Kopo lango la saa msikilizaji ukutani linanionyesha kwamba kule Abuja, Nigeria, hivi sasa ni saa kumi na dakika kumi wakati wa kumpisha DJ Fly pamoja na Vital Mogisho ndani ya kipindi Kulembuaebana. Hii ndo wikendi nyingine ambayo tunakutana tena, muda wetu hapa Arif Kiswahili, niobs DJ Fly, tumekuja kufurahi Batuleke, batuleke. Batuleke, batuleke, okay. Batuleke. <coughs> Ungependa kusikika ndani ya Nico Base DJ Fly na Vital Mugisho wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 254 77 888 555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida, kutokea maeneo ya Nairobi. Hi DJ Fly, naitwa Jefi, niko base. Wow, go on. Mambo namna gani, mimi najulikana kama kif na niko base kabisa Hey, hey, hey. Hello DJ Fly. Naomba wimbo wa DJ Fly. Twakufata vizuri sana. Yes, yes, ndiko bass. Asante sana RFI. Asante sana DJ Fly. Merci sana RFI Kiswahili. Jabo RFI kwa mashina, naitwa Malega Ruhimbaza, nikiwa Congo. Naomba mnipigee wimbo wa zutu zutu wa demi la 24 Swahili niko bez, kama ni mapenzi ya kuniudhi kila saa ya kunifanya mikulia. Yes Kido kibido, hapa niko bez na DJ Fly na Vitali Mugisho. Tupatane Juma Mosi na kama ulidhiki Umeingia eh, eh, eh, mle mule mnajua nani Amorim bol DJ Fly Vital mogisho, weekend njema, Nico Bez, bye bye, can we just...