kule ya Abuja, Nigeria ni saa kumi na dakika 36. Wakati ni waruhusu wanamichezo wa, wakiongozwa na Pauli Nzioki sana Douglas Omariba. Mimi ni Paul Nzioki nipo nziokini, na mwenzangu Jason Sagini. Karibu mwanaspoti popote pale ulipo, ndani ya makala jukwaa la michezo. Miongoni mwa yale tunayokwenda kuiangazia ni timu ya taifa ya Kenya wachezaji saba kila upande ya raga Shujaa ambao wamepangwa katika kundi A pamoja na Ufaransa kwenye mkondo maarufu duniani World HSBC Series wa raga. Wakati huo kwenye sehemu yetu ya mjadala, tukiangalia mashindano ya klabu bingwa barani Afrika kwa upande wa kinadada, ambapo kwenye mtandao wa Facebook katika ukurasa wa RFI Kiswahili imekueleza nafasi ya TP Mazembe ambao walipata ushindi hapo jana katika mechi yao ya kwanza. Kiuchambuzi zaidi tukiingia studioni tukiuliza, je, ni wakati labda wa kupanua timu ziwe nyingi katika haya ya mashindano, na baadaye tutakwenda kuangazia kinachoendelea kule Ulaya. Askofu Jason Sagini, karibu sana leo, ni Jumapili, umeokota vya kutosha. E, nasema asante sana kwa maana kwamba amefanya kazi nzuri mm, ya kwamba tuwe na kukota na kuridhika na tulichopata e, leo, na tuwe hai pia mm, na tuanzie kwenye raga ambapo sasa baada ya mapumziko sijui niseme ni muda mrefu au muda mfupi a, kutoka katika mashindano ya Olimpiki, ambapo ndipo sasa wanaraga walikutana, hizi timu za wachezaji saba kila upande sasa. Timu ya taifa ya Kenya Shujaa imepangwa katika kundi A wakipambana na Ufaransa washindi wa, shindi, wa taji la Olimpiki kwenye raga ya wachezaji saba kila upande, Australia pamoja na Afrika Kusini. Na hapa anaungana na mwanamichezo Tabitha na Shipai ambaye ni mwandishi wa habari za michezo, akishughulikia sana masuala ya raga na riadha. Karibu sana Tabitha na Shipai, na tuanzia hapo tu, unaliangaliaje kundi A hey, ambapo Kenya wapo? Kwanza kabisa, ningesema kwamba hii ndo pool of death, maanake ukiangalia timu kama France, Australia, South Africa. Tuwaipiga South Africa during the Africa Men 7s ambazo zilikuwa Olympic qualifiers, lakini timu kama France na Australia kidogo bado zinatutatiza maanake, France ndo alikuwa walikuwa host wa, wa Paris Olympics na pia waliweza ku, kuwin Olympics Paris. Kumbuka waliweza kupiga timu ya Fiji, inaonyesha kwamba wako na depth na wako na skill ambapo labda Kenya huenda tuka struggle. Ukiangalia timu kama Australia, tuliweza kucheza na Australia during the Olympics, tulikuwa pool moja na Australia, waliweza kutupiga uh, 22, 7. So South Africa tuli, tulicheza na wao during the Africa Men's Sevens Tournament last year, na nakumbuka kwamba tuliweza kuwapiga kwenye fainali, ilikuwa we still have a team Sante sana Tabitha na Shipai. Tabi anasema kwamba ule ushindi wa Safari Sevens mm, anaamini kwamba utawasukuma sana shujaa. Uh, ndio ni kweli kwamba hiyo pekee inakuwa ni chachu ya kutosha kwa taifa la Kenya Sevens kuelekea mashindano hii, kwa maanake kwamba ni baada ya kurejea tu kwa HSBC baada ya kukosa ama kukosa msimu jana, maanake msimu jana walicheza na kufuzu kurejea kwenye HSBC series duniani. Lakini kuna mambo amelizungumzia na Shipai ni kwamba pia Afrika Kusini wao pia walikuwa na nafasi sita kwenye mashindano ya Olimpiki, kumradhi kwenye mashindano ya HSBC msimu jana. Kwa hivyo wana nguvu fulani katika bara la Afrika kwenye e, mchezo wa raga, lakini kikosi cha Kenya kinakosa wachezaji kadhaa baada ya kuanza mazoezi wiki hii jijini Nairobi nchini Kenya. Lakini naamini kwamba watakaporejea, labda wote watakuwa na ile chachu na nguvu ya kuweza kuipa matumaini timu ya taifa Kenya kuweza kurejea. Naamini kwamba wanaokosekana hapa ni vigogo katika timu ya taifa Kenya Seven. Tunazungumzia nahodha Vincent Onyala, Tony Omondi, Kevin Wekesa, George Ooro na Chrisant Ojonga ambao wote hawa sita walikuwa katika timu ambayo ilirejesha timu ya Kenya kwenye msururu wa duniani CBC kwa hivyo ukosefu wao kwenye mazoezi kabla ya msimu kuanza Desemba moja. mm -hmm. Nafikiri ni pigo kubwa, ni pigo kubwa, kubwa, lakini e, nafikiri muda bado upo, watakaporejea kwenye majeraha yao basi, mm -hmm. watakuwa nafasi yao bora wa kocha Kevin Wambua kuweza uh, kupata kusababisha kuelekea mchezo wa kwanza baada ya kurejea kwenye msuru dunia wa raga duniani. Nimepata ni nafasi ya kukutana na watu wengi sana kwenye raga nchini Kenya, mm -hmm. na tulipokuwa tunazungumza nyuma ya pazia wachezaji uliowataja wanasema kwamba hawajatia saini kandarasi, mm, na wanasema kandarasi wanataka kandarasi ambayo inafanana na HSBC ndio. Lugha wanayotumia? Naam, naam, ni kwamba wengine wao wana majaribu, lakini wengine wao kadhaa kama wanne hivi wana migogoro na labda wapo katika hali ya vuta ni kuvuta na shirikisho la raga nchini Kenya, KRU. Kwa maana ile kama ile waliyotaja kwamba ni kandarasi zao kwamba kidogo hazijafanyiwa urekebisho fulani kuelekea msimu mpya. Maana kwamba wanasema tu tatizo ni hela. Eh, maanake mara nyingi bila shaka kwenye, kwenye kandarasi jambo kubwa ni hela. Hata si kwamba <laughs> <unacheza viwango, laughs> <laughs> lakini jambo kubwa ni hela. Kwa hivyo nafikiri kwamba KRU pakubwa swala hilo na kuweza kuakisha kwa, mm. kwa kwamba wanafikia viwango ambavyo wanavitaka, mm. kwa a kwamba nguzo muhimu katika mchezaji ni, ni kandarasae pia anavuna nini mwisho wa siku baada ya kucheza na kuleta sifa sufufu taifa la Kenya kwenye, mm. eh, raga duniani mm. nikizungumza pia na wengine wanasema kwamba watu ambao waliwahi kusimamia hilo shirikisho wanasema kuwalipa mishahara ambao wanataka, huenda mm. litaleta tatizo la fedha pia kwa timu yenyewe, uanze mm. kusikia kwamba wajasafiri, sijui wanahitaji msaada kutoka kwa Wizara ya Michezo nchini Kenya. Uh, wengi wanasema kwamba hii mishahara wanayoitaka ni mikubwa sana, lakini hao wachezaji wanasema kwamba sisi tunakwenda kucheza HSBC ni, sasa, ni, ni, ni msururu maarufu sana duniani mm, sasa, hapo ndo kuna changamoto kubwa kwamba ni mujibu ama ni wajibu wa shirikisho la soka la raga Kenya mm. Maku, jaya mapia, kukosa kuelekea katika michuano ya duniani ya duniani raga. Wacha tusubiri tuone uongozi utalifanyia kazi vipi hilo. Michuano hiyo Dubai itakuwa inaanza tarehe ishirini na tisa mwezi huu, na kwenye kundi bar, Argentina, Ireland, Great Britain na Uruguay, kisha kundi cha wapo Fiji, New Zealand, Marekani pamoja na Hispania, na Hispania. Kabla tutoke kwenye raga, kuna michuano michuano ambayo inaendelea barani Afrika ya Kina Dada, upande, ya kinadada wachezaji saba kila upande michuano ya raga, na Kenya imeingia fainali kuwa inapambana na Afrika Kusini. Imeishinda Uganda katika nusu fainali, na wao Afrika Kusini wameishinda Madagaskar. Sasa Uganda watakuwa wanakabiliana na Madagaskar kutafuta mshindi wa tatu moja kwa moja mpaka kule DRC ambapo kocha wa timu ya taifa Leopards Sebastiena amemwita kijana wa umri wa miaka 19 kutoka timu ya TP Mazembe Oscar Kabwit uh, kuja kuchukua nafasi yake Gael Kakuta ambaye yupo na jeraha. Wakati huu timu hiyo inaendelea kujiandaa kupambana na Guini tarehe 16 mwezi huu, lakini pia Ethiopia Novemba tarehe 19 katika michuano ya kutafuta nafasi ya kufuzu kuelekea mashindano ya bara Afrika mwaka 2025. Kule Rwanda, Sagini, mm. E, nilikuwa nafuatilia mazungumzo yako na Karenzi akikufahamisha kwamba shirikisho la soka nchini humo FERWAFA wameamua kushusha nyundo kwa timu ya APR mm. baada ya kuvunja kanuni za usimamizi wa ligi nam, walivunja kanuni ambayo ni kanuni ya nane nukta mbili katika kanuni za soka ama za sheria za soka nchini Rwanda, FERWAFA, na hii ni kanuni ambayo inasema kwamba wachezaji uh, ambao wanakubalia wana kwenye kucheza katika mchezo mmoja kumakinika kwenye kujua namna ya tunavyocheza na kujua uh, sheria zinasemaje za soka tunapocheza na pia tukiwa nje ya uwanja maana mm -hmm. kwamba uh, mechi ilipoanza walikuwa jasi sita uwanjani pekee, lakini kwenye kipindi cha pili alipofanya mageuzi akaweka ndani wachezaji wawili, moja kutoka taifa la Nigeria, mwingine kutoka taifa la Uganda mm -hmm. kwa hivyo na kwamba sasa wakawa saba, wakawa saba uwanjani kwa wakati mmoja ambao inapita sheria ya mm Ferwafa -hmm. kwamba wao sita pekee uwanjani mm -hmm. na kufuatia kukosa kutia gizo hilo ama sheria hizo za soka nchini eh, Rwanda walipigwa uh, faini ya hela fulani nchini humo mm, ambayo ni elfu uh, kumi na tano za pesa za nchini Rwanda, lakini pia wakapokonya alama tatu za mm, ligi nchini Rwanda, inawashusha kutoka nafasi eh, fulani katika ligi hiyo. Namini kwamba hizo alama tatu wakapewa Gorila, wakapewa Gorila FC. Namini kwamba ukosefu wa kumakinika kwenye benchi la ufundi la APR lipelekea makosa. Inatoa funzo na onyo kwa katika soka la Rwanda, kwamba sheria zinafuatwa, maana kwamba iwapo Ferafa inkosa kuwajibika kutoa hukumu hii mapema, basi mm makosa kama yangeendelea kufanyika katika soka la Rwanda mm. na ilingepelekea kule kutoamini kwa kutoaminika kwa sheria mm. za soka nchini Rwanda. Lakini hivi kocha Novica angejitetea aseme kwamba labda nilikuwa chini hmm. ya presha sana Dio. na nikaamua kwamba <laughs> nikiangalia benchi <laughs> nikiangalia benchi nina mchezaji ambaye anafaa kunisaidia uwanjani mm. Sasa kocha alisema kwamba baada mechi alisema kwamba E, eh, ni kule ni ule mkanganyiko mm. wa kufanya kufanya mageuzi kwenye benchi lake la ufule. Lakini alikosa kukubali kwamba ni makosa yao binafsi <laughs> lakini hapo inakuja swala la kwamba Uhum, ni wajibu ama ni wakati kwamba vilabu viweze kuwa na mtu ambaye mm. ana kazi yake rasmi, ambayo ni, ni, ni ya kuangalia majukumu yake ni pekee kuangalia sheria za soka je, zinafuatwa tunafanya tunapokuwa nje wala tunapokuwa ndani ya uwanja. Nafikiri kwamba hili linatoa changamoto kubwa kwa timu zingine kwamba ziweze kuajiri watu ambao wanakuja kufanya kazi ya kwamba kuangalia tunafuata sheria za soka za FIFA ama tufuate, maana kwamba ukikosa kufuata basi unaweza kupokonya labda ambazo kidogo ni kama mechi ambayo ni muhimu labda kwenye debi na Ukipoka alama kama hizo tatu na kutoa nafasi fulani na na mm. la, la, la, la soka nchini humo. Kwa hivyo, nafikiri ni bora. Mm -hmm. Nchini Rwanda ama hata kote Afrika, timu ziwe na mtu ambaye ana. Asante sana. Shirikisho la soka pia Ferwafo wamethibitisha kufariki kwa Ane Bonipa ambaye alikuwa msimamizi wa kukuza soka la wanawake katika shirikisho hilo. Sababu ya kifo chake bado haijulikani. Na mponi pa haliratibu mechi hivi majuzi ya kufuzu CHAN 2024 ambapo Djibouti ilishindwa na Rwanda goli moja, iliishinda Rwanda goli moja sifuri. Ponipa pia alishiriki katika vilabu kama Bugesera, Ruhango na Remera Rukoma kama mchezaji wakati huo. Timu ya taifa ya Uganda ya netball ya kina dada mm -hmm, imetia historia eh, imekamata nafasi ya tatu katika mashindano ya 5 fast World Series eh, na imeishinda Afrika Kusini. Na Afrika Kusini hao walipokutana katika hizi mechi za jedwali mm. eh, Afrika Kusini ilishinda Uganda, lakini sasa Uganda ikaishinda 46 kwa 42 ikamata nafasi ya tatu. Australia wamekuwa washindi wa mashindano wakishinda New Zealand alama 34 kwa 30. Jukwaa la michezo, kwingineko barani Afrika ukiwa Goma ni saa kumi na moja na dakika arobaini na nane unaendelea kusikiliza makala ya wani jukwaa la michezo. Tunatua Moroko, ambapo mashindano ya soka klabu bingwa barani Afrika kwa kinadada yanaendelea, na hapo jana timu ya Tipi Mazembe imeanza vizuri kwa kupata ushindi wake wa kwanza, na mashabiki kwanza, kabla ya kuja kwamba watakuwa wanapita, tuangalie kama hii nafasi ya hizi timu, timu ni nane. mm -hmm. Sasa hivi katika mashindano mm -hmm. Je, yeah kuongeza hizi timu kuna maana gani? Na nakutasaidia hili soka la kina dada. Nianzie na Fredi Bosco, anasema TP Mazembe ni timu kubwa barani Afrika, kucheza fainali itakuwa ni kawaida. Sasa Alex Mwinyi anasema wakitia juhudi wanaweza. Didier Hodari anasema, yupo Kivu Kaskazini, binafsi TP Mazembe ni timu kali, naamini watafanya vizuri sana, kwanza wachezaji wazuri, naomba tu kocha aendelee kubaki na wao katika hiyo timu. Shehe Jangwa anasema Tipi Mazembe watanyakua ilo kombe. E, niga loshoks muboawacheai <laughs> John Busindi anasema hii timu nikiangalia vizuri, walipocheza hapo jana walicheza vizuri sana na sijaona makosa yoyote kwa upande wao, wanaweza kufika nusu fainali. Kisha Alain Sikosiko anasema bado mapema kujua watafikia hatua gani, ila nawatakia mazuri toka Uvira. itakuwa ni bora kuliongeza timu uh, katika uh, CAF Champions League msimu kwa wanawake. Nafikiri ndio ni bora, maana kwamba ina manufaa yake, manufaa yake kwa kwanza, ikiwa ni kwamba uh, pendekezo la CAF kuwa na mashindano haya moja ni kuongeza ule ubunifu na ule zile haiba na viwango vya timu za katika soka hmm, na katika ligi za soka Afrika, achambali pia kuboresha timu za taifa za wanawake, lakini pia CAF inanuia kuweza kupeleka klabu bora bora katika mashindano ya 2026, mm -hmm. ya klabu bora ama klabu bingwa duniani, duniani. Mm -hmm. Na hili ni moja ambapo inakwenda kuinua soka la wanawake Afrika lakini pia swali pili, timu uhalisia ni busara kuongeza ama si busara? mm -hmm. Nitakapoeleza utaweza kujibu swali la pili langu la kwamba je, tupo katika hali sawa kuongeza, ama tupo katika hali ambayo si sawa kuongeza. Sasa ukiangalia uh, kwa namna ambavyo muundo wa timu ya wa wanaume ipo ni timu kumi na sita mm -hmm. na tunacheza michuano nyumbani, pia michuano ya ugenini. Maana ya kwamba hapa kuna kusafiri kuelekea ugenini pia nyumbani kwenu. Katika kusafiri, Nzioki, kuna maswala kadhaa, maswala ya Uh, kulala, mm -hmm. vyakula na usafiri wa ndege ambao mara mingi pia unaweza kuzidi masaa 24, mm -hmm. na zaidi barani Afrika barani Afrika. Mwingine unatoka nje ya barani, ndio mm -hmm. urudi barani Afrika. Bila shaka, kwa hivyo unaona kule ule ugumu wa kusafiri kwa wanaume pia umeelezwa hapo awali kupitia mm -hmm. michuano ya, ya, ya, ya, ya wanaume hapo awali, lakini je, kwa wanawake soka hili la wanawake, je, kwenye vilabu vya wanaume mara mingi tumeshuhudia ukosefu wa fedha na mahela kusafiria. mm -hmm. katika vilabu vya wanawake Afrika. Je, vilabu vingapi Afrika vya wanawake ambavyo vina uwezo wa kifedha, ma nguvu ya kifedha mm -hmm. kusafiri nyumbani na ugenini, tuseme mara kama tatu kwa mwezi mmoja mm -hmm. nafikiri hamna hata moja mm -hmm. kwa maana hii kwamba kuna ule ukosefu wa kifedha kwa vilabu vya wanawake Afrika mm -hmm. kuna tokeo la ugumu wa kuweza kuongeza timu ambazo kutakuwa na kusafiri kwingi, na eh, kuna ule mrundiko wa michuano. Mara mingi tuseme tu, kwanza, fedha ni tatizo, ni tatizo alafu pia jiulize, ni kwa nini kwamba kwa sasa hivi kafi iliamua kwamba tuwe na michuano ya kufuzu kwenye ukanda kisha michuano ya baadaye ama michuano mikuu inachezeshwa kwenye taifa moja pekee. mm -hmm. ni kuzuia kule ile gharama ya kusafiri kwa timu kadhaa, na kwamba anajua kwamba vilabu vya wanawake Afrika havina ule uwezo wa kusafiri mara kwa mara kuelekea timu kadhaa ama mataifa kadhaa. mm -hmm. ndio maana kafi kaamua tuwe na michuano ya kufuzu kwanza kwenye ukanda, kisha tuandae michuano ambayo ni ya jumla mm -hmm. kwa taifa moja, ambayo limoroko wakati huu, ambapo watu watasafiri tu kama tunaenda kwenye michuano ya chani au mm -hmm. wa Afkoni, waende wacheze pale moja. walipe hoteli pale. hakuna eti kwamba tulienda kucheza Ethiopia tukalipa mm -hmm. hoteli huko na tukarudi tena tuna mechi Uganda na kwenda kulipa hoteli huko ila, ila, ila, ila unafaa CVJ, ule, ila ila kwamba kwa sasa hivi, je, licha kwamba kuna ile ile swala la kwamba tuongeze timu mm -hmm kufikia sasa hivi kafi imefanya nini kuelekea kuongeza idadi ya timu katika upande wa wanawake? Nafikiri imepiga hatua katika kuongeza hata, uh, viwango vya tuzo kwa wanawake, hela hata mwaka mm. huu atakayeshinda atapata hela ambazo sio sawa na mshindi wa msimu uliopita. mm -hmm. uh, Mamelodi Sundowns. Hey, bana, mechi ya kwanza hii E, dakika ni 90. mm. Wapo chini goli moja sifuri na Almasri ya kule Misri. CB ya Ethiopia watakuwa wanakabiliana na Edo Queens ya Nigeria. CB Ethiopia ndo mwakilishi wa Sekafa. mm. na sasa kinachojiri kwingineko duniani mimi ni Paul Nzioka, nipo na mwenzangu Jason Sagini. Kinachojiri kwingineko duniani, tunaanzia kwenye tenisi pale Riyadh. Coco Gauff amekuwa mshindi, bwana, sijui kama ulikuwa unatarajia kama atakuwa anamshinda Chen Wenjang wa Uchina mm. ambaye pia naye ameweka rekodi, kwa sababu tumekaa kwa muda sasa, nadhani naelekea miaka mitano miaka minne mitano hapo, hatuna mchezaji mkubwa wa kutoka China. Sasa Chen Wenjang yeye amefika fainali, lakini Coco Gauff akamshinda. Na nilikuwa naangalia mashindano ambayo yanafanyika Riyadh mm. e, kuna mashindano ya Copa del Rey nadhani wanapeleka kule Saudia, ile yetu ya kafa hapa unapeleka kule. Kuna boxing au riadha, wamewekeza sana hapa kwenye michezo, wana, wanalenga wana kombe la dunia la hmm, mwaka elfu mbili na thelathini kutengeneza jiji hmm, sasa na pia kutengeneza jina lao hmm, ambalo mara nyingi duniani limekuwa eh, na hatiati ati, ya madoa kwenye maswala ya, ya maswala ya, ya wanaume. Lakini nilimtarajia sana Coco Gauff kushinda, mana kwamba alimshinda bingwa mtetezi Sabalenka, achambali pia kumpiga suyante kwenye hatua za mchuja, bado ndio nambari moja Duniani. Bila shaka, kwa hivyo nafikiri kule kuwapiga Swiatek na Sabalenka hmm. kulimpa nafasi ya juu kuweza hmm. kushinda tajiri, na kwamba taji la kwanza pia nalishinda baada ya muda mrefu, na pia nakuwa Marekani wa kwanza ama mchezaji wa kwanza mchanga kushinda kwa la WTA mwisho akilishinda. Nafikiri miaka miongo miwili imepita, Maria Sharapova awezamaiza akiwa, akiwa katika ubora wake sasa hivi mesha, mesha stafu, na bila shaka, miongo miwili imepita mm -hmm. tangu mchezaji mchanga kushinda kombe la TWTA kwenye fainali za mwisho mm -hmm. za tenisi duniani. Sijui kama umefuatilia huko Formula One bwana, madereva wanaomba heshima <laughs> wanasema kwamba hii <laughs> lugha inayosemekana na rais wa shirikisho la kudhibiti mchezo huo FIA Bwana Mohamed Ben Sulayem kwamba wanatumia inaitwa swear words hiyo ni lugha kule Uingereza, kule Uingereza Marekani. mm -hmm. eh, wanasema kwamba, maneno, eh, se, mm -hmm. wa wanasema kwamba kwamba Max Verstappen alitumia hayo maneno mm -hmm. maneno mm -hmm. na eh, wakati mmoja mwezi Septemba mbele ya ya waandishi wa habari, wanaomba heshima, wanajua aa kusema kwamba ni kinyume na sheria, lakini alipotoa <laughs> ile kauli Rais Ben Sulayem Mohamed ilikuwa ni kwamba kidogo anatoa ukali na kuwazomea kana kwamba ni watoto wadogo na kwamba anasema kwamba wao sio watoto wadogo na kwamba wanaposomewa na wanapopatiwa sheria lazima wapatiwe na lugha ambayo ni ya kiheshima, lugha ambayo ni ya kutoa mambo ambayo unazungumza na mtu ambaye ni mzima bali si mtu ambaye ni mtoto mdogo. Pale England mechi zinaendelea, Man United wanaongoza magoli matatu kwa sifuri dhidi ya Leicester. Nottingham Forest mechi imekamilika, Newcastle wameshinda 3-1. Tottenham uwanjani moja, dhidi ya Ipswich Town baadaye ni Chelsea dhidi ya Arsenal. Douglas Omariba yupo studioni kukamilisha matangazo kwa siku ya leo kwa he. Na bila shaka ni kushukuru sana Paul Nzioki na mwenzako Jason Sagini, msikilizaji miongoni mwa taarifa kwa ambazo tumekuwa nazo jioni ya leo. Wanasiasa wa upinzani nchini DRC wameungana ili kupinga marekebisho ya katiba nchini humo. na mna kutukamilishia kabisa matangazo yetu jioni ya leo, ni msanii Cranium akimshirikisha Dola na Wizkid, ushirikiano wa Jamaica, Nigeria na Marekani, wimbo can't believe <mimitra> Uh, bila shaka ni ushirikiano huo wa Krenia makimshirikisha Dola na Wizkid kutoka Jamaica, Nigeria na Marekani. Wimbo can't believe, yani siwezi kuamini. Ila msikilizaji, amini usiamini, matangazo yetu tayapata tena kesho. Uh, niwashukuru wenzangu, fundi wa mitambo amekuwa ni George Maina. Mbashara katika ukurasa wa Facebook amekuwa ni Florence Kibuba. Niwashukuru wenzangu Victor Moturi, Jason Sagine na Paul Nzioki. Msimamizi wa matangazo haya ni Manuel Makundi. Naitwa Douglas Omariba