Na msikilizaji, kopo langu la saa ilivyoada saa hizi linanionyesha kwamba wapi kule Kigali, Rwanda ni saa 11 na dakika 36 wakati wa kuwapisha Jason Sagini pamoja na Paul Nzioki ndani ya jukwaa la michezo. Asante sana, bila shaka kutupisha wenzangu Benson Wakoli hapo mimi naitwa Jason Sagini the Sports AC Bishop, ponzi, Tanzani, pia taarifa za kufuzu ligi ya basketball Afrika, ambapo timu ya DRC, Sports, imebanduliwa, lakini pia, ya Afrika timu DRC, lakini Benjamin Kiplagat ama atafutwa kazi leo, lakini pia, pia soka, nchini Kenya, FKF, pia, uh, Uganda wakiwa tayari kuwakilisha Uganda kwenye mashindano ya kuendesha baiskeli kwenye kinada mwaka huu uh, jijini Bujumbura nchini Burundi hapo kesho, na tutangazia pia kuanza siku ya kwanza ya mashindano ya klabu bingwa Afrika kwa kinada, ambayo inaanza leo na tipu mazao, kwa sababu inacheza uwanjani na timu kutoka kule South Africa. Chambali pia kifo cha rais wa soka nchini Algeria Rashid Mekloufi, pia tutangazia pia matokeo na uchambuzi katika ligi za Uganda barani Ulaya, chambali pia masaibu ya Mourinho, lakini tutangaza pia finali za WTA kwenye tenisi. Hili jukwaa la michezo, karibu sana Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika mashariki na kati, popote ulipo, niseme asante kwa nasi, karibu sana msikilizaji wetu gani pia mwaka huu ambapo timu ya DRC Shock Sports ilipoteza mali bandulio kwenye mashindano hayo, baada ya kufungwa kwenye mechi zake mbili za kwanza, ikiwa e, Basketball, Vikapu 72 kwa 65. Kisha mechi, e, ya pili wakapoteza pia dhidi ya klabu kutoka kule maeneo ya Mali, Stade Malien, kwa vikapu 75 kwa 62. Lakini katika mechi ya mwisho hapo Alhamisi ya tatu kwenye makundi walishinda dhidi ya klabu kutoka Ivory Coast, ABC Fighters, vikapu 88 kwa 85. Ushindi mkubwa ambao kidogo, labda unawaacha nje ya kufuzwa, na kwamba timu mbili bora kwenye kundi lao, kundi A, unazungumzia Stade Malien ambao walikuwa viongozi wa ligi hiyo ama kundi hilo, pamoja pia na ABC, kama nafasi ya pili wakifuzu kuingia tua ya mchujo ya nusu fainali ambayo ameanza hii leo. Nzioki, tukiendelea, tuzungumzie pia timu ya taifa la Uganda kwenye riadha, ambapo nikwa mwanariadha timu ya taifa ya Uganda anaitwa Benjamin Kiplagat. Pia wiki hii angalau walipata Uh, tuseme justice asemaje kwa Kiswahili? Anasema kwamba amepata haki yake, amepata haki yake, maana kwamba <laughs> mm. alifariki ndio dunia mwaka jana mm, lakini waliohusika na mauaji yake wawili, ambao wanaitwa Peter Ushuru Halumi na David Ekai Lokere mm -hmm. walihukumiwa kifungo cha miaka tano kila mmoja kwa ajili ya kuua mauaji yake maradhi, ambaye alikuwa anakimbia mbio za mita za kuruka viunzi na maji mm, kutoka taifa la Uganda. Uh, labda watu wengi watajiuliza maswali ni kwa nini miaka thelathini na mitano na sagini unasema kwamba amepata haki mm. baada ya kuuliwa, lakini hiyo kesi ilikuwa inaendelea nchini Kenya Nem. Sasa kwa sheria za Kenya kifungu cha mia mbili na tatu cha katiba, kifungu ambacho nadhani kinazungumzia maswala ya mauaji kinasema kwamba adhabu ya mauaji ni kifo au kifungo cha maisha Nem. Sasa ukija kuangalia hapa majaji wametoa wa miaka thelathini na mitano, na ukiangalia walalamishi wala katika hiyo kesi walikuwa wanaomba wajamaa wafungwe kifungo cha maisha au wahukumiwe kifo mm -hmm. Lakini kama utakumbuka kwenye e, kesi za mahakama ya juu alfu mbili na kumi na saba kulikuwa na kesi maarufu ya ilikuwa inamhusisha Francis Karioko na Wilson Mwangi mm -hmm. Na mahakama ya juu ikasema kwamba sio lazima adhabu ya kifo itolewe kwa kesi ya mauaji. mm -hmm. Majaji wanaweza wakaangalia mazingira na wakaangalia vitu vingine. Uh, kwa lugha ya mahakamani hapa Kenya sana unasikia wana, wanatumia Kiingereza kwa hivyo wanasema ni mitigating factors, anasikia mm -hmm. wakili anamwambia, uh, jaji your lord consider also the mitigating factors mm -hmm. angalia mambo kama, angalia mambo kama mazingira ya yeah. mauaji, alikuwaje, angalia pia mshukiwa ambaye aliwasilishwa mahakamani tabia mm -hmm. yake imekuwaje? Je, amewasiliana na maafisa wa polisi alipoitishwa habari alipeana? Unaangalia vitu kama hivyo, na nadhani ndio vitu ambavyo labda majaji waliangalia na wakaamua kwamba hawa bwana hawafai kifungo cha maisha mm -hmm. au kuhukumiwa um, kifo labda wapewe tu miaka thelathini na mitano, lakini unajua kwamba kwa, kwa sheria za Kenya pia wana siku kumi mm, za kuenda katika mahakama kukata rufaa mm. Kwa hivyo, labda tusubiri, na wao wataamua kwamba ishii hapa, wanakwenda kukata rufaa mm. Zil, mwaka elfu mbili na kumi na sita na sasa hivi ndiye bado anashikilia rekodi ya kitaifa ya katika mbio hizo mita elfu tatu rukaji viunzi na maji katika taifa la Uganda. Kutoka hapo tuelekee kule Tanzania ambapo klabu ya Yanga AC, klabu yake Ali Bilali hmm. na Richard makundi, makundi, inapitia makubwa nadhani na, na, na hata buso labda huwa anajificha Simba tu ndio hasa <laughs> <jipitia siyo batu. laughs> <laughs> wiki hii walipigwa magoli matatu kwa moja na Tabora United siku katikati mwa juma hmm. na kichapo hicho kinakujia, hii ni pido tu baada ya kupigwa tu mechi ya pili mfurulizo hmm. lakini kabla ya kumsikia Hashim Kusaga na pia mashabiki wanasemaje baada ya kupigwa, ni kwamba kuna rekodi ambazo zimewekwa baada ya kichapo hicho cha Tabora dhidi ya Yanga uh -huh. Eh, katika historia ya soka Tanzania, lakini pia uh, ni kichapo cha kwanza ambapo Yanga imepokea magoli matatu kwa miaka minne na ulikuwa hutaki kwenda uwanjani kama nishabiki kuangalia. Na pia huu ni msimu wa kwanza kwa miaka minne kwa Yanga kupigwa mechi mbili zikifuatana. Lakini je, mashabiki wa Young Africans walizungumzaje baada ya kichapo hicho dhidi ya Tabora katikati mwa juma? Kiufupi, kwa sababu sisi wengine tushafikia levo ya kuangalia mpira na kuuelewa mpira, ah, unapoizungumzia Yanga, Yanga nadhani baada ya kupoteza mechi hizi mbili mfululizo, ni kutokana na matatizo yaliyokuwepo, kwa sababu ukija ukiangalia kikosi cha Yanga kinacho uwe, yani kina uwezo wa kupiga mechi 15 mfululizo pasipo kupoteza. Mpira una mambo mengi, mpira wa matokeo haya matatu: kufungwa, sare, kushinda hawa ndugu zetu walijiwekea maximum ambayo Simba aliyafanya, wao hawajawahi kufanya, hakuwa uh, na shida lakini na, nafikiri acha tufungwe, yeah, acha tufungwe ili tujue kwamba timu yetu bado sio sio kama vile watu wanavyoisema. Mashabiki wa Young Africans bila shaka wanasema kwamba wacha wafungwe, je, kwamba timu yao iko mm. vizuri. Wanasema wache inyeshe, tujue panapovuja ni wapi. mm. na labda wameamua acha inyeshe, lakini ukiangalia mashabiki walipopokea uh, matokeo hawataki inyeshe, kwa mm -hmm. sababu hii timu imekuwa ikiaminika kwamba ni timu bora kwa sasa hapa ukanda wa Afrika Mashariki ukiitoa timu ya TP Mazembe na labda Al Hilal Omdurman ya kule Sudan mm -hmm. lakini Young Africans kwa sasa nadhani wapo katika kipindi ambacho ni wakati wa kuangalia unaelekea katika michuano ya klabu bingwa barani Afrika na umeingia katika hatua ya makundi mm. Haufai kuendelea kusema kwamba una timu bora sasa hapa Afrika Mashariki, kabla ya kuruhusu eh, vitu kama hivi dhidi ya Tabora United kutokea mm -hmm. Ah, mashabiki wanasema kwamba ni wakati labda kocha alifanya makosa na nilimsikiliza kocha baada ya mechi ya Tabora United alisema, ndio, kuna baadhi ya mm -hmm. nafasi ambazo tulitengeneza uwanjani, kwa mfano aziziki alikosa penati, msonda alikuwa na nafasi ya wazi, lakini lawama za wachezaji nazichukua mimi kama kocha mm -hmm. Alikubali makosa, alikubali kwa, alikubali yeah. Lakini pia ujue sagini wa makocha labda anawakingia wachezaji kifua kwa mashabiki, kwa sababu, kwa mfano angesema fulani amefanya makosa fulani amefanya makosa fulani amefanya makosa, mashabiki wangeanza kusema na fulani asichukue mshahara wake mwezi huu au kwa kwa miezi miwili ijayo asipate mshahara wake. Kwa hivyo, labda hatujui, akirudi kule katika vyumba vya kubadilisha anazungumza na kwa lugha gani na wachezaji wake mm, lakini hujue kwamba hali yake ipo taabani, kwa sababu ile ni timu ambayo inahitaji matokeo. Ni timu ambayo hata viongozi wenyewe wanaamini kwamba wana timu bora, kwa hivyo mm, hawafai kupitia vitu kama hivi tena, dhidi ya Tabora United. Lakini wanasahau pia, Tabora United na wenyewe wamefanya usajili mkubwa ni timu ambayo sasa hivi ukiangalia wachezaji wa ndani ni wachache sana kuliko wachezaji ambao wanatoka nje. Kwa hivyo nadhani Young Africans ipo katika kipindi kigumu sana, sasa hali ni ngumu, na kwamba hatima ya kocha mkuu wa timu ya Young Africans SC Miguel Gamondi haijulikana, kwamba huenda akafurushwa, kwamba labda tayari ameshafurushwa klabuni. Yanga wanasema ukiangalia kwenye mtandao wa Instagram alikuwa ameandika coach of Young Africans mm, kocha wa klabu ya Yanga, lakini ameifuta, ameondoa. Kwa hivyo huenda alivyoitwa katika bodi ya ujui walisema maje labda wamekosana kabisa, mm -hmm. lakini pia hawajawahi kuweka wazi katika mkataba wake, labda wanataka Yanga ifike wapi? mm -hmm. Kwa sababu kama wataachana, tutaiangalia Yanga Africans aliipata wapi na anaipeleka wapi, kwa sababu hatuwezi kusema tu kwa hizi mechi mbili kwamba Yanga Africans sasa imekuwa mbovu, mbovu. Gamondi huyu ana maana, mm -hmm. wakati aliipeleka timu katika hatua ya robo fainali klabu bingwa barani Afrika msimu jana na akashinda hilo kombe, mm -hmm. na huyu mchezaji wake Azizi kwa anasema, anamtetea sana, ni mchezaji ambaye pia amekuwa sta wa timu msimu uliopita kwa hivyo nadhani sio vizuri yaani kuangalia timu kwa mechi mbili haifai. Hmm. na mtumsikie mchambuzi wetu akio kule Mwanza, Tanzania, anazungumzaje kuhusu hatima ya kocha mkuu wa timu ya Young Africans SC Miguel Gamundi. J Hashim Kusaga, huyu kocha unadhani kwamba anafaa kustahili ama itakuwa ni haki kumtimua klabuni Young Africans? Uh, siwezi kusema labda ni uamuzi sahihi ama si sahihi kuweza kumfuta kazi mwalimu Miguel Gamond, lakini uh, inategemeana na kile ambacho wao walikuwa wameafikiana pindi ambapo wanasaini mkataba. Lakini kwa fununu hizi ambazo zimekuwa zikiendelea baada ya Yanga kuweza kupoteza michezo miwili, kwamba wanataka kuweza kumfuta kazi, hii inaonyesha wazi kwamba labda kile ambacho walikuwa wamekubaliana nyuma labda kimeenda kombo ama la, lakini kiukweli ni kwamba uh, Yanga inapitia katika hali ya kuwa na wachezaji wengi majeruhi lakini kuna wakati pia kuna taarifa ambazo zimekuwa zikielezwa kwamba pia mwalimu amekuwa kidogo, kuna mtifuano ndani ya benchi la ufundi, lakini pia baadhi ya wachezaji. Lakini tukiachana na hayo eh, unaona bado ni mwalimu ambaye anaweza kuweza kuyofa Yanga zaidi ya kile ambacho kimeonekana katika misimu kadhaa iliyopita, kwa sababu ni mwalimu ambaye kwa msimu wake tu wa kwanza aliweza kufanikiwa kufika robo fainali ya ligi ya mabingwa barani Afrika na si kusema uh, labda niseme tu kwamba kama isingekuwa makosa yale ya waamuzi huenda tungeweza kushuhudia msimu wake wa kwanza akifika nusu fainali ya, ya ligi ya mabingwa barani Afrika, na huenda hii ingeweza kuwa rekodi kubwa uh, kwa klabu ya Yanga. Kwa hiyo kwa mafanikio yake na kile ambacho amekifanya, bado mchango um, wake ni muhimu sana ndani ya klabu ya Yanga, lakini hayo yote yataweza kuamuliwa na viongozi ambao labda hawatutathmini tu matokeo, labda watatathmini pia tabia yake, lakini pia namna ambavyo amekuwa anaiendesha timu. Nam, asante sana, mchezaji wetu akiwa kule Mwanza, Tanzania, Hashim akizungumzia hatma ya kocha timu ya Young Africans ambaye kwa sasa hivi yupo kwenye hali nafasi na si a pili kwenye izbba naken kl taa Rwanda mechi ni moja baadaye, Rayospo itakuwa inapambana na Nel. Kule Uganda, Maroons mbili moja dhidi ya Ura, lakini Vipers watakuwa na mchuano dhidi ya Kampala City kwamba kwamba hiyo ndio ina haki miliki za kuweza kuandaa uchaguzi wa FK, bale si, eh, bodi ambayo ilichaguliwa na FK hapo awali. Na anashangaa kwa sababu ukiangalia wakati wanaichagua hiyo bodi walikubaliana wote na ilipitishwa na kila mtu aliyekuwepo katika mkutano wa mkuu wa FKF. Mm-hmm. Sasa nilipomsikiliza rais aliyepo madarakani kwa sasa wa FKF bwana Nick Mwendwa aliwaonya sana dhidi ya kwenda mahakamani. Mm -hmm. Na amekuwa akiwaambia kwamba tukienda mahakamani hatusaidiki. Tutakuwa tunapata hizi oda tu za kusimamisha uchaguzi kila wakati. Nadhani tuseme tu kuna watu wataki uchaguzi kabisa mm, na wanafanya kazi kwelikweli kuhakikisha <laughs> kwamba kuna uchaguzi. Na pia ni kwamba wiki hii pia waziri wa michezo nchini Kenya Murkomen Kipchumba alitoa taarifa kwamba katika riadha, mashirikisho la riadha nchini Kenya AKP alikuwa anafanya uchaguzi wake wa kwanza tangu mara ya mwisho kufanya uchaguzi huo mwaka elfu mbili na tano. Alipokuwa anazungumza katika kikao chake nyumbani kwake ama ofisini mwake, akizindua mashindano ya half marathon ya Chemosusu dam. Pia tuangazie taarifa kutoka kutoka Uganda ambapo kuna wa kwamba washiriki baiskeli kutoka taifa la Uganda wamesafiri wiki hii kuelekea Bujumbura Burundi, uh, kushiriki mashindano ya kuendesha baiskeli ya wanawake ya kimataifa ambayo inaitwa pia Tour de Burundi ambayo ipo kwenye makala ya nne ambayo itakuwa inahusisha hatua sita, kila siku hatua moja, uh, jumla ya kilomita mia tatu. Kwa ujumla timu ya taifa ya Uganda inaongozwa na Miriana Ntuma ambaye pia alishinda medali ya fedha kwenye mashindano ya bara Afrika ya kuendesha baiskeli barabarani yaliyofanyika mwezi jana, eh, nchini Kenya katika jiji kuu la Eldoret. Pia najumuisha pia kina Trinita na Mukasa Maslin Awor, Jacinta na Mubiru Imakulet na Kajanko, pamoja pia na Kevin Nakato na Florence Nakagwa Achiambali pia Brenda Siko ya kocha mkuu akiwa ni David Matovu. Jukwaa la Michezo kwingineko barani Afrika. ya kwanza baada ya kurejea baada ya kukosa kwenye mashindano yake ya pili. Uh, ushindi mzuri pia kwa sababu ukiangalia mashindano ya mwisho ambapo walishiriki katika mashindano haya ya klabu bingwa barani Afrika kwa upande wa kinadada, uh, walikuwepo na timu ya Wadi Degla uh, walikuwepo pia na Bas la Queens ya Nigeria na wakapokea kipigo cha magoli manne kwa sifuri kutoka kwa Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini, timu ya kinadada. Sasa, sasa hivi ukiangalia wameanza vizuri, wameanza na ushindi na haya ni mashindano yao, wanarudi tena hapa katika haya mashindano mm. naamini kwamba mwalimu wao ambaye ni raia wa Moroko Lamia Abumedi mm -hmm. Analenga kitu labda katika mashindano mm -hmm. Uh, kwa bahati haya mashindano ya bara Afrika kwa kinadada yamekuwa na timu moja tu ambayo imekuwa ikija katika kila mashindano na imekuwa ikitoa matokeo ambayo yanapendeza. Kama si kushinda, imekuwa ikimaliza katika nafasi ya pili, ikiingia ndani ya fainali ambayo ni Mamelodi Sundowns mm -hmm. Kwa hivyo ina maana kwamba timu zingine zote hizi tutakuwa tunaziangalia tu tujue, yeah. Zinachezaje? Kwa sababu atakwenda kwa rekodi kutoka ule ukanda wa Afrika Kusini yeah. Uh, kuna timu ambayo Hakuna timu ambayo ilikuwa imefikia rekodi ya kuja kupoteza mechi mm -hmm. katika haya mashindano. Kwa sababu Mamelodi Sundowns wamekuwa wakija hapa na kuna timu nadhani Green Buffaloes kutoka Botswana mm -hmm. imekuwa uh, pia ijawahi kupoteza mechi ya kwanza. Sasa, hao wanachuo ndo wamekuwa timu ya kwanza kutoka ule ukanda wa Afrika Kusini kuja katika haya mashindano na kupoteza mechi ya kwanza. Mm -hmm. Kwa hivyo inakuonyesha kwamba hizi mechi bado tunakuwa barani Afrika kwa soka la kinadada. Mm -hmm. Kumbuka, kwenye kundi inajumuisha Mazembe pamoja na FAR Rabat, Eagles pia na chuo kikuu kutoka kule South Africa cha Western Cape westecapjemuisha Mamelodi Sundowns Masar CBA Ethiopia kwa ndi wakilishi kutoka ukanda wa Sekafa pamoja pia na Edo Queens kutoka taifa la Nigeria. Pia tuzungumzia kifo cha rais wa soka nchini Algeria Rashid Mekhloufi mbaye taarifa zake ni kwamba mara mingi amekuwa akichezea Talamaki Asoke katika taifa la Ufaransa. Mm. Maana kwa pia mwai kuichezea taifa la Ufaransa, uh, mara kadhaa zungumzia mechi 4, eh, alikufunga bao miaka 1956 hadi 57, chapia taifa la Algeria, uh, kuanzia 63 hadi 69 alipocheza mechi 10 na kufunga magoli matano, lakini pia alichezea pia timu kadhaa kule Ufaransa ikiwemo pia Saint Etienne, uh, Savet pamoja pia na Bastia ya kule, uh, Ufaransa. Na sasa kinachojiri kwingineko duniani kwa sasa dunia ni kwamba tunazungumzia michuano ya klabu bingwa Ulaya ambapo ilifanyika katikati mwa wiki. Ni kwamba katika michuano ya klabu bingwa Ulaya Ufaransa, ni kwamba PSG ilipoteza pia, bila shaka maana kwamba ni katika mechi yao ya pili mfululizo wanapoteza wakiwa katika michuano hii ya mabingwa Ulaya, katika michuano ya katika michuano Europa unazungumzia kichapo cha timu E, nazungumzia kichapo cha Maccabi Tel Aviv magoli matano kwa bila dhidi uh, ya Ajax, AZ Alkmaar ikipiga Fenerbahce tatu moja, lakini pia Lyon ikatoka mbili mbili na Hoffenheim, Lazio ikipiga FC Porto mbili moja, Manchester ikipiga PAOK mbili kwa bila, lakini pia ikuwa ni ushindi wa kwanza baada ya mechi kama saba hivi, Plzen ikipiga Real Sociedad mbili moja, lakini pia anazungumzia Tottenham Hotspur ikipigwa na magoli matatu kwa mawili, kwenye michuano ya Klab Bingwa Ulaya, bwana Nzioki, unazungumzia chapo cha Madrid wakipigwa mbili moja, lakini pia Manchester kipigo magoli manne kwa moja mm. na Sporting CP yake kocha mpya Manchester United anamwita Ruben Amorim <laughs> lazima umtaje kocha mpya wa Man United <laughs> kwamba ile ilikuwa ni mechi ya kumwaga na ameaga kwa ujumbe, ndio e, kwamba hivi vitu naweza nikafanya kwa timu za Manchester mm. Sasa kile kipigo cha Manchester City sidhani kama kinawauma sana kama kipigo cha PSG na kipigo cha Arsenal mm -hmm. Aa, ni vipigo ambavyo vinaifanya timu kukaa vibaya yani, ni kama tu Man United ndo wamekwenda kushinda dhidi ya PAOK ok ni ushindi ambao walikuwa wana uhitaji kwa sababu ukiangalia kwenye msimamo wa jedwali hilo huo, uh, ushindi umesaidia sana mm. Sasa kwa PSG, kwa Manchester City na Arsenal, nadhani ni matokeo ambayo labda hapa kwa timu ambazo zilipoteza hizi mechi hmm. PSG tu pekee ndio matokeo ambayo yanamweka pabaya sana, na PSG walipigwa na Madrid mawili kwa moja na, sawa na alama nne mechi nne eh, kwa hivyo wapo katika hali mbaya kutofuzu kuingia tua ya mtoano. Pia ni kwamba kocha wa timu ya Galata ya Fenerbahce Jose Mourinho alipigwa marufuku mechi moja na faini ya dola elfu kumi na tano. Kisa ni matamshi ya kuelekea uamuzi wa taifa la Uturuki katika mechi yao walioshinda dhidi ya taifa ama klabu ya Trabzonspor. Lakini pia ni kufahamisha kwamba katika mechi ya tenisi ni kwamba Koko Gauff ametinga fainali dhidi ya mchezaji, um, kutoka taifa la Uchina Zeng Qinwen ambaye alishinda Olimpiki ya Paris mwaka huu. Je, je, eh, jina gumu kulikuwa mbani mshindi wa ya PSG na kule Bundesliga Bochum, e, wako nyuma goli moja bila dhidi ya Bayer Leverkusen. Mainz 05 magoli matatu, Dortmund goli moja. St Pauli bila, Bayern Munich goli moja. Vada Bremen, uh, goli moja. Klaustin Kiel goli moja. Baadaye usiku ni mechi kati ya RB Leipzig dhidi ya Monchen Gladbach. Kule Italia Venezi mpigwa na Parma mawili moja lakini Kagilari pia baadaye, alicheza na AC Milan. Juventus ya Torino katika michuano ya ligi kuu taifa soka kwa Italia. Michezo mimi naitwa Jason Sagna mwenzangu Ponzaspoti, kwa heri. Tunamaliza na kibao chake King Kaka kimeitikisha, Christoph na Magix Enga. Kibao kinaitwa Dundaing. Kibao kinaitwa dunai chake msanii King Kaka kimshirikisha Christoph na Magix Enga kinafisha. Mwisho wa matangazo jumausi hii. Ni sehemu ya sante kwa lote waliofanisha makala haya kwa njia moja au nyingine, wakiongozwa naye Victor Buso, fundi mitambo Kolis Chambali, pia Franc Kibuba kwenye YouTube na pia Facebook. Lakini pia alikusomea habari za dunia Benson wa Kuli, pamoja pia na mwenzangu kwenye jukwa la michezo Paul Nzukimana Sport. Nasema asante kuwa nasi. Mimi naitwa Jason Sagini, askofu mkuu wa michezo limengona kutoka, kutoka hapa Nairobi. Kwa heri kutoka hapa