Afrika Mashariki ni saa 12 na dakika kumi, wakati wa kupata makala Nicobez na DJ Fly Nico Flynib Nicobez ndani ya kipindi Nicobez RFI najua umekuwa ukisubiri sana muda kama huu hapa, kwa sababu unajua kinachoendelea kupitia masafa. Unakutupata ukiwa kule Kigali 91.9 FM. Karibu popote ulipo, Nico Bas, DJ Fly Dani oh! tena Aniya tutachana, mimi na yeye tumeshafanana na ichapo siku na mchana. Yai, yai, yai. Yani namaanisha kwamba ndio tushana bwana hey, washaoana Mikocheni, Kilimani, Nairobi ah, wapenzi <todulia> Kenny Soul, Kigali, Rwanda. Eh? Ungependa kusikika ndani ya Nico Bez, DJ Fly na Vital Mugisho wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 25477888555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Hi DJ Fly, naitwa jefi, niko base wagoan. Mambo namna gani? Mimi najulikana kama kif, na niko base Elo elorfi naitwa Kabanzi Jean, napatika na biarasin hapa tarafani mobanda. Chezeo wimbo wa kikusa ambao kibao kinaitwa napendo Asante sana RFI Kiswahili ni nambari moja dunia mzima, na tunaomba watu tuendelee kusikia RFI Kiswahili. Darze Kalende leader ya orchestre bilenge musika du congo Loco. Hey, hey, hey. Hello DJ Fly. Naomba wimbo wa DJ Fly. Tua kufata vizuri sana. Yes, yes, ndiko base. Asante sana DJ Fly. Merci sana RFI Kiswahili tumeburudika vya kutosha kuanzia muda wa saa 12 na dakika 10 hivi. Muda wetu kuondoka wikendi.