Barabara kabisa, ni saa kumi na mbili dakika kumi, saa za Afrika Mashariki. Ni wakati wa makala ya Nicobez na DJ Fly. Nicobez ndani ya kipindi Nicobez RFI. Merry Christmas popote pale ulipo, si ndo muda wetu huo? Eh, tunafunga mwaka 2024 popote ulipo, muda wetu wa kujidai, kuidai. E, bwana tunafunga mwaka 2024 na kitu kizito, show ya kufa mwaka. Eh, unatujua DJ Fly. Merry Christmas. Nico Chrismao, bado mnakula Kwa wasikilizaji wetu wote, Nico Bez, Merry Christmas, Madam Julie Vandal Sambolela, Chris Eazy, kutoka Kigali Rwanda. Rwanda. ungependa kusikika ndani ya Niko Biz, DJ Fly na Vital Mugishu wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 254 77 888 555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. DJ Fly, naitwa Jefi, niko base. Mambo namna gani, mimi najulikana kama kif, na niko base. Kwa majina naitwa Mlondani Kaililwa nikiwa Uvira DRC, nilikuwa napenda pena, munipigie wimbo wa Jose Camelion kwa kushirikiana na Bushoke Mama Roda. Mwite oze kamilion daktari bwana ameondoka kuelekea kule Marekani kwa matibabu e, bwana tutakutakia kila laheri na nafuu ya haraka daktari. Kutoka kule Nigeria tunaingia kule mabondeni Afrika Kusini. Shwa imesumbua sana 2024, wanangu wa Lusaka, Zambia, mwalimu Brian muda sholabam Hello DJ Fly. Naomba wimbo wa DJ Fly. Tuakufuata vizuri sana. Yes, yes, ndiko kubes. Asante sana DJ. Asante sana DJ Fly. Merci sana RFI Kiswahili. DJ Fly, RF Kiswahili, Kamate DJ Mix, ni mimi kutoka Kipe CDRC Lubero. Weekend ya leo, napenda unicheze kibao Disconnect, ifurahishi wasikilizaji wa <mimu> <mimu> <mimu> <Merry> <mimu> <laughs> <Wale wafitini> wote wa Kipe na pembezoni Mwaka ushiga, ah, mwaka, ha, 2025 tukutane. Ha, hii ni kwa wanangu wote wa, Nico Bez Salam kutoka kwa DJ Fly 001, ah, oh, ah, tupige moyo konde atufanye umwaka sio wetu, tushaangaika sana, ila bado tukatoka patupu, unadaiwa kodi mwenye nyumba ya kupanda kichwani mwambie freshi mzee, tutaonana mwakani. Yamekuja yeah, majanga mwaka huu. Umefukuzwa kazini, so mwaka wako mzee, tuungane twende mwakani. Nimeota mwakani nitapata mpenzi Tani mwakani, unyonge si uwezi 2025 bwana. Kwa washirika wetu redio, washirika e bwana, asanteni sana Sauti Matumaini, Sema FM, Sauti ya Isukuti, mwanedu e bwana, mko wengi ah! Mashabiki wote waniko bez. Vital Mugisha anasema mwakani vitu vingine vya ajabu 2025 niliyempenda wahuni wakanigongea na siku fosi ndo kwanza naongeza naongezamo