Dakika kumi baada ya saa kumi na mbili jioni Afrika Mashariki tupate makala Nico Bez. Nico Bez. DJ Fly. Bez, ndani ya kipindi, amini kwamba wikendi nyingine imefika, alafu hakuna mwingine anaye ana nafasi ya kukufanya ujisikie uko nyumbani sana kiburudani. DJ Fly, Nico Bez, Vital Mugisho tuko hapa tunapiga kambi muda huu hapa mpaka saa kumi na mbili unusu kutumia hela, DJ Fly, na Vital Mugisho wanajua sana. <laughs> Ungependa kusikika ndani ya Nico Biz, DJ Fly, na Vital Mugisho, wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 254 77 888 555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida, kutokea maeneo a Nairobi. Hi DJ Fly, naitwa Jefi, niko base. Wagwan, mambo namna gani? Mimi najulikana kama ki, na niko base. Mm. <laughs> Naitwa kwa jina la Bukuru Muhigire Rukungira, nikiwa sangi diaksi. Ningependa mnibugudishe kibao cha Harmonize furaha yangu ni wewe. Kibao hicho kitanibugudisha mimi na wasikilizaji wote wa RFI. Asante sana RFI. Na wasikutishie wengine wanaotaka wao ni lazima waishukie ikapo sio levo zao. Asubuhi tukigombana, usiku ndo wapata nao kubwa sana. Wacha sikilize, niko bez. Furaha yangu ni niko bez tu, e bwana e. Eh, eh, eh. Gambela sasa hii ndo furaha yangu na wewe Toujours Number one, nani atakatala? Hakuna, nikobeze njo nikobeze ina avanse bila kurekile iko tu itabaki ya kuwa tu ju inakuwaka tu. <laughs> uwi, uwi. Mm -hmm. Champagne watanyamaza tu niko basi, kiboko yao, shika, kesho watanyamaza tu, kesho watanyamaza tu, Mungu akininua watanyamaza tu, kesho watanyamaza tu, nikifanyikiwa watanyamaza tu, kesho watanyamaza tu, pata pesa watanyamaza tu, kesho watanyamaza tu, songea Fly, Fly twa kufata vizuri sana yes, yes, ndiko. Asante sana DJ Fly, asante sana merci sana RFI Kiswahili. Amisi Mangati Nyonyo Mnyeusi nkiwa Mayamaya Dodoma wa Tanzania, leo naomba kibao chochote cha alani kumkuu, kiwaburudishe rafiki zangu wa RFA Kiswahili Halima Bamuhiga, Hadija Anyoni, Kenesi Mimwani, Jackson Chamwingi. Tuko pamoja studio hadi tamati. Hii eh, inaendana na mahindi choma hatari. Eh eh eh, ale bilale likizo Benson Makoli. Michezo na waona wanajiandaa upande wa pili. My darling remix, hadi weekend ijayo. DJ Fly vitanbukisho, my darling, bye bye, Nico Nikoba.