Afrika Mashariki ni saa 12 na dakika kumi, wakati wa kupata makala Nicobez na DJ Fly. Nicobez DJ Fly. Nico Bez ndani ya kipindi Nico Bez. RFI. Najua umekuwa ukisubiri sana muda kama huu hapa kwa sababu unajua kinachoendelea kupitia masafa unakotupata ukiwa kule Kigali 91.9 FM, karibu popote ulipo. Nico Bez, DJ Fly Nairobi, elfu mbili na kumi na tano kibaridi cha asubuhi, kijua fani so kikali, saa tano Nairobi elfu mbili na kumi na tano nikamchagua yeye katikati ya wenzake wa tano Ah, nikamuomba kanio ama moyoni, Mungu nikampa moja. She's my number Nikamuomba kaniomba namba maoni wangu, nikampa moja. Now she's mine. Eh, hadi Nairobi kombinenga hey, Mario pamoja na Bien Bald man, not a bad man. Bien. Shawana au bado tulipatana, bongo niko cheni kwa zangu bichi na lopepo wa bahari, alinipita kama meli. Anayumbayumba kidondo sa kishenzi oh, Mikocheni kamfuata ujadani zombi habari kani, mbona ukololi jina ni gani? Akasema zari, nkamwambia aje aje, kamwambia kwangu ni kwake. Nimshike wapi ndio aje taka moyo wangu we wake watangoja sana, wakitania tutachana na yeye tumeshaimana na ichapo siku na mchana. yay, yay, yay. Yani namaanisha kwamba ndio tushawana. hey, washaoana Mikocheni, Kilimani, Nairobi apenzi <laughs> Kenny Soul, Kigali, Rwanda. Eh, Ungependa kusikika ndani ya Nico Bez, DJ Fly na Vital Mugisho. Wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 254 77 888 555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Hi DJ Fly, naitwa Jefi, niko base. Wagwan, mambo namna gani? Mimi najulikana kama kif na niko base kapo. Hello RFI, naitwa Kabanzi Jean, napatika na DRC hapa, tarafa ni Mobanda. Chezeo wimbo wa kibusa ambao kibao kinaitwa Napendwa Sitaki kitu, sitaki chochote Kule Legos, Hausa wanasema DJ Fly hapo hapo, no easy. Yes Babanjo. Asante sana RFI Kiswahili ni nambari moja dunia mzima, na tunaomba watu tuendelee kusikia RFI Kiswahili. Darze Kalende leader ya orchestre bilenge musica du Congo Ni hey, hey, hey. Hello, DJ Fly. Naomba wimbo wa DJ Fly kufata vizuri sana. Yes, yes, ni ku base. Asante sana, RFI. Asante sana, DJ Fly. Merci sana RFI Kiswahili. Maradona gita. Ay, man tumeburudika vya piti, kutosha kuanzia muda wa saa kumi na mbili piti, na dakika kumi hai, kuma kuma hivi muda wetu kuondoka. Wikendi ijayo DJ Fly pamoja na Vital Mugisho, Nico Bes, bye bye, Biri Maru.