alges na Yanga watakuwa wanatafuta nafasi ya pili ambayo huenda ikawa ni gumu, lakini ukiangalia kwa Yanga, mechi mbili za nyumbani hizo ni alama sita dhidi ya MC Alges na TP Mazembe, kama watazipata ushindi, kwa sababu mechi ya ugenini kule Mauritania dhidi ya Al Hilal nayo huenda labda watakwenda kutafuta sare tu. Kwa hivyo hizi mbili wakipata alama sita, zitakuwa ni jumla, itakuwa ni saba. Kwa hivyo watakuwa tu na kibarua labda cha kutafuta alama moja ugenini, kwa hali lala. Kwa hivyo leo ushindi ulikuwa unahitajika, wamepoteza ushindi, wamepata sare, na hilo goli la Dube, unamfahamu Dube akitoka Azam sakata lake namna ambavyo lilikuwa mm. na sasa hivi amekuwa na maneno mengi kwamba walimsajili mshambuliaji lakini hajakuwa akifunga magoli. Nadhani pia naye kwake kama mchezaji tu kufunga hilo goli la leo na ambalo linakuwa ni goli muhimu sana goli la dakika za lala salama mm. linampa nguvu eh, eh, na kuendelea mbele sasa. Atakuwa hata kocha atakuwa nasema mm. nataka kumwanzisha Dube kwa sababu ile mechi ya Mazembe kafunga naona pia kazi pia kuna chando kadhaa usiku ambapo stade Abijani eh, chwa na londoparafrika Kusini, lakini pia kucheza na pyramids ya Misri, lakini pia MC Algeria dhidi ya laderma kutoka kule Sudan majira saa nne usiku tuzuze pia E, katika upand sekafa michuano ya kufuzu shule za upili barani Afrika kafu mwaka ujao, tuzo za wachezaji hao ni kwamba upande wa sichana, timu bora ilikuwa ni Rwanda, golikipa bora kiwa ni timu ya Uganda haira na bosa, lakini pia mfungaji bora anapewa timu na Senegal, wanaendelea na mfumo kuamini wazao wa nyumbani uh, kuendelea kuiongoza timu ya taifa mm. Huyu uh, bwana amepewa viatu vikubwa sana kwake. Aliusise amepeleka timu hadi uh, kashinda kombe la kwanza la bara Afrika katika mashindano ya AFCON. Amepeleka timu Urusi, wakatokea katika hatua robo ya eh, kumi na sita bora, lakini pia alikuwepo Katar mm. na timu ya taifa pia wakashindwa na England. Sasa ni kocha ambaye alikuwa amefanya mambo makubwa sana na timu ya taifa ya Senegal, ilikuwa inaonekana hata hakuna maana ya kukata mkataba wake. Hata labda ungesema Senegal wangempa labda mwaka mmoja, ama wangemwambia kwamba AFCON ni ijayo, tutakuwa tuna kutizama tuone namna ambavyo utafanya katika timu ya taifa, kwa sababu umeshakaa nao muda mrefu hmm. lakini ni kama pia kilicho wow, na mwanzo kina mwisho. Wakati wao wa kuachana na Aliou Cisse ulikuwa umefika. Sasa Pape ni wakati wake naye kuandika historia, kwa sababu Cisse pia akipewa timu alukwana hakuna, eh, kubwa. Hakuna mtu alikuwa anajua kwamba atakuja kufika hapa kama kocha kwanza kupeleka timu ishinde mm, kombe la bara Afrika, lakini pia kuenda katika mashindano ya kombe la dunia na kutokea kama timu tishio mm. Sasa kwa Pape tuna michuano ya AFCON ijayo huyu bwana mnasema ameshinda chani sasa. Chani ni tofauti na hii michuano kwa sababu eh, chani unacheza na wachezaji wa nyumbani ambao unaamini kwenye ligi za ndani. Sasa hapa kwenye AFCON unapata wachezaji wote, ni timu, timu imetoa wachezaji wao wote katika mataifa ya kule Ulaya. Sasa hapa kuna kibarua kikubwa sana kwake, lakini ndio hivyo, acha tuone historia ambayo ataandika. kikubwa inaonyesha kwamba shirikisho la soka kule Senegal aliogopi kumwajiri mzawa. lakini pia kumbuka Uganda mabingwa mara tatu walikuwa mabingwa 2014, 17 na 18 na kwa upande wanaume, kwenye makala ya pili mwaka huu, Afrika Kusini pia imeibuka washindi kwa piga Swatini alama 60 kwa 39. Kumbuka timu ya taifa ya Afrika Kusini ni washindi mara mbili sasahivi, wakiwa ni wa timu bora kwenye michuano hiyo ya mchezo wa pete barani Afrika. Na sasa kinachojiri kwingineko duniani Tumulike michuano inaendelea sasa hivi uwanjani kule Ulaya, na tuanzie katika ardhi ya Uingereza ambapo uh, sasa hivi uwanjani Arsenal mapumzikoni, bila bila bila ya Everton. Liverpool bila Fulham, goli moja, wana kadi nyekundu. Liverpool Newcastle, goli moja. Leicester bila uh, Wolves bila Ipswich, goli moja. Baada ya usiku Nottingham Forest ya klabu ya Aston Villa. Liverpool waonekana kutapatapa leo a uh, labda tuseme kwamba ni siku yao wanapatikana, kwa sababu na wao pia wamekuwa katika mfumo mzuri sana ukiangalia tangia ligi imeanza kufikia sasa a uh, timu kama Manchester City zimeshapatikana kwenye kiwango chao kibovu. Arsenal pia imekuwa katika matatizo hmm. uh, tuseme na wao leo wanapatikana huenda maana kwamba wana kadi nyekundu hmm. lakini kwenye ligi mabingwa ya Ulaya katikati mwikini kupatrudia pia Arsenal ikipiga Monaco 3 kwa, kwa bila lakini klabu ya Mancity ikipigwa na Juventus mbili kwa bila. Ukizungumzia Madrid Real bingo mtetezi akiishinda Atlanta tatu kwa mbili ugenini, lakini pia PSG ikaishinda Salzburg tatu kwa bila. Ushindi wa PSG na Real Madrid, ushindi muhimu sana kuakisha kwamba wanasalia mashindano mana kwamba wapo kwenye alama ama kwenye awamu ambayo ni ya ati ati kuendelea kwenye kufuzu kuingia michuano ya mtoano. Sasa kwa PSG nilikuwa nimemweleza mtu hapa nasahau nani, mm. kwa nimemwambia kwamba PSG walikuwa wanahitaji ushindi huo kwa sababu mm. ndani ya mechi tatu ambazo zilikuwa zimesalia. Sasa ukiondoa ushindi huo wa mechi ya pili, nadhani wana mechi nyingine watakwenda Ujerumani mm, alafu kuna mechi moja. Sasa hizo mechi mbili ambazo zimesalia, wanafaa kupata matokeo yote, yaani hakuna kushinda zote mbili, hakuna zisali, kubahatisha hapa mm ni alama sita ndo wajieke vizuri. Kwa hivyo kwa PSG ni ushindi ambao walikuwa wanauhitaji, kwa sababu wangekosa alama tatu sasa kwenye hizi mechi mbili. Yani, ukipata sare hapa, uende Ujerumani hata utaki kucheza, kwa sababu unajua kwamba ushaondoka katika mashindano, kufikia sasa kwamba PSG ipo nje ya kibano cha kufuzu, hatua za mchujo michuano dhidi ya Lille, lakini pia Auxerre dhidi ya Lens, Reims dhidi ya Monaco, na kule Ujerumani Bundesliga Augsburg bila, baada ya kusema ile mechi iendelee, Gladbach ya matatu, Holstein Kiel goli moja, Mainz mawili, Bayern Munich bila, lakini pia Berlin goli moja, Bochum goli moja na baadaye St. Pauli dhidi ya klabu ya Werder Bremen. Kule Serie A Italia, Cagliari bila Atalanta goli moja. Saudi Arabia anakwenda kuwa mwandalizi wa Kombe la Dunia la mwaka 2034. Uh, kitu ambacho mimi nilikuwa nakitarajia kwa sababu ukiangalia mchakato mzima wa kuja kumpata Saudi Arabia kuandaa kombe hili, uh, kipewa haya mashindano kwanza ujue kwamba FIFA walikuwa wanafuata kanuni zao. Kwamba sasa watakuwa wanaelekea kwenye e, bara Asia. Na ukiangalia hapa mshindani mkubwa sana wa Saudi Arabia alikuwa ni Australia. Sasa wao sijui nisema walivunja sheria tena kwa sababu walienda wakasema tunahitaji hiyo zabuni ndani ya mwezi mmoja. Sasa ukiangalia Australia na Saudi Arabia nani alikuwa na hela za kuleta zabuni? dunia yake ndani ya mwezi mmoja na kusema kwamba amejipanga. Sasa mm. Australia wao wakajiondoa, wakamwacha Saudi Arabia peke yake. Mm. Ukiangalia mataifa ambayo walikuwa wanapinga izabuni, walikuwa ni watu wa Ulaya. Mm. Na sasa ukiangalia pale England, wao walikuwa wanasubiri sana Ujerumani kuona watafanyaje. Ujerumani wiki jana wakasema kwamba wanaunga mkono. Kwa hivyo mimi sijashangaa kuona Saudi Arabia, na ukizingatia kwamba Katara ametoka kuandaa mashindano ya elfu mbili ishirini na mbili. Mm. Kwa hivyo sasa na wao wanaamua kwamba Katara hawezi kutuacha na sisi lazima tuende tukaandae. Mm pia ukifuatilia historia ya taifa la Saudi Arabia, huu ulikuwa ni mpango pia wa mwana mfalme mm. Kumbuka, licha ya kukosaji wa ukiukaji wa haki za binadamu nchini humo, Saudi itakuwa taifa la pili mashariki ya kati kuandaa michuano hiyo baada ya Katar kuandaa mwaka 2022 ikiwa ni kwenye makala ya kombe la dunia ya mwaka 2034. Mimi nikome hapo kwa sasa, jukwaa la michezo, lakini bado na michuano kadhaa kule Italia Serie A, City, Napoli, lakini na Juventus dhidi ya klabu ya Venezia, lakini mapumziko ni sasa hivi, ni kwamba kule Ujerumani Bochum goli moja Berlin Union goli moja. Jukwaa la michezo kwa sasa, mimi naitwa Jason Sagini Polenzo, sporti kwa Sagini kwa mwenzangu Paul Nzovu na Sporti, kwa heri kutoka hapa Nairobi. Kibao chake sauti sola kimeshikisha Ali Kiba, kinaitwa Unconditionally Bae, kitoshamulisha matangazo haya ya Jumamosi ya leo kwa kinywaji kwa mkono na kibeti kwa bega.