Dakika kumi baada ya saa kumi na mbili jioni ya Afrika Mashariki, tupate makala Nikobes ndani ya kipindi Iebwana e. Mambo vipi RF Kiswahili, muda wetu hapa ndani ya Nikobes e bwana e. Wikendi ya mwisho kabisa ya mwezi Machi, so tunafanyaje? Tunaanzia shughuli zetu kule Burundi, nasema selavi karibu DJ Fly Vital Mugisho taratibu namna hii ibuka keraniri muto nasmuru zurukundo mu bitabo gusa Kusasini zera ko bibaho gushika umunsi muye nawe ndabikwamo ndabiz inkuru zo ni nyinshi batuvuga ko natwe tutazi usanutinyemukunzi Wana vitu laini kama hivyo vinatokana na utamu halisi kutoka kwa Kodo Clan. Lusaka, Zambia, mwite Roberto Besti, mutu wanga unakumbuka, Marula My my name is Roberto. Have you seen my bestie? Hata kama u unasikiliza muda kama huu hapa, unasikiliza arifi Kiswahili, NicoBas we ni besti laini zimewaka. Ungependa kusikika ndani ya NicoBez? DJ Fly na vital mugisho wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 254 77 888 555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Hi, DJ Fly, naitwa Jfin niko base. Wow, mambo namna gani? Mimi najulikana kama kif na niko base kapo kwa majina ni Honorable Mwindo Masolo wa Kimbo, tanikilia miziki yake palipupa ili nifurahishe na jamaa yangu yote, naokuwa mangorejipa oninga aparama hata na mutaa walikale. Asante sana RFI Kiswahili. Kula hiyo, mwanangu, kula chuma hicho. Namna hiyo Saturday ama weekend moja tamu sana niko bae ziji fly pamoja na Vital Mugisho. Meza kuna matata ndo vile ta hey, hey, hey, hey. Hello DJ Fly, naomba wimbo wa DJ Fly twa kufata vizuri sana yes yes, ndiko bes. Asante sana RFI, asante sana DJ Fly, merci sana RFI Kiswahili. DJ Fly RFA, Kiswahili Kamate DJ Mix, ni mimi kutoka Kipe DRC Lubero. Wikendi ya leo napenda unichezee kibao Disconnect, disconnect ifurahishi wasikilizaji wote wa, wa Kipe na pembezoni Fundi mtambo star DJ Fly. Kila kila kila mtu, mtu, mtu Nico Bez Una o na wewe i mimi. Wewe, mimi. Ah. ni baraka za Mungu na malaika zimefanyamina wetu tujoane, sina shaka, maana imeandikwa ndege waruka wafanane wa sisi kila mwadini Asante sana kwa kuendelea kusikiliza. Tunafunga mwezi wa Machi namna hiyo kwenye makala yetu ya Nicobes. Asante sana DJ Fly upande wa pili e Bwana e, Pasaka naiona niko hapa mbele, alafu tunafunga mwezi mkutu, mtukufu wa Ramadhan e, tualike tu tutakufika Bwana amba amba amba amba amba, bye, bye.