Sasa ni saa kumi na mbili na dakika thelathini na sita Afrika Mashariki, wakati wa kumpisha Jason Sagini na kijana mdogo Ponzioki jukwani la michezo nam. Asante sana hapo, anaitwa Benson Wakoli. Mimi ya ya ya ni kwamba FUFA, wanasema kwamba kwa tayari kuandaa mashindano ya kufuzu kombe la dunia kwa mujibu wa rais wa shirikisho hilo Moses Magogo katika uwanja wa Nambole. Haya, tuzo za mchezaji Marc Vivian Foe zitakwenda kutajwa mwaka huu, lakini pia tutazungumzia awamu uh, ya pili wa mkondo wa pili nusu fainali kwenye michuano ya klabu bingwa barani Ulaya. Paul Nzioki ndivyo hivyo, tena Jumamosi nyingine mpya ya kuweza kuangazia michezo Afrika na pia Ulaya kwa ujumla. Karibu, karibu, karibu tena Nairobi. Nashukuru sana ise. Uh, moja kwa moja tuanzie nchini Kenya ambapo ni kwenye riadha, ni kwenye shirikisho la soka la riadha, nchini Kenya, ekia, ambapo, wiki hii limetaja rodha ya mwisho ikuelekea Olimpiki kwenye kitengo cha marathon kwa wanaume na pia kanadani kwamba kwa wanaume ama kwa wanawake ametajwa Peres Jepchirchir ambaye ni bingwa wa mashindano ya Olimpiki mwaka 2021 kule Tokyo Japan, lakini pia ndiye alishinda marathon ya London hivi karibuni na kuweka rekodi mpya ya kike, lakini pia Helen Obiri ametajwa hapo akiwa ni mshindi mara tatu katika marathon tatu tofauti, ikiwemo Boston mara mbili mwaka jana pia mwaka ule. Lakini pia ameshinda mwaka jana mbio za marathon za New York, achia mbali pia brios g ambayo likuwa zamani akishikilia rekodi ya dunia, lakini pia naye ameshinda marathon tano kati ya saba ambayo mcheza. Lakini pia kwenye uh, wachezaji wa kiba ni mwanariadha wa kike Sharon Lokedi, labda kwenye kitengo cha wanawake waliotajwa watatu hao wa mwisho kuelekea olimpiki mwaka huu kule Paris, Ufaransa, mwezi Juni. Unafikiri kwa wanawake wamefanya kazi nzuri katika uteuzi wao? Kwa wanawake wamefanya kazi nzuri, sina maswali, kwa sababu ukiangalia mtu kama Peres Jepchirchir, e, toka mwaka elfu mbili ishirini na moja amekuwa akishinda elfu mm. mbili ishirini na mbili alishinda kwenye Boston Marathon, elfu mbili ishirini na tatu utakumbuka alikuwa na jeraha, na elfu mbili ishirini na nne amerudi kwenye London Marathon. Kwa hivyo amekuwa na mwendelezo mzuri Uh, Hellen Obiri vile vile, lakini pia kwa Bridget Kosgei, ukimwangalia rekodi zake uh, japo unazungumzia London na Chicago Marathon mm. uh, ukimlinganisha na Sharon Lokedi ambaye amewekwa kama katika nafasi ya akiba eri, yeye kwa hivyo. Kwa sasa kwa upande wa kinadada, nadhani wamefanya kazi nzuri, kwa sababu ukiangalia hii rekodi hizi uh, rekodi ni za kumaanisha kwamba hizi ni medali kuelekea katika mbio ambazo watakuwa wanashiriki, na, na, kwa upande wanaume, kuna Eliud Kipchoge, Benson Kipruto na Alex Mutiso moja pia na akiba Timothy Kiplagat. Kwa wanaume unaonaje Kipchoge, Kipruto, Mutiso na Kiplagat? Kwa wanaume na uh, na na, na, nilikuwa najiuliza maswali mengi ni kwanini wameamua kumchukua Eliud Kipchoge ukiangalia umri wake na ukiangalia hivi karibuni uh, mwaka huu na mwaka uliopita hakuna kitu ambacho labda ameshinda mm. Na ukiangalia watu ambao wameteuliwa na wameteuliwa na Benson Kipruto, usiende mbali tu uh, London Marathon Deo. Akiweka rekodi yake nzuri kabisa uh, Alex Motiso vilevile vile kwenye London Marathon amekuwa mm. mshindi mbele ya watu kama Kenenisa Bekele Deo. na hawa ni wanariadha ambao sasa hivi ukiwaangalia wana uwezo mkubwa wa kushindana mbele ya Eliud Kipchoge, kwa sababu nilipokuwa natafuta majibu, yaani kwa nini labda Eliud Kipchoge amewekwa hapa mm-hmm. Kwa mtazamo wangu ni kama wameamua sasa, nenda kavunje rekodi za kushinda marathon tatu mtawalia mm. Kwa sababu akishinda katika mbio za Paris basi atakuwa ni mwanariadha pekee duniani ambaye ameshiriki kwenye marathon tatu tofauti mm -hmm. na amepata ushindi na hata za olimpiki vile, za olimpiki na amepata ushindi. Kwa hivyo itakuwa ni rekodi kubwa, kwa sababu ukiangalia waliweka hizo rekodi, waliweka huko miaka ya 60 na 68 na mm -hmm. hivyo sasa, kwa kizazi hiki atakuwa anakumbukwa zaidi, lakini uh, tukiangalia kusema ukweli, katika hali ya upambanaji, wajua, hata katika vita unasema ni hatari sana kumpeleka askari kwenda kupambana kwenye vita wakati ambapo amekaa muda mrefu bila kupambana, bila kupambana, hajatumia bunduki yake sasa. <laughs> Ndivyo hali ilivyo kwa Eliud Kipchoge. Tumsikie Kipchoge anazungumza kuelekea ama baada ya kuteuliwa kwenye kikosi cha mwisho cha Kenya kuelekea Olimpiki mwaka huu kule Paris. Thank you very much for athletics Kenyan, NOK for tunasema asante sana kwa shirikisho la riadha Kenya na NOK kwa kutuweka katika timu ya Kenya. Nadhani kwa miezi mitatu ijayo, tutakwenda kufanya mazoezi kwa njia nzuri, tukijipanga kuiwakilisha nchi yetu kwa njia nzuri na kuja na matokeo mazuri kama kawaida. Tunaenda Paris kama timu, sio mtu binafsi. Kama unavyojua, hii ni michezo ni mchezo ya olimpiki. Kwa hivyo tunaenda kama timu nam. Sauti yake Eliud Kipchoge ambaye ameshinda ya Machakos uh, nchini, nchini Kenya mbapo. Uh, hivi visa vimekuwa vingi na sasa nadhani ni wakati wa wanaotoza hizi faini na wanaowapiga marufuku kuangalia ni kitu gani ambacho kinasababisha hizi shida kuwepo kwa sababu aufai ndani ya miaka mitano, unazungumzia kwamba utakwenda kufufua soka katika nchi yako mm. Lakini wakati huo unapambana na mambo kama upangaji wa matokeo na upangaji wa matokeo. Sasa unawaleta hata marefari ndani, watu ambao wanafaa kuhakikisha kwamba mchezo umeenda sawa. Unajua, ina afadhali ukisikia ni mchezaji au ni kocha mm. Unajua kwamba yeye anahusika na timu yake moja kwa moja, na kuna kitu alikuwa anakitaka. Lakini refari ni mtu ambaye haegemei upande wowote, lakini kama atahusishwa pia naye kwenye masuala ya upangaji wa matokeo, lazima sasa waangalie. Ni, ni labda ni, ni mishahara ambayo tunawapea wanamichezo ambayo haitoshi kwao, wanaamua kujitafutia hela kwa mbinu zingine ambazo sio halali kama hizi au ni kitu gani ambacho kinasababisha mambo kama haya? Kwa sababu sasa umempiga marufuku kwamba hafai kujihusisha na masuala ya soka, mm -hmm. Hadi kamati ya nidhamu itakapoamua kwamba huyu ana makosa lakini, utajuaje kwamba ana wenzake ambao bado wanaendelea na huo mchezo? mm -hmm. Hivi vilabu ambavyo vimetajwa bado vilabu vinaendelea kushiriki mechi za ligi kuu. mm -hmm. Kipi ambacho kinafanyika? mm -hmm. Kwa hivi wa mm -hmm. vilabu ajabu. mm -hmm. Na waliotajwa ni Jacklin Barongo, Meshak Omondi na Stephen Ademba ambao ni waamuzi, lakini pia mkufunzi wa magolukipa klabuni Talanta FC Kelvin Olango mmoja pia na timmeneja mkuu wa Kibr United Abdul Karim Amele, pia wote wameweza kupigwa marufuku kwa muda na hadi pale uchunguzi utakamilika na shirikisho la soka nchini Kenya FKF. Tuelekee kule Uganda, ambapo unajua ni mwezi kesho ama mwezi ujao, mwezi Juni, ambapo itakuwa ni michuano ya kufuzu kombe la dunia la mwaka 2006 uh, kule Kanada ambapo ni kwamba uh, shirikisho la soka nchini humo FUFA rais wake Moses Magogo amesema kwamba tayari wa uwanja wa Moses ma, wa Mandela National Stadium ama unaopenda Nambole uko tayari kuandaa mashindano hayo ya kufuzu uh, kwa mila dunia licha kwamba bado uwanja huo unafanywa karabati. Ah uh, katika mechi ya mwisho ambayo Uganda Cranes walicheza nyumbani uh, ilikuwa ni mechi dhidi ya Guinea Bissau hmm. Baadhi ya mashabiki wengi walienda wali, uh, katika mitandao ya kijamii na wakaandika mambo mengi, moja ikiwa hatutarudi tena katika uwanja wa Nambole kwa sababu ya mambo ambayo tumeshuhudia, mm -hmm. Ukiangalia baadhi ya vitu ambavyo watu wengi walikuwa wanalalamika ni kwamba njia za kufikia ule uwanja hata ni tatizo, wacha kufika uwanjani tu. Aa, kwa sasa hivi wanasema kwamba watakuwa na mechi za majaribio, mm -hmm, wameshazifanya wamesha tayari, yeah. Na ukiangalia kwenye mechi ambayo ilikuwa ni ya uh, uh, uh, Bull versus Vipers, wanahabari walisema kwamba katika eneo lao ambalo wanafaa kuwahoji makocha na wachezaji hata walikuwa wanapanguza rangi kwa vidole vyao. Sasa wanauliza toka Uganda kwenda Moroko kucheza mechi yako ya nyumbani. White Hart Lane, Tottenham Hotspur walijenga uwanja wao na miaka mitatu kujenga uwanja sasa hii ilikuwa ni kuboresha karabati tu kukarabati tu unasema kwamba kuna baadhi ya vipengee ambavyo tunafaa kufuata kwa CAF kwa ajili ya mashindano ya AFCON ambayo yeah. tutakuwa tunaandaa mm -hmm. kwa hivyo maswali ni mengi kwa sababu kila wakati wanarudi kwenye bunge la kitaifa wanaongezwa pesa za kuendelea kutengeneza uwanja na wakati ambapo unasema una mechi za majaribio watu wanasema hatutarudi tena katika uwanja wa Namboole hii ni picha ina gani wakati ambapo taifa linatarajiwa mm -hmm. kwa litakuwa baadhi ya mataifa ambayo yatakuwa yanaandaa AFCON 2027 kumbuka alisema kwamba walikubaliana na CAF kwamba MC dhidi ya Kagera. Shugaji, kumekuwaje kule kwa Kenya na katika taifa la Rwanda? Kenya bid United wamepata ushindi wa magoli matatu kwa moja dhidi ya Morone Youth. KCB wameshindwa na Kariobangi Sharks tatu sifuri. Uh, Muranga Seal wameshindwa na Gor Mahia magoli matatu kwa moja. Sofapaka wameshindwa na Shabana goli moja sifuri. Kule Rwanda, Maganju wameshinda mchezo wao dhidi ya Sunrise moja sifuri. Bugesera dhidi ya Muhazi United wakatoka sare ya kutofungana police, na baadaye polisi watakuwa wanapambana na na mkiwa chigali nchini Rwanda ni ah, huko huko nchini Rwanda, wa vikapu, na APR kutoka nchini Rwanda Habari wetu Christopher Karenzi amekuwa akifuatilia timu hiyo kwenye kame mazoezi kwa wiki nzima akiwa e, nchini Rwanda. Tumsikie ripoti yake kuhusiana basi na timu hii ya APR ya timu ya mpira wa wavu wa, wa, wa. APR ambaye inashiriki kwa mara yake ya kwanza shindano hili, itakuwa na miadi dhidi ya US Monastir ya Tunisia, mabingwa wa ligi ya mpira wa kikapu Basketball Africa League mwaka 2022. Mukiza Wilson ni mchezaji Mnyarwanda wa APR ambaye amecheza shindano hili kwa mara yake ya nne. Ni mchezaji wa zamani wa Patriots na rege za hapa Rwanda, alikuwa na haya ya kueleza baada ya mazoezi kuelekea mechi ya leo. Imani ipo pamoja na kwamba tupo kwenye kundi kali, na sisi siyo wepesi. Tunaamini tutafanya vizuri, tuna kikosi kizuri na tulifanya maandalizi ya kutosha. Linalobaki ni kufuata yatakaojiri uwanjani. Kwa kweli tumejiandaa, mm-hmm kundi hili linazijumuisha timu ya AS Douanes mwenyeji na Rivers Hoopers ya Nigeria. Mshindi wa kwanza na wa pili watafuzu moja kwa moja kushiriki fainali jijini Kigali, kuanzia Mei 28 hadi mosi Juni 2024. Kocha mkuu wa Patriot Mtanzania Henry Mwinuka anaeleza upungufu unaoweza kujitokeza kwa APR. E, upungufu wa APR kwanza, wanategemea watu wa juu kucheza basket ya kwanza, wanategemea kwamba watu wakishuti ndio, lakini kuna tukizuia shots what next? no, mara nyingi sana nakuta mabigmen wa APL wote wako juu. Kwa jumla timu tano zimefuzu kushiriki fainali hiyo, ikiwa ni pamoja na Fus Rabat ya Moroco, Petro de Luanda ya Angola, Al Ahli ya Misri, Al Ahli ya Bengazi pamoja na Cape Town Tigers ya Afrika ya Kusini. Tukisalia hapa nchini Rwanda, kesho Jumapili ni siku ya kilele cha ligi kuu ya soka timu ya itwa Doleste Sunrise na Bugesera ambayo ilicheza fainali ya kombe la Amani zinapambana hatari ya kushuka daraja. Kocha Francis Aringingo, ambaye alikuta Bugesera ikiwa taabani katikati mwa ligi, anaeleza malengo yao kwa mechi zinazosalia. hizi ni mechi mbili zi, tunapasha kushinda hivi. Tunaenda kuongea sana na wachezaji kuwaonyesha kama muhimu wa, wa ligi, na nawaza tukiweza kujimaintain, wingine tutaangalia kwa, kwa sizon ya kufata. tayari wali ubingwa wa ligi msimu huu likiwa ni taji la tano mfululizo tangu mwaka 2019. Christopher Karenzi Kigali r Kiswahili asante sana Christopher Karenzi kwa ripoti hiyo murwa ukiwa Kigali nchini Rwanda. Ni kwamba mechi kati ya APR na US Monastir inaendelea uwanjani, ambapo US Monastir inaongoza vikapu hamsini na moja kwa arobaini na sita dhidi ya APR, lakini pia kuna mechi baadaye usiku kati ya AS Douanes na Rivers United, Rivers Hoopers. Lakini pia kesho kuna zamu ya APR na Rivers Hoopers, kisha na AS Douanes icheze na US Monastir katika ligi hiyo ya basketball barani Afrika ya BAL. Nzioki, bado kwenye soka tuelekee nchini Nigeria, ambapo mchezaji wa zamani wa timu ya taifa ya Nigeria Finidi George ametoliwa kuwa kocha mpya pia wa the Super Eagles na kushukua ama mikoba ama kurithi mikoba ya kocha aliyekuwepo hapo awali, Jose Peseiro, baada ya kuondoka mm. uh, kufuatia kupigwa na timu Ivory Coast kwenye fainali ya kombe la bara Afrika nchini Ivory Coast huu ni mwendelezo wa kinachoendelea barani Afrika kwa sasa. Ni hivi majuzi Kamerun wameamua kuachana na kocha wao mzawa Rigobert Song, lakini kwa sasa kwa makocha ambao wanapewa kazi, wazao wa Afrika, aliosisa amekuwa na timu ya taifa ya Senegal, Otto Addo amepewa timu ya taifa ya Ghana Black Stars, Osama sana amepewa timu ya taifa ya Misri na wao wameamua kumwendea mzawa Ukiangalia kando na mwendelezo ambao unaendelea, ukumbuka pia Belmadi aliwahi kuiongoza timu ya taifa Algeria, mzawa mm. awakashinda kombe lao la AFCON, lakini kwa Finidi alikuwa na timu wakati ambapo alikuwa maeneo ya ivory Coast, alikuwepo kwenye benji la ufundi la kocha mreno jose Peseiro. Na kwa sasa ukiangalia matatizo ambayo anaendelea kwa shirikisho la soka nchini Nigeria, kwanza hawana hela za kutosha za kumwajiri mwalimu kutoka nje mm, kwa sababu ukiangalia wamempea dola elfu ishirini na moja Uh, kwa mshahara ambao alikuwa anampea Jose Pesiro ilikuwa ni dola elfu hamsini. Na mm. Pesiro alikuwa anakataa akisema, uh, kwenye kandarasi yake mpya lazima watamwongeza kwa sababu utakumbuka pia alikubali kukata mshahara wake kutoka dola elfu sabini. Kwa hivyo ukiangalia mazingira, wao wameamua kwamba huyu ndiye mzawa aliye karibu na sisi. Mm. Na wacha tumchukue kwa sababu ukiangalia pia timu ilifika katika fainali za kombe la AFCON. Haina maana kuanzia tena kutafuta wachezaji, kutafuta benchi la ufundi, tuanze upya. Mm. Tumchukue mmoja wetu ambaye alikuwa na Jose Pesiro. Siro kwa sababu anaifahamu kazi, lakini pia muhimu, mm, ni kocha wa bei rahisi mm. Finidi George aliwahi kuekesha timu ya taifa ya Nigeria Super Eagles na akacheza kombe la dunia mara mbili, lakini pia alisaidia Super Eagles kunyakua kombe la klabu uh, kombe la barani Afrika AFCON mwaka elfu moja mia tisa na tisini na nne. namwakati angazia sasa michezo katika anga za ughaibuni, ambapo ni kwamba kule Ingereza kwenye soka, Arsenal awali imeipiga Bournemouth tatu kwa bila, lakini sasa hivi mechi inakwenda kwa milika: Brentford bila Fulham bila, Burnley goli moja Newcastle magoli manne Sheffield goli moja Nottingham Forest magoli matatu, lakini baadaye usiku Manchester City dhidi ya Wolverhampton Wanderers. Man City wana mechi mbili kibindoni, ambapo Arsenal anaongoza liko alama nne juu yao. Man City labda wanafikiri mbio hizi za Arsenal kwenye kubingwa huu, Man City leo usiku wanakwenda kuzikatiza baada ya kutocheza mechi mbili mbele yao Kumbusha shabiki wa Arsenal hapa afisini, Bwana Ira Lingati akiondoka, mm, amesema kwamba tuwaombee Uvamton jameni, kwa sababu ilikofikia sasa, unajua, mpira unaweza ukacheza uwanjani, wakati mwingine unacheza mpira wa kikokotoa, kalkuleta, na kuna wakati mwingine unacheza mpira wa maombi. Mm. Huo ndio mpira ambao wanacheza mashabiki wengi wa Arsenal kwa sasa, kwa sababu ukiangalia mechi mbili ambazo Manchester City wanazo mkononi, hakuna mechi ambayo unasema watapoteza. Mm. Na hata ukiangalia mechi ambazo Tatu kwa moja, Vada Bremen magoli ma, mawili mawili kwamba, kwenye kosi, ama kwenye rodha ya mwisho, kuwania tuzo hilo. Mm -hmm. Ni Pierre-Emerick Aubameyang anachezea klabu ya Marseille, mm -hmm. Nabil Bentaleb na Ashraf Hakimi mm -hmm. wa PSG. Naam, ni tuzo ambalo ametoka nje Chancel Mbemba ambaye mm -hmm. ndiye mshikilizi wa tuzo kwa sasa. Alikuwepo pia raia kutoka Burundi, Yusuf Daishimia anacheza klabu ya Reims, na yeye pia amekosa katika orodha ya mwisho. Alikuwepo pia Omar Diakite. Mm -hmm. alikuwepo katika Afcon. Alikuwepo Wilfred Singo kwa hivyo Najaribu kutaja majina kuonyesha kwamba kazi waliyoifanya kwenye michuano ya Afcon na watu ambao wametokea katika orodha ya mwisho hivi Pierre Emerick Aubameyang mm-hmm. Eh, mwisho lii ni kucheza timu ya taifa ya Gabon akafanya vizuri na timu yake. Ashraf Hakimi amekuwa na timu ya taifa mm-hmm. na mambo yamemwendea vibaya. Kati ya yeye na Chancel Mbemba, nani ambaye alikuwa anastahili nafasi kama hiyo? Chancel alikuwa anastahili, lakini ni wanahabari karibia mia moja ambao wanapiga hizi mm. kura ni kwa hivyo linapokuja swala la kura, hawezi kumwamulia mtu. Yeye anajua ni kwa nini ameamua. Kura yangu napigia Ashraf Hakimi na sio mm. Bemba. Kwa hivyo tu waache, bado tuone, mshindi ambaye watatupia. Ni wanahabari ambao wanapiga kura na kwenye swala la kupiga kura, kila mtu anaruhusiwa kufanya maamuzi yake. Na nakumbuka tuzo hili huwa linapatiwa kila mwaka tangu mwaka elfu mbili na tisa kwa mchezaji kutoka barani Afrika anayefanya vizuri kwenye ligi ya soka nchini Ufaransa ya Ligue 1. Lakini kwenye michuano ya klabu bingwa barani Ulaya kufanyika wiki hii eh, kwenye mkondo wa kwanza nusu fainali, Dortmund ilipiga PSG goli moja bila, wakati Bayern Munich ilitoka sare ya mbili mbili mm. na Real Madrid. Hatima ya PSG wiki ijayo kwenye mkondo wa pili nusu fainali mm. itakuwa ni gani? Baada ya kupigwa ugenini na Dortmund, niliumia sana binafsi, uh, ndio maana leo nikaamua kuificha uh, <laughs> nembo ya PSG <laughs> kwa sababu niliumia sana mm. kwenye ile mechi, ni mechi ambayo nilikuwa nitarajia labda hata wangeandikisha sare, kwa sababu pia Mkumbuke mazingira ya kucheza Ujerumani mm. sio mazingira rafiki sana. Wakati ambayo timu inasafiri kwenda kucheza Ujerumani, hiwo unacheza katika uwanja wa nyumbani wa Dortmund, au unacheza Alianza Arena kwa Bayern Munich, mazingira sio rafiki sana lakini kwa makosa ambayo yalifanyika, uh, safu ya ulinzi ikazimia kidogo na goli likapatikana, nadhani kwamba katika uwanja wa PSG wa nyumbani wanaweza kufanya kitu. Kwa hivyo bado mm. sijaamua washindi wawili ambao watakuwa wanaingia ndani ya fainali, kwa sababu hata ukiangalia kwa upande wa Real Madrid uh, na klabu ya Bayern Munich mechi iliishia sare mm, kwa hivyo bado mechi mbichi. Tumalizie kwenye tenisi ambapo Alcaraz, raia kutoka kwa Hispania, amejiondoa kwenye mashindano ya Italian Open baada ya kupata jeraha la mkono wa kulia siku moja baada ya kubanduliwa kwenye mbio za kuwania taji lake la tatu mfululizo kwenye kombe la Madrid Open baada ya kupigwa na Andre Rublev seti mbili kwa moja siku ya Jumatano. Kipindo kwamba Alcaraz anabanduliwa pia anajiondoka kwenye mashindano ya Barcelona Open akiwa kwenye mashindano ya Monte Carlo Masters mwezi wa Aprili. Nimekuwa na hayo kwenye kwa michezo, ukiwa nami Jason Sagini pamoja pia na Paul Nzoki, kutumsha mpira kwake Benson Wakuli akamilisha matangazo Jumamosi hii. Jason Sagini hapo wakiondoka na Paul Zioki ndani ya jukwaa la mchezo. Msikilizaji, usikose kuungana nao tena kesho kwenye jukwaa lingine la mchezo. Usikose pia kutufuata kwenye mitandao yetu ya kijamii, na kuletea kibao Omi chake msanii cheerleader kutoka kule Jamaika, ardhi ambayo inapenda sana, inapenda sana na Victo Abuso, msikilizaji na msikilizaji, kibao hiki kinafahamika kama cheerleader, ni cha msanii inafahamika kama Omi, ukipenda oimo mi kutoka Jamaika. Jamaika ni ardhi ambayo inapendwa sana na Victor Abuso. Msikilizaji, jina langu mimi ni Benson Wakoli, fundi mitambo anafahamika kama George Maina. Akikujalia Mungu na anijalie pia, siku ya Jumatatu tutaonana tena kwenye matangazo mengine. Hadi wakati huo, kwa heri. Wenzetu wa Paris na waona wako tayari kabisa kuendeleza matangazo haya kwa lugha ya Kifaransa.