Nam msikilizaji, kopo la sala nanionyesha hivi sasa kule Kampala, Uganda ni saa kumi na mbili dakika thelathini na sita. Kinda Jason Sagini yuko hapa studioni pamoja na Paul Nzioki jukwani la mchezo Asante sana bila shaka, tajiri bila pesa, Benson wakule utupisha ju la michezo kiwa nami Jason Sagini, the Sports Archbishop. Niko na wenzangu Paul wa Sports, kiwemo safari kuelekea Morocco wa timu za taifa za afrika kwenye kombe la mataifa ya Afrika ya mwaka ujao, nchini Morocco, na pia tangazia kizaza katika kambi ya timu ya taifa ya Cameroon kuelekea mechi muhimu leo usiku na Namibia, lakini pia ta tangazia kifo cha mwanaradha kutoka taifa la Uganda nchini Kenya ya ukanda kwenye michuano ya ligi ya mataifa ya Ulaya, yani UEFA nations chambali, pia tuzo za Ballon d'Or. Jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika. Asante uh, sana. Tuanzie katika bara la Afrika. Bwana Nzioki, karibu sana. Asante sana. Jumamosi ambao ni nzuri kabisa, tuanzie katika mashindano ya kufuzu kuelekea mashindano ya mwaka kesho nchini Moroko, na ni katika mashindano ya kombe la mataifa ya Afrika ambayo imeanza uh, siku ya Alhamisi wiki hii mambo kumetokea mengi kabisa. Ni kwamba nianze kujuza matokeo kadhaa kuanzia siku hiyo ya tarehe nne mwezi Septemba ambapo Sudan ilipiga Niger goli moja kwa bila Tanzania Taifa Stars ikitoka sare kutofungana dhidi ya Ethiopia Wabeshi, wakati Rwanda ikitoka sara goli moja kwa moja na taifa la Libya. Komoro ikaambulia sare goli moja kwa moja na Gambia, wakati Malawi ikipigwa na Burundi nyumbani kwao tatu mbili, na Guinea Bissau ikilaza Eswatini goli moja kwa bila nayo Angola ikiduaza Ghana nyumbani kwao kule Akra, eh, goli moja kwa bila Kongo ikapiga Sudan kusini eh, goli moja kwa bila lakini Kenya hapo jana eh, ikaambulia sare tasa dhidi ya Zimbabwe, mechi ambayo kidogo ilikuwa na hisia mseto hisia mseto zinatokea wapi? Mm, mashabiki wa Kenya mashabiki wa Kenya kwa sababu <laughs> e, walikuwa wamecheza na ile timu mm. E, lakini zilikuwa ni, ni mechi ambazo naweza za, za kirafiki tu chezwa kule Malawi, e, kwa sababu hata kwenye lile kombe pale naweza tusema ni, ni mechi za kirafiki tu ambazo walikuwa wameandaa na sagini. Ukikutana na timu wakati wa mechi za kirafiki na uishinde, mm-hmm. ufai kusema kwamba hata tukikutana katika mm-hmm. mechi ya ushindani sasa, kwa sababu katika mechi ya kirafiki si, sijui kama kuna kitu kinashindaniwa pale, tu ni marafiki wamekutana, wanaamua wana kwamba tunaandaa sherehe ya kucheza hmm. Lakini sasa hapa kuna tiketi ya kwenda Moroko kwenda kucheza AFCON, na kumbuka timu mbili hmm. Katika kila kundi, zinafuzu moja, moja, moja. Moja kwa moja. Kwa hivyo hakuna eti kwamba kuna hatua nyingine ya mwisho kama ilivyokuwa huko uh, awali kwamba kuna hatua nyingi sana za kwenda kufuzu AFCON hmm. Na sijui kwenye kundi lako umekutana na Waarabu wawili watakumaliza mapema. Sasa hapa kuna nafasi kubwa sana. hmm. Timu nyingi zinajua kwamba kwa mfano ukiangalia ili, ili kundi Mbabe tu mwenye jina ni Kamerun peke yake. Mm. Kwa hivyo kila timu hapa eh, Namibia, Kenya na Zimbabwe wanaangalia wanaona kwamba tuna nafasi hapa. Tunaweza tukamwacha huyu Kamerun nafasi ya kwanza, lakini nafasi ya pili tunaweza kuipata pia. E, tunaweza tukapata. Kwa hivyo ni tofauti sana mkikutana katika hao mashindano. Kwa hivyo katika mechi namna ambavyo nilifuatilia, nadhani vijana walijikakamua na, mm. na, walijika na kukosekana labda kwa Michael Olunga tuseme labda kuliadhiri kulia timu mm. kwa kiwango fulani mm. kwa sababu ndio timu ina uwezo wa kucheza vizuri lakini magoli hayaonekani. Kwa hivyo mimi siwaelewi kabisa Wakenya wanaposema kwamba eti tulifaa kushinda, tulifaa kufanya nini? Hamna bana, huu ni mpira na hapa sasa kuna nafasi ya kupambania, sio mechi ya kirafiki. Hii mechi ilipigwa katika ardhi ya nyumba, lakini katika ardhi ya ugeni kule Uganda, uga mpya wa Nambole jini Kampala Uganda. Lakini kocha timu taifa Kenya, Engin Firat, alikuwa na kauli ambayo kidogo haikufurahisha wengi, ikiwemo mashabiki kadhaa na wachambuzi kadhaa kutoka taifa la Kenya. Tumsikie kocha timu taifa ya Kenya, Engin Firat Tatizo la mashabiki wa Kenya, wanajiona mabingwa wa dunia na kudharau wapinzani. Ukiwaangalia jirani zetu Uganda, mazingira yao ni bora na huwezi kulinganisha hata kidogo. Uhalisia ni lazima ujenge timu na kucheza soka. Ukiangalia timu yetu ya sasa, tunakosa wachezaji kadhaa. Wachezaji watano ni wa ligi ya nyumbani na mmoja alicheza kwa mara ya kwanza timu ya taifa. Tumeanza kuchukua mkondo unaofaa na ina maana awali sura ya Kenya kisoka nje haikuwa mabingwa wa dunia, la sivyo. Kocha timu ya taifa ya Kenya Harambee Stars njini Francis baomba uh, Nzioki, kuna tofauti ndogo sana kati ya ukweli na uhalisia. Kocha anasema ukweli ama anasema uhalisia? <laughs> kwamba Kenya hata hamna viwanja. Kauli ya kocha ina, ina mambo mawili, kwanza ina ukweli alafu ina dharau upande <laughs> wa pili. Ukweli ni kwamba mashabiki wengi wa soka nchini Kenya, ukizungumza nao wanakua wanazungumza ni kama timu yao ipo kwenye viwango vya Senegal, Misri, hmm, eh, Afrika Kusini, Kodivoa eh, Ghana, yani wanazungumza kama taifa ambalo <laughs> ni kubwa sana kwenye mpira wa soka barani Afrika na duniani. Hapo ni ukweli, lakini sasa ukianza kusingizia mambo ya uwanja kwenye kushindwa kwako kupata alama tatu. mm-hmm. Sasa hapo kama kocha unafeli, kwa sababu ulifaa kutueleza mbinu zako zilifeli vipi uwanjani. mm-hmm. Labda kuna mchezaji ambaye ulikuwa unadhani atakuokoa na akuwepo uh, kwenye orodha yako. mm-hmm. Kuna wachezaji ambao labda ulidhani utapata lakini hujapata. Kwa mfano, amekuwa hivi majuzi akilalamika kwamba kuna wachezaji ambao anatafutia vieti vya kuja kucheza Kenya. mm-hmm. Labda angetoa maneno kama yale, lakini kusema kwamba viwanja umekwenda kwenye mambo ya kuandaa Afcon, yule ni kocha ambaye alishindwa tu, ngoma ime wametuonyesha kwamba wana alama na sare tena ugenini ugenini, nadhani yeah. Wakija Uganda watakuwa na kitu cha kujivunia labda tuseme nao, wakikosa nafasi ya pili watajilaumu mwenyewe na msira alionayo ilitoka sare tufungana na Chad, wakati DR Congo leopa ikipiga gini nyumbani kwao Kinshasa, goli moja kwa bila, Senegal ika toka sare goli moja kwa moja na Burkina Faso, wakati Morocco ikibamiza Gabon magoli manne kwa moja, Mali ikambolea sare goli moja kwa moja na Msumbiji, wakati Ivory Coast, bingwa wa bara Afrika sasa hivi, akilaza Zambia chipolopolo mbili bila ke Ikatoka kupigwa na Misri magoli matatu ziaje. Uh, Desabre, mm, ambao, mm, uh, kwa bila unazungumziaje, uh, ushindi wa uh, mm -hmm. goli moja kwa bila wa kocha Sebastian Desabre DRC. Tumsikie mchambuzi wetu wa kule Mwanza Tanzania Victor, zumzia matokeo ya timu ya taifa ya Tanzania Taifa Stars bila bila dhidi ya Ethiopia wakati kuelekea mchezo wa pili eh, siku ya Jumanne dhidi ya taifa la Gine Gine, kama mwenyeji atahitaji alama kwenye mchezo huo. Tanzania kama mgeni atahitaji alama kwenye mchezo huo. Kwa sababu gani? Kwa sababu Taifa Stars wametoka kutoka suluhu nyumbani ya sufuri bin sufuri dhidi ya Ethiopia. Gineo alipoteza kule dhidi ya DR Congo. Kwa hiyo kila mtu anahitaji matokeo ili kuweza kutengeneza uwiano sahihi wa kundi hilo, lakini kwangu mimi siku zote nimekuwa mfuasi wa kuamini sana kwenye matokeo ya uwanjani na mbinu za walimu kuelekea kwenye mechi husika. Kwa maana hiyo kwa asilimia kubwa sana Guinea anakuwa favorable kwa sababu ipo nyumbani kupata matokeo dhidi ya Taifa Stars, lakini moja kwa moja unaona kwamba matokeo uwanjani dakika 90, ndio unaweza zikatoa maamuzi sahihi nani anapaswa kupata alama. Lakini kwa asilimia 75 hadi 80 mchezo huo ni mgumu sana kwa Taifa Stars, ukilinganisha timu ilivyocheza kwenye mechi ya awali hapa nyumbani dhidi ya Thidia, Ethiopia. Na Watanzania wengi kwa uhalisia hawana imani dhidi ya mchezo huo unaofuata. Nam, asante sana mchambuzi wetu akiwa kule Mwanza, Tanzania, Victor. Tutakizungumzia matokeo na mechi ambayo inafuata dhidi ya Taifa Stars dhidi yao na taifa la Gini, lakini kwenye kambi ya timu ya taifa ya Cameroon timu yake Samuel Eto'o rais wa Feca Foot. Ni kwamba kuna kizaazaa, timu imegawanyika na mchezo wa Mebe leo usiku sijui itakuwaje, maanake nafikiri kwamba timu haiko katika hali nzuri kuelekea mchezo huu mkubwa leo usiku. Hivi wao waliandaa timu na serikali ni kama nayo iliandaa timu. Mm. Timu yake kivyake pia. E, lakini si kocha mmoja? Mm. Mark Rice. <laughs> Yeah, <Price>. Sasa <laughs> atatupea timu ambayo itakuwa inacheza uwanjani na tatizo langu ni kama Samuel Eto'o na Fecafoot wataamua kuchukua hatua dhidi ya wachezaji ambao waliegemea upande wa serikali, mm. Kwa sababu unajua shirikisho lina wajibu wa kuhakikisha kwamba wachezaji wanatoka katika vilabu vyao, wanafika nyumbani, wanaingia katika hoteli, wanaingia kampini, wanaangaliwa, kwa sababu pia pale kuna masharti, umesikia hata uh, siku tatu kuelekea mechi mchezaji afai kuondoka kampini, kuna mm. sheria kama hizo, mnaambiwa mkimaliza mazoezi, mkiingia usiku hakuna kutoka katika hoteli, kwa hivyo sasa sijui kama eto baada ya hili ataamua kwamba waliegemea upande wa serikali tuonyeshe kwamba na sisi tuna nguvu kutoka kwa FIFA na tunalindwa na FIFA mm. na tuna wajibu wa kuhakikisha kwamba kila mchezaji anakuwa na nidhamu au ataamuaje kwa sababu sasa hii ni shida maanake mm. ni kwamba eto kwa sasa hivi alikuwa katika eh, kambi ya mataifa la Colombia akishuhudia mchezo wa timu ya kitaifa Cameroon wasichana zaidi ya miaka 20 katika michuano ya kombe la dunia lakini kwamba kuna pia leo siku ya mchezo mkubwa ambao utahusisha Botswana dhidi ya Mauritania Nigeria Super Eagles dhidi ya Benin kuanzia saa 1 usiku saa za Afrika Mashariki. Ni pia tangazia kwamba kifo cha Mganda mwanariadha Rebeka Cheptegei, ambaye aliaga dunia kwa kuchoma moto na mpenzi wake nchini Kenya, katika eneo la Trans Nzoia kaunti hiyo nchini Kenya, eneo la Endebess. Tumsikia wazazi wake walizungumzaje baada ya kifo chake mwanawe Rebeka Cheptegei. Nikiwa na uchofu mwingi kupoteza msichana yangu, ambayo nilikuwa nategemea kuwa natusaidia, kwa njia ya utatanishi ambayo Mungu hakuwa amepangia, eh, safari <coughs> yake okay. Iliingia kwa TCI, lakini sasa serikali hawa hawakuchukulia kwa haraka ili kumwokoa maisha ya mtoto. Na lauma tu serikali nstau hiyo mutu naletanga watu hiyo boma ya mtoto kuchunga hiyo boma, lakini sina neno na mwazazi wake bila shaka, mwanariadha kutoka taifa la Uganda, Rebecca Cheptegei, kifo ambacho kidogo kinanikumbusha kifo chake Agnes Tirop mwaka elfu, lakini pia mm, unamkumbuka Damaris Mutua mwaka elfu, mm, lakini pia kina Hosea Macharinyang, Benjamin Kiplagat, mm, acha mbali pia kina Kelvin Kiptum. Na kinachonitatiza ni kwamba kutoka wakati huu hakuna mmoja tunaweza tukasema amepata haki, mm, e, kwa sababu unaangalia kama kwa kesi ya Tirop, Ibrahim Rotich ambaye ni anashukiwa ni mshukiwa mkuu alikataa, alikana madai hayo na kesi inaendelea kwa sasa. Kwa hivyo atana hapa kwa Rebeka sina uhakika kama utapata haki. Maanake ni mzozo wa shamba mm, kwa kwa kwa ukisikiliza wazazi wanasema kwamba alikuwa amepiga ripoti mm. eh, sasa unajiuliza kwa sababu hapa sasa kuna tatizo kubwa na watu wanasema tatizo kwenye riadha mm. Ili sio tatizo la riadha, ili ni tatizo kwenye jamii. Uh, pia ni kwamba meya wa taifa la Ufaransa mjini Paris, Anne Hidalgo ametangaza kwamba wataita uh, uwanja moja michezo nchini humo katika mji wa Paris, mwaka huu kwenye marathon alikomaliza nafasi 44 kwa marathon ya wanawake jijini Paris. Kwenye mkondo wa Diamond League kule Zurich, ni kwamba kwenye mita 3000 kwa wanaume Jacob Keropo wa Kenya na Mkenya mwenzake Kembo alikuwa nafasi ya kwanza na ya kwa pili, na kwa wanawake mita 800 Mary Mora wa Kenya alikuwa aliongoza. Kwenye urushaji mkuki Julius Yego alikuwa mwisho kwa kurusha mita 69.61, na kwenye mbio za mita 5000 kwa wanawake, Beatrice Chebet, bingwa wa dunia huyu, aliweka muda wake bora wa dunia kwa dakika 14 na sekunde tisa nukta hamsini mbili, lakini mbio za mita 200 kwa wanaume raya kutoka Botswana, Letsile Tebogo alibuka mshindi kwa sekunde 19.55. Kwenye basketball kuna nini, maana yake. E, Rwanda imefuzu kuingia robo fainali kwenye michuano ya under 18 afro basket. Eh, tunaisubiri na pia Zambia usiwasahau kwa sababu wameweka historia e, ni mara yao ya kwanza kushiriki katika haya mashindano ya vijana hmm, na wanashinda mbele ya Afrika Kusini. Kwa hivyo Rwanda wanapiga hatua na wa Zambia pia wanapiga hatua. Jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika Mashariki na kati afrika mashariki na kati kule Kampala nchini Uganda, saa mbili jioni da tisa kipindi wani jukwaa la michezo ukiwa nami Jason Sagineza sports arch bishop, ni kona mwenzangu ponzi sport. Tuangazie basketball kwenye Kongo kap kule DRC, ambapo ni kwenye hatua ya fainali sasa, ambapo kwenye finali ya wanaume itakuwa inahusisha BC Teru dhidi ya Shozo Sport Team kesho, lakini kwenye fainali ya wanawake itakuwa inahusisha timu ya BC CNSS dhidi ya mshindi kati ya BC Makomeno na dhidi ya OC Shozo Sport kutoka Bukavu. Mechi kumbuka, ya pili ya wanawake ambayo iliahirishwa kufuatia uh, kuugua kwa kocha timu wa wana, eh, eh, bila wakati Vital O ikipiga wa ikitoka sare mbili, mbili na flambodi sant wakati ikiona kadi mbili nyekundu, lakini azungumza kwamba Azam imeweka ushirikiano mmoja wa miaka mitano na klabu kutoka kule Uswidi AIK. Hivi uh, hii mikataba huwa inasaidia kwa sababu ndilo swali ambalo nafaa kujiuliza. Hivi <laughs> Yanga waliingia huu mkataba nadhani, yeah, mwaka elfu yeah. mbili ishirini na La Liga na klabu ya Sevilla akawa ndo wahusika wakuu kufanikisha ile akasema kwamba huu mkataba utaisaidia sana Young Africans kuwa baadhi ya vilabu bora barani Afrika. Nadhani Injinia Hersi Said amekuwa akifanya hivyo peke yake. Sijui labda yeye hajatokea kutueleza kwamba kuna kitu sivyo, amekuwa akisaidia. Sasa kwa huu mkataba wa kuboresha Azam, nadhani tufanye vitu vya msingi kwanza. Mwanzo mm. kwa sababu timu kwamba umekwenda Sweden, umekwenda kuja na mkataba, mkataba wa klabu nyingine mm. Eh, sijui kwa sababu, kwa sasa sijui kama wanaweza kumuuza mchezaji moja kwa moja kutoka Azam kwenda Sweden mm. sijui kama hilo linawezekana. Kwa hivyo tuzingatie mambo ya msingi sana, hii mikataba ndio utawafurahisha mashabiki kwamba umeingia mkataba na timu kutoka Ulaya, lakini mm. wa mkataba unakusaidia vipi? Je, baada ya miaka miwili au mitatu tutaona matokeo mm? kwamba lengo lao kubwa la kuingia kwenye mkataba huo na klabu ya AK kutoka Uswidi ni kwamba watakuwa na lenga kupeleka jeo kutoka taifa la Tanzania, kuelekea Uswidi kwa minajili ya kufanya majaribio mm. na angalau kujiunga na klabu ya AK Lakini pia ni kwamba Azami kwenye mbio ya kutafuta kocha mpya baada ya kutimuliwa kwake Yusuf Dabo na sasa imetafuta kocha kutoka kule Moroko, anaitwa Rachid Tausi ambaye amewahi kuwa kocha timu ya taifa ya Moroko under 23 lakini pia amewahi kuwa kocha wa klabu ya RS Bakane fur Rabata, Raja Kasablank, Raja Kasablank, Raja pia, ya ESET, na pia klabu kutoka taifa la Algeria ilikamilika hapo jana nzio kibapo, tutangazia matokeo na uchambuzi wa matokeo ya mataifa ya Afrika kwenye olimpiki ya mwaka huu, kwenye olimpiki ya wanaoishi na ulemavu, yani Paralympics, mba, mba, Uchina, mba, Uchina ilikuwa ya kwanza kwa jumla medali mia moja na tisini na sita alafu taifa la Great Britain na nafasi ya pili kwa jumla ya medali mia moja na kumi Marekani ya tatu kwa jumla ya medali tisini na nne lakini taifa la kwanza la Afrika mm -hmm. unakwenda chini hadi nafasi eh, la ishirini na mbili Algeria medali mm -hmm. kumi na moja kwa jumla, sita za dhahabu, tano zikiwa ni za shaba, ambapo ni jaribiwa kwa sababu Tokyo Nigeria ilikuwa nafasi ya thelathini na tatu. mm -hmm. e, na Tunisia ilikuwa katika nafasi ya ishirini na nane kwa hivyo wakati hu Algeria imeongoza ilikuwa katika nafasi ya ishirini na mbili, lakini hakuna kitu cha tofauti kilichotokea. mm -hmm. Mambo ni yaleyale, hata ukiangalia tu kwenye msimamo wa jedwali, Kenya ilikuwa katika nafasi ya sabini na saba maeneo ya Tokyo Beijing na sasa hivi wamekuwa nafasi ya sabini na mbili dio. medali moja tu e, eh, Uganda kwa nafasi ya <laughs> sabini na nane makala yaliyopita wakati hu awajaonekana popote mm. Kwa hivyo ukiangalia hata nafasi hizi ya Afrika Kusini walikuwepo nafasi ya thelathini na tatu Tokyo, wakati huu arobaini na nne hakuna kikubwa kilichotokea, mambo ndo yaleyale mm. Taifa la kwanza kutoka Afrika Mashariki ni Ethiopia, nafasi ya arobaini na mbili kwa medali tatu, mbili za dhahabu, moja ikiwa ni ya fedha Alafu Moroko nafasi arobaini na saba kwa medali tisa jumla, nne za shaba nne za fedha na moja ikiwa na dhahabu. Lakini Afrika Kusini nafasi arobaini na nne kwa medali tano kwa jumla, tatu za shaba na mbili zikiwa ni za dhahabu. Lakini kwenye michuano ya ligi ya mataifa ya Ulaya, UEFA nation ziko hapo, jana Ufaransa leble lipigwa <laughs> <laughs> na Italia nyumbani kwao Paris, Parc de Princes, tatu kwa moja nadhani kocha alikuwa analipia mm, uh, kwa sababu wakati mwingine ukifanya maamuzi mm, uh, lazima ujitayarishe matokeo yatakuwaje. Uh, uliona vijana kama manu kone, uh, kulikuwa na olise pia alipata nafasi, Michael alicheza, uh, alicheza uh, na ukiangalia ni wakati ambapo kocha amekuwa akisema kwamba anataka kuwapea wachezaji wapya nafasi katika timu ya taifa wachezaji wapya na amejaribu na ameona matokeo, mm. Lakini pia mlinda langu Donaruma alifanya kazi kubwa mashambulizi ya Mbappe na huyo lise pia aliyazima vizuri leo. Kuna mechi mbili za UEFA Nations League kwamba taifa la Uingereza kuna pambana na Ireland kuanzia saa moja usiku wakati kwa kwamba Georgia dhidi ya Czech Republic kuanzia pia saa moja usiku tuangazie tuzo ya balo ndio kabla ya kuhitimisha kipindi, ambapo hapo anazungumzia kwamba waafrika wawili ama watatu kwa mpigo kwenye tuzo la Yashin Trophy, golikipa bora wa msimu ama wa mwaka kutoka taifa la Afrika Kusini, anajumlisha moja. mm -hmm. mm -hmm. pia na kina Yann Somia, Jojo Madachvili, Emiliano Martinez na pia Unai Simon na Demola Lukman ameingia, yupo pia, eh raia wa Nigeria. Kwa hivyo anafuata Victor Osimhen, alikuwepo katika tuzo zilizopita. Unasema taarifa ni Messi na Ronaldo kukosekana, hawajawepo tangu mwaka elfu mbili na tatu kwa mara ya kwanza, eh nini kustaafu sasa. <laughs> <kwani unasubiri nini kingine, kipi ambacho amekifanya kikubwa cha laughs> kuingia katika orodha kama hii. Amna, manake kwenye tuzo za kuwania mwanasoka bora wa kike Ballon d'Or unazungumzia, mm -hmm. aia raia kutoka taifa la Zambia eh, Babra Banda eh, na raia kutoka taifa la Malawi mm, Tabitha Chawinga mambo ya Babra pia akikatazwa kwenda kucheza mambo ya World Cup, anaambiwa kwamba afai kucheza na ni mchezaji ambaye amekuwa akicheza barani Afrika. Kwa hivyo <laughs> nadhani ni kitu kizuri kwa wao kuingia tuzo. Kwa tangazo tarehe 25 mwezi Oktoba mwaka huu, tuzo balo ndo, tukijua mshindi wa tuzo hizo za balo ndo, manake pia mshindi wa tuzo hizo e, unaonia kwa katika soka ni kwamba kwa naume yupo pia Vinicius Junior kutoka taifa la Brazil na timu ya Real Madrid. Niseme asante kwa nasi kwa kipindi cha michezo. Nimekuwa kwa Jason Sagini, kwa mwanzo wangu Paul Nzoko na Sporti, tunakwambia kwa sasa kibao chake Nura kinaitwa Lugha Gongana kitatusha kikomo cha matangazo ya Jumamosi hii. You you mind if I give you a kiss? Nah. Mi mwenyewe naogopa wa sana fisi Tonight I wanna give you all my love Mi mm. mwoga sana kwenda kavukavu I won't put anyone else above Hakuna kututisha hapa mwenye na ubavu. Don't be a shy guy. Tell me me that you love me too ah, natoka shy town japo niko east zoo I think I'm gonna love you so deep gope, sina tabia za the Herb, the African adventure kudifu. Kwani nimeshafanya kazi na ent na kuambia ukweli mwenzangu kwani atasikufichi. What? What? Eh? What did you say? Ah, ni kweli kwetu guests zimepanda bei anaitwa Nura aka Baba Styles kutoka Tanzania, anasema lugha gongana. Tunasema asante kuwa nasi jioni ya leo. Nimekuwako Jason Sagida, sports arch bishop, na wenzangu fundi mitambo Joji Maina, lakini pia tunasema matangazo haya, Victa Buso akisomea habari za dunia, Benson Wakoli acha mbali, pia mwenzangu kwenye jukwaa la michezo Ponzo kwa Nasport. Tunasema asante kuwa nasi kesho, ni siku saa moja nusu asubuhi saa za Afrika Mashariki. Kwa sasa tunakuacha wenzangu kutoka kule Paris kwa lugha ya Kifaransa. Kwaheri kutoka Nairobi. <coughs>