Ukiwa hapa jijini Nairobi, Kampala Uganda, na Dar es Salaam nchini Tanzania, ni saa kumi na mbili na dakika kumi wakati wa kupata makala. Niko bez na DJ Fly. Unawaza nini kama sio tim tamu, tim ya kupata burdan? Naitwa DJ Fly, Vital Mugisho amekaa upande wa pili kuhakikisha kwamba mitambo iko sawa. E bana, muda wetu wa kuteka anga. Niko bez, hii ndiyo tempo, na hiyo tempo dufla diligan Tazimewaka tunarudi alafu tunaingia kula bora. Hello DJ DJ DJ, Fly Fly Fly, naomba wimbo wa DJ Fly, twakufata vizuri sana sana sana sana. Yes, yes ndiko. Asante sana Rafiki, asante sana DJ Fly, merci sana Rafiki Swahili. Yes, kama tulivyokuambia kuambia wikendi iliyopita kwamba tunamalizia kifungu cha mwisho cha Bakala yetu ya nikobea kule Lubumbashi na tulikuwa na Ibra, mambo yalikuwa hivi. Kongo kwa jumla, kuna wasanii wengi sana. Ndiyo. nini nakufanya uwe tofauti na wengine? ndio sababu ushindani e..., ni mkubwa. ile inakuwa nafanya tofauti ni originality. kama mtu anakuwa ori... anakuwa anapika muziki kwenye originality, ashiimbe kama mtu wengine manake ana cree e, tofauti anakuwa anaonekana anakuya ngambo yake peke. Manake mie tofauti yangu ni gisi nakuwa naimba mulugha ya kwetu chiluba, mm. Chiluba nakuwa naichanga na, na blues. Blues mingi wanafahamu blues inakuwa naimbiwa kwenye English dio, na Fransa, me mimi naibeba na, na malugha yetu ya kiasiri, naimba blues Yeah. Lugha yetu ya kiasiri naimba swing, blues swing, na kwa naimba jazz kwenye lugha yetu ya kiasiri maana yake na kreye, na kwa naumba kitu moja, ili imemifanya utofauti na watu wengine, ana kreye Lubumbashi tutarudi Bubambe <laughs> DJ JL Davido Omale with you DJ Fly Nico Bez with you, nawe we we tu Nico Bez, weekend ya mwisho kabisa mwezi Mei, may so may day huh? <laughs> tam tam Nigeria Hausa mambo vipi? <muchasana> Davido na Omale tunaingia Dar es Salaam kama bado wako salama ama vipi? Barnaba Boy Classic Diamond Platinums Chibudi Chibuda Badman Mopao Mopao mwisho kabisa yani, weekend ya mwisho ya mwezi Mei bana, jipe sherehe mahali popote ulipo, ukiwa ndani ya Nikobez. <tipos> yeah, yeah. swomatom okay. yeah, yeah, DJ Fly alongside so vitol ya kunifanya mikulia. Yes, kidum kibido hapa niko bez na DJ Fly na Vitali Mugisho, tupatane juma mosi, na kama uli viki najiuliza tu, kama upo karibu na DJ Fly unasikiliza muda huu hapa. Uko na nani? Unajua nini Nitu. Samani kuwa karibu na DJ Fly, ila muda wa turuhusu. Hata mimi pia, me too. Weekend ijayo papa hapa bital mugisho. Me too, bye bye.