Na Afrika ya kati ni saa kumi na moja dakika kumi. Ni wakati wa makala ya Niko Bas na DJ Fly. Salam DJ 225, heri za mwaka mpya popote ulipo, karibu tena, tunakutana pale pale tulikoachia mwaka 2024. Unajua ni wapi Niko Baz. Huu mwaka huu. Ah. Ndo wetu. Yes. Ah. Jeshi. Karibuni sana mwanangu. Vitan Mugisha nasema DJ Fly. Huu mwaka ni wetu. Wanaoa waolewe. Ni mwaka mpya mambo mapya, sina zambi, nimetubu. Tu. Na pesa ntazichangachanga nizijaze kwa kibubu. Come on, come on. Japo hata kakibanda nikajenge uko Pugu eh, uh. Mana nyumba za kupanga nisha zichoka vurugu. Eti, kwani wao waweze wana nini? Wana nini sisi hatuna mm, na mimi nishindwe na nini? Nisha choka siku zote kuwa wachini, wengine wanakula kipupwe maofisini mulo sema ule oh. eh, Niko bea nasema mwaka huu ni wangu arifi Swahili kwa baraka za Mungu wangu mitan mugisho fundi ah. Hakuna Mungu kama wewe kutoka kwenye ile kundi la Sauti Sol kitambo kile Ungependa kusikika ndani ya Nico Bez, DJ Fly na Vital Mugisho. Mwako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 25477888555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Na wow, mambo namna gani? Mimi najulikana kama kif na niko base pamoja na DJ Fly kwa majina anaitwa Horacio Rodriguez. Naomba mnipikie kibao cha mgongo ya for real pamoja na Mr Champagne, nifurahishe jamaa na marafiki na mke wangu akiwa hapo Kigali, asanteni sana. Nikobez toujours number one, nani atakatala? Hakuna nikobez njo nikobez ina avance bila kurekile, iko iko tu itabaki ya kuwa tu juu inakuwaka tu RFI Kiswahili napiga simu kutoka Lubero, Kivu Kaskazini, DRC, maeneo yale. naitwa Didieka kule sahani bin Hodari. ningependa munipigie muziki wake Ibra akimshirikisha Harmonize ambao unaitwa Dharau, ambao utawafurahisha wasikilizaji oh, wote wa radio RFI uh, like, yeah. mwanzo nilidhani utabadilika 25. Tutaki manyanyaso tutaki madharau, mwendo wa burudani juu kwa juu, niko bez. Asante sana RFI Kiswahili, ni nambari moja dunia mzima, na tunaomba watu tuendelee kusikia RFI Kiswahili. Darze kalend lider ya orkestre bilenge muzika du congo Bwana mzee mzima, asante sana, mwaka mpya wenye baraka. 2 tunakutana hapa hapa, Zuchu mama bwana, asante sana. Tumefungua mwaka kwa neema zake Mwenyezi Mungu 2025, wikendi ya kwanza kabisa, hey. Sikia Simba. So, show hii ndo show numero. Nico Bass, Vital Mugisho, sisi ni wale wale mwaka huu, watasaga watasaga, rumba weekend jayo, bye bye.