Dakika kumi baada ya saa kumi na mbili jioni, afrika Mashariki, tupate makala Nicobas ndani ya kipindi bwana Hey, zimewaka muda wetu wa kutesa angani. Leo Jumamosi ya maalum kabisa kwa sababu tuna mwenzi mmoja kati ya manguli wa mziki wa aina ya rege. Mi naitwa DJ Fly Vital Mugisha naambia No uh -huh. uh -huh. sure uh -huh. anaitwa Calvin George uh -huh. Scott msanii kutoka kule Jamaica ambaye ameaga dunia y wiki hii akiwa na miaka sitini na mitano kokoti Waambie tarifa zetu wanapata kwa madada zao yes. Atufa nani nao e aaaa e baba, okay. Uh. Kaila, kaila. E kaila. You know what it is. You know what it is. elimu ya mjini It to NBA the max. <tipos> Ungependa kusikika ndani ya Nico Bez, DJ Fly na Vital Mugisho. Wako tayari. Kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 25477888555 mambo vipi, niko base, na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi na wow, mambo namna gani, mimi najulikana kama kif na niko base. Kapo. 20 20 kazi. Mambo vipi, niko bes. Kwa majina naitwa Elik ha current boy kutoka hapa Burundi, jijini Bujumbura. Naomba munichezei wimbo ni so wa pasha kutoka Tanzania pa ni mapenzi anayompa hajitambui. Ni so Pasha, Bongo Flavor akiwa Bongo Flavor, la ho shalipo uh-uh. Hey, bwana anaitwa Rema kutoka kule Nigeria. Hey, hey, hey, hey. Hello DJ Fly. Naomba wimbo wa DJ Fly. Twakufuata vizuri sana. Yes, yes, ndiko base. Asante, asante sana DJ Fly. Asante sana sana RFI Kiswahili mm, tena. Kuewe. Kwa majina naitwa Kepson Maduga DRC kutoka Afrika Kusini. Naomba kibao cha msanii Mr. Champagne akimshirikisha Romanix kutoka pale DRC Lubumbashi. <mucho> hizi siku na mimi sijielewi, wananiongelea sana. Sijue kwa nani niko na deni, wananionea sana sana. Nina ubaya na Asante sana RFI Kiswahili ni nambari moja dunia mzima, na tunaomba watu tuendelee kusikia RFI Kiswahili. Darze Kalend Lider ya Orkestre Bilenge Musika du Congo, yule yule Simba.