Na msikilizaji kule Abuja nchini Nigeria, hivi sasa ni saa kumi na dakika kumi wakati wa kumpisha DJ Fly kwa ushirikiano na Vital Mogisho kwenye makala Nikobez ndani ya kipindi Nikobez RFI. Mambo vipi? muda yes time tamu, muda ule wetu wa kufanya vile vitu ambavyo vinasikika masikioni mwako, muda kama huu hapa, kutoka Arif Kiswahili niko bas, DJ Fly ah -ah. ah -ah -ah -ah -ah. Sikia sabara sinda Wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 254 77 888 555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Hi, DJ Fly. Na wagoan mambo namna gani? Mi najulikana kama kif na niko bas kapo kazi Jena naita modishiobona na neieveto kutoka mjini Goma. Napenda kuisikia muziki ya moyo yake Diamond Platnam ambayo itafurahisha watu ot ambao hapa mjini Goma, na hiyo wimbo itaendelea kutupatia pole kuvitu ambavyo tukonapitia ndani. Asante sana erefukiswahi Kazi nimetafuta sana, ila siambuli kitu. Staki kukufuru Mungu sababu unajua ni mapito, japo inakatisha tamaa, ila siku yangu ipo, moyo usiumie ya wenzetu kule Goma, moyo bwana, tunatakia amani wakati kama huu. kule Goma tisini na tatu nukta sufuri FM, moto umewaka ndani ya Una mwizi kaiba simu yangu kashindwa kuiuza kairudisha. Uh, unajua kwa nini? <laughs> mi mjanja eh. Kuna kibaka kapola tambo langu kashindwa kuliuza kalirudisha. Uh, unajua kwa nini? nimeweka uh, pasweni. Hasa unaogopa nini we? Unaogopa nini we? Hasa unaofia nini we? sana kwa muda wako wa kusikiliza. Niko beza vitalmu kisha nanaambia bwana, wikendi ingine ijayo, tutakuwa papa hapa forever. DJ Fly forever, bye bye.