Kule Lubumbashi ni saa kumi na moja na dakika 36 Studioni wana michezo Jason Sagini, Paul Nzioki wameingia, karibu. e yeah, unaofahamu tunaangazia pia mengi yemo pia mashindano ya klabu bingwa Afrika kwa vilabu vya wanaume na chambali pia msimu mpya wa HSBC series kwenye raga kule Dubai umeanza leo lakini pia tutaangazia pia eh, UEFA Champions League ambapo kocha wa Madrid Ancelotti amesema kwamba Watarajie Madrid kwenye fainali ya mwaka huu ya Champions League chambali pia kocha mpya wa Leicester City Rulvan Nisso chambali pia Shumaka akiachia ama akitoka klabuni Mercedes mwisho wa msimu huu kwenye Formula 1 mimi naitwa Jason Sagan Sports Arc Bishop niko naye Paul Jones na sport moja pia niko sikizima cha Tongile muda karibu sana Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika mashariki na Kati. Kabla ya kuwasikia wanamichezo na washikadau na kocha pamoja pia na wachezaji wa tu mchezo wa tonge limodo wa Afrika, tuanzie kwenye mashindano ya klabu bingwa Afrika nziki ambapo wiki hii tumeshuhudia visanga katika vilabu vya Tanzania, ikiwemo Young Africans ambayo ilipigwa na Alhilal magoli mawili kwa bila nyumbani kwao kule Benjamin Mkapa, matokeo ambayo kidogo yaliacha yali klabu ya Yanga na kocha mpya Sidramovic akiwa katika hatari ya kutofanya eh, vizuri katika mechi ya kwanza, na hii inatoa picha gana na kwamba mechi ya kwanza kocha mkuu Ramovic lakini apigwa mbili kwa bila nyumbani kwao Tanzania nadhani mwalimu mwenyewe alikuwa amezungumza kwa sababu hauwezi kumpea timu wiki moja, alafu timu inaelekea katika mashindano yenye ushindani mkubwa. Alkadhalika ilikuwa inacheza na timu ambayo sio timu ya kawaida, alilalomdraman na labda kwa kuangalia mchezo Mwalimu Florei Benge, mwalimu wa Halilal hmm. Alifanikiwa kimbinu kwa sababu aliwaachia Young Africans mpira wakacheza, lakini akaamua ye atatoka na magoli. Ukiangalia magoli yote mawili, goli la kwanza Kulibali akifunga, wanapiga pasi mbili tu wanafika katika eneo lao. Hata goli la pili vivyo hivyo tu, pasi mbili wanafika katika eneo lao. Kwa hivyo, mfano mafanikio ya mwalimu Florei Benge ataendelea kukumbukwa kwa sababu sasa hivi unadhani kwamba Halilal hawajakuwa akicheza mechi za nyumbani kule Sudan, ligi itakuwa ikiendelea, lakini vivyo hivyo, tumeona timu ya taifa ikifika katika mashindano ya Afcon Dio. Uh, timu ya Al Hilal walienda wakaomba nafasi Tanzania, nadhani ni kama ilikosekana mm. wakapata nafasi Mauritania. Sasa ukiangalia kwa ligi ya Tanzania na ligi ya Mauritania, ligi ya Mauritania ipo chini kidogo. Ligi ya Tanzania ni ligi ya, ta, e, tano barani Afrika kwa ubora mm. kwa hivyo Young Africans sasa hatuwezi kusema kwamba labda waliidharau Al Hilal kwa sana mm. lakini wajue kwamba haya matokeo aliyopata ni kuonyesha kwamba kuna kazi kubwa anaenda ifanya kwenye hilo kundi mc aljas na tipi Mazembe alitoa sare mm. Alilaa tayari ana alama tatu. Sasa hapa kuna kibarua kwa sababu kuna mechi ya ugenini yeah. ya kwenda kucheza na Mazembe kuna mechi ya ugenini ya Al Hilal ambayo kwa sababu ya hali kule Sudan huenda wakaicheza Tanzania bado mm. Kwa hivyo kama Ibenge atashinda nyumbani na ugenini na Yanga watakuwa nyumbani, basi mm. Itakuwa inaonyesha kwamba timu inahitaji kutengenezwa tena. Labda mi nafikiri mara kwamba kocha wa timu ya Sudan Al Hilal Flore Ibenge alifanya kumwoleka kocha, kocha zamani ama msaidizi wake wa zamani ya klabuni sasahivi Tabora United. Walikuwa <muchas> wanasema, ukiangalia ile siku dukabuya akuwa katika kiwango ambacho wanadhani kwamba alidi aucho mm-hmm. huwa anacheza katika ubora wake, kwa hivyo yeah. Ukiangalia labda tuseme kwamba Yanga wana mechi nyingine mbili za nyumbani kucheza, ndio tujue kwamba kama wana uwezo wa kwenda kukutana na mazembe mm-hmm. na MC Alger na Al Hilal katika mchezo wa marudiano. Nakwambia pia timu ya TP Mazembe kutoka DRC toka bila bila na MC Alger ya Algeria, kati pia Pyramids ikilaza Sagrada kutoka Angola tano kwa moja. Lakini Sundowns zikiambulia sare bila bila na Maniema ya DRC, huku Al Ahly bingwa mtetezi kutoka Misri ikipiga Stade d'Abidjan ya Ivory Coast nne kwa mbili. Lakini Raja Casablanca ya Morocco ikipiga FAR Rabat ya Morocco mawili kwa bila, nayo Esperance de Tunis ya Tunisia ikipiga Djoliba ya Mali nne kwa bila, na Orlando Pirates ya Afrika Kusini ikilaza CR Belouizdad mawili kwa moja. Na kwenye kombe la shirikisho nzio pia Simba Sports Club ya Tanzania pia ilaza Bravos de Maquis goli goli moja kwa bila mechi ambayo mashabiki wengi wa Yanga kufurahia matokeo ya Simba. Aa, ni lazima kwa sababu ya utani tu, unajua kwamba Yanga wao wanasema sisi ni wananchi, kwa hivyo kila siku wanaenda kucheza katika mashindano ya bara Afrika. Mm. wanajaribu kupata alama tatu kwa wa kwanza lakini imetokea sasa hapa mtaani Simba ndio wamepata alama tatu. Mm. mechi yenyewe ukiangalia na wao pia mashabiki wa mashabiki wa Yanga wali wali wali wali walinungunika kidogo. Ndiyo. Kwa sababu watani wao wamepata alama tatu, lakini mashabiki wa Simba wenyewe sieti walifurahi sana kwa sababu mm. ile mechi e, mchezaji bora kwenye mechi alikuwa ni Musa Kamara huyo, mm. ni mlinda lango wa klabu ya Simba <laughs> kuonyesha kwamba alikuwa na kazi kubwa ya kuifanya na ukiangalia, Bravos ya Angola sio timu ambao, labda wangekuwa wanacheza na Petro Atletico, tungesema kwamba wamefanya mm. vizuri, kwa sababu Petro Atletico ni timu kubwa, imekuwa katika mashindano ya klabu bingwa mm. na inakaa Bravos ndo mm. hata mwalimu mwenyewe, ukiangalia kipindi cha kwanza, namna ambavyo Simba walicheza, ni kama alitumia kipindi cha kwanza kuwasoma Simba, ndo ajua atakujaje katika kipindi cha pili, kwa hivyo tuseme tu kwamba haya mashindano ya klabu bingwa barani Afrika alama tatu ndio muhimu, lakini mm. kiuchezaji unaweza kusema Simba walishinda kibahati. mm. Musa Kamara anakuja ndio mchezaji bora wa mechi. Kwa hivyo inakuonyesha kwamba na ile Bravos walikuwa na idharau, ukiwasikiza mashabiki wengi hata na msemaji wao wanasema ile ndio timu ndogo zaidi kule Angola, kwa hivyo tunaweza tukaishinda hata mabao matatu. uh -huh. pia kuna ile kwamba Barakani ya Morocco ilipiga CD Lunda Sulia Angola mbili kwa bila nayo Simba alijasikipiga Orapa United kutoka Botswana sita kwa bila wakati zamale kipiga Black Bulls mawili kwa bila huku Almasri ya Misri ikipiga Enyimba Nigeria mbili kwa bila nayo ASEC Mimosas ya Ivory Coast ikipiga Jaraf ya Senegal mbili kwa bila nayo Constantine Sfaxien ya Tunisi ikipigwa na Constantine ya Algeria moja kwa bila na Stade Malien ya Mali ikipiga Stellenbosch ya Afrika Kusini mawili kwa bila katika kombe la shirikisho. Tugeukie tu kwenye raga ambapo ni kwenye msimu mpya wa HSBC wasbcmbao leo ni kwamba Kenya imerejea katika msimu huu ama msururu huu wa dunia baada ya kukosa msimu jana, na amerejea kishindo na kwamba leo amepiga Springboks kusini kwa alama 22 kwa 17 baada ya kupigwa mechi ya kwanza na no Ufaransa, lakini matokeo ya Kenya Nzioki, na kwamba kurejea kwa mara ya nyingine tena anakuja na ushindi katika mtu ambaye ametawala katika raga duniani, hasa Afrika Mi nadhani hii timu ya shujaa sagini uh, isipewe shinikizo kubwa sana kwa mm -hmm. sababu nimeona mashabiki wakisema kwamba wamejaribu hata kwenye mechi ya kwanza alama ishirini na nane kwa kumi na tisa lakini wasisahau wamejaribu kwa timu ambayo imemkosa Antoine Dupont mm -hmm. huyu ndo mchezaji muhimu sana kwenye timu, kwenye timu ya Ufaransa, Ufaransa. Mm -hmm. na kwa wale ambao waliwahi kucheza michuano ya raga kwa wachezaji saba, kila upande unajua kwamba mchezaji mmoja mm -hmm. ana umuhimu mkubwa sana mchezaji mm -hmm. mmoja anaw za akaamua yep. Kwa sababu mchezaji unahitaji una tu mchezaji mmoja na atakuwa na backup ya mwingine mmoja wamejaribu sana kwa alama ishirini na nane kwa kumi na tisa <laughs> lakini, hapo kwa Afrika Kusini, kumbuka kwamba ndio waende kucheza mashindano ya Olimpiki, na nadhani wamechukua tu walipoachia. Ningetamani sana Ninatamani sana Toni angekuwepo na, na, na, na, na Onyala angekuwepo, ila ni mara ya kwanza kwa timu ya Kenya kuipiga Sudan, kuipiga Sudan, kuipiga Afrika Kusini kwa mara ya kwanza kwenye msuru wa dunia wa HSBC series kwenye raga ya dunia. Jukwaa la michezo, kwingineko barani Afrika saa kumi na moja jioni, dakika arobaini na nne kipindi ya jukwaa la michezo ukiwa Chigali, bila shaka unasikiliza makala ya jukwaa la michezo ukiwa nami Jason Sagini, pamoja pia na Ponzi wa Sports. Tuko na wageni bila shaka studio, tutakuwa nawasikia muda si mrefu, lakini kwanza tupita viwanja vya soka katika ukanda wa Afrika mashariki na kati. Na kule Burundi, Tanzania kumekuwa na mechi mbili leo. Mashujaa imetoka sare goli moja kwa moja na Kagera Sugar, lakini baadaye itakuwa ni mechi kati ya Namungo na Young Africans kutoka Tanzania, lakini pia anazungumzia kule Burundi. Uh, mapema awali Flambo Disant imepiga Royal Vision manne kwa mbili Rukinzo nayo ikipiga Deira magoli sita kwa bila Kenya kumeendaje? Na pamoja pia na Uganda Kenya, Gor Mahia wamepata ushindi magoli mawili kwa sifuri dhidi ya Mara Sugar. Uh, nimeambiwa kwamba Raila Odinga alikuwepo huko na ametoa hela kadhaa kwa Gor Mahia na Mara Sugar na kule Uganda, Lugazi Thiliya, Kampala city uahi a m baadaye mko vizuri kabisa salama? Na, lakini, ni salama tunashukuru. Lakini ningependa nianzie kwako maana kwamba wewe ni mwanadada ambaye umetawala katika mchezo wa Tongel Modo, lakini kabla kuja kunianzie kwa kocha John uh, June Sujuma yeah. Labda kwa mtu ambaye hafahamu mchezo wa Tongel Modo ni mchezo ina gani mchezo vipi, lakini pia una manufaa gani katika taaluma ya mwanamichezo? Uh, so hii mchezo wetu wa Tongel Modo um, is a unified martial art mm. Kwamba inajumuisha ama inaleta ina pamoja um technique tofauti tofauti tekni ama toa karate, taekwondo, judo, si tunafanya zote kwa pamoja. mm -hmm. Na venye nachezwa inachezwa, um, kuna kategori tofauti tofauti. Kuna sparring ambayo kupigana na watu wanaonanga kawaida. mm -hmm. Then kuna forms huwo inaitwa bon ama kata, then pia kuna special technique, special technique ya unaweza tumia silaha, um, breaking pia mm -hmm. So, tofauti tofauti, bila manufaa yake ni gani haswa? Kuna kujilinda, kuna kuvamia watu ama vipi? and uh, first of all okay. Uh, ni discipline, ni kitu muhimu sana. Ndiyo. but baada um, ya mazoezi well, baada ya kutrain this self, self defense ndio mwisho. mm -hmm. Kwa hiyo so, kuna system, mambo ya vita vita, sisi uh, sasa vita vita mm hapana -hmm. na kujikinga tu Mm. Kwa mchezaji ambaye yeah. ametawala kabisa na alituzwa ama alivikwa taji la kuwa shujaa wa Kenya kwenye, kwenye hafla ya mashujaa d hivi karibuni, eh, kule Mombasa uh, binafsi kama mchezaji Lona Abiero tongilmodo, binafsi wewe, lakini pia manufaa yake ni gani kwako binafsi kama mchezaji tongilmodo uh, imenisaidia binafsi kama lona kwa kuwa kwa kwa hii wakati wa lan hii mm. masholati ya tongilmodo nimeweza kukuza nidhamu yangu, iko katika hali ya juu. So wakati ambapo watu wana train huu mchezo wa tongilmodo, kwa hakika nidhamu huwa inapanda mm. sana, sanasana sahizi tunavyoshuhudia idadi ya namba za vita za kijinsia no. femicide, hali imepanda juu sana. Wakati tunapo lantungilmodo ama masholati yoyote, tunafunzwa hiyo nidhamu ambayo pia inakuja na endurance. Ukishajifunza hayo yote utaepukana na vitu mm. kama hizo kabisa, na kabla kuja kwake Rais Master Clarence Mokia aweze kuambia maandalizi ya Mombasa Open makao ya koje, pale kwenye Facebook nimekuuliza msikilizaji aweze kuniambia, je, unafahamu mchezo wa tonge limo? Lakini pia je, mchezo huu upo nchini mwako? Wanasemaje kwenye Facebook page ya kwetu, mwenzangu Nzioki? Nianzie na Ali akiwa Kivu Kusini kule DRC, anasema mchezo huu upo hapa nchini DRC sema tu au japanda sana DJ mm. Shukuru Musai jamaa Butembo maeneo ya Katwa DRC sema bila shaka nilitamani kucheza mchezo huu ila wakati nilipewa ngumi kwenye sikio nikasema wacha ikae Ngasa wa ipya Gulkahama kule Tanzania na, anauliza kama ni kumfu, watamjibu mm. Wata mm. Celestin Faida anasema naipenda sana na mii mwenyewe kabisa ni mchezaji, nipo maeneo ya Rushuru kule DRC. Ishara Nkere anasema nikiwa Mulende jimbo Kivu Kusini mashariki mwa DRC, mchezo mzuri sana huu, naamini pia mchezaji, mtangazaji asiyependa makuu. Bili Bilali ni mshiriki wa mchezo huo, sijui hapo Bilibilali mm. atakuwa anatueleza Jerima Koti Muhasa kutoka Tanzania anasema mchezo huu mm -hmm, upo kabisa. Master Clarence Mokio karibu sana RFI Kiswahili. Ah, shukrani sana Sangini. Unajua makala ya mwaka huu ya Mombasa Open ya Tongil Modo ya 12 yalifanyika Agosti, lakini hayakufanyika. Kweli. Kufikia sasa hivi maandalizi ya mchezo huo yakoje na mashindano so, uh, uh, ya mwaka huu aso? shukrani sana maandalizi ya awamu ya kumi na mbili ya Mombasa Open Tongimuru International Martial Arts Championship yamefika pale katika kilele mm, na tunaendelea vizuri kwa upande wa technical side sid uh, afisa wetu wa kimataifa kutoka Kenya, kule Korea, uh, Japani, uh, Thailand Uh, wote wanajitayarisha kuweza kufanya mashindano mazuri, vilevile vile. Kwa upande mwingine, timu tunazo za nchi zaidi ya thelathini na tano kutoka ulimwenguni kote, na kati ya hizo uh, tuna wachezaji wa kutoka timu kumi na mbili ba kutoka barani Afrika mm. uh, vile vile katika uh, organization hapa pia tuna mazungumzo pia, final uh, discussion tunanayo na serikali ya Kenya kupitia wizara ya michezo ambayo imepatia mashindano haya ya kimataifa uh, umaarufu mkubwa sana, kwa vile ukiangalia kutoka mwaka 2013 hadi 2023, mm. uh, wizara ya michezo hapa nchini Kenya imeweza kusupport mashindano ya Mombasa Open tongimbuna International Championship kwa hali na mali na vile vile pia kupatia support timu yetu ya taifa mm -hmm. ya Tongimro Jasiri, ambapo wachezaji wetu wameweza kunawiri vizuri sana na kuperform Uh, katika mashindano tofauti tofauti ya kimataifa vizuri mm. Kwa sababu ya support kama hiyo mm. Na upande wa Kenya tumimbo Federation pia tumepiga uh, mbio hapa na pale tukitafuta wafadhili hapa uh, nchini na kote ulimwenguni waweze kutu support, pia tuweze kufanya mashindano ya kufana kabisa mm. Mm. Rais, kabla ya kukuachilia ukizungumza tu hatua ambazo zimepigwa na huu mchezo mm, tumefikia wapi kuona huu mchezo katika mashindano ya olimpiki? Uh, kwa kweli tuna, uh, tunatia uh, bidii kwa upande huo Uh, tumeangalia kwanza jambo la kuongeza idadi ya nambari za nchi ambazo zina tre tongimudo. Uh, mimi pia ndio rais wa Tongimudo hapa barani Afrika, na nimeweza kuongeza nambari ya nchi ambazo zina tre Tongimudo. Wenzangu kule Asia pia wanafanya vilevile, Amerika uh, kusini na uh, pia Uropa vilevile, Middle East kila kila Raisi wa shirikisho katika kontinent tofauti tofauti, wamepewa target ya inchi ambazo zitaweza kueneza mchezo Tongimudo. mm -hmm. Alafu pia vile vile tunatumia mashindano ya kimataifa kuweza kukuwa na ripoti nzuri kupeleka IOC waweze mm -hmm. kutukubali katika Olympic sports. mm -hmm. Kwa hivyo tunatumia mashindano matatu kwa sasa, mm -hmm. World Tongimudo Championship. Alafu pia kuna ile mashindano inaitwa Marshall's World Cup, mm -hmm. na ya tatu ni Mombasa Open Tongimudo International Championship. mm -hmm. Kwa hivyo tukiweza kuwa na nchi nyingi mm -hmm. eh, kwa hizi ibara tofauti tofauti tutapeleka uh, request yetu IOC. Mm. na uh, tuweze kupata kura za kutosha uh, mchezo ujumlishe katika Olimpiki. Mm. Nije kwako kocha, eh, kikosi kimefikia wapi maandalizi, kikosi cha Kenya kuelekea mashindano ya Mombasa? Uh, timu yetu jasiri iko na wachezaji mia moja ishirini wanaume, wanadada na pia watoto wote wamepangwa wako sawa. Sabini malizia bwana eh. Sawa mm. bila shaka, naona biero, labda nije kwako, himizo lako ni lipi kwa wachezaji aso wa kiki ambao wanataka kujiunga na mchezo wa tongilmodo Afrika chambali pia duniani? uh, kwa wasichana ama wanadada wanaotaka kujiunga na michezo ya tongilmodo, tongilmodo ni mchezo ambayo ina manufaa mengi sana, kando na kukuza nidhamu, ni aina ya kujikimu kimaisha. Uhum. Wengi wetu tumepata kazi through tongilmodo modo, tuko na Tukona wanafunzi huko nje tunafunza. uhum. tunafunza hata wale watu wa kikosi, so hiyo ni aina moja ya kujikimu kimaisha kimaisha. Labda kando na hilo, labda ukiangalia jinsi navyokuwa mchezo huu Afrika na Kenya, unaweza nasema kwamba labda nchini Kenya tongilmodo imekuwa kiasi gani, aswa kwa wachezaji wa kikosi kufikia sasa hivi? Nchini Kenya tongilmodo ina imeenea sana, nikiangalia upande wa wanadada wakubwa miaka kumi na nane kuendelea na hata miaka kumi na nane kushuka chini uhum. idadi inaendelea kuongezeka kila mwaka kila mwaka tukifanya mashindano yetu ya Mombasa opens tunapata ya kuwa idadi ya namba ya wanadada imepanda juu mm -hmm. na hata huko chini kwa vilabu vyetu za grassroots pia, tunapata kila wakati tunapata wat, watoto wageni ambao wengi wao ni wasichana hata na wavulana pia. So kulingana na vile tumeona na zile mikakati zenye tumeweka, idadi ya namba ya wasichana inaendelea kupanda mm -hmm. kwa sababu hawa wasichana wadogo, pia kuna wale walio juu mm -hmm. wenye wanaangalia mm -hmm. Kila mtoto anasema nataka kuwa kama yule mwanadada, so yeah. Unapata namba inaendelea kukua juu kwa kila siku. Kocha Jun. Su Juma, kuna mtu ambaye anauliza kwamba mchezo huu, je, ni kungfu uh, oh, si kungfu mm. Vile inakaa kama kungfu, lakini si kungfu, inachanganya zote, zote pamoja. Na tunakimalizia ah, labda mashindano mwaka huu mpasa open ya kolini yako wapi na yanafanyika siku gani hadi wakati gani? Awamu ya kumi na mbili uh, awamu ya kumi na mbili ya Mombasa Open Tongming International Championship yatafanyika katika ukumbi wa Gakana Academy kule Mombasa kutokea tarehe ishirini hadi ishirini na mbili mm. na vilevile vile kutakuwa na, na program yote ambayo itakuwa kwa urefu kuanzia tarehe kumi na moja hadi tarehe uh, ishirini na uh, nne mm. wageni wataanza kuwasili tarehe kumi na moja mm. ama before mpaka takuwa na wengine mpaka mm. Krismasi na mwaka mpya uh -huh. Na, nam niseme asante sana kujiunga nasi leo kwenye kipindi cha jukwaa la michezo ya Rafiki Swahili Crane Mokio, rais wa shirikisho hilo nchini Kenya. Kumekuja pia na Afrika cha mbali pia kocha eh, Junsu Juma, lakini pia mchezaji Lona Biro, kwa kufanya kipindi cha jukwaa la michezo kiweze kufana kabisa. Uh -huh. Na kipindi cha jukwaa hapo imekuwa ni kikosi kizima cha mchezo wa tonge na Afrika na sasa kinachojiri kwingineko duniani Tuangazie mashindano ya klabu bingwa Ulaya, Bwana Nzioki, ambapo ilichezwa katikati mwa juma hili ni kwamba kocha wa kwa Mancity alipigwa alitoka sare tatu kuna Feyenoord, lakini pia kocha wa Madrid Real anaitwa Carlo Ancelotti anasema kwamba yeye licha ya mm. kufungwa na Liverpool watarajia Liverpool kwenye fainali za mwaka huu za Champions League. Uh, kuna raundi tatu hivi zimesalia, kwa hivyo kuna mechi tatu ambazo zimebaki. Ukimsikiliza uh, Carlo Ancelotti ana, ana imani kubwa sana mm. kaanwalifungwa mm. na na mm. kwa. Kwa kwa mm. bila shaka ni kule nyumbani kwa Ujerumani e, goli moja kwa bila wakati pia ikipigwa kutoka tatu tatatu na klabu ya Feyenoord kule maeneo ya Uholanzi. Lakini pia Inter ilipiga RB Leipzig goli moja kwa bila, wakati Young Boys ikifungwa na Atlanta magoli sita kwa moja. Arsenal ilipiga Sporting Lisbon yake kocha zamani Ruben Amorim wa sasa wa Manchester United magoli matano kwa moja. Najua Bilal ana anazidi kutawala sana na kuringa sana, na wana mechi nyingine na Monaco eh, itakuwa mechi nzuri sana lakini, kwa Arsenal na Liverpool eh, bila shaka wajakuwa wakipitia wa, wa, wa mambo ambayo wamekuwa wakipitia katika michoano mingine ya klabu bingwa msimu mm, huu na muundo wa klabu bingwa msimu huu eh, unaweka mahali ambapo wanaonekana kama timu kubwa sana eh, nimalizie kwa kufahamisha kwamba kocha mpya wa timu ya Leicester City ni kocha aliyekuwa zamani kama kocha kaimu klabuni Manchester United na pia mshabiliaji wa zamani timu hiyo Ruud van Nistelrooy. Lakini mbali pia Schumacher ameamua kwamba ataachana na klabu