dakika ni kumi zimekatika baada ya saa kumi na mbili jioni Afrika Mashariki yetu, upate makala Nikobez, Nikobez, DJ Fly Nikobez ndani ya kipindi Nikobez, RFI. Ndo wikend ya mwisho kabisa ya mwezi Juni, alafu tunaanza mwendo mchaka mchaka Julai. DJ Fly niko bas, vital Mugisho, taa zimewaka, hujachelewa bado. Kisangani, habari ya kimataifa, maisha, michezo na burudani, kisha siku imekwisha. No repeat no rewind, unamtaka Huda Makajala, go fight. Dar es Salaam imekucha ukilala good night. Ajari ajari, ajari anacha barabara Bombasti na kumbe, kenge uko kwenye msafara Blue, good du utnai watu wanadandia magari wapande safari kujivinjari, wana dandia hatari, kifo cha mende miguu chali sura wamezificha, mpigaji kachomesha picha calikwagana bisha kama natoka na Mona Lisa nado jana kumbe watu wanakula chabo kwa mume. Imekuwa habari za ndani na kimataifa, maisha, michezo na burudani. Bwana news, maisha, michezo na burudani, habari za ulipo Yes, kama ndo unasikiliza kwa mara ya kwanza, karibu sana, tuko live moja kwa moja, alafu leo tuna ugeni ya moja kwa moja kupitia laini ya simu kutoka kule Bukavu. Naomba ajitambulishe, alafu atuambie kwenye makala ya nikobez ametuandalia nini na yeye ni nani? Karibu sana mwanangu. Ya, asante sana, tunashukuru sana kwa majina. Naitwa Moses Mushizi, mi ni produsa ama fundi wa muziki hapa kwetu Bukavu Tunahusika pia na kikundi kingine ambacho kinasaidia kinajaribu kusaidia muziki ya nyumbani ambacho kinaitwa Ngoma Gospel. Labda ni wasanii kama kina nani watajika wa gospel, ama ambao wamealikwa, labda mashabiki watarajia ya tuna msanii mkubwa kutoka hapo Kinshasa, ambaye alikuwa mshindaji wa Maajabu Talent hapo Kinshasa. Yeye ameitwa Alempaluku. Tuko pia na wasanii wa nyumbani ambao ni wakubwa wazuri. Tena tuna msanii ambaye anaitwa Israel Madua itwa uh, Alfonso Estrapa kabisa, anafanya rap za gospel na tuna dada Sylvin Tal ametoka kwa South Africa. Ni wengi sana, hatuwezia Kuna makwaya sasa zingine za machachi. Ah, tukimaliza tu, ujumbe wako kwa mashabiki ni gani? Tunaita mashabiki kutusa maombi kono, ambayo tunakimbiza inahusu Afrika nzima Sababu ni place nyingi sana upendo umekuwa chini sana, especially kwa siku hizi. Channel zetu ziko wazi, ni Ngoma Gospel Festival, tunapatikana Instagram, Facebook, TikTok, yani kwa kila maelezo. Watu wakitaka kujoin na sisi wanaweza kutuandikia hapo na tutajibu kabisa kwa urahisi sana. Ni kushukuru sana kaka kwa muda wako na tunatumaini kwamba tutakutana kwenye makala ya yeah. Ngoma Gospel Festival. Kama ni mapenzi ya yakuniudhi kila saa yakunifanya mikulia. Yes kidom kibido, hapa niko bez na DJ Fly na Vital Mugisho, tupatane juma mosi na kama ulidhiki naitwa kwa jina la Rit Byr Tresor toka Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, tarafan Uvira. DJ Fly, naomba unipigie kibao kya ki Harmonize kinaitwa ye moyo. Niko bez bwana, ye moyo amo Ipigo so, uh-huh. Hey, Zinawaka. Ungependa kusikika ndani ya Nico Bez, DJ Fly na Vital Mugisho mwako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 2547788855. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Hi, DJ Fly, naitwa Jafin niko base. Wow, mambo namna gani? Mimi najulikana kama kif na niko Eh, ja bwana, muda wetu ndo uo tena. Nikushukuru sana kwa muda wako kuwa na sisi. Niko Base, weekend ijayo Ngoma Gospel Festival, Bukavu, tunakutana. DJ Fly, bye bye. Sorry.